TIN TÀI TRỢ.

Diva Hồng Nhung tuyên bố ly hôn chồng Tây sau 8 năm chung sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 202K Lượt đọc
  • 601 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 105 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungatbham Xem bài viết
    bác mình lúc chứng kiến còn không tin được mà, vì bác toàn mua CD của cổ nghe, mua vé đi coi liveshow của cổ nữa

cổ chửi kinh lắm mà chửi tiếng Việt nên toàn tòa nghe, ông kia không hiểu =))
    Nghe hay hơn hát không bạn. Nếu có bán vé mình sẽ đi xem. Hehe
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 101 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gogo82 Xem bài viết
    Liệu có nhầm ko mẹ nó, nhìn cô ấy nghệ sĩ đến thế cơ mà???
    chị ơi,tri nhân tri diện bất tri tâm
    mẹ tớ nói hoài câu đó
    Con tim nhân gian mỗi người chỉ có cho riêng mình
    Nhưng khi Em đi,mang theo một Trái Tim !!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 533 Bài viết

• 1,441 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luu68 Xem bài viết
    Có mấy ai biết được, hồ sơ ly hôn chồng Tây của Bống dày đặc ở Tòa án Tp??? Ông nào cũng cay đắng ra đi vì bị mất một cơ số tài sản đáng kể với Họa mi cáo già Bắc!
    Ông này cao số, có được 2 chim con sau khi họa mi dẫn dụ người khác đẻ giùm. Ờ, sống có đức, để lại Nhân trong đời cho con nó nhờ. Giàu sang chi rứa, thiên hạ chửi rủa và lương tâm hổ thẹn!
    ủa zị rốt cuộc là bả tự đẻ hay thuê đẻ? trứng của bả hay trứng của ai
    • 204 Bài viết

• 1,057 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tb_mohoiroi Xem bài viết
    Toà án ở Việt Nam đi kể chuyện vậy thì có đúng pháp luật không mọi người? Không nghi ngờ câu chuyện bạn bên trên kể mà mình rất tò mò chuyện giữ thông tin cá nhân người khác thôi nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    Ơ chắc là không đúng rồi

Nhưng mà ở VN chắc là không ai được nhắc là không nên làm vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 105 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songtran12 Xem bài viết
    ủa zị rốt cuộc là bả tự đẻ hay thuê đẻ? trứng của bả hay trứng của ai
    Của Bống chứ của ai nè!
    • 3,445 Bài viết

• 21,410 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giuptoi Xem bài viết
    Mỹ Linh cũng có dính phốt gì mà?
    Mình có nghe đồn ML tát ca sĩ Phương Linh (Hà AT), vì cô này mồi chài Anh Quân. Rồi có thai với BK nên đi phá

Mình thấy thế cũng bình thường, ko nghiêm trọng lắm
    • 658 Bài viết

• 4,961 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Hóa ra bà bống này cũng tởm ko thua gì hà thiên lộn. Sống gì mà thất đức thế.

Túm lại mấy người được coi là diva, đi viếc, ca sĩ hạng a-z thì chỉ được mỗi Mỹ Linh là viên mãn nhất: sự nghiệp, tiền bạc, hạnh phúc, gia đình, con cái, bạn bè tử tế - cái gì cũng có. Sống tử tế như Mỹ Linh thì gì cũng có, còn như mấy chị bống, Thanh Lam, Thu Minh…thì còn khổ dài
    Ủa bà Thanh Lam có làm gì nên tội mà bị chửi ghê thế. Có tý cặp ck người khác chứ đã làm gì ghê gớm đâu.
    • 3,826 Bài viết

• 17,513 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tdna Xem bài viết
    hình như có 1 cụ là kỹ sư ở bóng đèn phít nước rạng đông nữa mà. Chả nhẽ 2 cụ này là 1? Chứ không thì tổng cộng là 3?
    Tôi nhớ là anh kỹ sư Điện Quang cơ mà nhỉ, không phải công nhân or ở rạng đông. Cũng là sếp nhỡ chứ không phải nhân viên quèn đâu.

Bà này kinh quá vậy sao ông nhạc sĩ TCS cưng thế??? Nghe nói em gái ông TCS cũng ghét bà HN này lắm thì phải.

Vụ chồng Tây cũng đã nghe nói HN khôn kiểu đào mỏ, mà anh Mỹ này cũng không phải đại gia USD cho lắm. Lót lá chuối hóng tiếp.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,037 Bài viết

• 4,988 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui confirm vụ này không nhầm nha, lúc đó báo chí đăng rần rần vụ Bống và ông chồng Tây hình như người Ý (thứ mấy không nhớ) tranh chấp chiếc xe hơi trị giá USD 15.000 (giá xe thời đó năm 199... ) khi ly hôn và cuối cùng thì chồng tây thắng kiện.

Trích dẫn Nguyên văn bởi gogo82 Xem bài viết
    Liệu có nhầm ko mẹ nó, nhìn cô ấy nghệ sĩ đến thế cơ mà???
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,445 Bài viết

• 21,410 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết
    Tôi nhớ là anh kỹ sư Điện Quang cơ mà nhỉ, không phải công nhân or ở rạng đông. Cũng là sếp nhỡ chứ không phải nhân viên quèn đâu.

Bà này kinh quá vậy sao ông nhạc sĩ TCS cưng thế??? Nghe nói em gái ông TCS cũng ghét bà HN này lắm thì phải.

Vụ chồng Tây cũng đã nghe nói HN khôn kiểu đào mỏ, mà anh Mỹ này cũng không phải đại gia USD cho lắm. Lót lá chuối hóng tiếp.
    Mình nghĩ là em gái TCS không ghét HN đâu, vì năm nào mỗi lần đến lễ tưởng niệm TCS, buổi diễn gây quỹ TCS thì đều mời HN hát hết á.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,037 Bài viết

• 4,988 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cụ kỹ sư Điện Quang thì tui có nghe Hồng Nhung khoe trong chương trình SV 96, nhưng không biết cụ đó người Việt hay tây, nhưng chừng 2 năm sau thì báo chí đưa tin vụ ly hôn anh người Ý và tranh chấp nhau chiếc xe hơi, tui còn nhờ bài báo đó đưa tin 2 vc Bống lúc đó sống ở Hai Bà Trưng Tân Định

Trích dẫn Nguyên văn bởi tdna Xem bài viết
    hình như có 1 cụ là kỹ sư ở bóng đèn phít nước rạng đông nữa mà. Chả nhẽ 2 cụ này là 1? Chứ không thì tổng cộng là 3?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,639 Bài viết

• 17,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết

Em nghe nói TCS cũng hình tượng thế thôi chứ tính cách cũng chả phải cao cả gì đâu. ( Em nghĩ em nói thế xong thể nào cũng có fan cuồng TCS trong này vào chửi em). Bởi vậy em nghe nhạc là chỉ nghe nhạc, ko thần tượng hóa người hát và người sáng tác.
    NHưng mà em cũng chả thích bà HN này hát. Bả hat tiếng Việt được vài bài còn hát tiếng Anh như đấm vào tai, nhất là mấy bài bà í tự sáng tác lúc đi du học về. Thật nghe như nhạc đám cười VN, phát âm thì vẫn quê như thế.
    U50 còn ly dị chồng, chả hiểu có phải vđ sinh lý ko ổn ko. Trông bà í cứ cố cho trẻ chứ em thấy mắt chân chim hết rồi. Mà em cực dị ứng các quả mấn với mũ lông chim bà í hay đội lên đầu. Thật là kinh dị.
    • 203 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keobong Xem bài viết
    Em nghe nói TCS cũng hình tượng thế thôi chứ tính cách cũng chả phải cao cả gì đâu. ( Em nghĩ em nói thế xong thể nào cũng có fan cuồng TCS trong này vào chửi em). Bởi vậy em nghe nhạc là chỉ nghe nhạc, ko thần tượng hóa người hát và người sáng tác.
    NHưng mà em cũng chả thích bà HN này hát. Bả hat tiếng Việt được vài bài còn hát tiếng Anh như đấm vào tai, nhất là mấy bài bà í tự sáng tác lúc đi du học về. Thật nghe như nhạc đám cười VN, phát âm thì vẫn quê như thế.
    U50 còn ly dị chồng, chả hiểu có phải vđ sinh lý ko ổn ko. Trông bà í cứ cố cho trẻ chứ em thấy mắt chân chim hết rồi. Mà em cực dị ứng các quả mấn với mũ lông chim bà í hay đội lên đầu. Thật là kinh dị.
    tcs đã có ông nhà thơ xác nhận vụ ngày 30/4 ổng đứng trên sân khấu ngoài trời đọc lời kêu gọi văn nghệ sĩ SG quay đầu về với cách mạng (tui đọc fb ông nhà thơ đó)

bà bống u50? tui nghĩ bả gần 60
    • 10,458 Bài viết

• 12,907 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    người nhà tớ từng tham gia xử vụ HN ly dị ông chồng đầu người Hà Lan

bác ấy kể bác bị shock vì cổ chửi ghê quá (trước đó bác này rất thích nghe cổ hát và cách cổ nói chuyện)

tài sản ông kia mua cổ giành hết vì đứng tên cổ (người nước ngoài không được đứng tên mua xe/nhà) nhưng ông chồng có bằng chứng đã chuyển tiền cho cổ nên tòa xử ổng thắng nên cổ chửi đổng tòa

ông chồng kể̉ cưới xong cổ toàn đi tới sáng mới về lấy cớ đi hát, có khi còn tỉnh bơ hôn trai ngay trước cửa nhà, 2 vc mấy tháng trời không cơm chung được 1 bữa
    Phải hàng chục năm trước đây khi HN chưa lấy chồng, bạn mình làm tổ chức các show ca nhạc liên tỉnh nói HN thảo mai & cáo già lắm chứ ko hồn nhiên nhí nhảnh như trong ảnh đâu
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 56 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

người nhà tớ từng tham gia xử vụ HN ly dị ông chồng đầu người Hà Lan

bác ấy kể bác bị shock vì cổ chửi ghê quá (trước đó bác này rất thích nghe cổ hát và cách cổ nói chuyện)

tài sản ông kia mua cổ giành hết vì đứng tên cổ (người nước ngoài không được đứng tên mua xe/nhà) nhưng ông chồng có bằng chứng đã chuyển tiền cho cổ nên tòa xử ổng thắng nên cổ chửi đổng tòa

ông chồng kể̉ cưới xong cổ toàn đi tới sáng mới về lấy cớ đi hát, có khi còn tỉnh bơ hôn trai ngay trước cửa nhà, 2 vc mấy tháng trời không cơm chung được 1 bữa
    Ơ em nhớ chồng đầu là là ở nhà máy phích nước rạng Đông mà. Còn việc chị Nhung này mồm chửi ghê gớm thì có nghe phong thanh (phong thanh thôi nhé) rồi, cả việc hồi xưa chị ý với bác Trịnh Công Sơn nữa. Chả biết thực hư như nào
    • 56 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabivarongnho Xem bài viết
    Ủa bà Thanh Lam có làm gì nên tội mà bị chửi ghê thế. Có tý cặp ck người khác chứ đã làm gì ghê gớm đâu.
    Trước đây bố em có từng đi lại với hội nghệ sĩ trong đó có bác Thuận Yến ý chị và một vài bác nhà văn nữa (không tiện nêu tên). Các ông bia bọt với nhau thôi ko phải quá thân thiết. Và bác Yến còn nói buồn trên bàn nhậu là "Tôi tầm này tuổi còn phải ngồi giặt váy cho con gái". Mà Thanh Lam thì tai tiếng hoang đàng ko để đâu cho hết chứ đừng nói ko nên tội ạ. Cái gì cứ lên báo hào nhoáng thì sự thật nó nghiệt ngã lắm chị ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,037 Bài viết

• 4,988 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @Bạn gì đó inbox hỏi tui về cô cái cô HH tai tiếng đó, tui k biết gì bạn nhé.

Chống lạc đề : theo cảm nhận của tui, bà nội HN cáo già mà giả nai thôi, hồi nhưng năm 2000 tui gặp nhiều lần ở Sofitel, mụ vào đó tập Gym, rất thấp bé và có vẻ hách hách.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,137 Bài viết

• 13,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đẻ thuê thật à? Sao nhớ có chụp hình bầu đăng báo nhỉ?

Đúng là biết người biết mặt khó biết lòng, mặt mũi tươi tắn, nhẹ nhõm kiểu không màng vật chất vì đã quá đủ đầy, mở mồm ra toàn điều hay lẽ phải mà kinh dị nhỉ. Càng ngày càng thấy câu xướng ca vô loài của ông bà không sai tẹo nào luôn.
    METOO VN - NGỪNG IM LẶNG
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • 3,826 Bài viết

• 17,513 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keobong Xem bài viết
    Bả hat tiếng Việt được vài bài còn hát tiếng Anh như đấm vào tai, nhất là mấy bài bà í tự sáng tác lúc đi du học về. Thật nghe như nhạc đám cười VN, phát âm thì vẫn quê như thế.
    Bà ý cũng may mắn tranh thủ hát tiếng Anh đúng cái lúc dân mình đang bỡ ngỡ chuyển từ tiếng Nga sang tiếng Anh mà. Mình nhớ có bài papa hát đi hát lại bao nhiêu năm, ngoài ra có bao nhiêu đâu.

Mình cũng phải công nhận bà HN và Thanh Lam hát các bài về Hà Nội hay và tạo dấu ấn nhất định. Mình không thích nhạc TCS nên nghe HN hát nhạc TCS cũng thấy bình thường.

@thím hưng: theo thông tin phổ biến thì HN sinh năm 1970, U50 là đúng roài.
    • 673 Bài viết

• 4,056 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chồng đầu em nghe kể là làm ăn giám đốc gì đấy mà HN tính nghệ sĩ hay đi hát lại dễ yếu lòng, ý là ngoại tình nen 2vc bỏ nhau.
    HN nói chuyện khéo mà giả tạo lắm ạ, hơn cả hoa hậu đền hùng hahaha.
    Hồi HN vào SG tầm năm 9 mấy e ko nhớ...Bác em ở chung hẻm với HN (HN thuê nhà ở phường Nguyễn Cư Trinh Q1 thì phải) kể là HN chơi bời lắm hay đi bar bủng các kiểu mỗi hôm dắt 1 trai tây trai ta về nhà chịch. Có hôm 1 lúc 2 anh