Diva Hồng Nhung tuyên bố ly hôn chồng Tây sau 8 năm chung sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 189K Lượt đọc
  • 601 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,890 Bài viết

• 12,499 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nữ ca sĩ Hồng Nhung cho biết, cuộc ly hôn kết thúc trong êm thấm, cả hai vẫn sẽ là những người bạn và là cha mẹ của cặp song sinh Tôm - Tép.

Cách đây vài giờ, nữ ca sĩ Hồng Nhung đã có những chia sẻ khiến người hâm mộ bất ngờ trên trang cá nhân. Theo đó, cô quyết định ly hôn chồng Tây sau 8 năm chung sống.

Diva Hồng Nhung cho biết, đây là quyết định đã được suy nghĩ và bàn bạc một cách nghiêm túc. Cô quyết định chia sẻ chuyện riêng tư một cách chân thực và chính thức để tránh những hiểu lầm hoặc đồn đoán và có thể gây ảnh hưởng tâm lý đến hai con nhỏ.

141543_1_fvrz
    Hồng Nhung bên chồng và 2 con trong một sự kiện. (Ảnh: Đại Ngô)

Nữ ca sĩ viết: "Trong sáu tháng vừa qua, gia đình chúng tôi đã trò chuyện và đi đến quyết định chia tay, dù có buồn lòng, nhưng trong hòa thuận. Chúng tôi sẽ vẫn là những n‭gười bạn và hơn tất cả, là cha mẹ luôn yêu thương, chăm sóc, là chỗ dựa cho hai con yêu dấu của chúng tôi là Tôm và Tép!".

"Sự thật là, ngay cả sau sự chia tay đáng tiếc này, thì chúng tôi sẽ mãi mãi là cha mẹ, con cái, những con người ruột thịt cho đến hết cuộc đời" - Hồng Nhung nhấn mạnh.

Cô cũng gửi lời cảm ơn sự quan tâm cũng như sự ủng hộ của bạn bè và những người khán giả trong suốt những ngày qua cho gia đình bé nhỏ của cô.

Chia sẻ thêm về cặp sinh đôi Tôm - Tép, nữ ca sĩ cho biết: "Chưa bao giờ tôi cảm thấy hạnh phúc như thế từ khi được làm mẹ. Tôi sẽ tiếp tục sống với niềm hạnh phúc này, và hơn thế nữa, dành càng nhiều thời gian chăm sóc các con, hướng cho các con đến với điều thiện, nhận biết và trân trọng cái đẹp quanh mình, với tâm hồn trong sáng và hồn nhiên".

141543_10_imrd

Hồng Nhung và chồng - doanh nhân người Mỹ Kevin Gilmore kết hôn vào năm 2010. Lễ đính hôn và lễ cưới của họ được tổ chức một cách bí mật. Chỉ một năm sau đó, nữ ca sĩ mới chia sẻ tin vui với người hâm mộ.

Năm 2012, "cô Bống" sinh đôi một trai và một gái khi bước sang tuổi 42. Cô đặt tên 2 con là Aiden và Lea (tên gọi ở nhà là Tôm - Tép). Ban đầu, Hồng Nhung giữ kĩ hình ảnh của 2 bé mãi cho đến khi Tôm và Tép lên 2 tuổi, cô mới quyết định hé lộ.

Gia đình Hồng Nhung là một trong những tổ ấm hạnh phúc trong showbiz Việt khiến nhiều người ngưỡng mộ. Bởi vậy, quyết định ly hôn của Hồng Nhung khiến nhiều người bất ngờ./.

Thanh Vân
    https://vov.vn/van-hoa/nghe-si/diva-hong-nhung-tuyen-bo-ly-hon-chong-tay-sau-8-nam-chung-song-780337.vov

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 931 Bài viết

• 3,791 Được cảm ơn

Thấy ca sĩ ca ngợi chồng suốt mà ! Nguyên nhân là sao nhỉ ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 105 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungquang Xem bài viết
    Thấy ca sĩ ca ngợi chồng suốt mà ! Nguyên nhân là sao nhỉ ?
    Chồng tốt thì khen làm chi. Khen cho thiên hạ lấy mất. Hôn nhân khủng hoảng thì người ta càng tỏ vẻ hạnh phúc nhiều hơn
    • 205 Bài viết

• 1,047 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    người nhà tớ từng tham gia xử vụ HN ly dị ông chồng đầu người Hà Lan

bác ấy kể bác bị shock vì cổ chửi ghê quá (trước đó bác này rất thích nghe cổ hát và cách cổ nói chuyện)

tài sản ông kia mua cổ giành hết vì đứng tên cổ (người nước ngoài không được đứng tên mua xe/nhà) nhưng ông chồng có bằng chứng đã chuyển tiền cho cổ nên tòa xử ổng thắng nên cổ chửi đổng tòa

ông chồng kể̉ cưới xong cổ toàn đi tới sáng mới về lấy cớ đi hát, có khi còn tỉnh bơ hôn trai ngay trước cửa nhà, 2 vc mấy tháng trời không cơm chung được 1 bữa
    • 205 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungatbham Xem bài viết

bác ấy kể bác bị shock vì cổ chửi ghê quá (trước đó bác này rất thích nghe cổ hát và cách cổ nói chuyện)

tài sản ông kia mua cổ giành hết vì đứng tên cổ (người nước ngoài không được đứng tên mua xe/nhà) nhưng ông chồng có bằng chứng đã chuyển tiền cho cổ nên tòa xử ổng thắng nên cổ chửi đổng tòa

ông chồng kể̉ cưới xong cổ toàn đi tới sáng mới về lấy cớ đi hát, có khi còn tỉnh bơ hôn trai ngay trước cửa nhà, 2 vc mấy tháng trời không cơm chung được 1 bữa
    con mẹ hồng nhung này nghe cách nói chuyện là thấy giả tạo vãi lờ, cái mặt thì râm râm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 504 Bài viết

• 2,301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ủa mình tưởng chồng đầu cổ là anh công nhân nào chớ, nhớ trên tivi hồi đó cổ kể vậy, xem ra nhiều chồng ha? Mà nghe nói cô này cũng dữ dằn lắm cả nghĩa đen, lẫn nghĩa bóng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeotromthit
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhìn vậy mà ko phải vậy heng, bống cũng dữ dằn ghê nơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sangsomhanoi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 370 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mấy ai biết được, hồ sơ ly hôn chồng Tây của Bống dày đặc ở Tòa án Tp??? Ông nào cũng cay đắng ra đi vì bị mất một cơ số tài sản đáng kể với Họa mi cáo già Bắc!
    Ông này cao số, có được 2 chim con sau khi họa mi dẫn dụ người khác đẻ giùm. Ờ, sống có đức, để lại Nhân trong đời cho con nó nhờ. Giàu sang chi rứa, thiên hạ chửi rủa và lương tâm hổ thẹn!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 567 Bài viết

• 2,043 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Liệu có nhầm ko mẹ nó, nhìn cô ấy nghệ sĩ đến thế cơ mà???
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    diva chửi luôn mồm ấy, tui nghe trực tiếp luôn nè, làm ăn thì điếm, đc cái dẻo mồm mà toàn lựa đc mấy thằng dại gái ko!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,005 Bài viết

• 23,338 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 205 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    dida vịt gì mà toàn râm loàn hông vại ta há há hết mụ lam giờ tới mụ bóng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,097 Bài viết

• 17,710 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Con cò hó nào phong cho con mụ này là đi văng thế?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của binbin2014eee
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 1,905 Được cảm ơn

Toà án ở Việt Nam đi kể chuyện vậy thì có đúng pháp luật không mọi người? Không nghi ngờ câu chuyện bạn bên trên kể mà mình rất tò mò chuyện giữ thông tin cá nhân người khác thôi nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 105 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gogo82 Xem bài viết
    Thì nghệ sĩ thường hay thế mà
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,111 Bài viết

• 9,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

hình như có 1 cụ là kỹ sư ở bóng đèn phít nước rạng đông nữa mà. Chả nhẽ 2 cụ này là 1? Chứ không thì tổng cộng là 3?
    ................
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,221 Bài viết

• 20,453 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hóa ra bà bống này cũng tởm ko thua gì hà thiên lộn. Sống gì mà thất đức thế.

Túm lại mấy người được coi là diva, đi viếc, ca sĩ hạng a-z thì chỉ được mỗi Mỹ Linh là viên mãn nhất: sự nghiệp, tiền bạc, hạnh phúc, gia đình, con cái, bạn bè tử tế - cái gì cũng có. Sống tử tế như Mỹ Linh thì gì cũng có, còn như mấy chị bống, Thanh Lam, Thu Minh…thì còn khổ dài
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 205 Bài viết

• 1,047 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bác mình lúc chứng kiến còn không tin được mà, vì bác toàn mua CD của cổ nghe, mua vé đi coi liveshow của cổ nữa

cổ chửi kinh lắm mà chửi tiếng Việt nên toàn tòa nghe, ông kia không hiểu =))
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 105 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Hóa ra bà bống này cũng tởm ko thua gì hà thiên lộn. Sống gì mà thất đức thế.

Túm lại mấy người được coi là diva, đi viếc, ca sĩ hạng a-z thì chỉ được mỗi Mỹ Linh là viên mãn nhất: sự nghiệp, tiền bạc, hạnh phúc, gia đình, con cái, bạn bè tử tế - cái gì cũng có. Sống tử tế như Mỹ Linh thì gì cũng có, còn như mấy chị bống, Thanh Lam, Thu Minh…thì còn khổ dài
    Mỹ Linh cũng có dính phốt gì mà?
    • 124 Bài viết

• 935 Được cảm ơn

Phải comment phát khai sáng cho mẹ nó. Cách đây tầm 5 năm tui đã thốt lên đúng câu này khi thằng bạn tớ nó bảo HN chửi tục như ăn cơm uống nước, toàn phụ khoa... Mình không tin nó, nó cay quá đã cho mình diện kiến 1 lần.
    Má ơi ả chỉ nói chuyện bình thường về 1 người khác mà ả bắn L,C Đ liên thanh. Cái mặt thì cong cớn tởm lợm.
    Tôi đã á khẩu.
    Lần gặp tiếp theo ở sân bay, nhìn cái bản mặt ko gặp ai cũng cười, bé loắt choắt, miệng chúm chím như con dở là tui hãi