Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Diễn viên, người mẫu Duy Nhân qua đời

• 3 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 92 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,729 Bài viết

• 9,721 Được cảm ơn

nỗi đau quá lớn. CĂn bệnh này rất quái ác, mình chưa thấy ai ung thư máu mà qua khỏi 1 năm. RIP Duy Nhân. Mong gia đình bớt đau lòng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,678 Bài viết

• 762 Được cảm ơn

An nghỉ em nhé ! tội Kiều Oanh quá
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

xin chia buồn
    • 119 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Xin chia buồn cùng gia đình em!

Nhìn vợ Duy Nhân bình tĩnh chuẩn bị tang lễ cho chồng mà thấy xót xa quá, em còn quá trẻ, gia đình và bạn bè luôn bên cạnh em. Khoảng trống người đã mất để lại, sau vài ngày nữa mới cảm nhận được rõ rệt, đau lòng lắm.
    Con người, không phân biệt sang hèn, nhưng nhân cách thì lại có cao thấp (St).
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chia buồn cùng gia đình Duy Nhân!!! Mong anh bình an nơi chín suối!!!!!!
    • 4,546 Bài viết

• 18,027 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật sự thương tiếc vì em còn quá trẻ. Nhưng ở góc độ tâm linh thì em đi sớm tức là nghiệp kiếp này đã trả đủ, cầu em yên nghỉ.

Quá thương người vợ trẻ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 260 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vợ bạn này nhìn xinh và hiền, mong em ý sớm gạt lệ thương đau để sống tiếp cuộc đời còn quá trẻ.
    Ung thư máu khó nhất là tìm tủy phù hợp, nếu anh chị em ruột của người bệnh mà không có tủy phù hợp thì phần trăm % tìm được tủy ở người ngoài ít đi rất nhiều. Trên mạng ở Mỹ có rất nhiều người đăng thông báo tìm tủy trong vô vọng. Một khi đã tìm được tủy phù hợp thì vẫn chưa chắc chắn là sẽ ổn thỏa, phải xạ trị để diệt tế bào ung thư rồi mới ghép, đau đớn vô cùng chết đi sống lại, thuốc thang đầy người, xong phải theo dõi kỹ lắm, luôn sống trong phòng vô trùng hàng tháng trời vì cơ thể rất dễ bị vi khuẩn tấn công. Nhiều ông bố bà mẹ có con nhỏ bị ung thư máu đã sinh thêm con để có tủy ghép cho con bị bệnh, đây cũng là vấn đề gây tranh cãi về mặt y đức/đạo đức. Bệnh ung thư máu ở châu Á là tương đối ít so với phương Tây. Trẻ con được sống trong môi trường sạch từ nhỏ là tốt, nhưng đó cũng là một yếu tố có thể dẫn đến miễn dịch kém, dễ ung thư máu. Bênh ung thư máu cũng có nhiều biến thể, có cái khó hơn cái khác... Nhà mình từng có người bị (may sao ra nc ngoài chữa khỏi) nên mình tìm hiểu khá nhiều về bệnh này.
    • 1,530 Bài viết

• 2,857 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đã khóc khi đọc tin này.ko biết tại sao?thương e.vợ e và gd e.bệnh tình thật quái ác.nhìn hình e mà ko nghĩ e đã đi.yên nghỉ e nhé

sigpic1700861_1
    • 1,530 Bài viết

• 2,857 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đã khóc khi đọc tin này.ko biết tại sao.thương e và gđ.nhất là vợ em.hóng các bạn fb thì oanh đang mang thai nữa.bệnh tình thật quái ác.nhìn hình ko nghĩ e đã đi.yên nghỉ e nhé.

sigpic1700861_1
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mong anh ra đi nhẹ nhàng thanh thản !
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mong anh an nghỉ, mọi nỗi đau rồi cũng sẽ qua
    • 1,418 Bài viết

• 6,164 Được cảm ơn

Quan điểm của người có tôn giáo là chết không phải là hết. Đoạn đường này em đã dũng cảm vượt qua, và nhận được nhiều tình cảm tốt đẹp của mọi người.....
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,059 Bài viết

• 10,432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đọc báo thấy vợ Duy Nhân đang có em bé.......
    • 86 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeuyen Xem bài viết
    Mình đọc báo thấy vợ Duy Nhân đang có em bé.......
    Mong là thật, để an ủi được cô vợ và gia đình. Chắc chắn là đoạn đường tương lai bé và mẹ bé sẽ nhiều chông gai nhưng đó là kết tinh của 1 tình yêu đẹp mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 523 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhớ lần đi quay TVC ở Bình Dương, hẹn em qua công ty sáng sớm để đi chung. Em cười cười trả lời hiền queo: "chị yên tâm, em chạy xe máy lên để còn chạy về đi film nữa." Và em đã đến rất đúng giờ.

Casting chục lần thì trúng TVC được cỡ 1 lần, vậy mà cứ gọi là em tranh thủ chạy qua và cũng cười tươi: kiếm tiền mà chị, có là mừng rồi, có gì cứ gọi em nghen.

Em là vậy, vượt qua biết bao cạm bẫy, bỏ sức ra kiếm những đồng tiền lương thiện, không đòi hỏi, không hét giá, đi đâu cũng được thương được quý.

Chúc em an nghỉ, mong vợ em sớm vượt qua nỗi đau mất mát này.
    Ngại ký lắm :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 811 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ấn tượng vì em có cái tên thật đẹp, thành kính phân ưu. Chúc em an nghỉ, mong vợ em vững vàng trước mất mát quá lớn này.
    Để gió cuốn đi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Em mình cũng ra đi bằng tuổi (30) của Nhân cũng vì trọng bênh, nhớ cảnh vợ nó ôm con nhỏ gào thét khi đưa chồng xuống mộ ('Sao nỡ bỏ đi sơm vậy, nghỉ chơi với C. luôn, không thèm chơi nữa"). Gào thét tuyệt vọng, nó lại nói những câu như lúc 2 đứa mới quen.
    Ám ảnh đến tận bây giờ.
    • 73 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilli80 Xem bài viết
    Nhớ lần đi quay TVC ở Bình Dương, hẹn em qua công ty sáng sớm để đi chung. Em cười cười trả lời hiền queo: "chị yên tâm, em chạy xe máy lên để còn chạy về đi film nữa." Và em đã đến rất đúng giờ.

Casting chục lần thì trúng TVC được cỡ 1 lần, vậy mà cứ gọi là em tranh thủ chạy qua và cũng cười tươi: kiếm tiền mà chị, có là mừng rồi, có gì cứ gọi em nghen.

Em là vậy, vượt qua biết bao cạm bẫy, bỏ sức ra kiếm những đồng tiền lương thiện, không đòi hỏi, không hét giá, đi đâu cũng được thương được quý.

Chúc em an nghỉ, mong vợ em sớm vượt qua nỗi đau mất mát này.
    Đã buồn nghe chị kể em càng buonf và xót xa cho anh ấy hơn, đời này được mấy nghệ sĩ như anh ấy, ko xô bồ, ko scandal, tình yêu cũng nhẹ nhàng. Mong anh ấy ra đi thanh thản,
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 588 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Ko quen biết Nhân nhưng cảm động và xót xa cho bạn !! Ra đi thanh thản bình an nhé !! RIP
    A DI ĐÀ PHẬT
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 477 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Cõi người ngắn quá. A rất mạnh mẽ chiến đấu đến giây phút cuối cùng, mong a đi thanh thản. Chị vợ thì mạnh mẽ cố gắng kìm lòng, nhìn mà thương quá, mới cưới mà đã lìa xa nhau rồi
    Hình đính kèm
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5