Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Diễm Hương oà khóc khi sinh con trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 53 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    - Chuyện đi đẻ ở Mỹ chẳng có gì là tội đồ cả, các mẹ cứ làm như hồi xưa đi vượt biên bị bắt là phản quốc ấy. Cắp đít sang Mỹ đẻ là mốt nhà giàu, là niềm ước ao của rất nhiều mẹ để mong con mình có nhiều điều kiện tốt trong tương lai. Sang bằng visa phỏng vấn hẳn hoi chứ có vượt biên đường thuỷ đâu mà chửi em nó dối trá?
    - DH ngoại tình, có bầu khi vẫn còn chồng. Ẻm mất nết thì ẻm phải trả giá (trả giá rồi) các mẹ muốn sao mới vừa lòng? Thả lồng heo hay cạo đầu bôi vôi? Hay ném đá đến chết cả mẹ lẫn con như bọn hồi giáo? Mà đá thật hay đá mồm đều sát thương ngang nhau. Tiếc gì 1 câu chúc mừng cơ chứ. Nó cắm sừng chồng nó chứ nó có cắm sừng các mẹ hay giật chồng các mẹ đâu mà nó nằm ổ cũng miệt thị.

Túm lại, lập top riêng mà miệt thị, chửi rủa, cho em tham gia với. Top này là để chúc mừng Chúc mừng DH lên chức mẹ, làm mẹ rồi phải có trách nhiệm và phải sống đàng hoàng lại để còn làm gương và để đức cho con.
    Đồng ý với mẹ này nè,
    Chưa thấy ở đâu mà cái thể loại ghen ăn tức ở nhiều như ở đây, cũng là phụ nữ với nhau mà họ cứ chì chiết đay nghiến nhau cho đến chết thì mới hả dạ hay sao ấy, chuyện đã qua trong quá khứ cứ nhai đi nhai lại.
    Mình chẳng cổ vũ cho DH nhưng cô ấy đã mang thai, đã sang Mỹ & đã sinh con. Ngồi đây nhai mãi cái quá khứ kia thì thay đổi được gì? Chúc phúc cho họ có phải thêm chút phúc đức cho mình không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,731 Bài viết

• 19,686 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thietngocqua Xem bài viết
    Ở bệnh viện thì y tá dùng họ mẹ để ghi và gọi tên em bé ( cì bé mới sinh chưa đặt tên )
    ai nói thế? tui đi đẻ. .con còn trong bụng chưa ra. nhập viện xong ý tá hỏi con sẽ đặt tên gì rồi viết lên tấm bảng trong phòng chào mừng đón con xyz...
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,854 Bài viết

• 31,818 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BambinoEmily Xem bài viết
    ai nói thế? tui đi đẻ. .con còn trong bụng chưa ra. nhập viện xong ý tá hỏi con sẽ đặt tên gì rồi viết lên tấm bảng trong phòng chào mừng đón con xyz...
    Vậy hả chị. Chỗ em khác nè. Vòng tay vòng chân của con đều ghi tên mẹ hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì không có cảm tình lắm với em này, nhìn em ấy cư thế nào ấy.
    • 554 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Mẹ BamBi nói đúng, khi còn nằm đau quằn quại thì bà y tá người Ấn Độ hỏi ox đặt tên con là gì và siêu âm trai hay gái rồi ghi trên cái bảng á!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của namphuongdnvn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 452 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Mình nghe nói là có bầu >6 tháng se ko cho qua Mỹ mà, vậy mà các sao sau-bit van qua bển đẻ ầm ầm đấy, vd Maya,DH,Hà Hồ ... toàn có bầu sắp đẻ mới đi qua đó ko.
    Mẹ nào hiểu luật US chỉ giáo vụ này cái coi em ko hiểu rõ lắm
    • 246 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Vậy hả chị. Chỗ em khác nè. Vòng tay vòng chân của con đều ghi tên mẹ hết.
    Chính xác giống mình , chỉ ghi Le Baby ,còn lúc sanh y tá chỉ qyay sang hỏi chồng mày biết giới tính của con chưa. Đến hôm sao mới có người làm hộ tịchnđến đưa giấy chi mình khai và ghi tên con để làm chứng sinh , khai sinh thì nhận ở city hall sau 2 tuần
    • 516 Bài viết

• 4,517 Được cảm ơn

Ai bảo mẹ nó khai ra là đang có bầu. Maya, DH, Hà Hồ đều thuộc tạng đô con (chuyện, model trên 1m7 ko mà) nên khi mang bầu nếu chịu khó mặc đồ khéo khéo thì ko thấy bụng. Vì vậy mà khi phỏng vấn người ta ko biết đang có baby. ĐSQ ko hỏi thì ko khai, mà nó hỏi thì phải nói thật (trường hợp này thì nó sẽ từ chối cấp visa) Visa du lịch, thăm thân nhân là 6 tháng. Sang đến Mỹ ở chừng 3, 4 tháng là mót đẻ, đi đẻ, vậy là nghiễm nhiên dc gia hại visa (vì con còn nhỏ, ko đi máy bay dc).

Trích dẫn Nguyên văn bởi copmap86 Xem bài viết
    Mình nghe nói là có bầu >6 tháng se ko cho qua Mỹ mà, vậy mà các sao sau-bit van qua bển đẻ ầm ầm đấy, vd Maya,DH,Hà Hồ ... toàn có bầu sắp đẻ mới đi qua đó ko.
    Mẹ nào hiểu luật US chỉ giáo vụ này cái coi em ko hiểu rõ lắm
    • 288 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko thích bạn DH này nhưng cũng chúc bạn ấy và gia đình nhỏ hạnh phúc
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3