Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Diễm Hương oà khóc khi sinh con trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,530 Bài viết

• 2,857 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truong/showbiz-viet/diem-huong-oa-khoc-khi-sinh-con-trai-3132764.html
    Hoa hậu vẫn đang trong bệnh viện, sức khoẻ hai mẹ con đều tốt.

Từ Mỹ, Hoa hậu Diễm Hương vừa chia sẻ, cô đã sinh con trai đầu lòng. Dù sinh mổ nhưng Diễm Hương đã ổn định sức khỏe rất nhanh. Con trai cô cũng khoẻ mạnh, có chiều dài vượt chuẩn của trẻ sơ sinh ở Mỹ. Đặc biệt, bé có đôi chân dài và rất nhiều tóc. Khi ra đời, bé khóc rất to. Diễm Hương đặt tên tiếng Anh cho con là Noah Nguyễn.
    1-1328-1421054391
    Vợ chồng Diễm Hương cùng nhau đi chơi cách đây không lâu.
    Diễm Hương kể lại, cô được chồng ở bên cạnh săn sóc trong quá trình sinh em bé. Khi cắt dây rốn cho con, anh rất run, mắt ngấn nước. Đến khi Diễm Hương gặp con, cô oà khóc. Bác sĩ và chồng phải liên tục cầm khăn giấy lau nước mắt cho cô.
    Hiện tại, sức khoẻ của hai mẹ con Diễm Hương đều tốt. Cô khoe ảnh chụp chồng nắm chặt tay khi cả hai ở bên con. Cô sẽ ở lại bệnh viện vài ngày để bác sĩ chăm sóc rồi mới về nhà.
    2-9000-1421054391
    Ông xã nắm chặt tay Hoa hậu khi cô sinh con xong. Trên tay họ là vòng đeo tay cặp có mã số của con.
    Diễm Hương sang Mỹ cách đây vài tháng, khi bụng bầu bắt đầu lớn dần. Trong những ngày ở Mỹ, Diễm Hương được sống trong tình yêu thương của ông xã. Đó cũng là khoảng thời gian cô tận hưởng sự bình yên sau nhiều sóng gió. Hơn một tuần trước, Hoa hậu bất ngờ bị thuỷ đậu. Sau khi điều trị xong, cô được bác sĩ chỉ định mổ đẻ.

Hoa hậu vẫn đang trong bệnh viện, sức khoẻ hai mẹ con đều tốt.

Từ Mỹ, Hoa hậu Diễm Hương vừa chia sẻ, cô đã sinh con trai đầu lòng. Dù sinh mổ nhưng Diễm Hương đã ổn định sức khỏe rất nhanh. Con trai cô cũng khoẻ mạnh, có chiều dài vượt chuẩn của trẻ sơ sinh ở Mỹ. Đặc biệt, bé có đôi chân dài và rất nhiều tóc. Khi ra đời, bé khóc rất to. Diễm Hương đặt tên tiếng Anh cho con là Noah Nguyễn.
    1-1328-1421054391
    Vợ chồng Diễm Hương cùng nhau đi chơi cách đây không lâu.
    Diễm Hương kể lại, cô được chồng ở bên cạnh săn sóc trong quá trình sinh em bé. Khi cắt dây rốn cho con, anh rất run, mắt ngấn nước. Đến khi Diễm Hương gặp con, cô oà khóc. Bác sĩ và chồng phải liên tục cầm khăn giấy lau nước mắt cho cô.
    Hiện tại, sức khoẻ của hai mẹ con Diễm Hương đều tốt. Cô khoe ảnh chụp chồng nắm chặt tay khi cả hai ở bên con. Cô sẽ ở lại bệnh viện vài ngày để bác sĩ chăm sóc rồi mới về nhà.
    2-9000-1421054391
    Ông xã nắm chặt tay Hoa hậu khi cô sinh con xong. Trên tay họ là vòng đeo tay cặp có mã số của con.
    Diễm Hương sang Mỹ cách đây vài tháng, khi bụng bầu bắt đầu lớn dần. Trong những ngày ở Mỹ, Diễm Hương được sống trong tình yêu thương của ông xã. Đó cũng là khoảng thời gian cô tận hưởng sự bình yên sau nhiều sóng gió. Hơn một tuần trước, Hoa hậu bất ngờ bị thuỷ đậu. Sau khi điều trị xong, cô được bác sĩ chỉ định mổ đẻ.
    http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truon...i-3132764.html

sigpic1700861_1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 218 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Em này quốc tịch Mẽo à? Sao sang Mẽo đẻ vậy? Hay đi du lịch giấu cái bụng bầu rồi trốn lại đẻ, để lấy cái quốc tịch cho con? Xem ra bựa từ trong ra ngoài từ đầu đến chân nhỉ.

Thằng kia thì khỏi nói luôn, nó là con của con mụ giết người hàng loạt, nên chắc chắn không có quốc tịch Mẽo được.
    • 343 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vì Scandal ly hôn nên mình ko thích DH, nhưng giờ em ấy chung sống với QH và có bé trai với nhau, chỉ mong cho 2 bạn sẽ luôn hạnh phúc. Vì ba mẹ hạnh phúc thì có thêm 1 đứa trẻ nhận đầy đủ sự thương yêu và hẳn là nó sẽ hạnh phúc hơn nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

[QUOTE=sweater.;32650883]Em này quốc tịch Mẽo à? Sao sang Mẽo đẻ vậy? Hay đi du lịch giấu cái bụng bầu rồi trốn lại đẻ, để lấy cái quốc tịch cho con? Xem ra bựa từ trong ra ngoài từ đầu đến chân nhỉ.

Thằng kia thì khỏi nói luôn, nó là con của con mụ giết người hàng loạt, nên chắc chắn không có quốc tịch Mẽo được.[/

Gian dối trá từ đầu đến cuối. Da dày mặt trơ ko biết xấu hổ. Hèn gì tới mẹ ruột cũng bó tay, từ luôn.
    • 1,418 Bài viết

• 6,164 Được cảm ơn

Ủa sao bảo anh này nhà cũng không khá giả gì, làm PT trong cali thôi...Mà có tiền cho vợ đi Mỹ đẻ, nhìn hoàn cảnh cũng khá phết đó chứ...
    • 85 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Công nhận mấy mẹ ác thật, cs của em nó em nó chọn rồi. Hơn nữa là gái mới đẻ chẳng được câu chúc thì thôi vào miệt thị như đúng rồi. Cá nhân em mặc dù không thích DH thật nhưng ít nhất là em ý biết mình cần ng đàn ông như thế nào để nương tựa vào, ít nhất là em ấy có tình yêu. Còn ku kia đã giết ai chưa mà đã vội miệt thị thế? Em chỉ nói thế thôi gạch đá đâu em chịu vs đừng quote bài em để phản biện nhé em k biết cãi nhau đâu.
    Chống lạc đề: chúc mừng em DH mẹ tròn còn vuông, ít nhất là chúc em hp với những gì mình đã lựa chọn * tung bông*
    • 2,465 Bài viết

• 6,573 Được cảm ơn

dù gì cũng chúc mừng em này, dù trước đây rất ghét em. Thời bưởi này vô sinh, hiếm muộn cả đống, nên có đứa con thế này là mừng rồi.
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • 772 Bài viết

• 6,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Blue_nail : cám ơn bạn nói hộ mình . Thời buổi này cái gì cũng đắt đỏ bao gồm cả nhân tâm .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 130 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Chúc mừng em sanh em bé, mẹ tròn con vuông.
    Sau vụ ly hôn chẳng còn thích Diễm Hương nữa.
    Có hay ho gì mà tối ngày lên FB khoe để khoe ?
    Là một hoa hậu, nhân cách chẳng có! Trong thời gian có chồng mà ngoai tình để có con rồi vội vã ly hôn để sinh con. Vậy mà có người còn khen em "dám sống" cho tình yêu? Nếu không yêu chồng thì hãy ly hôn đi rồi đi tìm tình yêu khác, rồi hãy có con với người mình yêu. Nếu đã lỡ phạm sai lầm thì cứ âm thầm mà tận hưởng hạnh phúc của mình, khoe chi cho người ta nhớ lại việc hay cũ của mình nhỉ?!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mekuphong
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,704 Được cảm ơn

Top này ng ta báo tin mẹ tròn con vuông mà, chúc mừng 2 mẹ con mạnh khoẻ, ráng ăn cho lại sức để chăm con nữa nhen em.

Mẹ nào ko thích em này thì để có top khác rồi ném đá ẻm sau heng.

• 617 Bài viết

• 507 Được cảm ơn

có mấy mẹ cứ làm như là thánh, cứ làm như đây là nhà DH, iu cầu là phải chúc mừng. Đây là diễn đàn bình luận ạ.
    • 175 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Như tít báo đưa, vỡ oà hp khi sinb con trai?
    Sống trên đơì sống
    Cần có một tấm lòng....
    • 2,933 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng DH mẹ tròn con vuông
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • 316 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng em mẹ tròn con vuông, hóng hình bé quá đi mất ....
    • 1,530 Bài viết

• 2,857 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng em có con
    .ko gì hạnh phúc bằng con.nhưng cũng thật nhiều trách nhiệm và lo toan.chứ ko thể mộng mơ được.e đã cho con được cái quốc tịch mỹ là hay ùi.
    e huy lấy bông hậu nên gio diễn cũng giỏi.có lẽ phía sau có cả ekip chứ ko chỉ 2 em hương huy.
    ngày em hương trở lại sb chắc ko xa.nhưng chưa hình dung được em làm gì?đóng phim?quảng cáo sữa?đi sự kiện....

sigpic1700861_1
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,594 Được cảm ơn

Chúc mừng e đã mẹ tròn con vuông và hạnh phúc với gia đình nhỏ của mình.
    Thực ra ban đầu mọi người chê trách e nhưng sau khi mọi thứ qua đi và em hạnh phúc thì mọi người sẽ không còn ý kiến nhiều nữa. Vì xã hội càng hiện đại thì càng tôn trọng quyền hạnh phúc của người khác. Vụ việc của em cũng giống như Đan Lê, có bầu khi vẫn ở với chồng và nhanh chóng chia tay cưới chồng mới Tuy con người DH và Đan Lê khác nhau, do đó mọi người cũng yêu quý Đan Lê hơn, nhưng lúc mới đầu khi Đan Lê có bầu và cưới chồng mới cũng chịu nhiều dư luận xã hội chứ đâu có được cuộc sống viên mãn như bây giờ.
    Vì thế cứ sống hạnh phúc rồi mọi thứ sẽ qua, mọi người sẽ chỉ nhìn vào cuộc sống hạnh phúc hiện tại của em.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweater. Xem bài viết
    Em này quốc tịch Mẽo à? Sao sang Mẽo đẻ vậy? Hay đi du lịch giấu cái bụng bầu rồi trốn lại đẻ, để lấy cái quốc tịch cho con? Xem ra bựa từ trong ra ngoài từ đầu đến chân nhỉ.

Thằng kia thì khỏi nói luôn, nó là con của con mụ giết người hàng loạt, nên chắc chắn không có quốc tịch Mẽo được.
    Đồng nghiệp công ty mình cũng đang gói gém sang Mỹ sinh con, bầu 07 tháng rồi. Chi phí sinh thừong không có bảo hiểm ở Mỹ vào khoảng 20,000$, sinh mổ là gấp đôi. Miễn có visa thì cứ vác bụng lên đường đi đẻ thôi, chả cẩn trốn tránh gì mẹ nó ah. Sắp xếp sao cho bụng đừng quá to thì di chuyển nặng nề, hy hữu lắm thì mới bị từ chối nhập cảnh từ phía Mỹ. Có điều kiện cho con cái quốc tịch Mỹ thì có tội gì chăng? sao mẹ nó dùng lời lẽ nặng nề thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bố chồng em DH giàu ợ.
    • 8,187 Bài viết

• 8,779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng DH mẹ tròn con vuông.

Mọi người ơi, nhẹ tay cho em ấy có sữa mà cho con bú nữa. Chuyện sinh nở ở Mỹ và để con có quốc tịch Mỹ thì có gì là xấu đâu nào. Chỉ sợ không có tiền để sang đó nằm ổ để chờ sinh nở thôi.

Nay em ấy được mẹ tròn con vuông, đừng nặng lời với họ nữa.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 554 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Ku Huy đó đã phải chồng của ẻm đâu! Thấy trên fb ghi baby mang họ Luu. Nếu đã đkkh thì baby đã có họ bố rồi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của namphuongdnvn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3