TIN TÀI TRỢ.

Đệ nhất phu nhân Triều Tiên dùng 'túi xách Dior'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy.ending Xem bài viết
    phu nhưn còn trẻ chưa con cái gì mà vòng 2 khủng quá
    báo nước ngoài nói là 2 người kết hôn từ 2009, có 1 con gái rồi ợ. TT học tập VN hay VN học tập TT nhể??? giấu biệt bio của lãnh tụ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,008 Bài viết

• 1,877 Được cảm ơn

Cứ nhìn lại Việt nam đê, các sếp cũng dùng toàn hàng hiệu, đơn giản cái bút cũng mấy khìn mỹ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Hay ở chỗ là mấy thằng đệ của Mỹ thì lãnh đạo nhà nó xài toàn hàng trong nước, hàng nội địa trong khi mấy anh chửi Mỹ ra rả hằng ngày thì lãnh đạo các thể loại xài toàn hàng Mỹ, hàng Tư bản.
    • 242 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chi-na Xem bài viết
    Hay ở chỗ là mấy thằng đệ của Mỹ thì lãnh đạo nhà nó xài toàn hàng trong nước, hàng nội địa trong khi mấy anh chửi Mỹ ra rả hằng ngày thì lãnh đạo các thể loại xài toàn hàng Mỹ, hàng Tư bản.
    Haizzz, chính xác là vậy đó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 năm
    • 434 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Mình rất thích hình ảnh của em này, ăn mặc thanh lịch và thời trang.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 743 Bài viết

• 1,722 Được cảm ơn

Theo lời kể của ông đầu bếp Nhật của gđ này thì 2 vợ chồng anh Ủn có 1 đứa con gái rồi bạn ạ
    • 102 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Em tò mò ko biết con gái Ủn sẽ giống Ủn hay giống vợ...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,675 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Outlook Xem bài viết
    Vãi lều, 1600 USD mà mợ bảo thường thôi ?!

Kể cả là ở châu âu thì giá đó cũng là quý tộc rồi.
    Vợ anh Ủn dùng cái 1600$ mình cũng thấy thường vì mình vẫn nghĩ vợ anh ý phải thêm vài số 0 nữa mới xứng tầm

Túi 1600$ nhiều người thường VN giờ cũng sắm được, nói chi đến đệ nhất phu nhân của đất nước độc tài, quân phiệt.
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 598 Bài viết

• 1,128 Được cảm ơn

Nhìn mẹt cả con vợ lẫn thằng chồng đều béo múp míp đúng là cặp Hợi thật. Người dân Triều Tiên càng đói, khổ, rách rưới thì cái bọn lờ đờ hợi này càng ú na ú nần, thật khốn nạn bỉ ổi quá. Mẹ nào đi Hàn qua thăm vùng biên giới TT và Hàn sẽ thấy sự khác biệt xót xa, đắng lòng đến thế nào. Lúc đó thấy thương người dân Bắc Hàn vô hạn, càng căm ghét bọn CS chó chết đang đè đầu cưỡi cổ họ. Chỉ muốn nhổ vào mặt chúng nó. Việt Nam tuy thế còn sướng hơn nhiều.
    • 254 Bài viết

• 581 Được cảm ơn

đúng là chế độ cs quái thai quá, con người muốn sống tử tế cũng khó, chế độ này nó chẳng khác gì chế độ phong kiến chỉ đỡ hơn 1 chút. Ngày xưa e cũng thương cụ Hồ lăm, nhiều khi nghe về cụ mà chảy nước mắt nhưng bây giờ sao thây cụ bị nhầm lẫn mât rồi, hic
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiMiChan Xem bài viết
    báo nước ngoài nói là 2 người kết hôn từ 2009, có 1 con gái rồi ợ. TT học tập VN hay VN học tập TT nhể??? giấu biệt bio của lãnh tụ.
    ui, thế hả chị ^^ em hỏng quan tâm mấy vụ này nên k tìm hiểu rõ :"> xin lỗi phu nhưn heng :">

Mà đọc báo chí trong nước cứ cảm thấy bị ngu dân đi toàn tin nhảm nhí cướp hiếp giết lộ hàng thông tin thì hầu hết là 1 chiều, lên báo như nào thì mình biết là như thế
    • 8 năm
    • 1,194 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

vn mình còn sướng chán, nghe nói có người Triều Tiên còn vượt biên sang ta nữa
    • 318 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Nhiều bạn ở đây nói như đúng rồi nhỉ "VN sướng hơn Bắc Hàn nhiều!!!".

Sướng hay khổ không phải do mình nói, đặc biệt khi mình chưa sống ở 2 nước. Các bạn Bắc Hàn nhìn dưới con mắt người Việt thì khổ nhưng các bạn ấy chẳng lo nghĩ gì, có làm có ăn, không suy nghĩ cướp giật lươn lẹo, đấu đá,... vậy sướng hay khổ? Dân VN luồn cúi mất đất mất biển bị ăn hiếp không dám lên tiếng trong khi dân Bắc Hàn hiên ngang chơi lại với Mỹ, vậy ai NHỤC hơn?

Còn lòng thương các bạn dành cho dân Bắc Hàn thì nên để dành cho dân VN đi.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 369 Bài viết

• 2,619 Được cảm ơn

Có khi nào mợ đệ 1 phu X này đang mang thai quý tử nên được hoàng thượng sủng ái hết mình không?Hy vọng mợ ấy xài hàng fake China chứ mợ xài Authentic rồi sau đó leo thang với niềm đam mê hàng hiệu thì chỉ có tội nghiệp cho nhân dân Bắc Hàn.Cũng không hiểu trong óc não chúng nó có j, có khi nào gợn lên 1 chút thương xót cho cảnh đói nghèo của người dân không?

Đói ở đâu thì cũng là đói.Nhưng đói ở Châu Phi, với cái nóng không thực sự khắc nghiệt lắm, cơ thể có thể cầm cự được.Nhưng đói trong cái lạnh giá kinh hồn của mùa đông Bắc Hàn thì thiệt là kinh khủng, vì cơ thể không đủ năng lượng để chống chọi với cơn đói nên chỉ có con đường rút lui ngắn nhất là sớm về với tổ tiên.
    • 818 Bài viết

• 2,253 Được cảm ơn

Bạn nào bảo ở BH sướng hơn VN thì xin mời qua đó sống thử vài ngày...cho biết nhé. Tớ đọc một số com thấy buồn cười quá, sorry.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 304 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trước đi học cùng lớp cũng có anh Bắc Hàn, tính tình hiền lành, ít nói. Đặc biệt là tỏ ra thân thiên và rất quí mến mấy bạn Việt Nam. Hỏi gia đình hoàn cảnh anh ở BH thế nào thì anh không nói, nhưng có về chắc chắn chuyện học xong thì về lại BH thôi. Học một thời gian thì anh chuyển sang học chuyên ngành, cùng trường những khác khu nên không còn noí chuyện nữa.
    Dân Nam Hàn cùng lớp thì cách ly và tỏ thái độ không thích rõ ràng/
    • 966 Bài viết

• 2,968 Được cảm ơn

Thấy 1 bài báo trước đó nói cô này và anh Un có 1 con gái khoảng 2 tuổi rồi mà...
    • 818 Bài viết

• 2,253 Được cảm ơn

Hồi tớ học cấp 3 có 1 bạn BH vào học, chả thi thố j, nhưng con quan chức nên đặc cách vào học tiếng Anh ở lớp sáng là lớp chuyên luôn. Bạn này bằng tuổi bọn tớ mà to béo gấp 3, già như ông chú, học chả học chỉ chăm chăm xem em nào xinh để tán và rủ đi ăn kem. Chỉ chơi với gái xinh, còn thì coi như không quen biết. Nói chung là không cảm tình gì.
    • 1,352 Bài viết

• 2,094 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đất nước thì nghèo đang kêu gọi viện trợ gạo, dân thì đói, lúc nào cũng ra rả chửi Phương Tây với tư bản, vậy mà lãnh đạo thì xài đồ hiệu. Lũ đạo đức giả.
    • 170 Bài viết

• 1,432 Được cảm ơn

Cách đây mấy hôm mình có đọc báo phụ nữ đưa tin về vợ chồng Tổng thống Pháp đi nghỉ mát bằng phương tiện công cộng ! Nay đọc bài này , chợt nhớ đến câu nói để đời của Tổng Thống Thiệu !
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)