TIN TÀI TRỢ.

Đau tim với các "bà sao" của Vbiz

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.11K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 524 Bài viết

• 1,929 Được cảm ơn

http://hcm.24h.com.vn/phim/dau-tim-v...74a425883.html

Dù đã ở độ tuổi U40, U50, nhưng những câu chuyện của họ vẫn trở thành virus gây đau tim cho công chúng.

Khán giả sẽ cảm thấy rất sốc với những màn khoe thân lộ liễu hay những bức ảnh khỏa thân hoặc những nụ hôn đồng tính của các ngôi sao. Đặc biệt, khi đó lại là những người đẹp đã luống tuổi. Họ đã ở bước vào độ tuổi U40, U50, nhưng những câu chuyện của họ vẫn trở thành những virus gây đau tim với công chúng.

Diễm My

1324892237-diem-my-1 1324892237-diem-my-2

1324892237-diem-my-3 1324892237-diem-my-4

Những bức ảnh nude nghệ thuật của U50 Diễm My

Năm 2010, khi vừa bước qua tuổi 48, nữ diễn viên Diễm My bất ngờ bị tung những bức ảnh nude năm cô 23 tuổi. Cả người mẫu chụp hình – và nhiếp ảnh gia Hoàng Trưởng đều thừa nhận chúng. Bộ ảnh mang tính nghệ thuật khoe vẻ gợi cảm về thể hình của một cô gái tuổi thanh xuân. Tuy nhiên, ban đầu chúng vẫn khiến dư luận chao đảo vì thời điểm của những bức ảnh là những năm 1987, khi đó Diễm My đã là một diễn viên tên tuổi. Người đẹp của Giao lộ định mệnh đã thẳng thắn xác nhận và được gia đình ủng hộ xung quanh chuyện chụp hình này. Qua sự cố lộ ảnh nude này, “nữ hoàng ảnh lịch” cho thấy tài ứng biến khéo kéo của một nghệ sĩ muốn đứng vững, lâu dài trong làng giải trí.

Siu Black

1324892396-siu-black-3

Sinh năm 1967, Siu Black là giọng ca Tây Nguyên vút cao và trong sáng, gắn liền với những ca khúc Em muốn sống bên anh trọn đời, Ly café ban mê... Bên cạnh đó, Siu Black còn theo kịp xu hướng ca sĩ đóng phim khi tham gia vào các bộ phim điện ảnh như Giọt đắng, Giải cứu thần chết, Em hiền như ma sơ... Gần đây cô nổi bật với vai trò của một thành viên ban giám khảo chương trình Cặp đôi hoàn hảo, sau thành công khi tham gia Bước nhảy hoàn vũ. Tuy nhiên, giọng hát trứ danh, giọng cười phớ lớ, cái tính tự do và hài hước của chị lại đang mờ nhạt dần vì những scandal mà chị luôn tự tạo ra. Đó là những nụ hôn đồng tính với những nữ ca sĩ nhỏ tuổi hơn mình, là những nụ hôn dễ dãi với những chàng trai cả Tây – Ta lẫn lộn.

1324892549-siu-black-7 1324893753-siu-black-10

1324892396-siu-black-2 1324892549-siu-black-6
    Siu Black gây sốc với muôn vàn kiểu hôn, không phân biệt giới tính, không phân biệt Tây - Ta...

1324893753-siu-black-8 1324892549-siu-black-9
    ... cho tới những màn tạo dáng thích chơi trội nhưng không phù hợp trên thảm đỏ của các sự kiện

Thanh Lam

1324892549-Thanh-Lam-3

Sinh năm 1969, nữ hoàng nhạc nhẹ này đã có hai cô con gái lớn. Trải qua những cuộc tình lận đận, Thanh Lam vẫn cô đơn. Một số vai phụ trong các phim 13 nữ tù nhân, Người hùng đá đỏ, Xích lô, Nắng ở trên đầu... được coi là một thành công trong sự nghiệp lấn sân của nữ ca sĩ này. Cô không xuất hiện quá nhiều trong làng nhạc nhưng chỉ một liveshow mang tên Yêu vào tháng 11 năm nay, cô đã khiến nhiều khán giả cảm thấy “đau tim”. Giọng ca cháy hết mình của Thanh Lam là một thành công trong đêm diễn. Nhưng một trong hai bộ trang phục cô chọn cho đêm nhạc quan trọng của mình lại trở thành tâm điểm bình luận vì nó như một sự chèn ép vòng một quá đà. Tuy đã ở vào độ tuổi 42 nhưng vẫn khiến nhiều ngôi sao trẻ phải ghen tị khi xuất hiện với những bộ cánh khoe vòng một.

1324892549-Thanh-Lam-3-4 1324893753-Thanh-Lam-6

1324893079-Thanh-Lam-55
    Thanh Lam và vòng một quá khích trong đêm liveshow Yêu

1324893079-Thanh-Lam-6 1324893079-Thanh-Lam-7

1324893079-Thanh-Lam-8

1324893079-Thanh-Lam-9

Dù đã 42 tuổi, Thanh Lam vẫn gây chú ý bằng những bộ cánh khoe vòng một khủng

Hồng Nhung

1324892396-hong-nhung-1

Nữ ca sĩ của những tình khúc mùa thu vẫn được khen là trẻ như gái đôi mươi. Dù sinh năm 1970 nhưng “Bống” vẫn rất trẻ trung. Hiện tại, cô đang chuẩn bị cho ra album Vòng tròn. Không chỉ thành công với những tình khúc nhạc Trịnh, “Bống” Hồng Nhung còn diễn rất ngọt vai cô chủ nhiệm trong bộ phim Giải cứu thần chết. Tuy nhiên, làn sóng mặc áo mỏng, khoe nội y cũng từng có lần cuốn “Bống” vào cuộc, trong một lần đi dự sự kiện. Khán giả cảm thấy khá sốc với một Hồng Nhung sexy khoe nội y đen qua lớp ảo mong tang.

Giáng My

1324892237-giang-my-1

1324892237-giang-my-2 1324893940-giang-my-3

1324892396-giang-my-4

Ở độ tuổi tứ tuần, nhưng Hoa hậu Đền Hùng vẫn đẹp rạng ngời. Mặc dù không thể phủ nhận vẻ trẻ trung của Giáng My nhưng đôi lần, sự xuất hiện của cô cũng vấp phải những luồng ý kiến không hay vì độ hở của vòng một có phần quá đà.

La Dolce (T.H)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,338 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Kinh nhất là chị Siu. Còn mẹ con Giáng My, nhìn chẳng biết ai mẹ, ai con. Con tuổi teen mà ăn mặc sao giản dị, nhẹ nhàng, kín đáo. Còn mẹ thì....
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Chán mấy bà này đến tận cổ rồi, yêu cầu nhà báo ko đưa tin thêm nữa...
    WE LOVE BA BÍCH
    • 1,351 Bài viết

• 2,096 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giáng My ngày xưa cũng chụp nude
    • 1,142 Bài viết

• 3,725 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kinh nhất là mợ black
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • 18,618 Bài viết

• 11,517 Được cảm ơn

• 2,094 Bài viết

• 17,219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sợ nhất là chị Siu. Sao thấy còn thiếu tấm hình với Trấn Thành nhỉ? Sau đó là mợ Thanh Lam, U 40 rồi vẫn muốn hồi teen, cạnh tranh với Elly Trần... Giáng My thì mình thấy đẹp đấy chứ (trừ tấm hình 1 hơi lộ quá), có gì mà đau tim. Còn Diễm My thì đây là hình chụp từ năm 23t và giờ vô tình bị lộ ra chứ có phải chụp khi đã U40, 50 đâu nhỉ?
    • 1,351 Bài viết

• 1,416 Được cảm ơn

Thấy Giáng My ko lộ liễu quá , đẹp mà . chán nhất chị Siu , trong bất kỳ trường hợp nào cũng quá đà.
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 710 Bài viết

• 2,127 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngực toàn silicon mà cũng hay khoe nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,440 Bài viết

• 23,911 Được cảm ơn

Đứa viết bài này hèn thật, chắc cố có thêm tí tiền để đổ vào cái lỗ mồm đây. Sao làm cái chức danh nhà báo mà lại không cảm thấy nhục khi viết ra những bài thế này nhỉ? Vì kém cỏi, hèn, ngu dốt nên phải đi dựa hơi những cái đã có để xâu lại biến thành cái của mình. Những thể loại này chắc cả đời chẳng bao giờ làm nên được cái gì, ngoài đi ăn cắp gỗ mục xong về sơn ẩu lại rồi đem bán kiếm được tí nào hay tí ấy...

Vô cùng kém cỏi....

Khổ thân cô Diễm My, chuyện từ vài chục năm trước còn bị "nó" lôi ra nhay như chó ghẻ nhay miếng giẻ rách dính mỡ.

Còn lại những người khác, ra là già thì không được mặc áo lộ ngực, già thì không được hôn hít người khác chăng? Thà rằng người ta thẳng thắn thể hiện, còn hơn những kẻ vẻ ngoài đạo mạo kín cổng cao tường nhưng bên trong dâm dê thấy thằng oắt nào tí toáy là rực người lên...

Thật thảm hại cho những kẻ kiếm tiền đổ vào lỗ mồm bằng cách đi ăn cắp những thứ người ta vứt đi... hê hê.
    f56bc6b8e03d0ea3025a3b97b539184d
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,808 Bài viết

• 6,151 Được cảm ơn

Xem hình chị Lam thấy cái vòng cổ có cái móc nhọn tì vào ngực lõm lại mà thấy hãi hãi, chỉ sợ tì mạnh tí nữa nó nổ bùm như quả bóng căng, silicon phọt tóe ra thì chết.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Phát khiếp với chị Siu, dạo này chị lên đồng kinh quá, hình như chị đang tuổi cá hồi, phải ko các mẹ? (mình ko biết chị sinh năm nào, chri đoán qua hành động hơi bị quá quá khích quá dạo gần đây).
    Chị Lam chèn ép 2 cái gáo dừa như muốn nổ tung ra í!
    Ko biết mình đến độ tuổi đó có "hớn hở" quá mức như các chị ấy ko! Giờ vẫn còn "khép nép" lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,675 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lố bịch nhất vẫn là chị Siu.
    Mấy người kia còn được cái dung nhan xinh đẹp chứ chị Siu người đã không đẹp còn thích bày trò lố!
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    • 1,477 Bài viết

• 2,384 Được cảm ơn

Nick chè búp bị hack ạ?
    [/SIGPIC][/SIGPIC]
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,440 Bài viết

• 23,911 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LoveU_myChildren Xem bài viết
    Nick chè búp bị hack ạ?
    Không, tớ đấy chứ. Nói chung tớ ít khi đọc những bài báo rẻ tiền như thế này, nhưng tớ thấy người ta kiếm tiền bằng lôi danh phận của người khác ra soi mói là một việc không hay... Đằng này nhà báo lại còn lôi những chuyện cũ rích ra để chọc chạch chấm mút, nên ngứa mắt ngứa tai thôi.

Kiểu gì cũng sẽ có bạn nói: "Người của công chúng phải thế này thế kia...". Nói chung, người của công chúng không phải lãnh tụ ỦN ỈN, thế nên công chúng đâu có cần phải chạy theo sau họ???

Tóm lại tớ mất thiện cảm với hầu hết nhà văn nhà báo thời gian gần đây lắm rồi. Văn chương, báo chí là một cách giáo dục tốt hơn và dễ đi vào lòng người hơn cả giáo dục trên nhà trường, nhưng văn chương và báo chí gần đây hầu hết là dạy con người ta trở thành xấu xa, đê tiện... Nói cụ thể hơn thì tớ không có thời gian, tớ chỉ có nhận xét đại ý như vậy.
    f56bc6b8e03d0ea3025a3b97b539184d
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

mình ko hiểu sao mình lại thích chị Siu vì cái tính thật thà của chị ý, có thể chị ý ko khéo léo che khuyết điểm như người khác nhưng chị ý là người thẳng tính. Mình thấy quý những người như vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beyeu6310 Xem bài viết
    mình ko hiểu sao mình lại thích chị Siu vì cái tính thật thà của chị ý, có thể chị ý ko khéo léo che khuyết điểm như người khác nhưng chị ý là người thẳng tính. Mình thấy quý những người như vậy
    Còn em thì thấy chị ấy hơi bốc đồng và vô duyên quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rocy03 Xem bài viết
    Còn em thì thấy chị ấy hơi bốc đồng và vô duyên quá
    Chắc mỗi mình mình thích chị Siu quá !
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ngày xưa còn quý chị Siu, bây giờ thấy chị ngày càng lố bịch quá. Nhìn thấy ghê ghê.......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,981 Bài viết

• 7,101 Được cảm ơn

Báo mạng giờ ko khác gì chuột bọ, cái hình nude cô Diễm My chụp từ hồi cô ấy làm mẫu ảnh, giờ moi đống ảnh cũ rỉn lên để xỉ vả người ta cứ như người ta chụp khỏa thân ở tuổi U50 không bằng. Loạt ảnh của cô Diễm My đẹp, nhìn chả có gì phản cảm hết, gợi cảm thì có
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờth1 th1th1th1
    10 = 7.56:Crying:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2