Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đạo diễn kịch bản công bố sự thật ‘Quỳnh Sao’ hát ‘Tình Trai’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 130 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,977 Bài viết

• 37,592 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hóa ra " sự thật" là anh này viết kịch bản "từ lâu" à! Thật quá coi thường khán giả. Tưởng ai cũng ngu để cho anh nói gì cũng được chắc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 315 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

dạo này e chả coi cái j ở vtv mấy ngoài thời sự và thời tiết.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 805 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Mấy anh này ngu hết một đám với nhau, đã vậy còn tưởng ai cũng như mình.
    • 867 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lightningmcqueen Xem bài viết
    Có gì mà thiếu hay thừa văn hóa ở đây??? Không biết bạn đã làm mẹ chưa mà nói vô cảm thế??

Mình thấy VTV để lên sóng vụ này quá làm tởm (xin lỗi cả nhà nếu thấy nói vậy là thiếu văn hóa) - một đài TW mà hành động như trẻ con (xin lỗi các con!), đôi co, trả thù vặt và tiểu nhân hết sức! Kể cả bà Ngọ có hành động bênh con hay tâng con thái quá thì cũng không đáng để VTV lợi dụng ưu thế phủ sóng toàn quốc của mình để hạ nhục người ta như vậy - nhất là trường hợp này liên quan đến một đứa trẻ vị thành niên... Mình khinh!
    Tôi đã nói ở trên giờ nhắc lại tôi noi công bằng: tôi ko nghĩ VTV làm trò trẻ con hạ nhục đứa trẻ vì vì họ đại diện là đài quốc gia, ko vì 1 đứa trẻ (gọi là đứa trẻ ko đúng mà phải gọi là cô gái mới đúng làm vì dù sao cô bé này cũng đã 15T mà đã đủ tuổi trưởng thành) chả làm gì họ để mà hạ nhục 1 cô gái, VTV chứ ko phải là 1 đài phường, xã.... còn trả thù vặt hay ko thì tất cả mọi người đã có đánh giá. Đấy là lời nói và suy nghĩ cá nhân bạn chứ ko phải đại diện cho tất cả mà bạn chụp mũ, bạn nghĩ thể thì bạn cứ ôm cái suy nghĩ của bạn đừng có nghĩ ai cũng suy nghĩ giống bạn. Tôi đưa ra nhận xét vì cái chung, ko phải vì tức càn như cái bà Ngọ đã sai tè le còn cố bào chữa càng nói làm càng thể hiện hết con người ba ta. Tôi cũng ko phải đánh giá con người nói chung NS nói riêng qua sự việc mà đã chụp mũ cho người ta thế này thế nọ, tôi chưa đánh giá bạn là may cho bạn lắm rồi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Em cũng thấy cái tiểu phẩm này không nhằm đả kích vào em gái QA , đúng là nó dựa trên câu chuyện QA và mẹ, nhưng đối tượng chính nên hiểu chính là bà Ngọ và các vị phụ huynh khác.
    Nếu có ném đá VTV, lẽ ra chỉ nên ném đá họ vì phát sóng lúc không thích hợp. Và nếu ném đá thì nên ném cái sự trả lời rất vô duyên của nhà đài và đạo diễn chương trình này . Chương trình Quỳnh Sao, nói thật, em cũng thấy bình thường, nhưng cho vào mục gặp nhau cuối năm để điểm tin văn hóa thì hay hơn nhỉ ^^

Nói chung là em thấy mọi ng đang quan trọng hóa vấn đề, nhẹ nhàng thôi mọi người ạ .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Motthoigiobui Xem bài viết
    Anh Công Lý và Tự LOng không đọc báo hay sao mà lại đi đóng tiểu phẩm này?
    Chán không tả nổi.
    Các anh ấy là diễn viên mà mẹ nó, làm tốt nhiệm vụ được giao thôi chứ. Mẹ nó trách 2 anh ấy thì cũng giống như trách 3 vị giám khảo đã loại em QA vậy (?)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,429 Bài viết

• 2,326 Được cảm ơn

Thằng này muốn được nổi tiếng nên làm càn thôi, giờ bị phản ứng qua nên lên nói vậy cho vơi đi tức tối nhưng dù gì thì nó cũng đã nổi tiếng rồi, hix
    Vouloir, c'est pouvoir
    • 519 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Em thấy top này lên tưởg có tin j` mới . Các pác đừng đào mộ nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 256 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trong vấn đề này thì nói một cách công bằng là Ban tổ chức chương trình VN Got Talent cũng có một phần lỗi. Người ta khi thất bại có thể có những cử chỉ không hay nhưng nếu ko phải là chương trình trực tiếp thì cũng nên cắt đi những đoạn đó. Mục đích của cuộc thi là chọn ra tài năng chứ ko nhằm công kích những người thua cuộc.

Tuy nhiên, Bà Ngọ lại quay qua công kích cả VTV lẫn đạo diễn Copy Bơm và Vá là sai. Bà ta từ một mâu thuẫn nhỏ mà khơi nên cả cuộc chiến lớn, và lôi tất cả những người không liên quan vào cuộc.

Đạo diễn Copy Bơm và Vá chỉ tổng hợp một số sự kiện và làm một số thủ thuật cường điệu mà thôi. Còn chuyện từ một sản phẩm đã cường điệu đó, mà vơ vào cái gốc là xuất phát từ câu chuyện của mình là chuyện nhảm nhí. Chuyện trẻ con hát bài nọ bài kia của người lớn là cái câu chuyện từ bao nhiêu lâu nay người ta phê phán rồi. Cái chuyện dạy nhồi cho con cái ngoại ngữ kia cũng với cả ôn luyện nọ kia, rồi cái chuyện cứ lôi truyền thống gia đình ra để chất nặng lên đôi vai của trẻ con cũng vậy. Đâu có phải người ta cứ chờ gia đình nhà bà có chuyện này nọ mới có nguyên mẫu để sáng tác.
    Đừng bao giờ Anh nhé, gọi tên em...!!!
    • 729 Bài viết

• 2,109 Được cảm ơn

Sao mọi người lại quay sang bênh vực bà Ngọ, cách cư xử vô văn hóa, ăn miếng trả miếng của bả ai cũng thấy rồi, lên web trường bả mà xem, vẫn đầy rẩy cay cú đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Theo mình cho con bé hát bài Tình trai là xuyên tạc wa' đáng, sự thật nó cũng chỉ hát tình mẹ, đâu có phải cặp bồ, mê trai, yêu đương sớm gì mà chế giễu cay độc vậy!
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 293 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeLamDN03 Xem bài viết
    Theo mình cho con bé hát bài Tình trai là xuyên tạc wa' đáng, sự thật nó cũng chỉ hát tình mẹ, đâu có phải cặp bồ, mê trai, yêu đương sớm gì mà chế giễu cay độc vậy!
    1 TP có quyền phăng ta zi thỏai mái mà bạn, đây đâu có phải phim tiểu sử cuộc đời ông bà nào đâu mà phải đúng LS 100% (kể cả phim về vua chúa cũng còn phăng được nữa mờ)

Còn "nó" có "cặp bồ, mê trai, yêu đương sớm" thì ai mà biết được (cũng ko lọai trừ) và ai quan tâm?
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7