Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Danh hài Chí Trung bị tai nạn giao thông gãy 5 xương sườn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.45K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,568 Bài viết

• 3,669 Được cảm ơn

Chúc "Táo Giao thông" mau khỏe! Khổ, năm nay anh # anh ấy đòi thu phí n quá dân kêu chưa kịp thấu hết thì "Táo" lại bị tai nạn thế này, ai kêu giúp dân đây!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,489 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Chúc chú Trung mau khỏe nhé, còn cười được là may phước lớn rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 284 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocmai78 Xem bài viết
    Táo Y tế đâu rồi, mau chữa nhanh cho Táo giao thông, nhất là trả lại cho anh Trung gương mặt đẹp trai ngời ngời nữa (Ôi, ngày xưa xem kịch của đoàn kịch tuổi trẻ, anh CT đẹp trai thế không biết nữa)
    Lạy mợ ạ,mợ gọi táo y tế,mụ VD xuất hiện lại the thé nhức hết đầu,có khi bác Trung còn nặng thêm ấy chứ
    zUwkLHPzUwkp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,676 Bài viết

• 3,416 Được cảm ơn

Tự nhiên lại nhớ tới Lưu Quang Vũ.

Hình như cái nghiệp nó vận vào người.......
    • 5,697 Bài viết

• 4,157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc chú nhanh chóng bình phục!
    KGJ2p7
    • 992 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

"2 cái ô tô đấu đầu xô nhau ngay phía trước"
    Bác # tới thăm sẽ nói: "Đấy nguyên nhân là do ô tô nhé"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Ngoại hình CT giống anh # thế này. Bảo sao ra đường oto nó cứ nhằm bác nó phi vào ...
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,617 Bài viết

• 3,243 Được cảm ơn

Chúc bác Chí Trung chóng khỏe!

Bài viết của Giáo sư Xoay duyên quá cơ!
    Dẫu chỉ là chiếc lá
    Cũng hết mình để xanh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,185 Bài viết

• 3,085 Được cảm ơn

Giao thông VN bây giờ quá hãi hùng, chả tha ai cả, trẻ ko tha già không thương.
    • 146 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Táo Giao thông bị tai nạn giao thông
    Thứ Năm, 05/04/2012, 11:28 AM (GMT+7)

(Phim) - NSƯT Chí Trung đang phải nằm điều trị ở Bệnh viện Việt Đức.
    Phim 24H cập nhật nhanh nhất các tin tức điện ảnh, chuyện hậu trường và thông tin nóng hổi về các Ngôi sao

NSƯT Chí Trung vừa bị tai nạn xe máy ở khu vực Cầu Giấy, Hà Nội, gãy 5 xương sườn và đang phải nằm điều trị ở Bệnh viện Việt Đức.

Vào thăm anh lúc 6h sáng nay 5.4, Chí Trung cho biết bị tai nạn sáng 3.4 ở đường Cầu Giấy, do đường trơn và tránh ô tô thì bất ngờ bị tông với xe khác. Khi đó anh đang đi học một lớp nghiệp vụ ở khu Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội bằng xe máy.

NSƯT Chí Trung gặp nhiều khó khăn khi di chuyển. Ảnh: Văn Trinh

Do bị tai nạn nên lịch diễn của anh ngày mùng 6 và 7.4 ở một số nơi như Thái Nguyên, Bắc Giang, Bắc Ninh phải hủy. "Qua đây, tôi gửi lời xin lỗi tới khán giả ở một số địa điểm trên vì sự vắng mặt của mình. Tôi không bao giờ thất hứa với ai, chỉ sợ bị hiểu nhầm là BTC treo đầu dê bán thịt chó", Chí Trung nói.

Tuy bị gãy 5 xương sườn nhưng NSƯT Chí Trung vẫn khỏe, ăn uống tốt, nói chuyện bình thường, tuy nhiên việc đi lại gặp rất nhiều khó khăn. Chí Trung cho biết, đợi tình hình ổn định hơn thì khoảng 2, 3 ngày nữa, anh có thể xuất viện về nhà. Tuy nhiên, Ngọc Huyền - vợ danh hài chưa muốn cho anh về bởi sợ sức khỏe không đảm bảo.

Hiện tại, sức khỏe của danh hài đã ổn định.

Danh hài trò chuyện cùng một bệnh nhân khác cùng phòng. 2 người nói chuyện rất thân thiết, cởi mở. Người bạn lớn tuổi cùng phòng rất mong Táo giao thông chóng khỏe lại. Ảnh: Văn Trinh

Từ hôm 4.4, đã có một số anh em nghệ sỹ thân thiết của danh hài như Vân Dung, GS Cù Trọng Xoay và một số bạn bè của Nhà hát Tuổi trẻ tới viện thăm anh.
    • 1,414 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Chúc anh chóng khỏe anh nhé!
    • 13 năm
    • 1,990 Bài viết

• 825 Được cảm ơn

Khổ, táo giao thông cũng bị tn giao thông...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,065 Bài viết

• 2,028 Được cảm ơn

Bác CT liều thật đấy, ngã thế mà còn tự mình đi về nhà, may mà mấy em xương sườn ngoan ngoãn không đâm chọc lung tung :-(.
    Bây giờ bác phải tập hít cho nở phổi rồi, nhưng mà có loại bóng y tế dùng tốt hơn sao BV không cho dùng nhỉ ?
    Lao động, điều độ và yên tĩnh chặn cửa mọi thầy lang
    30/01/2015: 56.00kg. Còn 8 kg nữa !
    Hãy bảo vệ môi trường bạn đang sống : Hạn chế dùng túi nilon, hạn chế đi xe máy, tăng cường đi xe đạp và đi bộ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Nghệ sĩ HN, mình thích 2 vc bác này lắm, diễn hay nè, hạnh phúc và đẹp đôi nè, đặc biệt "phát biểu" với báo chí rất chừng mực và hay, ko nói nhăng cuội như một số NS khác.
    Chúc Ns Chí Trung mau hồi phục.
    • 139 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Chúc bác Chí Trung mau khỏe nhé, nhìn bác bị vậy mà vẫn tếu táo được^^
    • PWP
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 794 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Tại nạn giao thông chẳng bỏ qua ai, Kể cả "Táo Giao Thông" nhờ
    PLANT & WOOD PROCESSING

PLYWOOD
    • 1,863 Bài viết

• 3,075 Được cảm ơn

Chúc bác Chí Trung mau khỏe, bác là một trong những nghệ sĩ mà mình rất hâm mộ, cả tài và đức
    Những bông hoa màu cam đáng yêu https://www.webtretho.com/forum/f3552...u-cam-1766455/
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 197 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Thăng ơi vào thăm táo thông đi Thăng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 390 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Chí Trung bị tai nạn gãy 5 xương sườn
    "Táo Giao thông" đang nằm điều trị trong Bệnh viện Việt Đức, Hà Nội vì bị tai nạn xe máy hôm 3/4.
    > Táo Giao thông tung lưới trên thiên đình

Giọng hài hước, Chí Trung cho biết, anh thường thể hiện vai Táo Giao thông trong chương trình Gặp nhau cuối năm nhưng cuối cùng lại bị giao thông làm khổ. Có ô tô mấy năm nay nhưng Chí Trung vẫn đi xe máy vì sợ tắc đường buổi sáng. Sáng 3/4, nam diễn viên có việc đến phố Mai Dịch. Anh tính từ nhà tới đó nếu đi ô tô mất gần 2 giờ đồng hồ, trong khi xe máy chỉ mất một phần tư thời gian nên chọn giải pháp đi xe hai bánh.

“Đang bon bon ở khu vực Cầu Giấy thì thấy ô tô, xe máy đâm nhau, tôi phải phanh gấp lại, tự đập ngực vào tay lái của mình” - Chí Trung cho biết. Ngay sau đó, NSƯT của Nhà hát Tuổi trẻ một tay ôm ngực, một tay lái xe về nhà. Vợ anh - nữ diễn viên Ngọc Huyền - hốt hoảng đưa chồng tới Bệnh viện Việt Đức.
    Chí Trung đóng vai Táo giao thông trong chương trình Gặp nhau cuối năm.
    Chí Trung (trái) đóng vai Táo giao thông trong chương trình Gặp nhau cuối năm.

Hiện, Chí Trung đang ở bệnh viện Việt Đức, anh được xác định gãy 5 xương sườn. Ngoài ra, anh còn phải kiểm tra xem có tràn dịch màng phổi hay không. Nếu tình hình tốt, bác sĩ sẽ cho anh xuất viện vào ngày mai, 6/4.

Trong mấy ngày nằm viện, bạn bè đồng nghiệp tới thăm Chí Trung nhưng người chăm sóc anh chỉ có Ngọc Huyền. Hai con anh một học ở Mỹ, một học ở miền Nam nên Ngọc Huyền chạy đi chạy về một mình. “Cô ấy hạnh phúc quá vì được chăm tôi. Tha hồ mà tỏ lòng yêu chồng” - Chí Trung đùa vui.

Nam diễn viên được bác sĩ dặn dò trong 10 ngày kể từ khi xuất viện phải nghỉ ngơi tĩnh dưỡng, không được hoạt động nhiều. Chí Trung áy náy vì phải hủy một số chương trình lưu diễn ở các tỉnh và tiếc nhất là không được dự lễ hợp nhất Nhà hát Tuổi trẻ và Nhà hát Kịch Việt Nam vào sáng nay, 5/4.
    http://vnexpress.net/gl/van-hoa/guon...-5-xuong-suon/
    • 52 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em khong biet lieu co phai bac CT vi dong Tao giao thong nen moi ra nong noi nay k ?