Đang xử ông Nguyễn Khắc Thủy dâm ô trẻ em ở Vũng Tàu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 411 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Có ảnh chụp được lão ấy đang sờ soạng cháu bé rồi thì chối tội sao được nữa nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 644 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

thằng chó, đền tội đi con,.
    Đọc tin phấn khởi lắm, mình cũng muốn gửi lời cám ơn đến mẹ cháu bé, muốn ôm chị ấy 1 cái thật chặt.
    chúng tôi không cần nhà máy ô nhiễm độc hại-Formosa hãy cút ra khỏi Việt Nam
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,753 Bài viết

• 6,409 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cha già dâm ô đòi tự thiêu kìa các mẹ, ai muốn khuyên góp xăng tới nhà lão thì làm ngay nha các mẹ ko lão đổi ý, em úng hộ hai tay hai chân luôn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 291 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Tội ông này mà xử có 3 năm là quá nhẹ- ko biết gia đình bị hại có kháng cáo ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lillychan
    • 8,983 Bài viết

• 12,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thằng già dê này kêu sức khỏe yếu nên tòa đã ưu tiên được ngồi khi chất vấn, rồi lúc sau nghẹo sang 1 bên tỏ vẻ yếu ớt mệt mỏi. Sau khi tòa tuyên án 3 năm, tạm thả cho về nhà, ra đến sân tòa thì lại khỏe cho trâu như chó thế này:

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 481 Bài viết

• 2,194 Được cảm ơn

lão doạ đủ thưa nhỉ? Đúng là già mất nết! Mà doạ rồi nhớ làm nghen không thiên hạ cười vào mũi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeotromthit
    • 134 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    Thằng già dê này kêu sức khỏe yếu nên tòa đã ưu tiên được ngồi khi chất vấn, rồi lúc sau nghẹo sang 1 bên tỏ vẻ yếu ớt mệt mỏi. Sau khi tòa tuyên án 3 năm, tạm thả cho về nhà, ra đến sân tòa thì lại khỏe cho trâu như chó thế này:

Tui góp xăng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 265 Bài viết

• 1,769 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Xin phép các mẹ cho em chửi bậy."Tsb thằng trời đánh khốn nạn@

Gởi từ ứng dụng Webtretho của coffeebean23
    • 644 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

mình muốn biết fb tên này để vào chửi quá.
    chúng tôi không cần nhà máy ô nhiễm độc hại-Formosa hãy cút ra khỏi Việt Nam
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 1,796 Bài viết

• 8,063 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết

Tức là thằng chó này vẫn tại ngoại? Suốt tgian lẽ ra tạm giam chờ xét xử nó cũng vẫn tại ngoại. Đúng là bình đẳng nhưng có những con chó được bình đẳng cao hơn người khác. Thằng chó này rồi cũng lại tù kiểu hóa phép. Vào tý cho có rồi nó ăn ngay suất đặc cách nữa cho coi. Các mẹ có biết là quan to mà đi tù là ở 1 mình 1 nhà, cơm bưng nc rót có cả tivi ko? Đăng báo an ninh tg ngày xưa nhé.
    Trong khi mặt bằng chung tù vn khốn khổ tb mỗi tù nhân đc có chưa tới 2m2, Mỹ nó chả lấy đó ra bảo vn vi phạm nhân quyền đó thoi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,697 Bài viết

• 4,128 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    mình vừa xem trên báo là tòa tuyên 3 năm, con chó mất nết đó đòi tự thiêu vì oan ức X(
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 632 Bài viết

• 1,138 Được cảm ơn

Mình thấy 3 năm tù là còn nhẹ so với cái tội mất nhân tính của lão. Sao ko tự thiêu luôn đi bày đặt hù ai đồ thú tính .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    • 508 Bài viết

• 1,848 Được cảm ơn

Thằng già súc vật đòi tự thiêu mình nghĩ dư luận chắc ai cũng đồng tình ủng hộ. Riêng cá nhân mình mong nó tự thiêu sớm chừng nào tốt chừng đó để cho XH bớt đi một thằng già súc vật.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,398 Bài viết

• 9,327 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tui nghe nó đòi đốt thẻ Đảng chứ nó có tự thiêu đâu mà các mẹ vội mừng . Nó uất ức vì nó là Oảng viên mấy chục năm tuổi Đảng lại bị xử tù (ý nó là theo thông lệ thì nó sẽ thoát vì kiểu như có "kim bài miễn tử"). Thực ra chính quyền mạnh tay loại bỏ những con sâu này ra khỏi Đảng thì mới lấy được niềm tin và sự ủng hộ của dân chứ đừng vì bao che những thằng bệnh hoạn này mà làm lòng dân phẫn nộ. Đá con mèo, thằng chó già la hét ầm ĩ thế mà không có ai đáp lời nó cái, bảo lúc mày dâm ô trẻ con mày có nghĩ mày 70 năm tuổi đời, 50 năm tuổi Đảng không? Bị phạt 3 năm là nhẹ, thế mà vẫn rống mồm cãi chứng tỏ chả có tí hối cải ăn năn gì cả, mấy nhà xung quanh nó cẩn thận kẻo nó lại tái phạm đấy.

Còn vụ bé ở Thủ Đức và vụ ở Sóc Trăng nữa, mong là các gia đình sẽ đòi được công lý và cái ác bị ngăn chặn.
    • 3,383 Bài viết

• 2,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    sao chỉ có 3 năm tù nhỉ, thằng này cho tù chung thân cho nó chết già trong tù luôn, khốn kiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 110 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Sao lại được thả về nhà nhỉ. Mình tưởng phải tống vào tù hoặc trại giam luôn chứ?
    • 457 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Thằng già này nguyên là giám đốc ngân hàng nhà nước ở BRVT mà các mẹ, trong tay nó chắc nắm giữ nhiều các tài khoản đen đỏ, vụ này từ năm 2014 tới giờ tưởng chìm rồi nhưng mẹ bé Th nghe đâu làm đơn gửi lên cả Unicef và Liên hợp quốc gì đó, lại có 1 người nước ngoài chứng kiến và chụp ảnh được nên buộc phải lôi ra xử, án 3 năm tù này chả nhằm nhò gì với nó nhưng cái măt nó được tung hê lên cả tv lẫn báo chí thế này thì đố dám ra đường khi mãn hạn tù, con cái nó tha hồ hưởng phước đức.
    • 307 Bài viết

• 1,185 Được cảm ơn

Thằng này phải bắt nó cởi chuồng cho đi dạo phố xong là thiến cho chết mẹ nó đi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 287 Bài viết

• 687 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thằng chó, tiếc mình không ở gần cho nó mồi xăng. 3 năm chưa xứng đáng với tội lỗi tày trời của nó. Nó không chết thì nhà nó, con nó cũng đủ nhục nhã với xã hội rồi.
    Đây Trường Sa, kia Hoàng Sa, ngàn bão tố phong ba ta vượt qua, vượt qua
    https://www.youtube.com/watch?v=C8f_B...eature=related
    • 248 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Nếu thằng chó già khốn nạn này mà tự thiêu thì mình sẽ giúp nó tiền mua xăng để loại bỏ thật nhanh một thành phần tột cùng khốn nạn khỏi cộng đồng, nó cầm cái thẻ đảng đi tự thiêu thì coi như khuyến mại chút xăng không đáng kể để đốt một mảnh giấy.
    Mong sao công lý không bị chà đạp bởi những kẻ vô luân, vô pháp, vô thiên.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4