TIN TÀI TRỢ.

Dáng ngủ "khó đỡ" của Hoa hậu Kỳ Duyên trên máy bay gây tranh cãi gay gắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53K Lượt đọc
  • 314 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 954 Bài viết

• 3,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả ai chê dáng em ấy ngủ xấu, mà là vì sự thiếu ý tứ, thiếu ý thức giữ gìn hình tượng của mình ở nơi công cộng. Chả phải hoa hậu mới chê, ai mà như này thì bị nói không oan đâu, kể cả là nam.

Đương nhiên việc chụp ảnh như này chẳng hay ho gì, nhưng là người của công chúng thì phải biết sống chung với lũ thôi. Nếu đây là chuyên cơ riêng mới an toàn riêng tư, chứ em ấy bay một chuyến bay thương mại với cả chục cả trăm người khác thì phải chấp nhận chuyện bị chụp ảnh như này thôi.
    Chỉ mong năm tháng tĩnh lặng, kiếp này bình an.tumblr_n1jzpmGr1u1s9y8cdo1_500

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 590 Bài viết

• 1,354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi timtenkhoqua Xem bài viết
    ÔI giời, sao mình thấy có những mẹ khắt khe đến mức thái quá. Đã ngủ rồi mà phải đẹp thì phải nàm thế nào? Có lẽ sau vụ này mấy em là người của công chúng cần phải thuê trợ lý đi chỉnh giấc ngủ cho đẹp. Khi nằm phải khép nép, nụ cười phải phảng phất trên môi thế mới xứng đáng là hoa hậu, người mẫu. Có vô duyên là cái thằng chụp hình vô duyên, đang chờ tìm tung tích nó để xem nó hạ cấp và biến thái cỡ nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của timtenkhoqua
    mẹ này nc chuẩn luôn. Đời sống được mấy tý, sao mà phải khổ thế. Buồn ngủ thì cứ ngủ chứ sao, chả lẽ còn fai nhịn ngủ hoặc fai tạo dáng lúc ngủ cho đẹp nữa à. Có làm gì sai đâu mà fai dám hay không. Cứ fai nâng cao quan điểm vì e í là người thế này hay thế kia nên e í fai như vậy làm cái j. Cá nhân mình 1 người thuộc công chúng , cũng chả phải bênh gì bởi thực sự mình thấy hoàn toàn bình thường chẳng có gì là ác cảm với kiểu ngủ thế cả. Nhiều người cứ rao giảng phải làm thế này fai sống thế kia, xl chứ, nhìu khi các vị lý thuyết suông, giả tạo bỏ xừ ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,947 Bài viết

• 14,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ở nhà trong phòng ngủ trên giường, thì ngủ kiểu nào chả ai cấm, cũng chả ai rảnh mà vào chụp ảnh.

nhưng mà ở ngoài nơi công cộng lại thân con gái, thì nên giữ ý một chút. trc là vì chính bản thân mình, tránh những trường hợp dê già dê xồm bị kích thích rồi thiệt là chính mình.

nhìn dáng ngủ của em, thì thấy là ngay từ đầu em đã dạng chân tè he thế này vì còn phải tỉnh táo mà biêt gác chân lên, chứ ko phải là ngủ say ko làm chủ đc đâu. thế nên đừng có lôi cái j là "ngủ say ko tự chủ đc" ra, nghe ko hợp lý tí nào.
    • 17,573 Bài viết

• 26,562 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói mấy mẹ đừng ném đá chứ ngồi máy bay, chân ko duỗi đc, mình toàn phải co gối ngồi trên ghế hoặc ngồi thẳng thì ôm cái balo hay cái túi vào lòng để gục xuống, ko thể ngồi ở 1 tư thế như đang làm việc đc vì chân mỏi.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Người ta làm nhiều thì mệt, tranh thủ ngủ 1 giấc lúc trên máy bay, mà ngủ mê mệt quá cái chân cái tay nó gác đâu làm sao quản lí nó được. Mấy bạn còn chê này chê nọ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 465 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Bin ơi, qua hậu bần nông kìa há há
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nào chê em ý vô duyên, thì chắc là nghĩ em ấy tạo cái dáng chân như thế lúc còn thức rồi mới lăn ra ngủ?? Người bình thường cũng chả bao giờ làm thế đi, huống chi em ấy là con gái.

Mình đoán ban đầu tư thế ngủ của em ấy có thể là hai chân dựa vào nhau co lên ghế, tựa vào chỗ để tay bên phải, cả người nghẹo sang trái, ngủ thế thì toàn thân chui trên ghế êm, người sẽ gấp khúc lại. Tuy không nhã nhặn lắm nhưng cũng nhiều người thích ngủ kiểu co ro, có cảm giác an toàn. Ai dè chắc ngủ say quá một chân rớt xuống đất nên mới thành tư thế như vậy.

Tự dưng thấy thương em ấy phết.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • 465 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    Mình ngủ say cũng như vầy cho thoải mái, nhiều khi mỏi thì xoay trở thôi! Chả lẽ HH là ngủ cũng phải ra dáng Hh hay sao?
    Chổ công cộng nỏ khác voi o nhà, voi lại bà này là HH cũng đại diện cái đẹp cho phu nữ Việt Nam thì cũng nên ý tứ chút chứ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,226 Được cảm ơn

Mai mốt mà ẻm có đi toilet cũng phải giữ nét mặt đẹp nhé để nhỡ thằng biến thái nào nó chộp noa đưa lên thì các mẹ lại chê thì cũng tội 😂.
    • 465 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

TẤm này có khi nào mấy bà tiếp viên chụp hông ta??
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cũng thương " Em" là bông hậu khi tuổi đời còn trẻ mới 19 tuổi nên đôi khi còn vô tư quá mức.và còn có nhiều cái cần phải học tập và chỉnh tru hơn. Nhưng cũng trách "em" mình là thân là bông hậu mà không tự ý thức được việc gìn giữ hình ảnh của mình nên mới có cơ sự này.
    Trắc tại chân e dài nên mới co ro thế kia, chân mẹ em ngắn nên duỗi thoải mái hay sao ý thấy chân mẹ em để thẳng thế kia cơ mà. Em nên học tạo dáng ngủ của mẹ em đi để lấy DUYÊN không thì KỲ lúm đó !!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-MI_HUNG Xem bài viết
    Chổ công cộng nỏ khác voi o nhà, voi lại bà này là HH cũng đại diện cái đẹp cho phu nữ Việt Nam thì cũng nên ý tứ chút chứ
    Ý tứ bằng cách nào bạn ơi? Ngủ say rồi tay chân mình vung ở đâu mình sao biết được?? Chắc giờ muốn đảm bảo 100% nhã nhặn em Duyên trước nên ngủ nên tự dùng dây trói hai đầu gối chân lại.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,059 Bài viết

• 10,424 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mingzhu Xem bài viết
    Thiệt ra thì mình thấy vừa tức cười vừa dễ thương nữa
    Chắc là em ấy mệt lắm
    Tuy nhiên hơi vô tư quá, dù sao cũng đại diện cho nhan sắc, người con gái VN
    cũng nên kín đáo tí
    Mình thấy ảnh này e ý có khuôn mặt xinh và dễ thương nhat trước giờ, trừ 2 cái chân hihi
    • 369 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    khổ thân cháu nó đã cẩn thận đắp cái áo lên rồi mà vẫn bị soi. Giá cháu nó bảo tiếp viên cho mượn cái chăn của VNA đắp thì chắc k bị soi như vậy, dù sao chăn cũng rộng hơn áo.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

Ko biết ai là người lựa lúc nta đang ngủ rồi chụp lén và đăng bức hình này lên mà ko hỏi ý kiến nta thì cũng có Duyên gớm. Có vi phạm quyền riêng tư gì ko ta?
    • 61 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đúng là sao người ta cũng nói được, đáng trách nhất là cái người vô dyên chụp hình rồi post lên mạng í. Mấy chị cứ thử đi xe đi máy bay đường dài đi rồi coi mấy chị ngủ đẹp cỡ nào. Bình thường e ko thích cô hoa hậu này rồi nhưng lần này thì e ko tán đồng việc trách móc cô ấy.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 1,971 Được cảm ơn

Trong nhà mà có đàn ông: bố, em trai, anh trai thì ngồi còn phải ý tứ chứ k chỉ là ra ngoài nơi công cộng. Bm mình kbg chấp nhận kiểu con cái bỗ bã vô duyên từ lời nói đến dáng đi dáng đứng dáng ngồi nên vô thức khi ngủ quên ở nơi công cộng (va da nhieu lan) cũng dám tự tin về dáng vẻ của mình. Thoải mái hay k về phòng ngủ cá nhân. Muốn nude hay dạng thế nào thì tuỳ ( và nhớ là chốt cửa ) ))))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thedevilwearsprada
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 240 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Mình thấy ảnh này e Duyên xinh, dễ thương.
    Tư thế ngủ tuy cũng khó đỡ nhưng mình thông cảm được vì mình cũng hay phải đi lại nhiều do tính chất công việc, nhiều lúc mệt mỏi lắm, ngủ được đã tốt mình còn không ngủ được, mỏi lưng kinh khủng
    Thằng/con nào chụp cái ảnh này đúng là quá đáng
    • 200 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mình đi máy bay cũng nhiều, đường dài đường ngắn đủ cả, nhưng chưa bao giờ thấy tây hay ta, già hay trẻ nằm vô tư như em này. Em ngồi hạng thương gia là ghế đã rộng hơn bình thường rồi, em nên cuốn chăn cho kỹ rồi muốn dạng kiểu gì chả được.
    Vì em là đại diện cho hình ảnh người phụ nữ việt nam nên mọi người khắt khe hơn và em cũng cần giữ hình ảnh hơn những cô gái khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 119 Bài viết

• 1,217 Được cảm ơn

Trông mặt KDuyen ảnh này hao hao Lý Nhã Kỳ. Nhưng mà dáng ngủ kém duyên thật. Mình ko thích em này, nhỏ tuổi nhưng xí xớn, bon chen quá!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)