TIN TÀI TRỢ.

Dáng ngủ "khó đỡ" của Hoa hậu Kỳ Duyên trên máy bay gây tranh cãi gay gắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53K Lượt đọc
  • 314 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 692 Bài viết

• 3,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Há há văn phong ngoại này đọc sặc mùi chánh chị
    Thị mẹt nên nay lên hàng ngoại tự nhiên thấy sướng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,281 Bài viết

• 18,518 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cho e Cám sử dụng hình tượng banh càng gia truyền của ẻm cho các chương chình QC máy khoan, máy mài, máy đục như nài sẽ đắt khách ra phết:
    11050306_909407802458140_8016761956481018665_n
    • 4 năm
    • 692 Bài viết

• 3,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Chị 8 ơi, muốn đón về 2 quý nàng dâu thì con trai chị cũng phải là 2 quý ông đích thực lịch lãm cho nó xứng nha.
    Em cũng ưng chị chiến đấu trên này để bảo vệ chân lý như chị nói, nhưng em cũng ưng chj ở nhà chỉ bảo 2 quý ông nhà chị thiệt đàng hoàng, không sau này lệch lạc quá, con dâu nó buồn sầu chán nản nó lại lên khắp báo mạng nó tăm sự hết chuyện chồng rồi mẹ chồng như nh bài nhan nhản chị em mình thấy
    Sản phẩm do tôi đào tạo là tôi chịu trách nhiệm tới cùng, chứ ko phải như ngừơi khác đổ thừa cho những khái niệm chung chung như xã hội .... mà ko bao giờ nhìn ra lỗi của bản thân mình, trong nhà tôi cũng có những người như vậy nên tôi có thể hiểu đc. Thường là vợ chồng là phải tương xứng về mọi mặt, nồi nào úp vung nấy ông bà nói luôn đúng, ko bao giờ có việc 1 cô vợ hoàn hảo gặp phải 1 anh ko ra gì, thường là họ ko ra gì ngang nhau, luật công bằng nó phải vậy, còn nếu ko thấy công bằng chết xuống kiện diêm Vương, ông ấy sẽ chứng minh cho tâm phục khẩu phục.

Con tôi có phúc hay ko thì đã có câu " phúc Đức tại mẫu " nếu nó gặp phải cô vợ ko đc nó làm cho hạnh phúc lên mạng tố khổ chồng, mẹ chồng là do bản thân tôi kém phúc nên mới bị thế. Tôi ko đủ nhận thức để dạy con , vì con tôi kém nên cô vợ cũng kém tương đường, cả 2 chỉ biết làm khổ lẫn nhau thay vì yêu thương nhau. Còn khá khẩm hơn thì sẽ gặp đc đứa khá.....thừơng con trai hay nhìn vào mẹ mình để có 1 hình mẫu phát thảo sơ khởi nào đó, hy vọng nhà tôi ko có cơ hội đón quý cô theo trừơng phái Bin Bin phan, đã kém ko biết nâng cấp bản thân còn đi tố khổ người khác, khi đọc 1 bài tố khổ như vậy là tôi lại thấy 1 tương lai ko mấy sáng sủa của người đó rồi. Nói thật phụ nữ ko may mắn trong hôn nhân lần thứ 1 họ hiếm khi may mắn trong cuộc hôn nhân tiếp theo lắm, nếu có chỉ là trên phim mà thôi, vì vậy tôi rất mong các cô gái có đc bà mẹ nuôi dạy thật tốt, quan điểm sống lành mạnh là đỡ cho con gái nhiều lắm.

Có câu "hổ phụ sinh hổ tử" ... Hê hê , cám ơn bà binbinphan đã cho tôi mở rộng tầm mắt về quan điểm sâu sắt của bà .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 năm
    • 352 Bài viết

• 5,185 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây nhiều mẹ đang bị lẫn 2 vấn đề với nhanh dẫn dến tranh luận mãi ko xong.
    Thứ nhất là dáng ngủ của em ấy xấu, vô duyên. Ai cũng đồng ý, dù dễ tính hay khó tính.
    Thứ hai, có thể thông cảm hay ko. Có người có, có người không.

Vậy thôi, cơ bản là mọi người đều thống nhất về vấn đề 1. Còn vấn đề 2 là sựe
    Tiêu dùng có trách nhiệm, đừng thờ ơ với cái xấu! #HOADONK0HA
    https://www.webtretho.com/forum/f26/c...o-ben-2148578/

Người Việt Nam chọn CÁ, không chọn gang thép.

https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 692 Bài viết

• 3,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Cho e Cám sử dụng hình tượng banh càng gia truyền của ẻm cho các chương chình QC máy khoan, máy mài, máy đục như nài sẽ đắt khách ra phết:
    11050306_909407802458140_8016761956481018665_n
    Chài ngừ ta tốn xiềng thi Huê hậu là để Thiên Hạ ca tụng vinh danh nay đi làm QC loại này bôi Bác quá nha bà Bin
    • 10 năm
    • 352 Bài viết

• 5,185 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây nhiều mẹ đang bị lẫn 2 vấn đề vào nhau dẫn dến tranh luận mãi ko xong.
    Thứ nhất là dáng ngủ của em ấy xấu, vô duyên. Ai cũng đồng ý, dù dễ tính hay khó tính.
    Thứ hai, có thể thông cảm trong hoàn cảnh đó hay ko. Có người có, có người không.

Vậy thôi, cơ bản là mọi người đều thống nhất về vấn đề 1 rồi, đâu cần tranh cãi. Còn vấn đề 2 là tùy tính của từng người.
    Túm cái váy lại như dzậy
    Tiêu dùng có trách nhiệm, đừng thờ ơ với cái xấu! #HOADONK0HA
    https://www.webtretho.com/forum/f26/c...o-ben-2148578/

Người Việt Nam chọn CÁ, không chọn gang thép.

https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,281 Bài viết

• 18,518 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vanveo.hn Xem bài viết
    Mình thấy ở đây nhiều mẹ đang bị lẫn 2 vấn đề vào nhau dẫn dến tranh luận mãi ko xong.
    Thứ hai, có thể thông cảm trong hoàn cảnh đó hay ko. Có người có, có người không.

Vậy thôi, cơ bản là mọi người đều thống nhất về vấn đề 1 rồi, đâu cần tranh cãi. Còn vấn đề 2 là tùy tính của từng người.
    Túm cái váy lại như dzậy
    Ko đúng nhe. Mấy con mụ chân gỗ nhà con Cám vẫn luôn ngoạc a nhô bênh con nhà quê đó nằm banh càng giữa khoang hành khách thế là "bình thường, nó còn bié, ai ngủ chả thế, "tui" hay "con tui" ngủ cũng banh càng thế, nước ngoài nta cũng ngủ thế...." còn mẹ con nhà Cám thì trơ như mặt thớt coi như ko có chuyện gì xảy ra, hoặc dọa kiện cáo "vi phạm đời tư"..... thế mới thành chuyện, đúng là thứ thể loại mặt dày, vừa ăn cướp vừa thuê chân gỗ la làng!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 692 Bài viết

• 3,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Ko đúng nhe. Mấy con mụ chân gỗ nhà con Cám vẫn luôn ngoạc a nhô bênh con nhà quê đó nằm banh càng giữa khoang hành khách thế là "bình thường, nó còn bié, ai ngủ chả thế, "tui" hay "con tui" ngủ cũng banh càng thế, nước ngoài nta cũng ngủ thế...." còn mẹ con nhà Cám thì trơ như mặt thớt coi như ko có chuyện gì xảy ra, hoặc dọa kiện cáo "vi phạm đời tư"..... thế mới thành chuyện, đúng là thứ thể loại mặt dày, vừa ăn cướp vừa thuê chân gỗ la làng!
    Có chân gỗ chân hòm nữa à ? Mẹ em Cám lần nào cũng nhảy ra bênh chằm chằm thể hiện sự kém cỏi của bản thân, còn bỏ tiền thuê chân hòm nữa để tui coi lại xem sao. nghe chân gỗ tôi có hứng thú, lúc trước mấy bà bên kia kêu chân gỗ chân gỗ vô rồi bỏ chạy tán loạn , 1 chân gỗ còn chơi chiêu dương đông kích Tây vu cho tôi là chân gỗ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 621 Bài viết

• 2,820 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bà nội chứ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 539 Bài viết

• 1,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    - Cám là tên đk độc quyền mà ai còn giành của mình vậy?
    - Khi ngủ nơi công cộng dù người đẹp hay không đẹp thì cái mặt cũng rất khó thương nên tớ hay đeo khẩu trang. Con tớ cũng thế, dù nó mới 8 tuổi.
    - Dù hiện đại đến mấy thì cũng khó chấp nhận kiểu gác chân đó. Nó xốn mắt như nhìn các quý cô, quý bà xồn xồn chân đen, gầy, hoặc như cột đình, gân xanh chằng chịt, vết thời gian lốm đốm mà cứ ưỡn ẹo mặc những cái váy, cái quần không thể ngắn hơn. Mấy bạn trai, bạn chồng cũng thế, mặc những cái quần trật xuống bẹn, nhìn thấy cả rơm rạ. Mấy cháu thiếu niên nhi đồng nó cứ cười hi hí.
    - Có mẹ nào hiện đại thì cũng đừng áp bức đám đông quê mùa như tui nhé.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 692 Bài viết

• 3,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi charmant Xem bài viết
    bà nội chứ.
    tương lai tôi mới làm bà Nội, tôi luôn ao ước có con gái để chưng diện cho nó, giờ đc phong ngoại tôi sướng trước đã, biết đâu tui có động lực sinh thêm hehe
    • 39 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh_t Xem bài viết
    Tớ thì tớ cũng thấy dáng ngủ của em Duyên này không đẹp nhưng trong top này tớ thấy nhiều người kỳ thị việc ngủ trên máy bay quá nhỉ. ........ việc ngủ trên máy bay là rất bình thường. Thế nên ảnh này em Duyên mình thấy không đẹp nhưng có cần nói nặng thế không nhỉ.
    Ai kỳ thị ngủ trên máy bay đâu hả bạn? Ngủ ở đâu thì có ai cấm? Tôi cũng có nặng lời gì với em ấy đâu, tôi chỉ bảo là người của công chúng thì phải ý tứ "một tí" thôi. Cơ mà nếu bạn là người thân của Kỳ Duyên thì nhắn với em ấy rằng: Em đấy đang là 1 hoa hậu cơ đấy, nếu muốn làm gì cũng thoải mái ko ý tứ đến hành động thì trả lại vương miện HH đi nhé!
    ------------------
    Vui thay chúng ta sống
    Không hận giữa hận thù
    Giữa những người thù hận
    Ta sống không hận thù
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có lẽ hơi kỳ kỳ
    • 56 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi timtenkhoqua Xem bài viết
    ÔI giời, sao mình thấy có những mẹ khắt khe đến mức thái quá. Đã ngủ rồi mà phải đẹp thì phải nàm thế nào? Có lẽ sau vụ này mấy em là người của công chúng cần phải thuê trợ lý đi chỉnh giấc ngủ cho đẹp. Khi nằm phải khép nép, nụ cười phải phảng phất trên môi thế mới xứng đáng là hoa hậu, người mẫu. Có vô duyên là cái thằng chụp hình vô duyên, đang chờ tìm tung tích nó để xem nó hạ cấp và biến thái cỡ nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của timtenkhoqua
    Đúng rồi đó, kẻ chụp ảnh mới là kẻ vô duyên nhất trên đời. Đã ngủ là phải thoải mái nhất, chứ còn gò bó thì ngủ làm sao được.
    • 277 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Giờ mới hiểu thế nào là hiệu ứng cánh bướm (butterfly effect)
    Chỉ vì 1 con bướm xòe cánh trên máy may bà dân cư mạng nổi bão.