TIN TÀI TRỢ.

Dàn khách mời cực khủng với Trấn Thành làm MC, đại gia Phan Thành, Ưng Hoàng Phúc,... đều đến chúc mừng ái nữ Minh Nhựa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 669 Bài viết

• 1,305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caonguyen08 Xem bài viết
    Mình đãi chú trọng thực đơn để ko bị mang tiếng đãi chổ sang mà ăn k ra gì. Nghe feedback thì ai ăn cũng thấy ngon miệng. Công nhận là mình đảo mấy vòng thì thấy khách ăn hết. Không bỏ. Đám mình 30 bàn thôi nên gọn, ấm cúng, kiểm soát được tình hình. Lúc mình đặt thì đồ ăn khoảng 1tr8+5%+10%= hơn 2tr+ 300k tiền nước (hình như cũng phải +5%+10% nữa) -> giá mùa hè có thể khác nhưng k thể nào bây giờ gấp đôi hehe. Có đặt món chay riêng. Ở đây charge thêm tiền đem rượu vào.

Tiền hoa trang trí hơn 100tr (mình thấy nhìu tiền rồi hixhix, so với mọi người đãi ở đây thì vài trăm triệu tiền hoa). Ngoài ra chỗ này bắt trả thêm MC và nhạc nữa. Nên mình mướn MC và ban nhạc.
    Nói chung Gem cũng là cổ máy kiếm tiền, gì cũng chém đc. Mình đặt gấp quá nên ko nhìu lựa chọn nhà hàng, mà đi xem ngày tốt thì đâu đâu cũng full rồi. Chứ mình cũng k dám bon chen với đại gia.

Ở Gem hok có ra quy định dress code giống mấy bạn đại gia này đãi tiệc. Mình cũng chẳng quy định, sợ khách chửi hahaha. Mọi người ăn mặc lịch sự với mình là ổn.
    Hôm nọ đi đám cưới ở Sheraton với Intercon chẳng hỉu CDCR chọn sao mà ăn món nào mình cũng bỏ nửa. Tiền menu cũng đắt, thấy tội dùm CDCR.
    Đãi món gì mà rẻ vậy trời, tui nghe nói có bàn 200 chai

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,210 Bài viết

• 9,385 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi orchid81 Xem bài viết
    Sống ảo như mấy bé tin sinh năm 2005-2006 vậy
    cháu m sn 2008 cũng ko bao giờ làm trò sống ảo này, cắm đầu học khoe thành tích thôi
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 669 Bài viết

• 1,305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Tránh loãng topic: chị vợ hai anh Minh Nhựa bị bóc photoshop ảnh vào ảnh con bé hot instagramer người Úc, xem trên kênh14 chúng nó so sánh ảnh bản gốc với ảnh chị í photoshop chị í vào mà chết cười =)))
    Cho link chế ui há há
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 669 Bài viết

• 1,305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_eyes_blue_sky Xem bài viết
    Caravelle dở kinh khủng. Mình trước có việc nên mua thẻ của nó để lấy 2 đêm nghỉ. Xong ăn buffet sẽ giảm 50% còn khoảng 800k có thuế mà thật ăn không nổi. Ngán ngẩm đi về. Còn không bằng Pizza 4P nữa.
    Caravelle, parkhyatt , sheraton, legend gì tui cũng thấy món ăn dở ẹc, chỉ thích mỗi windsor mà giờ cũng hết ngon chắc đổi đầu bếp
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,546 Bài viết

• 8,335 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    có khi nào cái túi unbox vào hôm đám cưới cũng là hàng super fake ko. Chứ lẽ nào ông chồng có tiền mua túi, đồng hồ tiền tỷ mà ko đưa vợ dc đến đi du lịch ở ks sang sao mà để vợ phải pts sống ảo dữ vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 4,792 Bài viết

• 1,284 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Cho link chế ui há há
    Đây nè https://tintuconline.com.vn/doi-song...-n-408249.html
    xispacemuoi
    • 6,504 Bài viết

• 35,255 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Lâu là bao lâu. 2018 tôi qua ăn tối bên Gem là thấy dở rồi. Thôi đừng. Vào Park Hyatt cho lành. Mà bên Park Hyatt ăn tối không gặp các bác cán bộ vào nói chuyện oang oang từ đầu phố đến cuối phố bao giờ, chứ lần cuối tôi ăn bên Gem bị cảnh cả quán có 3 bàn mà cuối cùng tôi phải ra ngoài vườn ngồi cho đỡ ồn. Sợ nhắm.

Tối vào Park Hyatt hãy ăn mì lobster, highly recommend hê hê.
    nghe bà tả nhễu nước miếng. Dù tôi không thích lobster nhưng sẽ ráng thử cho bit

Mà ở đó nhiều món ngon lắm bà ạ. Món bánh này ngon khủng khiếp luôn

MOq0oegNqtdAAYgH8U7T8C5dtPFq9D4n1duyNYlAOZUqLzKHFl5lw-Ge734i9fEhXmlBekXXeaiChtWkwWYuoiIVQ7EYyg

Chả lẽ rảnh rảnh cư tới đó thử mỗi thứ lần cho biết, chứ món nào nó cũng ngon vầy kìa trừ mì quảng đúng kinh dị mỹ kaka
    • 669 Bài viết

• 1,305 Được cảm ơn

Cái con hot girl úc éc gì đó chắc cũng dân châu á da vàng mũi tẹt thích phô trương thoai, mắc mệt với mí má này
    • 46 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mình đãi chú trọng thực đơn để ko bị mang tiếng đãi chổ sang mà ăn k ra gì. Nghe feedback thì ai ăn cũng thấy ngon miệng. Công nhận là mình đảo mấy vòng thì thấy khách ăn hết. Không bỏ. Đám mình 30 bàn thôi nên gọn, ấm cúng, kiểm soát được tình hình. Lúc mình đặt thì đồ ăn khoảng 1tr8+5%+10%= hơn 2tr+ 300k tiền nước (hình như cũng phải +5%+10% nữa) -> giá mùa hè có thể khác nhưng k thể nào bây giờ gấp đôi hehe. Có đặt món chay riêng. Ở đây charge thêm tiền đem rượu vào.

Tiền hoa trang trí hơn 100tr (mình thấy nhìu tiền rồi hixhix, so với mọi người đãi ở đây thì vài trăm triệu tiền hoa). Ngoài ra chỗ này bắt trả thêm MC và nhạc nữa. Nên mình mướn MC và ban nhạc.
    Nói chung Gem cũng là cổ máy kiếm tiền, gì cũng chém đc. Mình đặt gấp quá nên ko nhìu lựa chọn nhà hàng, mà đi xem ngày tốt thì đâu đâu cũng full rồi. Chứ mình cũng k dám bon chen với đại gia.

Ở Gem hok có ra quy định dress code giống mấy bạn đại gia này đãi tiệc. Mình cũng chẳng quy định, sợ khách chửi hahaha. Mọi người ăn mặc lịch sự với mình là ổn.
    Hôm nọ đi đám cưới ở Sheraton với Intercon chẳng hỉu CDCR chọn sao mà ăn món nào mình cũng bỏ nửa. Tiền menu cũng đắt, thấy tội dùm CDCR.
    Đãi món gì mà rẻ vậy trời, tui nghe nói có bàn 200 chai
    Menu tất cả các món chọn đắt nhất cũng ko có giá đó đâu. Có thể tiền rượu, mình k chơi rượu ở đây nên k biết. Chỉ đem 10 chai ở nhà vào rồi ngta charge tiền dịch vụ thôi. 
    Kể cả menu của Cường $ cũng bth thôi à, set trung bình, ít món hơn của mình nữa. 
    À mới xem lại nước 360k/ng +5%+10% chứ hem phải 300k. Nước cơ bản (bia, nuoc ngot, nuoc loc) 
    Nói chung là menu đồ ăn báo chí cứ phét lên mây. 
    • 46 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    Lúc mình đặt thì đồ ăn khoảng 1tr8+5%+10%= hơn 2tr+ 300k tiền nước (hình như cũng phải +5%+10% nữa)
    woa, ở GEM tiệc rẻ vậy sao? giá này còn rẻ hơn dưới thủ đức. bạn post thực đơn tiệc cưới của bạn tham khảo với. tháng sau m cũng cần đãi tiệc, đang tính chọn Hoàng Yến buffet, bữa mời khách ở buffet D'Maris Q2 mọi người chê quá chừng.
    gia đình m có đãi mấy tiệc cưới ở SG, bàn thấp nhất cũng 5tr mà ăn dở lắm
    À. Tính từng người đó bạn. 
    1 bàn 10 người budget trên dưới 20tr là thoải mái lựa chọn các món. 
    Chứ chỗ này nhìu celeb đãi đâu có giá 2-3tr/bàn được. 
    Menu cơ bản từ 1tr+ 5%+10%, + 360k nước+5%+10%= 1tr6/người là thấp nhất, 16tr/bàn. 
    • 489 Bài viết

• 1,385 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    nghe bà tả nhễu nước miếng. Dù tôi không thích lobster nhưng sẽ ráng thử cho bit

Mà ở đó nhiều món ngon lắm bà ạ. Món bánh này ngon khủng khiếp luôn

MOq0oegNqtdAAYgH8U7T8C5dtPFq9D4n1duyNYlAOZUqLzKHFl5lw-Ge734i9fEhXmlBekXXeaiChtWkwWYuoiIVQ7EYyg

Chả lẽ rảnh rảnh cư tới đó thử mỗi thứ lần cho biết, chứ món nào nó cũng ngon vầy kìa trừ mì quảng đúng kinh dị mỹ kaka
    đúng món tui thích nè , thèm quá. Khi nào lãnh lương 3.5 trịu hú tui đi ăn nhoa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 33 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ừa, nêu hông có vợ chắc tui nghĩ pede há há mẹt rứt là nữa tánh
    nhà bác G đường con cháu chán nhỉ, tụi cháu ngoại cũng toàn ăn chơi
    Chết chết, ngoài TV thì biết đc những cháu nào nữa mà trịch thượng phán về gia đình nhà ngta thế nhể? Rồi cháu ngoại nào ăn chơi thế thử khai sáng cho mọi ng cái coi. Công nhận giờ các loại rảnh háng ngồi lê đôi mách chém bừa gây chú ý lắm quá cơ!
    • 6,210 Bài viết

• 9,385 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cái con hot girl úc éc gì đó chắc cũng dân châu á da vàng mũi tẹt thích phô trương thoai, mắc mệt với mí má này
    có điều kiện thì khoe cho thiên hạ biết để phấn đấu làm giàu , ai thích thì xem, vừa ăn cơm chấm tương vừa xem được hình ảnh mấy chỗ sang trọng lấy động lực làm việc. Tây Tàu Ta Ấn,... chỗ nào cũng có người này người kia, đâu phải mỗi châu Á khoe mà bà kỳ thị dữ vậy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shinnie Xem bài viết
    Chết chết, ngoài TV thì biết đc những cháu nào nữa mà trịch thượng phán về gia đình nhà ngta thế nhể?
    TV thì tui ko biết, nhưng tui cũng chẳng rảnh phán bừa. đã hóng chuyện lại còn bày đặt cao sang
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 33 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có điều kiện thì khoe cho thiên hạ biết để phấn đấu làm giàu , ai thích thì xem, vừa ăn cơm chấm tương vừa xem được hình ảnh mấy chỗ sang trọng lấy động lực làm việc. Tây Tàu Ta Ấn,... chỗ nào cũng có người này người kia, đâu phải mỗi châu Á khoe mà bà kỳ thị dữ vậy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shinnie Xem bài viết
    Chết chết, ngoài TV thì biết đc những cháu nào nữa mà trịch thượng phán về gia đình nhà ngta thế nhể?
    TV thì tui ko biết, nhưng tui cũng chẳng rảnh phán bừa. đã hóng chuyện lại còn bày đặt cao sang
    Ủa là sao? Chẳng rảnh phán bừa thì xì ra vài cái dẫn chứng cho lời còm men kia cái coi. Còn khơi khơi nói sướng miệng thì đứa ất ơ nào chả phun đc, hỉ? 
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3