Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đàm Vĩnh Hưng khoe bộ sưu tập giải thưởng đồ sộ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,332 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    'Ông hoàng nhạc Việt' đã đoạt hầu hết các giải thưởng âm nhạc ở trong nước.

Đàm Vĩnh Hưng bắt đầu đi hát không chuyên từ 1991, đến cuối thập niên 90 thì trở thành ca sĩ chuyên nghiệp. Trong gần 15 năm đứng trên đỉnh vinh quang, anh được vinh danh ở hàng trăm giải thưởng lớn nhỏ.

1-JPG-4144-1425370670
    Đàm Vĩnh Hưng chụp ảnh bên một góc của bộ sưu tập giải thưởng tại nhà riêng.

Bộ sưu tập giải thưởng được Đàm Vĩnh Hưng cất giữ trong một căn phòng ở ngôi biệt thự tại quận 10, TP HCM. Chúng được sắp xếp gọn gàng, khoa học và thường được anh tự tay lau chùi sạch sẽ. Mỗi lần ngắm nghía bộ sưu tập, Đàm Vĩnh Hưng lại có dịp nhớ lại những cột mốc trong sự nghiệp của mình.

Cùng các đồng nghiệp Lam Trường, Phương Thanh, Đan Trường, Cẩm Ly, Mỹ Tâm..., Đàm Vĩnh Hưng đạt được hầu hết các giải thưởng tiêu biểu như Làn Sóng Xanh, Mai Vàng, Cống hiến... và nhiều giải khác. Điểm đặc biệt là anh gần như thắng tuyệt đối ở những giải thưởng do khán giả bình chọn. Theo Mr. Đàm, tình cảm thật sự khán giả dành cho người nghệ sĩ chính là điều quan trọng nhất.

Trong căn phòng lưu giữ giải thưởng, Đàm Vĩnh Hưng còn trân trọng giữ lại những bài báo viết về mình và những tấm ảnh mà anh ưng ý nhất. Ngoài ra, Mr. Đàm cẩn thận giữ gìn những bộ trang phục nổi bật từng gây chú ý khi anh diện trên sân khấu.

2-JPG-8265-1425370671
    Mr. Đàm đã đoạt được hàng trăm cúp và bằng khen các loại trong 15 năm nổi tiếng.

Đàm Vĩnh Hưng khởi nghiệp là một ca sĩ hát nhạc pop, nhưng đến nay đã trở thành một trong những giọng ca hiếm hoi của nhạc Việt "đá chéo sân" ở nhiều thể loại nhạc. Anh tung nhiều album thuộc các thể loại như nhạc xưa, bolero, dance, nhạc Đỏ... và đều gặt hái được thành công, giúp anh bổ sung thêm vào bộ sưu tập những giải thưởng mới.

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truon...o-3152758.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 242 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Lớp lớp ca sĩ mới xuất hiện mà vẫn không phai mờ được vị trí của anh trên bầu trời âm nhạc việt nam. Mỗi bài hát của anh là một hiện tượng, một dòng cảm xúc dâng trào trong lòng những người mộ điệu. Chúc cho anh bay cao, bay xa hơn trong sự nghiệp của mình. Thậm chí vượt cả những tượng đài khác trong làng nhạc việt từ trước đến nay. Chưa bao giờ em bỏ qua bài hát nào của anh. Yêu anh.
    Nhờ MOD xoá account dùm, sao không thấy phản hồi gì hết vậy?????
    • 626 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

K biết bao nhiu cái là mua nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bagialamchuyen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Toujours Xem bài viết
    Lớp lớp ca sĩ mới xuất hiện mà vẫn không phai mờ được vị trí của anh trên bầu trời âm nhạc việt nam. Mỗi bài hát của anh là một hiện tượng, một dòng cảm xúc dâng trào trong lòng những người mộ điệu. Chúc cho anh bay cao, bay xa hơn trong sự nghiệp của mình. Thậm chí vượt cả những tượng đài khác trong làng nhạc việt từ trước đến nay. Chưa bao giờ em bỏ qua bài hát nào của anh. Yêu anh.
    Đàm trả bạn bao nhiêu tiền ? Khoe đủ thứ không biết trơ trẻn là gì !!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 600 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Cái lồi đánh bóng tên tuổi của một sao sắp tắt chỉ co mấy em teen , fan của Miss Đàm bấm Like
    • 753 Bài viết

• 1,679 Được cảm ơn

tới bao giờ thím Đàm mới nhận duoc mấy cái giải quốc tế như MT???? mấy cái giải nghèo nàn này thì khoe làm cái qq gì???
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 795 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đang hóng vụ Phương Chanel trên fb, em thấy bảo Đàm Vĩnh Hưng cũng đang nợ nần nhiều lắm, không như vẻ bề ngoài đâu..
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 242 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Đèn sắp tắt thường khêu rạng, em nghe ông cha ta nói cái câu này lâu rồi, ứng vào việc gì cũng đúng cả.

Trích dẫn Nguyên văn bởi beoxinhxinh90 Xem bài viết
    Em đang hóng vụ Phương Chanel trên fb, em thấy bảo Đàm Vĩnh Hưng cũng đang nợ nần nhiều lắm, không như vẻ bề ngoài đâu..
    Nhờ MOD xoá account dùm, sao không thấy phản hồi gì hết vậy?????
    • PXU
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 192 Bài viết

• 1,020 Được cảm ơn

Con bé làm cùng thanh niên rảnh rỗi, hai hôm nay thấy nó cứ chúi mũi vào fb rồi nói ông đờm bị bà Chà neo nào lừa 50 tỷ, ông đờm đang lo sốt vó vì nợ nần, chị kia còn lừa cả TNA với diva TL, trai gái rầm rầm chuyện. không biế thật tới đâu mà nó bỏ cả ăn uống công việc lơ là để đọc fb
    • 712 Bài viết

• 2,390 Được cảm ơn

mr đàm giỏi quá, sao lại giỏi thế hả trời hic hic . ko b có bí quyết gì mà giầu đc như vậy