TIN TÀI TRỢ.

Đàm Vĩnh Hưng bất ngờ lên tiếng tố cáo Quang Lê "chơi bẩn"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38.3K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao lương tháng gì có 3 chệu rưỡi vậy ta? Mà Đan Nguyên hát nhựa nhựa rên rỉ tui hỏng ưng, nên hong rành lắm há há Ti nhiên , ghét cả 2 mợ trên
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 160 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đờm này hơi tí lại tốc váy. Đến bậc cha chú như NA9 còn chả tha. Hồ đồ.like cách cư xử của QL

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tuyet Nhung
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,463 Được cảm ơn

Thím Hưng thì hàm hồ chợ búa.
    Thím Lê thì nc nghe ngọt ngào nhưng thảo mai, giả tạo, không thật lòng.
    Về ca hát thì Lê hơn Hưng tí xíu ( nhạc tương đối dễ nghe hơn ) .
    Về đời tư thì ai cũng phức tạp như ai. Tuy nhiên, người như thím Hưng cái miệng bô bô hàm hồ, thấy vậy nhưng lại thuộc typ người dễ đối phó hơn là Lê..
    • 465 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet Nhung Xem bài viết
    Đờm này hơi tí lại tốc váy. Đến bậc cha chú như NA9 còn chả tha. Hồ đồ.like cách cư xử của QL

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tuyet Nhung
    mặc dù hông ưa thím QL nhưng ưng cách ứng sự vại nè, nếu thiệt sự là đờn ông thì ra gặp mặt nói phai trái chứ ai đời vạch quần lấy tay vỗ phạch phạch vô háng chữi đổng giua chợ, đúng là con pede vô học mới cư xử vại
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

kiki!
    2 anh đều chả ai vừa cả đâu!
    Chuyện SB thì chả nên quan tâm sâu làm gì cho nó mệt, rồi lại trình bày quan điểm mệt lắm!
    Nếu nói cao tay, thâm nho, ....thì QL hơn MR Đàm chắc 2 nấc là ít!!!
    Thâm lắm cơ, bx mình người Huế nên biết. Anh Lê là anh thâm lắm, thâm mà từ ngoài vào trong!!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,186 Bài viết

• 6,028 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-KIEU-HUNG Xem bài viết
    con đũy này nó tưởng nó là thủ tướng ai cugn phải sợ nó, coi chừng qua Mỹ túi nó cho găng tơ làm vài viên vô đầu, heo còn phải bị thiến chứ đừng nói thứ cóc ké như nó há há
    Con kiều hưng kia ăn nói cho cẩn thận ko bà kêu mod xích cổ vào nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 110 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi evening3 Xem bài viết
    Ngoài lề một chút về chuyện nghề nghiệp, style như cậu đó thì theo QL là đúng rồi còn gì, hát nhạc trữ tình quê hương thì Đờm không có cửa so bì với QL (còn Đờm sở trường dòng nhạc nào thì nghĩ mãi vẫn không ra)
    Đàm Vĩnh Hưng được các mô hâm phạn coi sở trường là dòng nhạc Đàm bạn ạ, vãi cả dòng nhạc
    Trong list nhạc trên xe của mình chỉ có duy nhất 1 bài của ĐVH vì các cụ thích nghe bài ấy
    >>Xin đừng vứt rác bừa bãi<<
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 116 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khungnhatdoc Xem bài viết
    kiki!
    2 anh đều chả ai vừa cả đâu!
    Chuyện SB thì chả nên quan tâm sâu làm gì cho nó mệt, rồi lại trình bày quan điểm mệt lắm!
    Nếu nói cao tay, thâm nho, ....thì QL hơn MR Đàm chắc 2 nấc là ít!!!
    Thâm lắm cơ, bx mình người Huế nên biết. Anh Lê là anh thâm lắm, thâm mà từ ngoài vào trong!!!!
    Không biết là bạn đang chửi QL hay là vợ bạn nữa ? Bạn cũng chả vừa đâu, đàn ông gì mà kỳ vậy ?
    • 347 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Ôi trời ai chẳng bảo mình đúng, ai cũng có lý lẽ của mình. Nhưng quy luật là thế này: Trong bất cứ lĩnh vực nào, ai mạnh (mạnh về kinh tế, địa vị, thậm chí là sức khỏe...) thì người đó thắng, bất kể lý lẽ đúng ai.
    Thím Đờm thì mạnh quá rồi, nuôi một bầy mafia, cộng với tính cách chẳng sợ ai thì trong shobis ai có quyền lực hơn thím chứ. Con đường kiếm ăn của Quang Lê và bạn bán kẹo e rằng sẽ gặp nhiều khó khăn. Từ thế lực và mối quan hệ của thím ấy thì thiếu gì cách để thím chặn show của mấy người yếu đuối này. Giá mà cứ "tránh voi chẳng xấu mặt nào"...
    • 6,620 Bài viết

• 35,450 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đọc bài QL thấy QL rõ là ngại va chạm H. Nếu kg ngại, nếi tiền, quyền ngang H thì ổng chả cần giải thích mà im luôn cho H tự chửi tự nghe.
    Chỉ cần để ý cha Nghĩa là bít. Nếu QL tiếp tục với N chứng tỏ QL cóc sợ. Nếu QL rút tay đa N chứng tỏ k dám đụng thím Đàm.
    Nếu QL sợ Đ thì N vô tình giống cái kết chuyện con cá vàng và ông lão đánh cá, quay về máng lợn.
    Ai thắng ai thua Ng thiệt vẫn là N, nhưng H mà thắng thì N k còn cửa nào ngoại trừ may mắn lắm có quý nhân như Mỹ Tâm or Hoài Linh bảo kê, mà chắc k có cơ may đó đâu N ơi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi constance.knd Xem bài viết
    Không biết là bạn đang chửi QL hay là vợ bạn nữa ? Bạn cũng chả vừa đâu, đàn ông gì mà kỳ vậy ?
    Có gì đâu mà chửi!
    Ý nói là người Huế người ta nói và làm rất ẩn dụ, nhiều tầng nghĩa. Người Bắc tưởng thâm nhưng so ra chả là ý cả. Kể cả trong nhiều cách trao đổi với bx mình, nhiều khi mình phải hỏi rất kỹ xem có phải ý khác ko vì mình sợ hiểu lầm ko đáng có.
    Mình cũng ko có chửi QL! Đơn giản đó là cái tính, cái suy nghĩ của họ rồi. Yêu ghét do cá nhân mình cảm nhận, mà cũng chả có quyền gì mà phán xét người khác!
    Kể ra thì bạn nói gì kệ bạn, tại lôi bx mình vào thì mình phải lên tiếng!!!
    Mình thì sao cũng được, lười phải tranh cãi! nhưng đừng lôi bx mình vào. Ok ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,551 Bài viết

• 20,428 Được cảm ơn

Đàm thì hay à? Đan Nguyên của tui chưa lên tếng thì Đàm có cửa gì lên tiếng, ăn theo tên tuổi Đan Nguyên mà còn không biết tự nhục, giở giọng giang hồ, ông QL hiền, lại vk không có thế lực ở trong nước nên dĩ hóa vi quý thôi chứ chẳng phải sợ gì thứ đó. Dù sao ổng về đây 1 thời gian cũng hốt bộn rồi giờ về Mỹ cũng chả thiệt hại gì, chỉ có Đàm ghen ăn tức ở đó mà
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 276 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Đọc bài QL thấy QL rõ là ngại va chạm H. Nếu kg ngại, nếi tiền, quyền ngang H thì ổng chả cần giải thích mà im luôn cho H tự chửi tự nghe.
    Chỉ cần để ý cha Nghĩa là bít. Nếu QL tiếp tục với N chứng tỏ QL cóc sợ. Nếu QL rút tay đa N chứng tỏ k dám đụng thím Đàm.
    Nếu QL sợ Đ thì N vô tình giống cái kết chuyện con cá vàng và ông lão đánh cá, quay về máng lợn.
    Ai thắng ai thua Ng thiệt vẫn là N, nhưng H mà thắng thì N k còn cửa nào ngoại trừ may mắn lắm có quý nhân như Mỹ Tâm or Hoài Linh bảo kê, mà chắc k có cơ may đó đâu N ơi
    Mình cũng cảm nhận giống bạn, có vẻ QL ngại va chạm với DVH. Không biết sự thật thế nào chứ nếu đúng như những gì DVH nói thì ai mà chẳng bực, mất uy tín nhất là cảm thấy bị phản bội. Nhưng DVH la làng như vậy thì chẳng ra làm sao, có thể bực ghét QL nhưng không trách được, có trách là trách thằng bé kia không có tình có nghĩa thôi. Nhưng về lí cũng chẳng trách được, nó muốn theo ai là quyền của nó. Cuộc đời nó phũ vậy đó, mình thương lo cho người ta chưa hẳn người ta trân quý mình. Cho nên kHông hứa bậy nên mình không phụ ai, không tin bậy nên không ai phụ mình.

Cảm thấy tiền đồ thằng bé này có chút đen tối vì DVH đã ghét bảo đừng có mà giải thích luôn rồi, còn giờ QL lại nói kiểu giống như bỏ của chạy lấy người.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,031 Bài viết

• 4,081 Được cảm ơn

Vụ này tin Đàm Vĩnh Hưng hơn tin Quang Lê.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 116 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Có gì đâu mà chửi!
    Ý nói là người Huế người ta nói và làm rất ẩn dụ, nhiều tầng nghĩa. Người Bắc tưởng thâm nhưng so ra chả là ý cả. Kể cả trong nhiều cách trao đổi với bx mình, nhiều khi mình phải hỏi rất kỹ xem có phải ý khác ko vì mình sợ hiểu lầm ko đáng có.
    Mình cũng ko có chửi QL! Đơn giản đó là cái tính, cái suy nghĩ của họ rồi. Yêu ghét do cá nhân mình cảm nhận, mà cũng chả có quyền gì mà phán xét người khác!
    Tui cũng không muốn cãi nhau nhưng cách viết của bạn làm tui nghĩ bạn đang nói xấu vợ mình nên mới lên tiếng. Còn tui lên tiếng là cũng đang bênh vợ bạn chứ không có ý gì khác.

Quay lại chủ đề, không thích cả 2 cha này nhưng có vẻ như QL đang hợi ngại Mr Đàm.
    • 7,551 Bài viết

• 20,428 Được cảm ơn

Chỉ 1 từ cho cái thèng ĐVH, quá ngông cuồng. Không bao giờ thèm nghe nhạc của nó, nó tưởng nó là "vua" "ông hoàng" thật hay sao á, tởm! Nhà tui mami tui rất thích QL, còn tui rất ít nghe, nhưng thấy rõ ràng trình độ văn hóa QL hơn hẳn ĐVH.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Hiểu lầm thôi!
    Mình thì vẫn nghe nhạc của 2 ông ấy đều!
    Có điều nghe thì nghe nhưng đều ko thích 2 ổng!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 777 Bài viết

• 1,762 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me bebi 2008 Xem bài viết
    Chỉ 1 từ cho cái thèng ĐVH, quá ngông cuồng. Không bao giờ thèm nghe nhạc của nó, nó tưởng nó là "vua" "ông hoàng" thật hay sao á, tởm! Nhà tui mami tui rất thích QL, còn tui rất ít nghe, nhưng thấy rõ ràng trình độ văn hóa QL hơn hẳn ĐVH.
    trình độ văn hóa là nói về học vấn thui mẹ nó.

một bên có, một bên không so làm sao
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    • 6,620 Bài viết

• 35,450 Được cảm ơn

Có gì đâu mà chửi!

Mình nói sao mà đe ng ta hiểu lầm sang ý khác là do lỗi mình viết, phải coi lại mình chứ k phải nhảy lên trách người khác
    Em cũng hiểu là anh đang nói vợ anh thâm đấy.
    Bạn là ng lôi bà xã vào chứ ai biết bà xã bạn mà lôi vào. Rõ vô duyên còn đàn bà
    • 92 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cả nhà chuẩn bị xem kịch hay nha!!!
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7