Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đại gia Lê Ân và vợ trẻ nhận giường đắt nhất thế giới

• 2 Lượt chia sẻ
  • 34.6K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Taubaygiay Xem bài viết
    Ngủ phòng trưng bày đêm ra sân đi vệ sinh sáng ra giếng đánh răng rửa mặt thì đáng ghen tỵ hở? Ghen kiểu đoá thì iem chọn đám hippie mà ghen, ít nhất chúng nó còn được đi vòng quanh thế giới.
    Chị nghỉ ảnh gà hay sao, tất nhiên phải đưa vợ trẻ lên nhún chứ, ổng nhún nhẽ phải báo cáo thằng nhà báo hahaha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 942 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DOSONSONNU8 Xem bài viết
    các chị ghen-tỵ, khiến tôi rất phiền lòng.
    Anh Ân hói bạn tôi, riêng mua cái gường, đã cúng cho nhà nước 1 tỉ 5, số tiền 10 đời bần nông ko đóng góp đc. và tiền đó, có thể xây viện xây trường đó.. thứ các chị vẫn lải-nhải.
    Ổng mua có nằm nhún hay đốt bỏ, hay đưa vợ trẻ lên đá mềnh màng máng, chả liên quan gì đến ai haha.

Lê ÂN đại gia, hãy nhận của tôi 1 lạy:

Pic_035
    Ông ý đóng tiền cho nhà nước chứ bộ,chứ dân đen được lợi j
    Anh Đồ lạy ông ý để nịnh hót,muốn nằm thử giường hoàng gia phỏng ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,975 Bài viết

• 5,255 Được cảm ơn

Chị nghỉ ảnh gà hay sao, tất nhiên phải đưa vợ trẻ lên nhún chứ, ổng nhún nhẽ phải báo cáo thằng nhà báo hahaha.
    Thế là từ đêm đến sáng chỉ have sex với ngủ chứ không đi vệ sinh cũng không đánh răng rửa mặt? Chắc trước khi nhún cũng không tắm rửa? Mất vệ sinh chết, eo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Taubaygiay Xem bài viết
    Thế là từ đêm đến sáng chỉ have sex với ngủ chứ không đi vệ sinh cũng không đánh răng rửa mặt? Chắc trước khi nhún cũng không tắm rửa? Mất vệ sinh chết, eo.
    họ tắm rửa lúc nào tôi quan tâm làm gì, kệ họ chứ, nhưng tôi chắc chắn, việc đầu tiên là ổng đưa vợ trẻ lên đá 1 nháy. rửa hay ko tôi chả quan tâm.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    Ông ý đóng tiền cho nhà nước chứ bộ,chứ dân đen được lợi j
    Anh Đồ lạy ông ý để nịnh hót,muốn nằm thử giường hoàng gia phỏng ?
    tôi chê chị lần 1, mời gúc tiền thuế làm gì? tất nhiên chị phải trừ thất thoát đi.
    • 1,975 Bài viết

• 5,255 Được cảm ơn

họ tắm rửa lúc nào tôi quan tâm làm gì, kệ họ chứ, nhưng tôi chắc chắn, việc đầu tiên là ổng đưa vợ trẻ lên đá 1 nháy. rửa hay ko tôi chả quan tâm.
    Thế thì anh mất vệ sinh y như vợ chồng nhà đoá, eo ơi kinh thế , ở bẩn ơi là bẩn.
    • 3,405 Bài viết

• 7,685 Được cảm ơn

Cụ 75 tuổi nên bị hâm rồi. Tưởng mua giường về để dùng, hóa ra để mặc comple đứng cạnh chụp ảnh.

Mình thì cứ hí hửng, tưởng tượng ra ảnh chụp 2 cụ (1 già 1 trẻ) sáng dậy trên giường trễ nải, uống cà phê hay trà... trên giường tận hưởng cuộc sống, hóa ra để trưng bày ha ha ha....

Giường đắt quá, chắc 2 cụ chả dám cởi quần áo ra nằm hay "khai trương" giường đâu, giá mà có định làm gì chắc phải phủ ni lông lên trên cho đỡ bị dây bẩn nhỉ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 942 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

tôi chê chị lần 1, mời gúc tiền thuế làm gì? tất nhiên chị phải trừ thất thoát đi.
    Hờ,ông ý đóng trăm tỷ,thì bộ y tế vẫn cho 4 người nằm 1 giường,đơn giản là vậy
    Thất thoát đi đâu hết
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Anh Ân hói bạn tôi có chừng đó tiền, thì ko thể bẩn, có thể gường đó có bộ phận rửa tự động ở trum tâm, bấm bíp phát là vòi lước nóng nhô lên, thế mới đắt thế chứ.
    các chị ko biết đâu. còn loại nhà báo chắc bị Ân hói cấm cửa, tôi thì tôi cũng cấm bọn báo.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    Hờ,ông ý đóng trăm tỷ,thì bộ y tế vẫn cho 4 người nằm 1 giường,đơn giản là vậy
    Thất thoát đi đâu hết
    vì có quá ít những anh như Ân hói chứ sao nữa, ....

mà khắp nơi, tràn ngập lũ bần nông gato thối mồm hỡi ôi.
    • 1,975 Bài viết

• 5,255 Được cảm ơn

Anh Ân hói bạn tôi có chừng đó tiền, thì ko thể bẩn, có thể gường đó có bộ phận rửa tự động ở trum tâm, bấm bíp phát là vòi lước nóng nhô lên, thế mới đắt thế chứ.
    các chị ko biết đâu. còn loại nhà báo chắc bị Ân hói cấm cửa, tôi thì tôi cũng cấm bọn báo.
    Phun nước lên ở trung tâm thì nước ngấm hết vào đệm với vải à? Thôi anh ở bẩn rồi lạy ông nhà quê ở bẩn cũng hợp lý mà, nhận đi. Tôi đoán chắc cũng không cần dậy đi vệ sinh, thế nào họ cũng khuyến mãi bỉm tiền tỷ kèm giường, cứ đóng bỉm vào là yên tâm ngủ kỹ.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 128 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

các chị có thấy người bỏ chục tỷ mua cái gường ở bẩn bao giờ chưa? chỉ ngưởi máng hơi có mùi ươn ươn thum-thủm ngai-ngái thì đến anh mười máng lừng danh còn chê chứ đừng nó Ân hói đại gia bạn tôi.

Tóm lại :
    Lê Ân đại gia, nhận của tôi 1 lạy
    • 1,975 Bài viết

• 5,255 Được cảm ơn

các chị có thấy người bỏ chục tỷ mua cái gường ở bẩn bao giờ chưa? chỉ ngưởi máng hơi có mùi ươn ươn thum-thủm ngai-ngái thì đến anh mười máng lừng danh còn chê chứ đừng nó Ân hói đại gia bạn tôi.

Tóm lại :
    Lê Ân đại gia, nhận của tôi 1 lạy
    Thì vợ chồng ông ấy ở sạch theo tiêu chuẩn của anh, không đánh răng rửa mặt không tắm anh vẫn thấy sạch mà, tôi thì chịu thôi.
    • 1,690 Bài viết

• 1,410 Được cảm ơn

Cái giường này mà rinh về sớm tầm 1 tháng là có gặp nhau cuối năm xem roài tiếc nhễ. Chắc hẹn sang năm

Mà sao các bác buồn cười quá. Việc qué gì fải vòi tự động vs cả ra giếng. Sắm ngay cái bô nhựa vịt lam hai chục nghìn là tè cả đêm nhé
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,177 Bài viết

• 6,111 Được cảm ơn

[QUOTE=nicolasboy;31151066]Sau nhiều ngầy gấp rút làm việc, hai chuyên gia người Anh đã lắp xong chiếc siêu giường 6 tỷ của đại gia Lê Ân.

giuong_2_1
    Vợ chồng đại gia Lê Ân đã thử chiếc siêu giường.

Họ đã Thử chiếc Siêu giường thưa các anh các chị
    Ông ý hâm, điên khùng, nhưng ông ấy giàu hơn các anh chị nhiều. Các chị đầu óc còn kém cả người điên khùng hâm hấp dở hơi chập mạch thì chê bôi cái gì. Riêng khoản 1.5tyr góp cho nhà nước là thứ hơn người rồi.
    Ông ấy già lấy vợ trẻ, mua giường về ngắm có ảnh hưởng gì đến tủ tiền nhà các chị hay bại hoại gia phong không mà các chị chê ghê thế
    • 1,975 Bài viết

• 5,255 Được cảm ơn

[QUOTE=Loved-by-you;31151601]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nicolasboy Xem bài viết
    Sau nhiều ngầy gấp rút làm việc, hai chuyên gia người Anh đã lắp xong chiếc siêu giường 6 tỷ của đại gia Lê Ân.

giuong_2_1
    Vợ chồng đại gia Lê Ân đã thử chiếc siêu giường.

Họ đã Thử chiếc Siêu giường thưa các anh các chị
    Ông ý hâm, điên khùng, nhưng ông ấy giàu hơn các anh chị nhiều. Các chị đầu óc còn kém cả người điên khùng hâm hấp dở hơi chập mạch thì chê bôi cái gì. Riêng khoản 1.5tyr góp cho nhà nước là thứ hơn người rồi.
    Ông ấy già lấy vợ trẻ, mua giường về ngắm có ảnh hưởng gì đến tủ tiền nhà các chị hay bại hoại gia phong không mà các chị chê ghê thế
    Cái gì có thể không chê chứ mất vệ sinh thì dứt khoát cần nói rõ, nâng cao ý thức giữ gìn vệ sinh và phòng chống bệnh dịch bảo vệ sức khoẻ cho bà con dân bản dân làng dân khu du lịch gì gì đó là điều rất nên .
    • 5,732 Bài viết

• 19,723 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vợ tuy trẻ nhưng xấu nhăn. Nhìn kém hơn chị bán xôi đầu ngõ.
    Bác già nhưng nhùn vẫn trọc Phú ăn chơi lém... Kiểu này chắc bác phải uống nhiều thuốc bổ thì mới đủ sức trèo lên cái giường đó nó cao thế mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 1,132 Bài viết

• 3,654 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi contraiyeuquicuame Xem bài viết
    Cụ 75 tuổi nên bị hâm rồi. Tưởng mua giường về để dùng, hóa ra để mặc comple đứng cạnh chụp ảnh.

Mình thì cứ hí hửng, tưởng tượng ra ảnh chụp 2 cụ (1 già 1 trẻ) sáng dậy trên giường trễ nải, uống cà phê hay trà... trên giường tận hưởng cuộc sống, hóa ra để trưng bày ha ha ha....

Giường đắt quá, chắc 2 cụ chả dám cởi quần áo ra nằm hay "khai trương" giường đâu, giá mà có định làm gì chắc phải phủ ni lông lên trên cho đỡ bị dây bẩn nhỉ?
    Thôi đi bà, đưa lên báo Tây tụi nó lại tưởng 2 ông cháu đóng sex thì chết!
    • 3,405 Bài viết

• 7,685 Được cảm ơn

Chắc việc đại gia VN mua giừơng về để trưng sẽ được quốc tế nhắc đến như 1 trò cười của năm!

Giả dụ cụ ý giầu có và có lối sống đẳng cấp, cái giường cụ mua đc để (và đc dùng hàng đêm) trong 1 lâu đài hay biệt thự theo kiểu châu Âu với khu vườn rộng mênh mông với cả vòi phun nước, có kẻ hầu người hạ mặc đồng phục như ở bên Anh v.v... ăn uống có đầu bếp đẳng cấp riêng, dùng toàn trứng cá đen hay cá hồi, bò kô bê ....đc chở tới từ trực thăng, thì thật sự mình sẽ ngưỡng mộ và bái phục cụ. Tuy nhiên, mọi thứ đều cần có cái gốc. Cụ làm giầu bằng gì không rõ, nhưng cách cụ lấy vợ gái trinh, rồi lên báo huyên thuyên, rồi thêm cái vụ mua giường đề trưng này nữa, thì đúng là "trọc phú" rồi cụ ơi!

P/S: 2 vc nhà này thử giường rồi, nhưng đại ý là cụ chỉ bị mỏi tay thôi, chứ cái kia nó có ngóc đc lên nữa đâu, nên v/đ vệ sinh mà các ace đang quan ngại có thể đc cho qua.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 102 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contraiyeuquicuame Xem bài viết
    Chắc việc đại gia VN mua giừơng về để trưng sẽ được quốc tế nhắc đến như 1 trò cười của năm!

... Tuy nhiên, mọi thứ đều cần có cái gốc. Cụ làm giầu bằng gì không rõ, nhưng cách cụ lấy vợ gái trinh, rồi lên báo huyên thuyên, rồi thêm cái vụ mua giường đề trưng này nữa, thì đúng là "trọc phú" rồi cụ ơi!

P/S: 2 vc nhà này thử giường rồi, nhưng đại ý là cụ chỉ bị mỏi tay thôi, chứ cái kia nó có ngóc đc lên nữa đâu, nên v/đ vệ sinh mà các ace đang quan ngại có thể đc cho qua.

Cụ mua giường trưng bày hay dùng thì em không bàn vì tiền cụ, cụ thích làm gì em không quan tâm, nhưng cái chỗ đậm đậm thì em thấy cụ khôn đấy chứ. Gái trinh thì đã từng sex đâu, nên không thể so sánh cụ với anh nào khác đc... giả dụ cụ yếu thì em ý cũng không biết, mà cụ khỏe em ấy cũng không biết. Quá lợi!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5