TIN TÀI TRỢ.

'Đại gia bỏ' spa đóng cửa, Ngọc Trinh 'bấn loạn' diện bikini khoe hàng hiệu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.7K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau hàng loạt scandal phát ngôn gây sốc, đại gia bỏ, mua giải để đổi đời Ngọc Trinh "bấn loạn" đăng tải hình ảnh diện bikini nóng bỏng và khoe khéo loạt giày hàng hiệu.

Kinh doanh "bết bát", tình cảm "long đong"

Thời gian gần đây, nhiều nguồn tin tiết lộ rằng, Ngọc Trinh bị bạn trai bỏ rơi để đi theo một "chân dài" mới. Trong một bài phỏng vấn gần đây, cô cũng thừa nhận rằng chuyện tình cảm trong nửa năm vừa qua của cô gặp nhiều sóng gió khiến cô phải vào viện kiểm tra mặt vì "khóc quá nhiều". Điều này khiến người hâm mộ phần nào "tin tưởng" vào lời đồn đoán kia.

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieuqa
    Bạn trai đại gia của Ngọc Trinh đi theo "chân dài" khác?

Thậm chí, hiện tại công việc kinh doanh thời trang và spa của Ngọc Trinh chỉ là "nổ", tất cả số tiền, nhà cửa, xe hơi, hàng hiệu là do bạn trai đại gia bao bọc cô bấy lâu nay.

Ngọc Trinh sau đó cũng đã lên tiếng về vấn đề kinh doanh của mình. Cô thừa nhận đóng cửa một số cửa hàng nhưng không phải do thua lỗ mà để "quy về một mối" cho dễ chăm sóc và quản lý. Tuy nhiên, nhiều người vẫn "bán tin bán nghi" trước lý giải của "chân dài".

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieub
    Việc kinh doanh của Ngọc Trinh không còn được thuận lợi?

Công việc "khoe thân" tụt dốc

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu1
    Luôn được xem là "con cưng" của công ty Venus và là "người phụ nữ đặc biệt" của Khắc Tiệp nhưng Ngọc Trinh đã không còn giữ được vị trí quan trọng của mình như trước nữa.

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu2

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu3
    Dù vẫn là "con át chủ bài" của công ty "ông bầu" Vũ Khắc Tiệp nhưng có vẻ như càng ngày Ngọc Trinh càng bị "đàn em" vượt mặt.

Ngọc Trinh 'bấn loạn' diện bikini khoe hàng hiệu

Sau hàng loạt scandal phát ngôn gây sốc, đại gia bỏ, mua giải để đổi đời Ngọc Trinh "bấn loạn" đăng tải hình ảnh diện bikini nóng bỏng và khoe khéo loạt giày hàng hiệu.

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu01
    Ngọc Trinh diện bikini nóng bỏng

Mới đây nhất, trên trang cá nhân của mình, Ngọc Trinh tiếp tục đăng tải hình ảnh cô "tự sướng" với trang phục bikini gam đen nóng bỏng kèm dòng chú thích "Nhớ đến phát điên nhưng vẫn thản nhiên im lặng". Diện bikini, "Nữ hoàng nội y" đã khoe khéo được làn da trắng hồng của mình và thân hình "cực chuẩn" với ba vòng cân đối.
    Trước đó vài giờ, Ngọc Trinh cũng đã thể hiện niềm đam mê của mình với những mẫu giày hàng hiệu "siêu hot" nhưng cũng không kém phần điệu đà. Nhiều người hâm mộ đã không khỏi xuýt xoa, ngưỡng mộ trước vẻ đẹp tinh tế, nữ tính của những đôi giày hàng hiệu mà Ngọc Trinh sở hữu.

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu02

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu03

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu04

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu05

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu06

dai-gia-bo-spa-dong-cua-ngoc-trinh-ban-loan-dien-bikini-khoe-hang-hieu07
    Ngọc Trinh thể hiện niềm đam mê với những đôi giày hàng hiệu quyến rũ.

http://phununews.vn/giai-tri/dai-gia...ieu-82670.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Làm cái "nghề" này nó bạc lắm em ơi
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Kinh doanh tot, on dinh ve khach hang, loi nhuan, dam bao, thi ko bg dong cua. Day la quy luat. Spa cua ban minh o Hn co giai doan lam an cuc tot, khach hang rat dong, trung thanh. Dot ay ban minh dinh mo cai thu 2, nhung minh khuyen la ko nen. Dung 1 nam sau spa thu 2 ay dong cua. Khach hang quen thi co nhung ko du khung de duy tri ca 1 he thong: mat bang, nv, dien, nuoc, may moc luon can doi moi... Tham chi loi nhuan co thang chi dc vai tr va dan den lo von la dc nhien.
    Spa dau tien khach cung voi di vi canh tranh qua nhieu, bg hoat dong on on chu k con la thoi hoang kim nua.
    Sau may nam kinh doanh spa, von lieng va loi nhuan tinh ra k con dc bn, vi ham ho dau tu, mo rong.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xaugailaidaugau
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 512 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Em bên cạnh Ngọc Trinh ảnh số 3 là ai nhỉ ?
    ( quay lại nghê xưa thôi, cũng thế cả, đời ko khá hơn dc!)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,226 Được cảm ơn

Chồng mình bảo "Con NT nó có đẹp gì đâu mà thấy báo chí rần rần hết nhỉ? Nhìn cái mặt quê chớt!" Hỏi ảnh chứ ảnh thích đẹp kiểu nào, ảnh nói "kiểu Mỹ Tâm, HNH, Tina Tình",... nói chung là hiện đại. Còn mình thấy em Trinh này mặt dễ thương chứ ko đẹp nhưng kiểu như vầy nhiều anh đại gia lại mê vì đc cái khờ khờ (giả vờ).
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy em bông hậu ngoài cái đẹp các em ấy còn có tý văn hóa, nên em nào em nấy sau thời gian tung tăng đều cua được một anh đại gia hau thiếu gia, còn NT có mỗi cái tí sắc, sẽ tàn dần theo thời gian, rồi lại quay về cái máng lợn thôi, đàn ông họ có thể bỏ tiền ra để được ngủ với em í một đêm, nhưng bảo cưới về là vợ miễn phí thì lại không bao giờ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 150 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    Chồng mình bảo "Con NT nó có đẹp gì đâu mà thấy báo chí rần rần hết nhỉ? Nhìn cái mặt quê chớt!" Hỏi ảnh chứ ảnh thích đẹp kiểu nào, ảnh nói "kiểu Mỹ Tâm, HNH, Tina Tình",... nói chung là hiện đại. Còn mình thấy em Trinh này mặt dễ thương chứ ko đẹp nhưng kiểu như vầy nhiều anh đại gia lại mê vì đc cái khờ khờ (giả vờ).
    Ngọc Trinh hay mấy em hot girl bây giờ đẹp kiểu nhìn cái quên ngay hihihi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,588 Bài viết

• 6,225 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    Mấy bố thích kiểu gái trong phim x của Nhật chắc khoái kiểu mặt cửa Trinh, nhìn như búp bê td
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,808 Bài viết

• 9,041 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    bây giờ hoa hậu hoa khôi nhìu như lá mùa thu. ko có em nọ thì có em kia. em Trinh cũng hoạt động 'trong nghề' lâu rùi. hình ảnh cũng cũ kĩ. sau vụ bị thánh bóc thì đúng là ko còn rầm rộ như trc nữa.

thoai vậy cũng đc. ko thoai mấy em gái mới lớn học theo thì xã hội loạn.
    • 124 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

e hỏi ko liên quan tí: thánh bóc bị bắt thật hả các mẹ? ko thấy sủi tăm gì rồi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bachaumekem
    • 458 Bài viết

• 5,861 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không ghét em này, nhưng sau vụ bóc của Thánh bóc mà còn đại gia chơi em thì mình thực bái phục đại gia. K biết thực hư nhưng chẳng ai muốn lây bệnh cả.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,207 Được cảm ơn

thánh bóc bị bắt thật vì động chạm đến các lãnh đạo, nhưng công nhận trc khi có Thánh Bóc thì ai cũng tò mò về em Nt, sau khi Thánh Bóc kể hết thâm cung bí sử ra thì Công chúng biết hết rồi, ko còn tò mò gì nữa, nên em trôi vào lãng quên, mấy bài báo viết về em NT giờ mình cũng ko muốn đọc nữa. Chắc phim của em cũng sẽ bớt đi số view nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,463 Được cảm ơn

Cỡ em bây giờ chỉ cầu có khách là may rồi chứ còn mong gì đại gia bao nữa em ơi!
    WE LOVE BA BÍCH
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thánh Bóc kể về Ngọc Trinh như thế nào vậy các mợ?
    • 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mọi lần em ấy nói kd mỗi tháng cũng đượ 2-3 tỷ đủ để em í chi tiêu cơ. Giờ thì lộ rõ rồi. Đúng là cái nghề này nó bạc thật. Xuống dốc cái là xuống dốc ko phanh luôn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,573 Bài viết

• 26,575 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy đôi giày kia chụp lên để khoe hay để thanh lý nhỉ
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,226 Được cảm ơn

Thằng nhà báo đặt cái tiêu đề 2 ý "liên quan với nhau" quá! Một ý dìm hàng câu view 1 ý nâng bi khoe của. Giờ mấy bài báo giựt tít kiểu này mình chán chả muốn coi nội dung luôn😅, nói chung là nhạt thết!
    • 2,895 Bài viết

• 7,119 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    bên phải là ai mà xinh thế, dìm hàng NT thấy rõ luôn
    • 676 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    bên phải là ai mà xinh thế, dìm hàng NT thấy rõ luôn
    Em này là Linh Chi. Ngày xưa còn có nét ngây thơ dễ thương, sau này đi theo con đường của NT cũng bắt đầu bơm dú, sửa sang, chụp ảnh banh ngực chỉa mông nên mình thấy rẻ tiền, mặt thì vẫn xinh thôi, nói chung là NT thế hệ mới.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngực bự bơm to tổ chảng là nấm Linh Chi người Hà Tĩnh
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2