TIN TÀI TRỢ.

Cuộc sống 'trong mơ' đầy hạnh phúc của Hà Tăng và chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,745 Bài viết

• 15,126 Được cảm ơn

(VTC News) - Sau khi cưới chồng thiếu gia, Hà Tăng đã có một cuộc sống viên mãn đầy hạnh phúc.

hatang_1Được mệnh danh là 'ngọc nữ điện ảnh Việt', cuộc sống của Hà Tăng đặc biệt được chú ý sau khi cưới Louis Nguyễn, thiếu gia nhà Johnathan - Thủy Tiên.

hatang_2Đám cưới của 'cặp đôi vàng' đánh dấu khởi đầu cuộc sống viên mãn, hạnh phúc của 'cô Trúc'.

hatang_3Trong ngày trọng đại, cô chia sẻ bức ảnh kèm lời chú thích 'November 4! A day i will always remember!' (Ngày 4/11. Một ngày tôi sẽ luôn ghi nhớ).

hatang_4Sau đám cưới, Tăng Thanh Hà dừng toàn bộ các hoạt động nghệ thuật.

hatang_5Cô thi thoảng tham gia một số sự kiện của gia đình và những người bạn thân.

hatang_6Tăng Thanh Hà chỉ tập trung vào công việc kinh doanh.

hatang_7Hiện Hà Tăng và chồng đã mở 2 nhà hàng.

hatang_8Bên cạnh đó, cô cũng xây dựng một công ty tổ chức sự kiện cùng em chồng Phillip Nguyễn.

hatang_9Cả hai luôn sánh đôi trong những sự kiện này.

hatang_10-1Một bức hình tình cảm của hai vợ chồng Hà Tăng - Louis Nguyễn.

hatang_10Thời gian vừa qua, khán giả cũng được dịp biết thêm về cuộc sống của cô trong căn biệt thự nhà chồng.

hatang_11Phòng khách được thiết kế theo phong cách Châu Âu vô cùng cầu kỳ với những đồ vật dát vàng.

hatang_12Phòng ăn và phòng ngủ của căn biệt thự vô cùng hoành tráng nhưng vẫn rất ấm cúng.

hatang_13Mọi thứ trong căn nhà đều toát lên vẻ hào nhoáng của một cuộc sống thượng lưu.

hatang_14Căn nhà cô sống còn có sân tennis, hồ bơi riêng, nơi cô và bạn bè tổ chức những bữa tiệc xa hoa.

hatang_15Hai vợ chồng Tăng Thanh Hà - Louis Nguyễn cũng rất hạnh phúc sau 2 năm chung sống. Nữ diễn viên thường xuyên nấu ăn cho chồng.

hatang_16Hai người rất thường xuyên đi du lịch riêng ...

hatang_17... cũng như cùng đại gia đình.

hatang_18Hình ảnh Hà Tăng ôm chồng 'gây bão' trong thời gian vừa qua.

hatang_19Cô cũng là một phụ nữ may mắn khi cưới được một người chồng luôn xuất hiện, hỗ trợ trong bất kỳ hoạt động nào của vợ.

hatang_22Trong dịp kỷ niệm 2 năm ngày cưới, Hà Tăng cũng vừa cùng chồng đi chơi trên chiếc xe mui trần cổ điển khiến dư luận chú ý. Trung Ngạn

http://vtc.vn/cuoc-song-trong-mo-day...14696.htm#IMG1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,510 Được cảm ơn

Tin đồn ở WTT cứ phải để thời gian trả lời, thế nên vẫn ngày ngày hóng tin chuyện nàng Hà Tăng. Mà ngày càng lung linh thì ngày càng khẳng định tin đồn chính xác.
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,177 Được cảm ơn

Ối dồi, còn ngồi chờ có ngày tin đồn nó thành hiện thực nữa hả 8-] Thôi chúc anh chệ trăm năm hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 133 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mình thấy cưới lâu vậy không có con là nghi lắm, càng yêu nhau người ta càng muốn có em bé chứ nhỉ, 2ng cũng có bận rộn gì đâu ma không có em bé cho vui cửa vui nhà..
    • 802 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Lót dép hóng đeee sao ko thấy ai cả nhỉ 😬😬😬😬

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NguyanLan
    • 66 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Tớ chả phải fan quạt gì của Hà Tăng nhưng đọc phải comment này muốn gõ đôi lời. Tớ ghét nhất là kiểu suy nghĩ cưới nhau "lâu" vậy mà không có con là có vấn đề - chưa kể thực tế vài năm chứ mấy mà đã gọi là "lâu". Không phải ai cưới nhau xong cũng muốn có luôn, càng không phải ai cũng có suy nghĩ có em bé vui cửa vui nhà. Chính vì suy nghĩ này mà một bộ phận không nhỏ các cặp vợ chồng trẻ chưa đủ điều kiện tối thiểu để nuôi dạy con cái tốt nhưng cưới về cứ phải vứt tất để đẻ lấy một đứa đã, không đẻ đừng hòng sống yên ổn với lời đồn của thiên hạ. Vợ chồng tớ cực yêu nhau, điều kiện kinh tế đủ để nuôi vài đứa nhưng bọn tớ xác định từ đầu kế hoạch 3 năm vì thích cuộc sống thoải mái của vợ chồng son, vì muốn ưu tiên cho sự nghiệp trước, chuẩn bị thật sẵn sàng rồi mới sinh chứ sinh trong lúc chưa sẵn sàng thì mệt với vui chưa biết bên nào nhiều hơn.
    Ps: tớ không hề chỉ trích những người sinh con sớm nhé, nếu mọi người thấy sinh con là vui là ý nghĩa thì việc nên làm quá còn gì nhưng đừng vì thế mà có định kiến với những người "đi ngược chuẩn mực" của xã hội.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Min.kyah Xem bài viết
    Mình thấy cưới lâu vậy không có con là nghi lắm, càng yêu nhau người ta càng muốn có em bé chứ nhỉ, 2ng cũng có bận rộn gì đâu ma không có em bé cho vui cửa vui nhà..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 133 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mình nói trong trường hợp vc HT mà chị nói rộng quá, he he, mình thấy điều kiện của vc nhà ấy mà giờ không có con thì thấy lạ chứ sao, thắc mắc thôi mà bị kéo thêm 1 mớ hông liên quan, nhức đầu ghê..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 352 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Cái ảnh 2 vợ chồng mui trần đẹp quá! Cùng 86 mà HT sướng thật, chả bù cho mình, huhu!
    • 462 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nói trong trường hợp vc HT mà chị nói rộng quá, he he, mình thấy điều kiện của vc nhà ấy mà giờ không có con thì thấy lạ chứ sao, thắc mắc thôi mà bị kéo thêm 1 mớ hông liên quan, nhức đầu ghê..
    Thấy nick chị chắc mới lập, mới tham gia vào diễn đàn này nên chắc chị chưa biết luật ngầm nơi đây. Giới thiệu blacklist cho chị lun há:
    1) Khi nào có vợ/chồng?
    2) khi nào có em bé?
    3) Không chồng mà chữa
    .....
    Đó là mấy cái vd tiêu biểu chị đừng đem ra thắc mắc trên cái diễn đàn này, kẻo không sẽ bị nhận rổ gạch từ chị em nhóe.
    • 1,594 Bài viết

• 5,616 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có điều kiện, rất yêu nhau nhưng muốn chơi bời, tận hưởng thời gian chưa có con vài ba năm ko được à???
    Vợ chồng tui còn từng có tư tưởng ko có con nữa kìa. Mà vỡ kế hoạch nên ngậm ngùi cb sinh con. Nhưng nêu có thể cho thời gian quay lại. Tui vẫn muốn vài năm nữa mới đẻ để 2 đứa đi chơi cho đã... Nghĩ đến thời gian sắp tới bận bịu con cái mà nản mớ đời.

Bởi vậy, đọc mấy comment thắc mắc sao cưới lâu chưa có con tui thấy bực lắm. Mấy bạn làm ơn đừng dùng tư tưởng của mình mà áp đặt lên người khác. Sống đơn giản cho đời thanh thản dùm đi hah.
    • 2,797 Bài viết

• 6,510 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hà Tăng với Louis còn trẻ măng mà, lại đang đắm say trong tình yêu thì có con chi sớm cho lu bu. Chưa kể HT là người của công chúng nữa, có con mất dáng rồi sao. Mình là người bình thường nè mà mình cũng sợ lu bu sợ xấu huống chi cổ.

Tóm lại là trong muôn vàn tin đồn thì mong là tin đồn về vc nhà này là sai. Nhìn họ hp quá thấy cuộc đời thật đẹp và có hình tượng để ước mơ
    When you are near, everything's clear, Earth is a beautiful heaven...
    • 677 Bài viết

• 2,470 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều người cứ áp đặt hoàn cảnh sống, sở thích của mình vào người khác để nghi hoặc hạnh phúc của HT nhi? Một người có tính cách hiện đại và điều kiện sống quá phong phú như gd em, thì chuyện con cái ko phải là mối hàng đầu sau khi kết hôn. Hạnh phúc của họ là được làm những điều mình thích và chia đều mối quan tâm cho nhiều thứ, chứ ko phải dồn vào một thứ. C/s loanh quanh 1 chỗ, ít sự kiện bên lề thì thích lấy con làm hạnh phúc duy nhất. Chứ mấy người ưa thích tự do, đi đây đó và cầu tiến làm cái này cái kia, chẳng mấy khao khát việc sinh đẻ sớm. Bạn sẽ hiểu hơn khi mà bạn có tính cách và điều kiện sống giống như họ.

Mình lấy chồng hơn một năm thì có bầu (ngoài dự tính). Giờ có con, v/c vui theo kiểu có con nhưng lúc chưa có, v/c vui theo kiểu chưa có. Trc đó mình nhìn bạn bè bầu bí làm mẹ, chẳng khao khát tí nào. Mình thậm chí từng có lý tưởng sống ko thích sinh đẻ, cho nhàn thân tâm cơ. Có con rồi, nuôi dạy là một chuyện, còn phải nghĩ đến phúc mạng đứa con sau này ra sao nữa. Ko có mấy điều này thì dù tâm con có hiếu với mình, mình cũng vẫn khổ. Cuộc đời con mà gặp lận đận tai ương chướng ngại, thì cha mẹ lắm phiền não, sao mà an đươc. Có con thật ko đơn giản tí nào!
    _()_ Namo A Di Đà Phật _()_ "Mọi dấu hiệu họa phước sắp xảy đến đều nảy mầm từ nội tâm rồi biểu hiện ra ngoài hành vi con người. Như người nhân hậu rộng lượng sẽ có thái độ chững chạc bình tĩnh, thường được phước. Người khắt khe hẹp hòi sẽ có thái độ bộp chộp nóng nẩy, thường gặp họa. Người thường không thấy xa, tưởng rằng họa phước là việc hên xui may rủi không thể tiên đoán được. Theo nguyên tắc, lòng chân thành là lòng hợp ý trời...Muốn tìm phước tránh họa, điều cần thiết nhất là việc sửa lỗi bản thân, sau mới nói đến việc làm thiện." ( Trích: Liễu Phàm Tư Huấn )
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uytxky86 Xem bài viết
    Cái ảnh 2 vợ chồng mui trần đẹp quá! Cùng 86 mà HT sướng thật, chả bù cho mình, huhu!
    86 là giờ mới có 28t, vội gì

Sao nhiều người cứ nghĩ cứ phải có con mới vui nhỉ, có con là vất vả vướng bận trói buộc mất tự do đủ thứ ấy chứ, nhiều khi đẻ con xong chỉ có dí ở nhà chả đi đâu được hết. Quan niệm của tui cũng chả thích lập gia đình xong mà phải có con ngay.

Glờ cứ chơi với lo sự nghiệp trước đi đã, rồi đi du lịch đến những nơi mình muốn đi, bao h trên 30t đẻ cũng được, đã đến 35t đâu mà lo. Tui thì chả quan trọng chuyện họ có con hay chưa, mà chuyện sống chung có hạnh phúc hay ko quan trọng hơn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 316 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi, có điều kiện cứ đi chơi cho thỏa thik sau này có con có cái ràng buộc nhiều lắm, mặc dù có rảnh rang người giúp việc chăm con nhưng mà trong lòng lúc nào cũng ngóng ngóng về con kg chơi thỏa thik được. Hà mới 28t kg việc gì phải lăn tăn ... thấy em ấy chụp hình đi chơi vui vẻ hạnh phúc mà ngưỡng mộ .... hy vọng tin đồn chỉ là tin đồn ....
    • 3,096 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có con hay tạm hoãn là tuỳ vào sở thích hoàn cảnh của mỗi nhà. Mình cũng ghét nhất cái kiểu lấy tư tưởng của mình áp lên người khác. Thằng thích ăn thịt bò thì cũng không có quyền chê đứa ăn thịt gà là không ngon không biết ăn chắc có vấn đề về mồm.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 317 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Tin đồn ở WTT cứ phải để thời gian trả lời, thế nên vẫn ngày ngày hóng tin chuyện nàng Hà Tăng. Mà ngày càng lung linh thì ngày càng khẳng định tin đồn chính xác.
    tin đồn gì đó? em mới tham gia nên ko biết
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,066 Bài viết

• 9,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khổ thân bạn , mình đọc thôi mà cũng thấy phát mệt
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)