TIN TÀI TRỢ.

Cục "tuýt còi" quần ren đen, Minh Hằng chơi váy ren trắng!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.28K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 202 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

(Phunutoday) - Tối ngày 23/8/2011, tại Nhà thi đấu tỉnh Hải Dương đã diễn ra chương trình ca nhạc gây quỹ từ thiện mang tên “Tấm lòng Việt”, vượt qua những lời chỉ trích, dè bỉu của dư luận, Minh Hằng tự tin lên sân khấu với bộ váy ren màu trắng.

Chương trình Tấm lòng Việt là chương trình có ý nghĩa với người khuyết tật và trẻ mồ côi, tạo điều kiện cải thiện đời sống vật chất, tinh thần, giúp họ khắc phục khó khăn, hòa nhập với cộng đồng xã hội.

Chương trình có sự tham gia của các nghệ sĩ nổi tiếng: Hoài Linh, Long Nhật, Hồ Ngọc Hà, Minh Hằng... và nhiều những ca sĩ, nhóm nhạc trẻ...

images536521_h1

Cũng tương tự như chương trình từ thiện vừa diễn ra tại thành phố Quảng Bình, tuy nhiên, lần này nữ ca sĩ Minh Hằng đã cải thiện đáng kể với trang phục biểu diễn. Cũng là chất liệu ren nhưng là màu trắng, bên trong Minh Hằng "che chắn" khá cẩn thận với nội y khá dài và cùng màu.

Lần này, trên sân khấu, Minh Hằng biến mình thành cô ca sĩ trẻ trung tuổi teen với bộ váy trắng kín đảo và không kém phần quyến rũ. Bộ váy ren trắng cho lần tái xuất này cũng chính là bộ váy mà Minh Hằng đã mặc trong minishow đồng tổ chức với Thủy Tiên vào 15/7.

images536522_h2

Đến thời điểm này, có thể nói rằng Minh Hằng đã nhận ra một điều: dù bộ trang phục được ngụy trang bên trong như cô từng giải thích; dù nó kín đáo, huyền ảo nhưng không vừa mắt công chúng, gây ra sự phản cảm với trang phục biểu diễn là một bài học vô cùng đắt giá.

Về vấn đề này, chắc chắn Minh Hằng sẽ phải nhận một mức án phạt nặng hay nhẹ thì vẫn chưa có quyết định cuối cùng. Xong sự cố đáng tiếc trong đêm nhạc "Đêm mỹ nhân" tại Quảng Bình ít nhiều cũng làm ảnh hưởng đến hình ảnh đẹp mà Minh Hằng đã dày công xây dựng lâu nay.

Theo ông Vương Duy Biên, Cục Trưởng Cục Nghệ thuật biểu diễn cho biết: đến thời điểm này Cục vẫn chưa nhận được báo cáo xử phạt những sai phạm về trang phục biểu diễn trong chương trình "Đêm mỹ nhân" diễn ra tại Quảng Bình ngày 14/8.

images536525_h6

Ông Biên cũng cho biết thêm: trường hợp mức phạt cụ thể cho cá nhân ca sĩ Minh Hằng, phía Sở VH-TT&DL Quảng Bình có xin ý kiến Cục và đại diện Cục Trưởng Cục Nghệ thuật biểu diễn, ông Vương Duy Biên chỉ đạo:

"Trường hợp cụ thể đối với ca sĩ Minh Hằng, cứ chiểu theo các quy chế văn bản đã ban hành của pháp luật và tùy theo mức độ vi phạm đến đâu thì áp dụng xử phạt đến đó. Đồng thời, mức xử phạt đưa ra cũng phải thích đáng để khán giả thấy sự nghiêm túc của cơ quan, sở ban ngành quản lý nghệ thuật biểu diễn.

Đồng thời hình phạt áp dụng cũng phải cho bản thân người bị xử phạt nhận thấy được mức phạt này phải đủ để răn đe để họ rút ra được bài học và chấp hành nghiêm chỉnh nội quy, quy chế khi mặc trang phục biểu diễn nghệ thuật.

Hình phạt áp dụng cho ca sĩ Minh Hằng cũng là gương cho các nghệ sĩ trẻ khi đứng trên sân khấu phải biết lựa chọn trang phục tôn trọng khán giả và đúng với thuần phong mỹ tục người Việt".

images536526_h5

Một Minh Hằng đẹp nền nã, thuần khiết không phải mặc quần ren đen hay ren trắng!

http://phunutoday.vn/ngoisaogiaitri/...trang-2091233/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,777 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Bộ váy này được nà, chời nhưng có đẹp mấy mà nhớ lại bộ màu đen là mình thấy nổi gai óc, đến chết vẫn thấy gứm!
    4ua9p7
    20/8-->đổi avatar để thêm may mắn!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,315 Được cảm ơn

Đúng là cái bộ màu đen làm ảnh hưởng đến hình tượng của chị MH này quá :Sick:.
    Bộ trắng có đẹp. Nhưng không biết tại em cổ hủ hay không vì em thấy mấy chương trình gây quỹ từ thiện hay phát sóng trên truyền hình cần mặc những trang phục nó kín đáo và gần với nét truyền thống sẽ đẹp cũng như ý nghĩa hơn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 98 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

công nhận là cái bộ đen trông gớm chết. lại làm một mảng ấn tượng ở chỗ nhạy cảm nữa chứ. giống như bảo khán giả là " hãy nhìn vào chỗ này" í:Surprise: hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 329 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

bộ đen nếu biết phối cái quần đen (tông với ao đen) thay cho cái quần da thì đâu đến nỗi. MH mặc phô mà ko biết là phô.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 7,846 Được cảm ơn

MH chắc ko soi gương trước khi ra đường
    cái bộ ren đen đã để lại 1 ấn tượng quá lớn
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • 5,194 Bài viết

• 1,917 Được cảm ơn

Em nhìn xinh xắn hiền lành, cứ ăn mặc dịu dàng đằm thắm đi, đừng có xì căng đan này nọ làm gì em ạ.
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • 1,397 Bài viết

• 1,730 Được cảm ơn

ko hiểu nàng MH này nghĩ sao mà khoác cái bộ đồ đen ra sân khấu biểu diễn, mặc trang phục như thế mà tự tin được thì nên xem lại.
    ipzlm7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,785 Bài viết

• 2,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dần dần ko còn thiện cảm với cái cô MH này nữa!
    • 1,541 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Mình ko có trách nhiệm phải gánh cả thế giới trên vai, ai làm người ấy phải chịu, trời có mắt cả đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 311 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Bộ trắng này đẹp nhưng khán giả đã quá ấn tượng với hình ảnh "Minh Hằng và ren" nên dù MH mặc cái gì có liên quan đến ren cũng gây xôn xao.

P.S: Nhìn mấy bộ đồ ren này em cứ thấy... ngứa ngáy cả người. :Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 929 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyen789 Xem bài viết
    Mình ko có trách nhiệm phải gánh cả thế giới trên vai, ai làm người ấy phải chịu, trời có mắt cả đấy.
    Mình không hiểu lắm ý của bạn này, ai giải thích giúp mình cái?
    It doesn't matter where you go in life or what you do or how much you have. Its who's beside you through it all.
    • 6,216 Bài viết

• 9,400 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    diễn từ thiện thì mắc gì ko chịu ăn mặc kín đáo tí nhỉ, vào vũ trường muốn mặc gì thì mặc, đúng đối tượng thưởng thức mà ko bị ai tuýt còi nữa
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 3,505 Bài viết

• 5,552 Được cảm ơn

váy mà trông giống rèm cửa quá )
    • 655 Bài viết

• 2,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em có một thắc mắc là cái bộ ren đen may kiểu gì mà chỗ đó nó lại đen sì.:RaisedEye
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 774 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

cái bộ màu trắng này còn coi được chứ bộ màu đen gớm chết đi được
    XRdP2gNXRdPp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình thắc mắc em MH mặc bộ ren đen có mặc xi líp bên trong ko hả các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,839 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cứ mặc thế này có phải là xinh ko? mặc cái bộ đen trông sợ quá đi mất.
    • 336 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Cô này đóng phim thì được chứ hát thì cháo phèo, giọng vừ ngang vừa cứng, nghe đau hết cả tai.
    • 75 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bộ trắng này đẹp đấy, nói là lộ liễu thì chắc không được, mình thấy cũng khá kín và nữ tính. Chứ bộ đen thì không được hay cho lắm.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2