TIN TÀI TRỢ.

Cư dân mạng mê mẩn "vũ điệu cồng chiêng" của Tóc Tiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 139K Lượt đọc
  • 1.29K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Happy Birthday to Toc Tien
    Dance version của Ngày Mai đã có (cảnh báo: xem hơi nhức mắt, chóng mặt, nhưng đẹp)

Tin tào lao tháng 8 sẽ có album teamV lâu nhỉ? tưởng sẽ ra ngay như Giang Hồng Ngọc
    I need a Doctor

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày mai tới mấy version mà cái gục ngã k thyas đâu, t nghĩ do lí do bản quyền PBN nên tiên ko làm j khác đc, ko thể cho bài này vô album hay sản phẩm của riêng ẻm được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ms_Rum Xem bài viết
    Ngày mai tới mấy version mà cái gục ngã k thyas đâu, t nghĩ do lí do bản quyền PBN nên tiên ko làm j khác đc, ko thể cho bài này vô album hay sản phẩm của riêng ẻm được.
    Angel cũng mang dzô đc thì tui nghĩ Gục Ngã cũng được, mà bài Gục Ngã TT có hát ở offline teamV HN rùi, nghe ko thấy hay bằng nghe nó "sao sao" chẳng cảm đc

Tui coi trên mấy trang tin tức thấy team V được biểu diễn ở Escape Summer lễ hội âm nhạc EDM của TG, có nhiều DJ nước ngoài nữa, thấy đã quá, hic hic, vậy mà tui ko đc coi, thấy mấy đứa bạn nó mua vé quá trời để đi mà thiếu thui .Công nhận em Tiên và nhóm có nhiều cơ hội để thể hiện gớm, Remix ko thấy mời team nào hết mời có teamV. Color me run rùi Escape Summer, nếu Beatfest mà ko phải do Samsung tài trợ chắc TeamV cân luôn quá
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Angel cũng mang dzô đc thì tui nghĩ Gục Ngã cũng được, mà bài Gục Ngã TT có hát ở offline teamV HN rùi, nghe ko thấy hay bằng nghe nó "sao sao" chẳng cảm đc

Tui coi trên mấy trang tin tức thấy team V được biểu diễn ở Escape Summer lễ hội âm nhạc EDM của TG, có nhiều DJ nước ngoài nữa, thấy đã quá, hic hic, vậy mà tui ko đc coi, thấy mấy đứa bạn nó mua vé quá trời để đi mà thiếu thui .Công nhận em Tiên và nhóm có nhiều cơ hội để thể hiện gớm, Remix ko thấy mời team nào hết mời có teamV. Color me run rùi Escape Summer, nếu Beatfest mà ko phải do Samsung tài trợ chắc TeamV cân luôn quá
    TEAM V có ông TOU oánh nhạc hay, có em Tiên đẹp vũ đạo đpẹ mắt, ẻm hát live chỉ ko hay lắm thôi, nhưng mà giọng vẫn khoẻ chứ k thều thào, với lễ hội EDM nghe nhạc là chính mà, chuyện team ẻm đc chọn là đúng he he. Nhạc chất dáng ngon sao k chọn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vì là Birthday em Tiên nên qua theo giõi thử cái FB NGuyên Khoa Tóc Tiên (FB /toctientocmay được cho là giả) lấy về được 2 tấm hình này, thực sự ko hiểu chủ nhân của cais FB này là ai luôn, vì khá là kỳ, toàn là hình hồi nhỏ với hình chưa bao giờ thấy của TT ko ah, thậm chí còn kể được trường hợp lúc chụp như thế nào, em Tiên sinh làm sao? theo chủ FB này tiết lộ còn nói Tóc Tiên sinh trễ 1 tuần, BS sắp chích thuốc rồi thì em Tiên mới chịu chui ra (hèn chi lỳ) FB này lập từ năm 2007 luôn mới ghê. Nhưng mà cái FB chính chủ Nguyễn Khoa Tóc Tiên ( FB toctien1305) thì đc lập năm 2011 tội ghê FB giả mà còn có trước FB thiệt.

chắc em Tiên sau khi ra đường ở bị mẹ em hay ai đó lấy mất cái FB luôn hình ảnh trong page này cũng khá "lành mạnh" ko hở hang gì mấy, nên hồi xưa tui cứ tưởng cái page này là thiệt. nhưng lâu lâu FB giả viết chữ TV ko có dấu, khoảng hồi sau mới có người edit lại bỏ dấu dzô cho.
    11255533_1068995326448118_8094999921934758250_n
    hình 1 tháng rưỡi ba mẹ đem vô nhà thờ làm lễ rửa tội

11263012_1068995423114775_5781131803400646198_n
    hình 7 tháng tuổi

11208660_1068995466448104_1858833989560680725_n
    Hình 6 tháng tuổi

ghi rõ ràng thật, chắc đẻ ra em Tiên
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,521 Bài viết

• 11,298 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết

E TT của bà sau The Remix thì đắt show rồi ,tuy ẻm ko đc quán quân nhưng e í lại nổi nhất so với các thí sinh còn lại đó .Với ngoại hình đẹp ,vũ đạo tốt ,TT đang là một trong những nữ ca sĩ trẻ đắt show nhất nhì ở VN đó nhỉ ? Tuy giọng hát ko đc đánh giá cao nhưng nó lại đc bù đắp bởi ngoại hình ,vũ đạo ,trang phục ...nên nhìn chung là khá ổn để e Tiên bật lên. P/s: nhìn mấy ảnh hồi nhỏ của TT thì hình như Tiên giống mẹ .
    • 1,395 Bài viết

• 3,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em TT này trẻ nên nhiều show muốn mời. Nhưng vì việc thủ tục xin phép biểu diễn cho em hơi bị khó nên những show cần gấp (khoảng 1-2 tuần phải tổ chức) thì người ta sẽ không đặt em này.
    • 188 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

MV bản dance nhìn đau mắt quá, coi 1 lần chưa dám coi lại lun hahaha. Công nhận fb kia mà nói là giả thì quá khó tin chị Bom nhỉ.

Em thích bé Đẹp đặt hàng chàng Nguyễn Hải Phong mấy bài dance thật chất, chứ cái TGKCA có vẻ chưa bật được lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cheryl Xem bài viết
    MV bản dance nhìn đau mắt quá, coi 1 lần chưa dám coi lại lun hahaha. Công nhận fb kia mà nói là giả thì quá khó tin chị Bom nhỉ.

Em thích bé Đẹp đặt hàng chàng Nguyễn Hải Phong mấy bài dance thật chất, chứ cái TGKCA có vẻ chưa bật được lắm.
    coi cái stt của quản lý TT mới biết là bản dance này người ta làm free cho Tóc Tiên tại bản chính thức đầu tư mắc tiền quá nên người ta làm cho cái dance version nữa là được 2 cái, bản dance chị cũng coi một lần cho biết nhưng biết rồi thì...thôi. Mà chị thấy bài TGKCA hay lắm, chị thích bài này lắm, hiện tại là một ngày nghe 1 lần đos, chẳng biết khi nào em Tiên mới bán mấy bài remix trên itune nhỉ??? Hoặc ra album cũng được
    Ừa theo dõi đào mộ cái FB này hơn 1 tuần mới xong, cảm thấy bị gọi là giả thì quá hư cấu luôn, FB chính chủ còn ko có bài note "con nhớ..." Nữa, cái bài note này ba của Tóc Tiên cũng dzo cm thì sao giả đc, chắc Tiên ko xài FB này chắc khoảng 2 năm thôi, lý do tại sao thì ko biết, mà fan đặt câu hỏi là FB toctientocmay có phải FB của Tóc Tiên ko? Câu hỏi yes/no mà ẻm trả lời Tiên chỉ có cái FB Tóc Tiên Ti Ti và /toctien1305
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,140 Bài viết

• 3,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamgao Xem bài viết
    Nghe ông Tua hát mà đau ruột quá . P/S :Nghe e Tiên nói tối nay chạy show ở Hạ Long ,đúng là hậu The Remix e TT nổi thật đấy ,chạy show ,xuất hiện trên báo chí liên miên .
    Tớ đang thắc mắc ko biết ai đang chống lưng cho em TT này đấy. Các mẹ thạo tin có biết j hem ah