TIN TÀI TRỢ.

Công an đề nghị truy tố Trang Trần tội “chống người thi hành công vụ“

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.47K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 939 Bài viết

• 2,313 Được cảm ơn

Dây với C Sủi khác gì dây với hủi Ếch chết tại miệng thôi
    Đợt tha cho tại ngoại các ảnh cũng ôn tồn abc...nhưng mình dự là kiểu gì cũng ăn đòn can tội phỉ báng cả chế độ Các ảnh ra tay ngọt lắm...mặc dù em TT này cũng đc tư vấn xin lỗi rồi mang thai ngay...v..v.. nhưng ko ăn thua
    Mà rốt cuộc cái thai ý là ai giúp cho nhỉ? Chẳng nhẽ chú Hiếu lại giúp thì giúp cho trót???
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Lần đấy có chị áo đen nào gia thế tiềm lực lắm cơ mà, không giúp được gì sao?
    Sao vụ này các bác ấy làm nghiêm phết nhỉ, chắc chắn là TT cũng phải chạy vạy khắp nơi nhờ lobby rồi mà có vẻ không ăn thua.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 161 Bài viết

• 1,988 Được cảm ơn

Xã hội còn nhiều chuyện nhiều người đáng truy tố, đáng đi tù hơn cô em này. Dưng mà sống ở xứ thiên đường này nếu luật pháp công tâm, luật ko rừng thì ko ai thấy cám cảnh, haizz!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,223 Được cảm ơn

Vụ này nói chung ầm ĩ quá, tung cả clip lên mạng nên đâu thể bỏ được. Nếu kịch khung 3 năm thì mình nghĩ đang mang thai cùng lắm kết án 1-1,5 năm thôi, nếu ko treo được thì sau 4 năm (1 năm mang thai và 3 năm con lớn) thì cũng sẽ vào quên lãng thôi! Bắt bớ chi cho tốn cơm nhà nước các mẹ nhể? Hề hề
    • 287 Bài viết

• 862 Được cảm ơn

Mình thấy cái thằng được gọi là bố của đứa trẻ mà TT đang mang thai mới là thằng ngu nhất! Tự nhiên lại bắt đứa con của mình chưa chào đời đã phải đi tù với mẹ, rồi cuộc đời nó sẽ ra sao khi có một người mẹ như vậy!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 2,313 Được cảm ơn

"Góa phụ áo đen" hàng khủng đấy, C sủi và các loại lều chõng đã lờ mụ này đi còn gì vì đi với mụ này nên con Khùng nó mới dám to mồm thế ...nhưng ai ngờ già néo đứt dây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi salmon_toro Xem bài viết
    Lần đấy có chị áo đen nào gia thế tiềm lực lắm cơ mà, không giúp được gì sao?
    Sao vụ này các bác ấy làm nghiêm phết nhỉ, chắc chắn là TT cũng phải chạy vạy khắp nơi nhờ lobby rồi mà có vẻ không ăn thua.
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • 6,522 Bài viết

• 35,309 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em thấy nh người cứ ai hay từ thiện cái mà chửi người ta ong ỏng đến khi mắc lỗi gì, phạm tội gì cái là cả đám hùa vô "khẩu xà tâm phật" để bênh để hòng xin chút thương hại ấy nhỉ
    Mấy mẹ ấy chắc chưa bao giờ bị bị mấy cái loại khẩu xà tâm phật chửi cả nên nói dễ dàng thản nhiên.
    Em nói mấy ng khẩu xà tâm phật là cái loại luôn ấy. Mấy đứa đó làm từ thiện chả biết bao nhiêu, tâm phật chả biết bao nhiêu mà chửi người thì thôi rồi. Mấy đứa chửi đổng còn đỡ, mấy đứa ác khẩu như Trang Trần nó mà chửi người nào thì cả đời ng đó chả quên nổi câu nó chửi đâu. Róng riết tận óc buốt tận xương.
    Em có bà chị họ nó tốt tâm lắm, mà nó chửi ai thì thật ác k ai bằng.
    Em thà khẩu phật tâm xà còn hơn cái thứ khẩu xà tâm phật như TT này. Làm từ thiện tâm thiện kiểu gì mà lôi tên người ta lên fb bả cho bầy người lao vào xỉa xói.
    HÌnh như Phật cũng phạt nặng tội "ác khẩu" lắm đấy. Nên TT có trả giá 3 năm cũng là đúng thôi.
    Đây cũng là cái giá phải trả, chắc là quả báo của những nạn nhân bị TT bêu rếu trên fb cho cả làng chửi trước đây.
    Em mong mấy mẹ thích khẩu xà tâm phật hay bênh khẩu xà tâm phật có ngày bị đứa ác khẩu nó chửi cho nghe lần xem còn nói được thế không
    • 172 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

Góa phụ đen là ai các thánh?:-)
    Anh hãy nói em nghe,em nghe về đại dương xanh ...
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,080 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Em thấy nh người cứ ai hay từ thiện cái mà chửi người ta ong ỏng đến khi mắc lỗi gì, phạm tội gì cái là cả đám hùa vô "khẩu xà tâm phật" để bênh để hòng xin chút thương hại ấy nhỉ
    Mấy mẹ ấy chắc chưa bao giờ bị bị mấy cái loại khẩu xà tâm phật chửi cả nên nói dễ dàng thản nhiên.
    Em nói mấy ng khẩu xà tâm phật là cái loại luôn ấy. Mấy đứa đó làm từ thiện chả biết bao nhiêu, tâm phật chả biết bao nhiêu mà chửi người thì thôi rồi. Mấy đứa chửi đổng còn đỡ, mấy đứa ác khẩu như Trang Trần nó mà chửi người nào thì cả đời ng đó chả quên nổi câu nó chửi đâu. Róng riết tận óc buốt tận xương.
    Em có bà chị họ nó tốt tâm lắm, mà nó chửi ai thì thật ác k ai bằng.
    Em thà khẩu phật tâm xà còn hơn cái thứ khẩu xà tâm phật như TT này. Làm từ thiện tâm thiện kiểu gì mà lôi tên người ta lên fb bả cho bầy người lao vào xỉa xói.
    HÌnh như Phật cũng phạt nặng tội "ác khẩu" lắm đấy. Nên TT có trả giá 3 năm cũng là đúng thôi.
    Đây cũng là cái giá phải trả, chắc là quả báo của những nạn nhân bị TT bêu rếu trên fb cho cả làng chửi trước đây.
    Em mong mấy mẹ thích khẩu xà tâm phật hay bênh khẩu xà tâm phật có ngày bị đứa ác khẩu nó chửi cho nghe lần xem còn nói được thế không
    Đồng ý với bạn. Tâm phật mà mở mồm ra toàn những lời thô tục, thì cái miệng nó không thể hiện đúng cái tâm tức là giả dối à? Tâm có ác mới cay cú người ta đến nỗi phọt ra những lời như vậy được. Nguyên đám phan quạt cũng toàn lũ mất dạy, bà này từ thiện được bao nhiêu không biết nhưng góp phần làm cho xã hội thêm cay cú và thô tục không nhỏ, Cho đi tù là xứng đáng
    • 281 Bài viết

• 1,232 Được cảm ơn

Lên đây mới biết nhiều người khẩu xà tâm phật thật! Phân tích cứ như 3 cơ quan tố tụng ấy. Một đàn cừu đang lên án một con cừu chửa vì cái tội lông nhiều thế, lại còn cầm đèn chạy trước ô tô, bầy vẽ cho thằng xén lông cừu cách cạo cho sạch lông con cừu chửa nữa mới hài!

Công an giao thông sắp hết cửa ăn hối lộ rồi, vì ai cũng có ý thức sống và làm việc theo pháp luật cả, có vị nào trên này chưa từng đưa tiền cho công an giao thông không, chớ nhé, phạm tội đưa hối lộ đấy, tù lâu hơn tội danh của con cừu chửa đấy!

Con cừu đấy đang chửa, lại say đến mức sắp đ.á.i ra, còn dám đánh lại đến gần chục thằng có võ, mấy bác cả đời trong sạch không quen bị chửi lại bị con đấy chửi kinh thế, cũng may mà có tý võ, nếu không họ sốc vì bị chửi lăn ra mà chết cả thì còn này còn thêm tội ngộ sát. Phải cho nó tù 10 năm, cả đứa con trọng bụng nó nữa, cho tù nốt. À quên còn bố đứa trẻ nữa, ko biết có cần phải cho tù nốt ko, tội của nó là có quan hệ ngoài giã thú với con tội phạm?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoi_sao_mai Xem bài viết
    Góa phụ đen là ai các thánh?:-)
    Trong clip Trang Trần xô xát với CS đêm say ấy, cô áo đen liên mồm nói Các anh ko bắt Trang đc đâu hay đại loại kiểu vậy (xem lâu rồi không nhớ).
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • 65 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Hình như TT cố tình có thai để trốn vụ này. Chứ tự dưng lại trùng hợp thế? Đọc fb chị này thấy chị ý ăn nói kinh khủng thật đấy, mà có những chuyện bé tý tranh luận cãi nhau vớ vẩn trên mạng chị ý cũng đem về fb chửi bung nóc nhà ng khác, lôi kéo cả đám "fan" vào chửi giúp chế em thấy TT còn kinh khủng hơn HT nhiều nhiều ý, ăn nói chợ búa vô văn hoá lắm ý.
    • 6,522 Bài viết

• 35,309 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hamom Xem bài viết
    Đồng ý với bạn. Tâm phật mà mở mồm ra toàn những lời thô tục, thì cái miệng nó không thể hiện đúng cái tâm tức là giả dối à? Tâm có ác mới cay cú người ta đến nỗi phọt ra những lời như vậy được. Nguyên đám phan quạt cũng toàn lũ mất dạy, bà này từ thiện được bao nhiêu không biết nhưng góp phần làm cho xã hội thêm cay cú và thô tục không nhỏ, Cho đi tù là xứng đáng
    Cách nhà em mấy căn có bà kia. Giỏi kinh tế. Tâm tốt. Giúp nh hộ nghèo mà bị bệnh ác khẩu chửi người làm như dog. Bả giúp anh em dòng họ nh lắm, anh em nhà bả giàu là do bả k à mà khi k ưng là bả chửi ng ta k thiếu từ nào. Gọi là sỉ nhục mạt sát mới đúng. Xong bị anh họ đập cho mấy lần thim tím mặt mày. Bà này vì miệng ác mà hậu k có còn chuốc nhiều hoạ vào thân.
    Loại như TT cũng chỉ dám chửi mấy kẻ yếu bóng vía yếu thế hơn mình thôi thì rõ hèn chứ anh hùng j mà fan quạt tung hô. Đụng vào công an lên phường mặt mày thâm tím đc thả về vài tuần là viết bài ngợi ca công an trên fb liền. Chỉ giỏi lếu láo bắt nạt mạt sát kẻ yếu
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,080 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelybaoboi Xem bài viết
    Hình như TT cố tình có thai để trốn vụ này. Chứ tự dưng lại trùng hợp thế? Đọc fb chị này thấy chị ý ăn nói kinh khủng thật đấy, mà có những chuyện bé tý tranh luận cãi nhau vớ vẩn trên mạng chị ý cũng đem về fb chửi bung nóc nhà ng khác, lôi kéo cả đám "fan" vào chửi giúp chế em thấy TT còn kinh khủng hơn HT nhiều nhiều ý, ăn nói chợ búa vô văn hoá lắm ý.
    Vụ này tang chứng vật chứng rành rành mà thời gian truy tố lâu một cách khó hiểu. Nên tôi nghi tất cả cũng nằm trong đường đi nước bước chạy án cả, kéo dài thời gian truy tố để cô này kịp có chửa. Thấy trên facebook cô này vẫn còn tự tin phết đấy....
    Ở đây vẫn còn có người đánh tráo khái niệm lấy những tiêu cực của CA để ngụy biện cho cô này nhỉ. Trong trường hợp này công an chẳng làm gì sai cả. Cô này bị lên án vì thái độ ngông nghênh, ngang ngược, láo toét cùng những lời lẽ phản cảm đập ngay vào mắt công chúng không chối cãi được, chỉ cần nhiêu đó là đủ thể hiện văn hóa của cổ rồi....Cô ấy tưởng mình thế lực ghê gớm nên không thèm coi mấy chú cấp phường bằng tuổi bố cô ấy ra gì nên đừng khoác cho cô ấy tấm áo quần chúng bức xúc để bao biện làm gì.....Sau khi khóc lóc xin tha được trở về và cảm thấy tự tin về một "quy trình" chạy án nào đó lại càng thấy ngông và ngang hơn....Giữa thời buổi xã hội bội thực những lời lẽ, hành vi vô văn hóa như bây giờ thì việc xử lý cô này có giá trị phản tỉnh.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 83 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hamom Xem bài viết
    Vụ này tang chứng vật chứng rành rành mà thời gian truy tố lâu một cách khó hiểu. Nên tôi nghi tất cả cũng nằm trong đường đi nước bước chạy án cả, kéo dài thời gian truy tố để cô này kịp có chửa. Thấy trên facebook cô này vẫn còn tự tin phết đấy....
    Ở đây vẫn còn có người đánh tráo khái niệm lấy những tiêu cực của CA để ngụy biện cho cô này nhỉ. Trong trường hợp này công an chẳng làm gì sai cả. Cô này bị lên án vì thái độ ngông nghênh, ngang ngược, láo toét cùng những lời lẽ phản cảm đập ngay vào mắt công chúng không chối cãi được, chỉ cần nhiêu đó là đủ thể hiện văn hóa của cổ rồi....Cô ấy tưởng mình thế lực ghê gớm nên không thèm coi mấy chú cấp phường bằng tuổi bố cô ấy ra gì nên đừng khoác cho cô ấy tấm áo quần chúng bức xúc để bao biện làm gì.....Sau khi khóc lóc xin tha được trở về và cảm thấy tự tin về một "quy trình" chạy án nào đó lại càng thấy ngông và ngang hơn....Giữa thời buổi xã hội bội thực những lời lẽ, hành vi vô văn hóa như bây giờ thì việc xử lý cô này có giá trị phản tỉnh.....
    Tớ cũng thấy giống bạn, kiểu nhơn nhơn trên fb như vậy chắc được gấu phụ áo đen và bác Giày đỏ bày trận giúp cho roài
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,223 Được cảm ơn

Giờ án nào mà chả chạy (trừ ma tuý và tham nhũng to). Tuỳ án ăn được tới đâu ăn chứ! Có lợi cho đôi bên dại gì hổng làm? Mới đây mà đã có cáo trạng là quá nhanh rồi! Thôi cũng mong giơ cao đánh khẽ để dành sức nuôi con. Dạo này thấy FB bớt chửi rồi, toàn stt tình cảm thôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 368 Bài viết

• 721 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật ko hiểu lắm sao làm lớn chuyện vụ này, trong khi Trang Trần đã say, và đây là hành vi của người say?
    • 65 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Say là có quyền chửi ng khác, đánh người khác ạ? Ai bảo uống cho say đến mức không làm chủ đc hành vi? Theo em càng say làm càn thì lại càng phải phạt, bao nhiêu vụ vì uống rượu say mà gây tai nạn, không làm chủ được bản thân và hành vi để gây nên hậu quả xấu rồi. Mà TT này bình thường không say cũng đã hay ăn nói lộng ngôn chửi bới vô văn hoá rồi, với những người kiểu như TT này thật sự không thể thông cảm đc ý chứ ạ.
    • 63 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luu68 Xem bài viết
    Thật ko hiểu lắm sao làm lớn chuyện vụ này, trong khi Trang Trần đã say, và đây là hành vi của người say?
    Bạn ơi , uống rượi không phải là một tội nhưng uống rượi say rồi làm việc sai trái thì uống rượi lại thành một yếu tố làm cho tội nặng thêm. Giống như say rượi lái xe gây tai nạn vậy.

Như nhiều bạn nói ở trên tớ cũng đồng ý là việc của cô này nếu là một người không nổi tiếng thì sẽ giải quyết dễ dàng hơn nhưng thực ra là cô í bị truy tố đúng tội mà. Thế nên nếu không muốn có rắc rối thì không nên vi phạm pháp luật. Còn nếu đã lỡ vi phạm rồi thì hãy vui vẻ mà chấp nhận án phạt của mình được giảm ít nào thì vui ít đấy thôi chứ chẳng có quyền gì mà đòi người ta phải nhân đạo với mình cả.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này là cái miệng hại cái thân. Người trong sạch nhưng lúc nào cũng cứ đanh đảnh lên thiên hạ nó ghét thì gì nó cũng phá cho bằng được.