TIN TÀI TRỢ.

Con trai bầu Hiển chê Đêm hội chân dài 9 không khác cái "chợ tình"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 45.3K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 165 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

Chào hàng mà bị khách phản bác thế này thì xong cmn luôn
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 321 Bài viết

• 2,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn mặt chị Nga đúng là chuẩn của dâm và điêu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 165 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

đi mà cứ lúc lắc cái phao câu thế kia, =))
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 165 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

em Linh Chi vác nguyên bộ đầm dạ hội đỏ, xách như xách váy cưới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 349 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Cũng giống như Ngày hội cá tra sẽ trưng bày toàn cá tra, Ngày hội nông sản sẽ bán toàn nông sản, Đêm hội chân dài tất nhiên sẽ có sự góp mặt của toàn những chân dài.

Mương 13 đăng bài này. Em cười đến chết mất. Sao bị dập dữ vậy trời.

http://kenh13.info/showbiz-viet-tu-hao-co-dem-hoi-chan-dai.html
    • 800 Bài viết

• 3,362 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    1506514_1661361587428054_6912615176652010012_n
    đoạn chat nữ tỉ phú Jamie Chua
    vì thế nên em Jamie chạy luôn không dám tham dự hả gái.
    Tớ vừa định thắc mắc là seo quảng cáo rầm rộ mà không thấy em Jamie đâu.
    Em Jamie nhận lời chắc cũng định đi quảng cáo line Mĩ phẩm dưỡng da của em mới ra. Nhưng mà bad press thì em chạy luôn.
    • 57 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Có ai thấy e Nt dạo này già đi trông thấy ko?
    • 2,421 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 216 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gì chứ tụi người mủ của Venus hay tụi showbitch nói chung (không phải tất cả) chỉ được mấy người dân thường như mình, như mấy chị, mấy em, hay như mấy anh phó thường dân ít trải đời, nghe báo chí lăng xê nên ngưỡng mộ và ca ngợi như Thánh thôi. Chứ mấy bạn trẻ con nhà trung lưu, thượng lưu hay những gia đình, những người có địa vị, thế lực trong xã hội người ta biết rõ mười mươi như thế nào rồi nên họ chả thèm gato hay hâm mộ gì bọn này cả, khinh bỉ ra mặt là đằng khác.

Đừng tưởng đại gia già mua dâm, bao nuôi, cho nhiều tiền thì phú quý với vinh hạnh lắm mà ai cũng phải gato hay ngưỡng mộ, bởi vì đâu phải chị em nào cũng có nhu cầu phải phục vụ mấy chục ông già dê đâu mà gato. Mà nhan sắc của mấy em cũng có hạn bởi vì thời gian cũng có hạn, số phò và gái như mấy em thì có quá nhiều, không phải ai cũng đẹp như NTH, GM, NK, Meo Meo,.. đâu mà đại gia, thiếu gia, doanh nhân thèm lấy hay thèm cặp bồ quài quài.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 445 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

EM Lý Nhã Kỳ là người quen của thằng em chồng mình, phải nói là trông thấp, mập, ngắn ngắn nhưng sang trọng quý phái. Có điều mình nói thật với các mẹ, em ấy xuất thân cũng là 1 cave thôi. Các mẹ thôi chửi NT đi, người mẫu mỗi ngừoi một nét, có kẻ đẹp kiểu sang thì có người xinh kiểu quê , cái chính là trông vẫn đẹp. Họ là nhạt nhẽo xấu xí thì cũng chả nổi tiếng và được nhiều người " comment" thế này đâu .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 504 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolotica81 Xem bài viết
    EM Lý Nhã Kỳ là người quen của thằng em chồng mình, phải nói là trông thấp, mập, ngắn ngắn nhưng sang trọng quý phái. Có điều mình nói thật với các mẹ, em ấy xuất thân cũng là 1 cave thôi. Các mẹ thôi chửi NT đi, người mẫu mỗi ngừoi một nét, có kẻ đẹp kiểu sang thì có người xinh kiểu quê , cái chính là trông vẫn đẹp. Họ là nhạt nhẽo xấu xí thì cũng chả nổi tiếng và được nhiều người " comment" thế này đâu .
    Cave nhưng đừng nói nhảm, đừng hợm hĩnh về cái thứ việc mà mình đang làm trên mặt báo thì chả ai động đến đâu đằng ấy ạ. Suốt ngày kiếm chuyện lên báo phát ngôn như lũ dở hơi, xong 1 loạt từ đâu tung hô kiểu em ý thật thà , chân chất. Buồn cười lắm ạ.
    Còn LNK xuất thân là cave đi chăng nữa, ít nhất còn học nọ học kia, còn đại sứ nọ đại sứ kia, ko mồm loa mép giải t yêu đại gia , t hiền ngoan nọ chai nên anh nọ anh kia thế nọ thế kia. dù sao cũng dễ chấp nhận hơn cái dàn venus.
    T thấy trên wtt hay ngoài kia nhiều chị nhiều cô rất đẹp đằng ấy ạ, nhưng họ ko thích nổi tiếng và làm trò. Từ ngày xửa ngày xưa , t thấy trên wtt có topic của mấy mẹ hay dùng hàng hiệu, về cả hàng hiệu, lẫn độ sang trọng, đẹp thì NT xách dép cho mấy mẹ ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 354 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolotica81 Xem bài viết
    Chính xác, chị Nhàn học trường mềnh này, ngày trước thi hoa khôi toàn trường, chị ấy rất xinh nhưng vì học quá là ... xuất sắc nên rằng thì là mà ko dám trao giải hoa khôi cho chị ấy, đúp 1 năm, thi tốt nghiệp ỳ ạch, tình trường thì cực kì hoành tráng.
    P.S chống lạc để: phi đội gà bay của thím Tịp đi catwalk thấy gớm, bụng bệu xệu. Sao mà lên hình lại lung linh thế, phí công bao năm nay mình ngưỡng mộ chảy nước miếng ^^
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đỗ Quang Vinh - con trai cả của bầu Hiển thực sự thất vọng và ‘vỡ mộng’ về Ngọc Trinh cùng dàn chân dài của Vũ Khắc Tiệp trong ‘Đêm hội chân dài 9’.

Trái với sự mong đợi và quảng bá đình đám trước đó, ‘Đêm hội chân dài 9’ với chủ đề New Era - Kỷ Nguyên của 'ông trùm chân dài' Vũ Khắc Tiệp đã diễn ra khá mờ nhạt và gây nhàm chán cho khán giả.

dem-hoi-chan-dai-9-con-trai-bau-hien-che-ngoc-trinh-ta-toi1
    Ngọc Trinh 'kém sắc', mờ nhạt trong 'Đêm hội chân dài 9'.

Ngọc Trinh - chân dài làm vedette trong tiết mục thời trang mở màn chương trình được mong đợi và quan tâm nhất thì xuất hiện diễn catwalk với bộ váy đen đơn giản chưa từng có.

Chiếc váy chẳng có gì nổi bật và thu hút, có lẽ còn không thể bằng những bộ ảnh thời trang của người đẹp này. Ngọc Trinh cũng chỉ trình diễn một vài phút ngắn ngủi, cô lượn qua lượn lại sân khấu và hôn gió khán giả ngồi dưới.

Bên cạnh đó, màn trình diễn của các chân dài khác cũng không mấy thu hút người xem.
    Ngay sau khi tham dự ‘Đêm hội chân dài 9’ với tư cách là khách mời, trên trang cá nhân, Đỗ Quang Vinh - con trai cả của bầu Hiển, đã bày tỏ sự thất vọng về chương trình nổi tiếng của ông bầu Vũ Khắc Tiệp cùng những ‘chân dài’.

Anh chàng chê dàn người mẫu Venus đi catwalk như ‘đi chợ mua mớ rau’. Ngọc Trinh vốn là một verdette sáng giá của Venus thì lại không như cậu vẫn nhìn thấy trên báo chí, cô có thân hình ‘xồ xề nhão nhão không săn chắc, mặt thì quê quê’...

Bên cạnh đó, con trai bầu Hiển cảm thấy thất vọng khi đã cất công chuẩn bị kĩ lưỡng để tham dự chương trình 'Đêm hội chân dài 9'. Cậu phải nhờ người gửi bộ suits của NTK Xuân Lê từ Hà Nội vào.

dem-hoi-chan-dai-9-con-trai-bau-hien-che-ngoc-trinh-ta-toi2
    Đỗ Quang Vinh, con trai bầu Hiển thực sự thất vọng và 'vỡ mộng' về chương trình.

dem-hoi-chan-dai-9-con-trai-bau-hien-che-ngoc-trinh-ta-toi3

dem-hoi-chan-dai-9-con-trai-bau-hien-che-ngoc-trinh-ta-toi4
    Trước đó, cậu ấm của bầu Hiển rất hào hứng lên đồ để chuẩn bị tới 'Đêm hội chân dài 9'.

Đỗ Quang Vinh chia sẻ:

"Thật sự đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng xem cái show này.

- Điểm trừ:

Show đông như 1 cái chợ tình không có nước uống cho khách và không biết đi wc ở đâu.
    Show có 30' vì thời gian còn lại là trao kỉ niệm chương và trao giải King and Queen cho các nghệ sĩ và nhà tài trợ.

Các bạn "siêu mẫu" của Venus thì sải những bước chân như đi chợ mua mớ rau hay đang tung tăng dạo phố. Ôi chắc là mua giải hết!

Nói về em Ngọc Trinh thì vỡ mộng, chân em ngắn, người em xồ xề nhão nhão không săn chắc, mặt em thì quê quê. Thui không nhắc đến em nữa vì verdette như em thì sập show.

- Điểm cộng:

Các ca sĩ hát trong chương trình là Hoàng Thùy Linh vs MTP đều hát rất tốt vs sôi động

Bộ sưu tập của 2 nhà thiết kế đều ok và quan trọng họ chọn người mẫu catwalk khá ổn (không dùng mẫu Venus)

Có nhìu bộ cánh khá đẹp được khách mời chưng diện.

Tóm lại, mất công mặc đẹp mà chán quá trời, không bùn chụp hình nữa!!!".

Đỗ Quang Vinh là con trai cả của bầu Hiển và cũng là người thừa kế của ngân hàng SHB cùng tập đoàn T&T. Tuy nhiên, khác với những cậu ấm của giới siêu giàu, Đỗ Quang Vinh khiến mọi người bất ngờ khi có một cuộc sống vô cùng giản dị. Chàng công tử đã tự tìm cho mình cơ hội làm việc tại một ngân hàng quốc tế để học việc.

http://phununews.vn/giai-tri/dem-hoi...toi-80341.html
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,993 Bài viết

• 4,468 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    chàng này đang tăm tia e HTL, các mẹ trên đây bảo thế ^^
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 78 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hic em cứ tưởng NT đẹp lắm. Xem Vòng eo 56 cũng thấy ẻm đẹp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của julylove84
    • 588 Bài viết

• 1,832 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi julylove84 Xem bài viết
    Hic em cứ tưởng NT đẹp lắm. Xem Vòng eo 56 cũng thấy ẻm đẹp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của julylove84
    Sao dạo này không thấy em Trinh lên báo mấy nhỉ. Nghe đồn phim vòng eo thắng lớn. Bạn xem rồi thấy sao? Hay không?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby168 Xem bài viết
    chàng này đang tăm tia e HTL, các mẹ trên đây bảo thế ^^
    Cậu Vinh con bầu Hiển hiện cặp với soái ca trai cả của ông chủ Tân Hoàng Minh, cậu có bạn là thằng trong Big Bang ấy
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4