Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cô gái Nam Định không nhận ra mình khi lột xác nhờ thẩm mỹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình muốn sửa mũi nhưng 1 số người khuyên phải coi thầy mới sửa vì là sửa tướng! Nhưng biết thầy nào xem có đúng ko mà tin, với lại về mặt thẩm mỹ mình ko thấy đẹp nên muốn sửa. Có mẹ nào cũng đang băn khoăn giống mình ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,565 Bài viết

• 22,877 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình soi gương thấy lúc đẹp lúc xấu, hỏi trai thì trai bảo anh thích vẻ tự nhiên của em hơn. Bởi vậy mình băn khoăn không biết nên sửa gì không và sửa chỗ nào. Nói thêm là người khác nhìn vào có người khen mình xinh có người chê xấu. Thà xinh xấu nó rõ ràng cho dễ xử. Như mình chả biết sửa xong có đẹp ra hay xấu đi.
    • 10,728 Bài viết

• 13,006 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    10426275-1000571033289648-4619731412671850284-n-1425200643113-62-0-568-688-crop-1425200652166

Ảnh nghiêng phía trên nhìn như bà bộ trưởng bộ ty ế. Ảnh thẳng mặt nhìn lại hao hao em hoa hậu KD.
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 954 Bài viết

• 3,425 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cherryquynhtrang Xem bài viết
    Mình muốn sửa mũi nhưng 1 số người khuyên phải coi thầy mới sửa vì là sửa tướng! Nhưng biết thầy nào xem có đúng ko mà tin, với lại về mặt thẩm mỹ mình ko thấy đẹp nên muốn sửa. Có mẹ nào cũng đang băn khoăn giống mình ko?
    Em cũng tính sửa mũi mà nghe nói sửa mũi là sửa tướng nên chưa dám manh động

Mũi em cánh mũi hơi to, em muốn thu nhỏ lại chút cho nó thanh mảnh, dù tổng thể với cả mặt thì cũng khá hài hoà. Mà được nói là mũi lân, sửa là nghèo đi nên vẫn lăn tăn lắm luôn.
    Chỉ mong năm tháng tĩnh lặng, kiếp này bình an.tumblr_n1jzpmGr1u1s9y8cdo1_500
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,232 Bài viết

• 1,485 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em phải công nhận 1 điều là chỉ cần bộ hàm đẹp là khuôn mặt thay đổi hẳn. Răng em bị chìa 2 cái thôi, niềng xong đẹp và thay đổi hẳn luôn, mặt thon thả lại, đường nét hài hòa, và công nhận chụp hình ăn ảnh hơn hẳn, ko bị bự mặt xệ mặt như xưa. Nói chung cuộc đời mình quyết định đúng đắn nhất chính là đi niềng răng

Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 61 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

đẹp
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gandurio Xem bài viết
    Em cũng tính sửa mũi mà nghe nói sửa mũi là sửa tướng nên chưa dám manh động

Mũi em cánh mũi hơi to, em muốn thu nhỏ lại chút cho nó thanh mảnh, dù tổng thể với cả mặt thì cũng khá hài hoà. Mà được nói là mũi lân, sửa là nghèo đi nên vẫn lăn tăn lắm luôn.
    Dồi,cô sửa đi.Xinh hơn nên đời nó phải khác hơn chứ seo !
    Thik là quấc luôn đê

Sửa mũi,hay sửa cái j cũng đều là sửa tướng hết .Thầy bà j
    • 81 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chắc mình làm quả kéo chân
    "Em có quyền bắt bản thân mình phải đối xử tốt với người khác nhưng...
    không có quyền bắt người khác phải đối xử tốt với em"
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 162 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

https://zaodich.com/forum/f2490/son-d...itane-1461806/ son dưỡng home made :*
    https://zaodich.com/forum/f2498/khuye.../#post25591295
    Zara, Asos, Gucci, Burberry, LV,...hàng hiệu order trực tiếp từ Pháp, giá cả cạnh tranh, chất lượng tuyệt vời.
    • 7 năm
    • 335 Bài viết

• 1,957 Được cảm ơn

Bạn này tính ra đâu phải quá xấu. Chắc ít người VN biết thông tin chương trình này nên ít người tham gia. nên kiểu như bạn này cũng đã được PTTM. Chứ ct của bên Hàn Quốc, mỗi ct có 2 người phải cạnh tranh với nhau, mà vấn đề của họ khó hơn nhiều. Nhìn ngoại hình của họ thật tội nghiệp. Chứ nói thật, mình sợ mình còn xấu hơn bạn này trước khi PTTM nữa mà do mình k có gan, sợ từ xấu thành biến chứng luôn thì toi.
    mình cũng muốn cải thiện hàm hô, mũi lân, mắt bụp... mà sợ chết và biến chứng lắm.
    Mà hình như cả ct này, chỉ có bạn này làm thành công hay sao ấy. Chứ các bạn khác, mình thấy vẫn vậy, và gượng gượng, không khá hơn và tư nhiên như bạn này.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 133 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Ng việt mình nét nào cũng mềm, sửa lại là xinh đáo để, coi mấy bạn hàn quốc ko đến nỗi xấu nhưng phẫu thuật cũng ko đẹp hơn mấy, mấy bạn xấu quá phẫu thuật toàn diện nhìn chỉ đẹp hơn lúc trước, nhìn cũng không thích lắm. Mình cũng muốn đi pttm nhưng ngại nhất mấy năm sau đi tu chỉnh lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 86 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cherryquynhtrang Xem bài viết
    thông tin tham khảo:
    Cô bé hàng xóm nhà mình đi xem tướng, thầy phán nên sửa mũi (lúc đó mũi cô bé đó bị gẫy, thân mũi không phẳng), nên nghe theo. Sau khi sửa về đến giờ (khoảng gần 3 năm), thấy mọi việc rất tốt, thuận lợi.
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,969 Được cảm ơn

Những can thiệp nhỏ : mắt,mũi,cằm,nẹp răng thì vote
    Chứ can thiệp đến xương hàm thì sợ =.=
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3