TIN TÀI TRỢ.

Cô gái 19 tuổi đăng quang Hoa khôi Đồng bằng Sông Cửu Long

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.33K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 360 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sorry trước, có cảm giác như cô này là người đẹp chuyển giới vậy. hehe tất nhiên em là nữ nhi thường tình, nhưng tấm hình đầu tiên cho mình cảm giác như vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,031 Bài viết

• 4,081 Được cảm ơn

Không đẹp bằng Đặng Thu Thảo nhưng nhìn em này cũng thấy hao hao giống Thảo.
    • 520 Bài viết

• 4,501 Được cảm ơn

Ekip của em Đặng thu thảo biết chọn style trang điểm và ăn mặc tốt, mặt em chỉ trang điểm trong veo thì rất thanh thoát và đẹp, có mấy lần em make up đậm cho tiệc đêm thì trông cũng thường. Thu Thảo ở ngoài cũng bình thường, ko hút hồn như trong ảnh. Đẹp người thì đúng nhưng (đẹp nết) chắc phải xét lại. Ít scandal ko có nghĩa là ko có phốt, chỉ là cô nào khéo léo che đậy hơn thôi.
    1460080_433362976765431_1310782498_n
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,697 Bài viết

• 25,309 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em Thảo và em Nam Em này mình lại thấy điểm chung là vầng trán bị lõm 2 bên do tóc mai quá nhiều. Mấy nét khác nhìn thì chắc giống ở chỗ ai cũng có 2 mắt 1 miệng 1 mũi cả =))
    mà trán hẹp hoặc không đầy đặn thì tướng không sang, không bật được thần thái mệnh phụ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 3,829 Bài viết

• 5,175 Được cảm ơn

Có lúc nhìn cũng giống Thu Thảo (nhất là cái miệng), có lúc lại ko giống.

Thấy Khả Ngân mới gọi là giống Thu Thảo, xem Điệp vụ TM mỗi lần chiếu tới Khả Ngân là cứ tưởng như TTh.

461xNxkhangan17.jpg.pagespeed.ic.xWQTaz8vqP

hot-girl-kha-ngan-lo-dien-cung-ban-than-sau-nghi-an--giai-nghe--1-1394760167
    Khả Ngân
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bữa xem ctr này, ngay từ đầu đã ghét e này (lúc đó chưa biết là HH) vì cái kiểu giọng bắc nam ko rõ ràng ... "Bla bla bla ... Em đến từ Tiền (giọng nam) Giang (giọng bắc) ..."

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tronxoexinh
    • 323 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

11128461_385824828279631_1835423802_n

ky-duyen3-8062-1422172483

Kiểu gì Nam Em cũng còn xinh hơn Nụ Hậu Việt Nam 2014
    • 458 Bài viết

• 5,835 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoCara Xem bài viết
    em Thảo và em Nam Em này mình lại thấy điểm chung là vầng trán bị lõm 2 bên do tóc mai quá nhiều. Mấy nét khác nhìn thì chắc giống ở chỗ ai cũng có 2 mắt 1 miệng 1 mũi cả =))
    mà trán hẹp hoặc không đầy đặn thì tướng không sang, không bật được thần thái mệnh phụ.
    Đúng ý mình luôn nè, cái trán kiểu ngắn và hẹp này nhìn thế nào cũng k sang được. Khiến cho mặt tối đi rất nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Athena2612 Xem bài viết
    Đúng ý mình luôn nè, cái trán kiểu ngắn và hẹp này nhìn thế nào cũng k sang được. Khiến cho mặt tối đi rất nhiều.
    Mình thấy vẫn sang đấy chứ
    ShalomAnTran_7-2c261
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,841 Bài viết

• 7,262 Được cảm ơn

Em này thi HHVN chung đợt với Kỳ Duyên nè, nhưng ko được giải gì hết. Mình nhớ em này vì cái tên lạ. Công nhận quyết tâm làm HH của em cao thật.
    Nhìn ảnh chụp cùng Thu Thảo thấy em có nét giống nhưng nét của em sắp xếp theo trật tự không được hài hòa như Thu Thảo.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,262 Bài viết

• 12,460 Được cảm ơn

Em này là gà cưng của bầu Phúc Nguyễn Nadam nha , mà đã đưa gà đi thi thì làm gì có cửa đưa đi không với hai bàn tay trắng ? Mấy em gái quê không thân thế, đi thi nhan sắc thời buổi bây giờ đừng có mơ mộng chuyện thi thố minh bạch, công bằng nữa nhé , cái gì cũng có giá của nó thôi...
    PN đã có công lăng xê em Hoàng My làm Á Hậu VN 2010 , đưa 3 em không tên tuổi Ngọc Tình , Hữu Long và Khánh đoạt giải Vàng Siêu Mẫu VN liên tiếp 3 mùa 2010, 2011 và 2012 đấy, còn những giải nhỏ hơn thì không cần liệt kê.
    Em này nhan sắc bình thường như kiểu hotgirl tàn tàn trên mạng thôi , mắt hí miệng rộng trán hẹp ...nét hoa hậu chỗ nào ? Chưa kể ứng xử chả hay ho gì...
    • 465 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Em này là gà cưng của bầu Phúc Nguyễn Nadam nha , mà đã đưa gà đi thi thì làm gì có cửa đưa đi không với hai bàn tay trắng ? Mấy em gái quê không thân thế, đi thi nhan sắc thời buổi bây giờ đừng có mơ mộng chuyện thi thố minh bạch, công bằng nữa nhé , cái gì cũng có giá của nó thôi...
    PN đã có công lăng xê em Hoàng My làm Á Hậu VN 2010 , đưa 3 em không tên tuổi Ngọc Tình , Hữu Long và Khánh đoạt giải Vàng Siêu Mẫu VN liên tiếp 3 mùa 2010, 2011 và 2012 đấy, còn những giải nhỏ hơn thì không cần liệt kê.
    Em này nhan sắc bình thường như kiểu hotgirl tàn tàn trên mạng thôi , mắt hí miệng rộng trán hẹp ...nét hoa hậu chỗ nào ? Chưa kể ứng xử chả hay ho gì...
    Cái động cua thím PN còn hông anh??? Nghe nói co mở thêm mấy cái nữa phai hông ta??? Há há
    • 312 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    minh nghĩ là hoa hậu người ta xét trên nhiều tiêu chí chứ k phải chỉ đơn thuần là cái đẹp,diều quan trọng khi trở thành hoa hậu rùi người ta sẽ làm gì để đóng góp cho xã hội
    Đi khắp thế gian không ai tốt bằng mẹ
    Gánh nặng cuộc đời không ai khổ bằng cha
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2