Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Clip lộ diện hung thủ giết người cướp tiệm vàng ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.75K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 484 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trưa nay, Công an Hà Nội cho biết đang truy bắt nghi phạm giết bà Nguyễn Thị Kim Bắc (55 tuổi, Đỗ Xá, huyện Thường Tín), chủ tiệm vàng Vững Bắc.
    Hung thủ là một thanh niên khoảng 28-25 tuổi, dáng cao, gầy, mặc áo khoác màu xanh. Khoảng 16h ngày 16/2, gã này đến tiệm vàng trên hỏi mua vàng miếng. khi chủ hiệu bảo không có, gã này hỏi mua nhẫn.
    Khi bà Bắc không để ý, tên này liền rút dao nhọn mang theo tấn công nạn nhân. Gã đâm liên tiếp chủ hiệu vàng nhiều nhát rồi cứa cổ. Khi bà Bắc đã tử vong, hung thủ giật sợi dây chuyền nạn nhân đang đeo.

“Tên này còn lục soát tủ đựng vàng nhưng hiện chúng tôi chưa xác định được tài sản bị mất”, lãnh đạo phòng cảnh sát hình sự công an Hà Nội cho biết.

Gây án xong, hung thủ lên chiếc xe máy không biển số dạng xe Wave bỏ chạy hướng về Hà Nam. Mọi hành vi của hung thủ được camera của hiệu vàng ghi lại. Chức năng xác định đây là vụ án giết người cướp tài sản đặc biệt nghiêm trọng.

Ai biết thông tin về nghi phạm, báo với lực lượng cảnh sát hình sự theo số: 0912 456 116, 04 3939 6451.
    Nguồn: http://2sao.vn/p0c1048n2012021715144...g-o-ha-noi.vnn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 682 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Thằng này là quỷ đội lốt người! Xem clip thấy nạn nhân chủ quan quá, nó cứ lấm lét câu giờ như thế mà không cảnh giác gì cả! Mặt Thằng này rõ thế kia, chắc nay Mai bắt được nó thôi! Loại này chỉ có cẩu đầu trảm!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,227 Bài viết

• 2,518 Được cảm ơn

Sao lại có thể chó má thế này.
    Giới trẻ Việt bây giờ ngày càng nhiều thành phần thích tiêu tiền, lười lao động, coi mạng ng như cỏ rác, giết ng ko ghê tay thế này...Giờ ra đường ko biết bị chết lúc nào nữa.
    Nam mô Quảng Đại Linh Cảm Bạch Y Quan thế Âm Bồ Tát
    Nam mô Dược Sư Lưu Ly Quang Như Lai
    • 86 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

xem clip mà sợ quá!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 620 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Mình không dám xem vì nghe tả thôi đã sợ. Bây giờ ở Việt Nam làm ở tiệm vàng có khi là nghề nguy hiểm nhất ấy chứ
    • 137 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

coi clip mà tim cứ đập thình thịch.. đồ khốn nạn!
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

trời khủng khiếp quá, tội nghiệp người đàn bà đó
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,167 Được cảm ơn

xem clip mà run quá, rùng mình lạnh gáy, nhất là lúc người phụ nữ lê lết trên sàn, quân súc sinh!
    • 365 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Tại sao CA và lều báo chỉ biên tập clip sơ sài như thế này, kinh khủng quá. Để nhận diện hung thủ thì chỉ phần đầu clip là đủ rồi. Người nhà nạn nhân xem sẽ quá đau lòng, trẻ em xem thì rất không tốt...Haizzz. Hy vọng sớm bắt được hung thủ và nó trên 18 tuổi. Xin chia buồn với gia đình nạn nhân. R.I.P
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,718 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieutrang3527 Xem bài viết
    xem clip mà sợ quá!!!
    Em cũng giống mẹ nó. Xem xong thấy sợ và chỉ mong cho các chú công an bắt được thằng kia sớm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,227 Bài viết

• 2,518 Được cảm ơn

Lạy giời cho sớm tìm được thằng chó chết này.
    Mong linh hồn bác siêu thoát,khổ thân bác quá!
    Nam mô Quảng Đại Linh Cảm Bạch Y Quan thế Âm Bồ Tát
    Nam mô Dược Sư Lưu Ly Quang Như Lai
    • 870 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Crossroads Xem bài viết
    Tại sao CA và lều báo chỉ biên tập clip sơ sài như thế này, kinh khủng quá. Để nhận diện hung thủ thì chỉ phần đầu clip là đủ rồi. Người nhà nạn nhân xem sẽ quá đau lòng, trẻ em xem thì rất không tốt...Haizzz. Hy vọng sớm bắt được hung thủ và nó trên 18 tuổi. Xin chia buồn với gia đình nạn nhân. R.I.P
    Đồng tình.

Phải nói báo chí mạng ngày càng mất dạy. Bây giờ chạy cái giấy phép là có thể làm báo mạng. Đôi khi bọn nó chả cần giấy cũng phép tuốt.

Phóng viên báo mạng thì toàn bọn non choẹt trên dưới 20, ngồi nhà làm phóng sự. Bọn chủ báo thì khoác cho bọn nó cái mác phóng viên thế là vênh mặt vác máy ảnh đi tứ tung.

Clip chỉ cần phần đầu là đủ. Nó cứ thế tương hết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em xem thấy quá dã man và thú tính. Công nhận bây giờ..không gì không thể
    huongvique
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,178 Bài viết

• 2,718 Được cảm ơn

Trời ơi sợ quá. Tội nghiệp nạn nhân quá.
    Ke kò ke ke kò ke kò ke
    Kò kò kò ke kí có anh nào muốn chơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,319 Được cảm ơn

Xem clip xong thấy khủng khiếp quá!
    Thằng khốn này xem mạng người như cỏ rác.
    Mà sao tiệm vàng này chỉ có mỗi bà chủ đứng bán mà không có ai trông phụ ít nhất 1 người nữa thì đỡ xảy ra thảm cảnh rồi!
    Mong sao pháp luật nghiêm trị những tên cố tình cướp của giết người.
    Mèo mặt bự cùng Danny và Cọp con yêu dấu

Thanh lý
    https://zaodich.com/forum/f2932/thung.../#post26253916
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    https://www.webtretho.com/forum/f26/n...-troi-1224816/
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 304 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

ôi,đêm hôm xem xong run hết cả người,tâm lý khác hẳn lúc đọc tin tức xong,mình mà chứng kiến thật chắc ngất lịm xỉu luôn....chồng e lại vừa kể,chiều,ở đoạn Trường Chinh chỗ mấy hàng đại lý sữa gần cầu vượt có ng` đàn ông bị cán nát đầu .....cái gì liên quan đến máu me chết chóc của con người là e lạnh run,cầu mong ngủ ko mơ ác mộng ,hix
    khổ thân bác ý vẫn còn trẻ,bà cụ mẹ bác phải khóc đưa con mà tội quá,nhìn những thằng thanh niên lông bông bây giờ là ko dám dây vào
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,859 Bài viết

• 3,019 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pha-Le-Tim Xem bài viết
    Đồng tình.

Phải nói báo chí mạng ngày càng mất dạy. Bây giờ chạy cái giấy phép là có thể làm báo mạng. Đôi khi bọn nó chả cần giấy cũng phép tuốt.

Phóng viên báo mạng thì toàn bọn non choẹt trên dưới 20, ngồi nhà làm phóng sự. Bọn chủ báo thì khoác cho bọn nó cái mác phóng viên thế là vênh mặt vác máy ảnh đi tứ tung.

Clip chỉ cần phần đầu là đủ. Nó cứ thế tương hết.
    Mình thì thấy nên pots hết là đúng, xem xong thấy thương bác ý quá, nhưng qua đó thấy bác ấy rất mất cảnh giác, một mình bán vàng, mà lại để một thằng ranh con lởn vởn mãi rồi lại đi đằng trước nó vào nhà,
    Với những đối tượng ranh con hoặc khả nghi này mua thì mua không mua thì biến !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 369 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

hix, mong cô siêu thoát nơi chín suối , xã hôi càng ngày càng loạn ,mọi người nhớ đề cao cảnh giác nhé .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 673 Bài viết

• 1,900 Được cảm ơn

Thằng thủ phạm này chắc lúc đầu chỉ định vào lừa đảo cướp giật cò con thôi chứ chắc không chủ định giết người cướp của, vì nếu đã có chủ định ngay từ đầu thì nó phải mang theo búa hay đồ vật gì đó để phá vỡ kính, đằng này thấy nó cứ loay hoay dùng khuỷu tay phá tủ kính chứng tỏ là nó không chuẩn bị sẵn, thấy cơ hội ngon quá nên ra tay thôi. Giết một mạng người mà chỉ lấy được 1 sợi dây chuyền, quá ngu xuẩn.

Thằng này nếu khôn thì ra đầu thú sớm thì có cơ hội thoát án tử hình.
    • 369 Bài viết

• 2,198 Được cảm ơn

Mình đang coi clip giữa trưa ở chỗ làm mà tim đập thình thịch. Tội nghiệp cho bác chủ tiệm quá! Đọc mấy tờ báo khác biết bác gia đình neo đơn, chồng thì bệnh, con trai đang có tiệm gỗ gì đó, nên chắc không có ai giúp đỡ. Thành ra thằng chó đó nó mới có cơ hội ra tay.

Xem xong mới thấy con người giữa cái sống và cái chết chỉ cách 1 gang tay. Bác ấy chắc cũng là người hiền lành mới để thằng đó đi sau lưng mình và vào sâu trong nhà như thế. Mình nghĩ nó xin đi nhờ WC.

Công nhận coi clip thấy dã man thật nhưng cầu mong mọi người xem xong thấy phẫn nộ sẽ góp tay với công an để cung cấp tin tức/nhận diện về cái thằng chó máu lạnh này.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4