TIN TÀI TRỢ.

Clip chồng tung liên hoàn cước vào vợ ôm con nhỏ trên phố Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.47K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 173 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Clip chồng tung liên hoàn cước vào vợ ôm con nhỏ trên phố Hà Nội
    Đăng lúc: Thứ năm - 18/06/2015 17:34
    Không biết người vợ mắc lỗi gì mà bị người chồng vũ phu tung liên cước vào mặt trên phố Minh Khai ngay cả khi đang ôm con nhỏ.

Dù người vợ này ôm con nhỏ trong tay khóc lóc thảm thiết song ông chồng vũ phu vẫn không dừng chân, thậm chí còn đá trúng đứa bé.

Thấy cảnh bất bình, người dân xung quanh đó ra can ngăn nhưng lại bị người chống dọa đánh.
    Clip chong tung lien hoan cuoc vao vo om con nho tren pho Ha Noi-hinh-anh-1
    Ảnh trích từ clip Clip chồng tung liên hoàn cước vào vợ ôm con nhỏ trên phố Hà Nội.
    Theo bạn Trung, người chứng kiến vụ việc diễn ra vào 1 giờ 30 phút sáng nay (18.6), người vợ sau đó vùng dậy chạy vào trụ sở công an phường Minh Khai nhưng không kịp, bị chồng đuổi theo và giữ lại. Một lúc sau, có 6 chiến sĩ cảnh sát cơ động đi ngang qua và công an phường Minh Khai xuất hiện, giải quyết vụ việc.

Cuối cùng, người vợ lên xe máy của người chồng vũ phu đi về nhà.

Điều nhiều người thắc mắc và lo lắng là cô vợ này có còn bị chồng bạo hành khi về nhà?

nguồn: http://motthegioi.vn/thoi-su-faceboo...oi-201090.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,395 Bài viết

• 2,689 Được cảm ơn

bao nhiêu người đứng xung quanh mà ko dám lôi thằng chồng ra tẩn cho một trận cái tội đánh vợ. một mình nó thì có dọa đánh được một đám thanh niên ko? Còn chị vợ ko có người thân, bạn bè hay ai đó để gọi điện đến giúp à? chẳng hiểu xã hội gì nữa.
    • 554 Bài viết

• 710 Được cảm ơn

Xem mà tức chịu ko nổi. Bao nhiêu người đứng quanh đó mà ko kéo thăngf chồng đó ra nện cho 1 trận. Còn chị vợ sao lại ngồi yên cho nó đánh vậy nhỉ. Mà cuối cùng lại lên xe thằng đó về nhà là sao? Haizzzz

Gởi từ ứng dụng Webtretho của namphuongdnvn
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,224 Được cảm ơn

Đơn giản là mấy thằng chồng thánh vật ở VN tự cho mình cái quyền "dạy vợ" bằng cách này. Bao giờ mấy chú CA VN mình mới coi cái việc " dạy" này là vi phạm PL thì PN mới thoát cảnh đòn roi. Bởi vậy ở quê tụi con gái nó sính ngoại là điểm này
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kinh khủng quá! Sao Chị này đe cho nó đánh dữ dội vậy nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chaumynguyen
    • 168 Bài viết

• 4,099 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    " Clip chồng tung liên hoàn cước vào vợ ôm con nhỏ trên phố Hà Nội ."

R chẳng bother coi cái Clip. Đọc title của top thấy rất phán cảm . Cái gì là "tung liên hoàn cước " ? Nhà báo có cần phải chơi chữ trong trường hợp đau lòng như thế này không ?

Xã hội VN có nhiều người vô cảm. Nhưng ngay cả nhà báo, phóng viên, được cho là tầng lớp tri thức hơn, cũng không có cái tâm của người cầm viết .

Đọc cái tựa đề của top thấy cả một sự vô tâm, lãnh cảm . Nhửng cái đau lòng của xã hội VN hiện tại . Hy vọng là R cảm nhận sai.
    • 2,637 Bài viết

• 4,009 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lôi thằng chồng ra đánh làm gì, đánh rồi khéo vợ chồng nó lại kiện ngược người ta tội hành hung. Bằng chứng là sau khi cảnh sát xuất hiện giải quyết vụ việc, con vợ vẫn ngoan như cún leo lên xe thằng chồng chở về đó thôi.
    MTM2OTcyNjMyMw
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,680 Được cảm ơn

Thương em bé quá
    Sao lại có những thằng chồng vô nhân tính thế
    • 1,024 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đọc title thôi đã thấy sợ ko dám xem, ghét cái PLVN nhân đạo méo gì mà ko bảo vệ phụ nữ, ngoài phố còn đánh vợ con vậy thì về nhà nó tẩn cho như nào, thương em bé huhu
    gọi tên ANH, bình minh thơm môi mềm...
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    K dám xem. vừa thương vừa giận cô vợ và khinh Bỉ đám đồng đứng xem mà k giúp
    Em iêu gâu gâu nhà em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,495 Bài viết

• 4,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khinh bỉ cái thể loại đàn ông này.

Giận luôn cả mấy chị em phụ nữ để yên cho chồng đánh.

Trách chung cả cái xã hội vô cảm, thấy phụ nữ trẻ con bị hành hung thế kia mà cũng chỉ đứng nhìn và quay clip.
    I6abZ4pI6abp7
    Fpcphh8Fpcpp7
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Pik
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Giận thằng chồng một thì giận xã hội và những kẻ đứng xem 10.
    Kẻ nào dùng vũ lực với vợ, càng chứng tỏ sự bất lực của bản thân. Chả biết giải quyết được gì ngoài dùng vũ lực của kẻ mạnh lên người yếu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mi.a xem mà ức chế. thằng chồng này xứng đáng bị nhà vợ đánh hội đồng.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,302 Bài viết

• 13,900 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em k xem nhưng mà e nói thật, PLVN k ra gì, mà mấy bà vợ nhu nhược cũng k ra gì, nói là bảo bị oánh đáng đời thì hơi máu lạnh chứ loại người nó đập cho xong vẫn cun cún về ở ở nó thì k ai cứu nổi kể cả thánh tây.

Điển hình như mĩ có cô diva Whitney Houston, từ một phụ nữ tài đẹp ở đỉnh cao danh vọng, tài sản cả trăm triệu đô, sống ở đất nc pháp luật văn minh, vậy ,mà k hiểu ngu si nhu nhược kiểu gì mà để cho thằng chồng nó đánh đập tàn nhẫn, dụ dỗ hút chích nghiện ngâp chục năm trời vẫn bu bám lấy nó. Cuối cùng li dị đc nó thì thân tàn ma dại, tài chính thì khánh kiệt phá sản. Chết đi chả để lại cho con đc đồng nào.

Chỉ thương con cái của họ, mấy thằng bố khốn, mấy con mẹ vứt đi.

Em là em thấy thể loại đờn bà nào nó hành hạ thể xác, or chồng ngoại tình hết lần này đến lần khác, đừng hòng mà đến khóc lóc ỉ ôi, em chả buồn nghe tốn thời gian vàng ngọc. Kệ mấy cái gánh chèo đó.
    METOO VN - Ngừng im lặng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vãi chưởng! t này điên rồi. Vợ k thương thì thôi. Đến con mình đẻ ra mà k sót haizz lấy chồng đúng là như chơi xổ số
    • 1,457 Bài viết

• 5,007 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lên xe theo chồng về nhà, con này điên rồi.
    Ta đợi em và mùa thu cũng đợi
    Em giấu em sau nụ cười chợt vội
    Ta giấu ta - mưa lá ngang lời
    Có điều gì em mím ở vành môi
    Vành môi mảnh như trăng chiều cả thẹn

Ta buông rèm đêm, em đừng níu nắng
    Đừng thả giọt lòng
    lơ lửng
    hóa heo may…

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,054 Được cảm ơn

Tại sao bao người xung quanh mà k ai can thiệp? Tại sao bà vợ cứ ngồi đấy cho nó đánh ko chạy đi, ko kêu cứu, ko có 1 phản ứng gì hết, lạ vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi romeojuliet Xem bài viết
    " Clip chồng tung liên hoàn cước vào vợ ôm con nhỏ trên phố Hà Nội ."

R chẳng bother coi cái Clip. Đọc title của top thấy rất phán cảm . Cái gì là "tung liên hoàn cước " ? Nhà báo có cần phải chơi chữ trong trường hợp đau lòng như thế này không ?

Xã hội VN có nhiều người vô cảm. Nhưng ngay cả nhà báo, phóng viên, được cho là tầng lớp tri thức hơn, cũng không có cái tâm của người cầm viết .

Đọc cái tựa đề của top thấy cả một sự vô tâm, lãnh cảm . Nhửng cái đau lòng của xã hội VN hiện tại . Hy vọng là R cảm nhận sai.
    Thì đúng là nó tung "liên hoàn cước" (ý là đá liên tục) mà Rô, nên báo giật thế ko sai, cho thấy đúng sự dã man của th chồng.

Theo bạn Trung, người chứng kiến vụ việc diễn ra vào 1 giờ 30 phút sáng nay (18.6), người vợ sau đó vùng dậy chạy vào trụ sở công an phường Minh Khai nhưng không kịp, bị chồng đuổi theo và giữ lại.

Một lúc sau, có 6 chiến sĩ cảnh sát cơ động đi ngang qua và công an phường Minh Khai xuất hiện, giải quyết vụ việc.
    Còn cái bạn Trung với bạn quay dc clip thấy sự việc như vậy nếu ko can dc thì cũng phải chạy vào báo Ca can thiệp hộ chị ấy chứ? Chỉ sợ chị này về nhà bị đánh tiếp.
    Cần tìm rõ vụ việc này, nếu chị ấy có ý muốn li dị thì xử sớm cho chị ấy li dị thoát khỏi thằng chồng vũ phu, ko có ngày nó đánh chet.
    • 651 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Khinh bỉ cái thể loại này. Kiện nó ra tòa tội hành hung. Thằng khùng!
    Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi single.malt.xcot Xem bài viết
    Em k xem nhưng mà e nói thật, PLVN k ra gì, mà mấy bà vợ nhu nhược cũng k ra gì, nói là bảo bị oánh đáng đời thì hơi máu lạnh chứ loại người nó đập cho xong vẫn cun cún về ở ở nó thì k ai cứu nổi kể cả thánh tây.

Điển hình như mĩ có cô diva Whitney Houston, từ một phụ nữ tài đẹp ở đỉnh cao danh vọng, tài sản cả trăm triệu đô, sống ở đất nc pháp luật văn minh, vậy ,mà k hiểu ngu si nhu nhược kiểu gì mà để cho thằng chồng nó đánh đập tàn nhẫn, dụ dỗ hút chích nghiện ngâp chục năm trời vẫn bu bám lấy nó. Cuối cùng li dị đc nó thì thân tàn ma dại, tài chính thì khánh kiệt phá sản. Chết đi chả để lại cho con đc đồng nào.

Chỉ thương con cái của họ, mấy thằng bố khốn, mấy con mẹ vứt đi.

Em là em thấy thể loại đờn bà nào nó hành hạ thể xác, or chồng ngoại tình hết lần này đến lần khác, đừng hòng mà đến khóc lóc ỉ ôi, em chả buồn nghe tốn thời gian vàng ngọc. Kệ mấy cái gánh chèo đó.
    Mình thấy cũng do người vợ nữa. Bạn lấy ví du cô ca sĩ WH là chính xác đó. Nhiều người đàn bà vẫn yêu những thằng đàn ông như vậy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2