TIN TÀI TRỢ.

Choáng với váy tỷ đồng của Lý Nhã Kỳ

• 1.75K Lượt chia sẻ
  • 3.69K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 323 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Không ngần ngại rút ví 1,5 tỷ đồng mua 2 trong số những chiếc váy hiếm hoi cuối cùng mà NTK nổi tiếng thế giới Alexander McQueen đã thiết kế trước khi qua đời, Lý Nhã Kỳ khiến ai cũng choáng váng khi diện chúng tại đêm khai trương shop kim cương.

Sau nhiều lần dời ngày khai trương để dồn sức vận động bầu chọn Vịnh Hạ Long trở thành một trong 7 kỳ quan thiên nhiên mới của thế giới, hôm qua – 27.11, Lý Nhã Kỳ đã chính thức có buổi khai trương shop kim cương Enigma do mình làm chủ và tổ chức đêm tiệc Enigma gây quỹ từ thiện. Tuy nhiên, điều khiến nhiều người cảm thấy bị “choáng” không phải bởi độ thu hút của những món kim cương, hàng hiệu được trưng bày mà bởi chính từ bộ cánh nữ chủ nhân trưng diện.

1_resize
    Lý Nhã Kỳ chọn cho mình bộ cánh lộng lẫy và bắt mắt tại buổi khai trương shop kim cương Enigma tối qua

2_resize
    Khoác lên mình bộ trang phục lạ mắt và được thiết kế cầu kỳ, vẻ đẹp của Lý Nhã Kỳ được tôn lên gấp bội

3_resize
    Tạo dáng với khách mời - ca sĩ Nguyên Vũ

4_resize
    Chụp hình chung với bà Madame Wong - Chủ tịch Tập đoàn Enigma Châu Á Thái Bình Dương (bên trái) và Đại diện tổng Đại sứ quán Nhật Bản tại TP.HCM (bên phải)

5_resize
    Cắt băng khai trương shop kim cương

12_resize
    Tiếp sau đó, Lý Nhã Kỳ đã tổ chức đêm tiệc "Enigma gây quỹ từ thiện" thu hút sự góp mặt của nhiều "đại gia" giàu có.

9_resize
    Khai trương shop kim cương, hàng hiệu và đêm tiệc từ thiện có mặt nhiều "đại gia" và giới thượng lưu nhưng Lý Nhã Kỳ vẫn luôn trở thành tâm điểm thu hút sự chú ý, đặc biệt khi người đẹp bật mí về giá trị thật của chiếc váy mình đang diện.

6_resize
    Lý Nhã Kỳ cho biết, chiếc váy cô đang mặc là một trong hai chiếc váy mà cô đã tham gia đấu giá để mua lại từ cuộc đấu giá những mẫu thiết kế hiếm hoi được NTK lừng danh thế giới Alexander McQueen làm ra vài tháng trước khi ông qua đời vào tháng 2.2010.

Ly%20Nha%20Ky%20giao%20luu%20cung%20Thanh%20Long%20truoc%20tham%20do_resize_resize
    Và chiếc váy còn lại là lúc cô mặc để gặp gỡ ngôi sao Thành Long mới đây tại Hong Kong

8_resize
    Theo đó, Lý Nhã Kỳ khiến nhiều người bị "sốc" khi cô tiết lộ mình đã bỏ ra hơn 1,5 tỷ đồng để sở hữu hai chiếc váy "độc" này. Cụ thể chiếc màu đỏ cô đang mặc có giá 40.000 USD, còn chiếc váy cô đã mặc khi chụp chung với Thành Long có giá 35.000 USD.

7_resize
    Ngoài chiếc váy có giá "khủng" và những món kim cương đang đeo trên người khiến người khác bị "choáng", Lý Nhã Kỳ còn tạo bất ngờ khi cho biết đôi giày cô đang mang cũng có giá "khủng" lên tới 15.000 USD.

10_resize
    Đêm đấu giá những món hàng hiệu, kim cương để gây quỹ từ thiện còn có sự tham gia của Nam vương Tiến Đoàn

11_resize
    Siêu mẫu Hồ Đức Vĩnh

13_resize
    Nguyên Vũ và Thúy Vinh

14_resize
    Và diễn viên điện ảnh Jonny Trí Nguyễn cũng góp mặt. Kết thúc đêm đấu giá, ban tổ chức đã nhận được 6 tỷ đồng tiền ủng hộ vào quỹ từ thiện từ các "mạnh thường quân". Do các món hàng đấu giá được đưa ra mức giá khởi điểm quá cao nên một số nghệ sĩ Việt đã hoàn toàn ngồi lặng im thay vì đứng ra đấu giá với nhiều "đại gia" khác.

IMG_5682_resize
    Tối qua Như Thảo xuất hiện tại chương trình với tư cách người mẫu quảng cáo sản phẩm

IMG_5805_resize
    Ca sĩ Hoàng Bách

IMG_6005_resize
    Chân dài 16 tuổi, cao 1,83m Huỳnh Tiên cũng góp mặt tại đêm từ thiện với vị trí người mẫu

16_resize
    Trước đó, sáng 27.11, Lý Nhã Kỳ đã có buổi họp báo ra mắt thương hiệu kim cương Enigma tại Việt Nam

17_resize

18_resize
    Người đẹp thu hút bởi vẻ đẹp sang trọng

15_resize

Hà Nhuận Nam
    Photo: DL Duy - H2N
    http://showbiz.xzone.vn/web/96/273/6...y-Nha-Ky-.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,377 Bài viết

• 6,094 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn Kỳ vóc dáng đẫy đà mặc mấy kiểu này càng thành nấm
    • 753 Bài viết

• 1,132 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em Lý Nhã Kỳ nì sau vụ kỳ công vận động bình chọn Vịnh Hạ Long trớt quớt với 1 công ty vớ vửn, chắc thấy tên tuổi hẩm hiu nên lại oang oang về vòng vàng, quần áo....Chắc sắp tới sẽ có áo lót, quần xì tỷ đồng
    Đi xa rồi mới biết chữ "nhà" đáng quý biết bao
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 412 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Cái váy 35K và váy trắng họp báo đẹp. Còn váy đỏ 40K nhìn như là đồng phục của các nữ phục vụ nhà hàng nào đó
    Hôm nay ta cứ vui chắc đâu ngày mai vẫn thế ....
    • 9,707 Bài viết

• 9,675 Được cảm ơn

làm đại sứ lương cao dữ vậy. ,cái màu đỏ nhìn giống trang phục đóng phim tàu mà cắt ngắn lên
    • 444 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Choáng, không hiểu kiếm xiền kiểu gì mà nhiều thía...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,696 Bài viết

• 4,615 Được cảm ơn

Zời ơi, trông như fường chèo ấy, xấu hơn cả mấy cái váy sườn xám của các bạn tc. Choáng vì nó quá xấu
    Như Thảo xinh quá
    Mẹ yêu con
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 720 Bài viết

• 1,976 Được cảm ơn

Bộ 35K $ nhìn yêu quá.
    • 1,818 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Lý Nhã Kỳ vốn rất xinh nhưng ăn mặc lại như bà thần kinh...
    Tiếc thật!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,704 Bài viết

• 5,109 Được cảm ơn

Cái thắt lưng OBI của người ta xinh đẹp thế mà sao nàng í vác lên người làm cho nó trở nên xấu xí thế ko biết, bộ đầm trắng nằm cuối dãy loạt hình thấy khá đẹp nhưng nếu nó ngắn tới gối thì đẹp hơn.
    Còn mấy tấm khác của nàng đúng là nàng đang làm cô Noel của phương Đông.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,597 Bài viết

• 2,287 Được cảm ơn

Ku Hồ Đức Vĩnh đẹp giai xế:X
    • 5,175 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

Váy đỏ giống váy của mấy bạn phục vụ trong quán ẩm thực Nhật. Có cho mình cũng chả mặc đừng nói bỏ 1 đống tiền ra mua. Mà thông tin về giá rổ toàn 1 chiều em ý đưa ra chứ có ai xác minh được đâu.
    GATO không hiểu sao em ý làm gì mà nhiều tiền thế.
    • 2,075 Bài viết

• 6,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Váy dát vàng hay như nào ạ
    Bài thơ đầu tiên của con gái 2 tuổi:
    Một...ba...chín...
    ăn bún...ăn trứng...ăn chuối...

Yêu ghê cơ
    • 552 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

sao bạn này nhiều tiền vậy ta, hay là được new7wonder chia phần 'chăm', he he

cái áo đỏ trông như cái áo choàng tắm chứ có đẹp j đâu cơ chứ
    KbrMl9KKbrMp7
    • 270 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Nhìn bộ váy tưởng cosplay của mấy em xì tin, cái váy mặc chụp với Thành Long thì đẹp, 2 bộ còn lại xấu, bộ trắng dưới còn làm lòi mỡ trong xồ xề hơn.
    Vô thần mới là tự do!
    • 3,527 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko đáng giá tí nào. Có ai nói hộ mình thu nhập bình quân của nàng này là bn/ tháng ko? Đóng thuế thu nhập cnhân là bn? Sao giàu thế nhỉ?
    • 992 Bài viết

• 3,056 Được cảm ơn

Đang gây sự chú ý cho cái tiệm hột xoàn !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

1,5 tỷ mua đồ đó đem mà làm từ thiện cho xã hội nó biết ơn, mặc những bộ đồ khác vẫn đẹp mà bạn Kỳ, bạn phí tiền còn bị người ta cười cho về cái sự xa hoa vớ vẩn của bạn, mà công nhận dạo này béo thật đó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tối 27/11, nàng kiều nữ trở thành tâm điểm trong buổi ra mắt cửa hàng trang sức kim cương của cô tại TP HCM khi diện bộ váy thiết kế độc đáo và mang đôi giày trạm trổ tinh xảo 'có một không hai'. Người đẹp tiết lộ, giá trị của bộ trang phục và phụ kiện cô mặc lên đến hàng tỷ đồng.
    ly-nha-ky-10
    Lý Nhã Kỳ lộng lẫy trong bộ váy do nhà thiết kế lừng danh thế giới Alexander McQueen sáng tạo. Người đẹp cho biết đây là một trong những thiết kế cuối cùng của thiên tài thời trang người Anh trước khi qua đời. Bộ trang phục có họa tiết độc đáo, được sáng tạo dựa trên cảm hứng từ văn hóa của cả phương Đông và phương Tây.
    ly-nha-ky-2
    Người đẹp không ngần ngại tiết lộ, giá trị bộ váy là 35.000 USD, cô mua được trong một phiên đấu giá tại Hong Kong.
    ly-nha-ky-4

Đi kèm bộ trang phục đắt giá này là những phụ kiện trang sức bằng kim cương tự nhiên đa sắc, được chế tác vô cùng tinh xảo, độc đáo. Nữ diễn viên không nói rõ giá của những món trang sức mình đeo mà chỉ bật mí mỗi món khoảng vài trăm nghìn đô la.
    ly-nha-ky-5
    Lý Nhã Kỳ khoe chiếc nhẫn đính những viên kim cương quý lấp lánh trên tay.
    ly-nha-ky-7
    Kiều nữ cũng gây chú ý khi mang đồi giày được trạm trổ công phu, lạ mắt. Đây cũng là kết quả của một lần thắng đấu giá ở nước ngoài của người đẹp. Cô mua đôi giày với giá 15.000 USD. Khoác lên người những trang phục, phụ kiện trị giá hàng tỷ đồng nhưng Lý Nhã Kỳ cho biết, cô mặc đẹp vì tâm đắc với câu nói: 'Giá trị không phải là bạn có bao nhiêu thứ mà bạn đang sở hữu cái gì'. Người đẹp cũng mỉm cười, bày tỏ sự khó hiểu khi từng có bài báo phong cho cô danh hiệu 'Thảm họa thời trang'.
    ly-nha-ky-9
    Lý Nhã Kỳ chụp ảnh cùng các khách mời. Nhân dịp ra mắt cửa hàng trang sức kim cương tại TP HCM, người đẹp còn tổ chức đêm tiệc từ thiện, đấu giá những vật phẩm quý nhằm gây quỹ, thực hiện một số dự án trong lĩnh vực phát triển y tế, giáo dục và xã hội như mổ mắt, mổ tim cho trẻ em, tặng học bổng cho học sinh nghèo hiếu học, xây nhà tình nghĩa. Ngoài ra, cô còn hứa sẽ trích 20% lợi nhuận của việc kinh doanh kim cương để dùng cho các hoạt động từ thiện và một số dự án quảng bá hình ảnh du lịch Việt Nam ra thế giới.
    duc-vinh
    ly-nha-ky-6
    Người mẫu Đức Vĩnh bảnh bao tới dự tiệc khai trương cửa hàng thời trang của Lý Nhã Kỳ.
    ly-nha-ky-8
    Ca sĩ Nguyên Vũ cũng tới chúc mừng nàng kiều nữ trở thành bà chủ của thương hiệu thời trang danh tiếng tại Việt Nam.
    tien-doan
    Nam vương Tiến Đoàn đi dự tiệc một mình.

Link http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...ien-ty-183935/
    Thanh lí áo, địu bé, đầm bầu,truyện tranh.....linh tinh ạ!
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-100k-1379037/
    :Angel::Angel:eNortjKzUjI0Njc0MVKyBlwwFXUCzw,,76:Angel::Angel: