Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

"Cho nhau" hết rồi thì còn gì thú vị nữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,150 Bài viết

• 1,972 Được cảm ơn

"Cho nhau" hết rồi thì còn gì thú vị nữa
    Thứ Sáu, 05/10/2012 10:40
    Đã nhiều cặp chia tay vì lý do giữ kín kẽ quá, yêu nhau mà không cho nắm tay, không cho hôn thì về ôm... gối còn sướng hơn. Nhưng nếu bạn "cho nhau" hết rồi thì chẳng còn điều gì thú vị nữa.

Tôi không phủ nhận trong tình yêu, chúng ta luôn có nhu cầu tiếp xúc về cơ thể: đầu tiên có thể là nắm tay, kế là hôn, ôm, và cuối cùng là quan hệ tình dục.
    Tuy vậy, tình dục theo tôi chỉ là một phần gia vị của tình yêu, giống như ghen, giận hờn... Cho vừa đủ thì ngon ngọt, cho quá nhiều thì cảm thấy chán.

ye_082a5
    Ảnh minh họa

Đã nhiều cặp chia tay vì lý do giữ kín kẽ quá, yêu nhau mà không cho nắm tay, không cho hôn thì về ôm... gối còn sướng hơn. Nhưng nếu bạn "cho nhau" hết rồi thì chẳng còn điều gì thú vị nữa. Chúng ta luôn hào hứng với những điều mới mẻ. Nếu bạn biết hết tất cả về người yêu rồi, bạn còn hứng thú khám phá không?
    Nhu cầu tình dục của nam và nữ thì đều như nhau. Ai cũng như ai thôi. Cái cần lưu tâm chính là những hậu quả sau đó.
    Đừng lấy lý do sống theo phong cách Tây mà lý giải, bởi chúng ta đang sống ở Việt Nam, chịu ảnh hưởng bởi văn hóa Á Đông.
    Ở các nước phương Tây, người ta dạy giáo dục giới tính cho các em từ khi còn nhỏ, mọi kiến thức về quan hệ tình dục an toàn đều được trang bị từ A tới Z.
    Về mặt quan điểm, khi một người Tây đã quan hệ tình dục xong và chia tay, họ vẫn tìm được đối tượng mới vì người đến sau không quan tâm chuyện trước đó.
    Còn ở Việt Nam, ai dám chắc rằng tình yêu của mình sẽ không đổ vỡ? Ai dám chắc rằng người đến sau sẽ chấp nhận quá khứ của mình không?
    Tôi không biết những trường hợp khác nhưng riêng bản thân tôi là con trai, bạn bè tôi cũng là con trai, khi được hỏi thì ai cũng trả lời là rất quan tâm đến trinh tiết của người mình yêu.
    Từ phía chị em phụ nữ, nếu biết người yêu mình là kẻ "gieo tình khắp nơi", cũng sẽ không dám yêu.
    Theo tôi, khi yêu nhau, những đụng chạm giới tính trong chừng mực hôn, ôm... là cần có. Nhưng để tiến đến quan hệ tình dục thì hãy cân nhắc kỹ lưỡng, đừng dễ dãi.
    Hãy nhớ tình yêu có thể có tình dục, nhưng quan hệ tình dục chưa chắc đã có tình yêu.

Theo Tiến Dũng (VNExpress)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,992 Được cảm ơn

Mấy thằng bạn bia của tớ, ngồi uống câu chuyện đầu tiên chả hỏi công việc bóng bánh gì, lần nào cũng thế này :

- Quen con nào thê ? Bao lâu rồi, đóng gạch ( chén ) chưa ? Có đi bao không đấy, cẩn thận lây bệnh bỏ ...

=> Tình yêu thiêng liêng lắm, phải biết trân trọng chứ nhỉ ? Yêu là phải biết giữ cho người mình yêu chứ ?

Mình mà bày tỏ quan điểm đó chúng nó lại chửi cho như này :

- TSB mày, ngu như bò... mày cứ giữ với chả trân trọng nâng niu, ki cóp cho cọp nó xơi rồi chả cứ 28, 38 mùa khoai mày cũng vẫn lọ mọ thôi.

=> Đau lắm cơ mà chả biết làm thế nào, vì mình yêu bằng cả trái tim và ko bao giờ biết đau bụng hay thủng xăm xe ở gần NN bao giờ, cho nên nhiều lúc cũng đắng cay nhìn NY vào NN với thằng khác lắm.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 378 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Chỉ có thằng đểu cáng mới bảo như tựa bài báo.
    • 54 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Đôi với cái loại chỉ coi mối quan hệ với người khác phái toàn là ôm ấp tình dục, ngoài ra chẳng còn là gì khác thì bài báo này đúng. Với loại đó thì sau khi "cho nhau" gì gì đó hết thì là hết chuyện.

Toàn là dòi bọ suy bụng ta ra bụng người.

Thưa mấy ba mấy má, đời sống có nhiều nhiều thứ khác để hấp dẫn nhau chứ không phải mỗi chuyện đó. Cứ làm như xxx xong rồi là con người mất giá trị ra. Người ta, chứ không phải con vật, nhớ nha!
    ZZ1ep7
    50
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 843 Bài viết

• 1,115 Được cảm ơn

Nhiều khi kiêng cữ cho lắm vào rồi đến khi cho nhau nhau xong mới hối hận là ..sao mình ko làm sớm hơn!
    Có cô gái sinh ra vốn đẹp tự nhiên, còn em cảm thấy mình đẹp vì có người quân tử tri kỷ bên cạnh....
    Hội người Việt ở Sydney: www.facebook.com/vietsyd
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,890 Bài viết

• 4,816 Được cảm ơn

Thần kinh à? Giữ xong đến lúc lấy nhau về thì không phải "cho nhau' hết à? thế bao lâu thì phải thay người mới cho nó thú vị?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • 2,443 Bài viết

• 3,710 Được cảm ơn

Mình có anh bạn..anh tuyên bố với bạn bè là Ko bao giờ đi quá giới hạn, ko bao giờ lật đến trang cuối với người iu. Giữ gìn cho nhau đến ngày tân hôn. Mình thần tượng anh ý quá. Đươc vài hôm bọn chúng cãi nhau. Anh bẩu..xem đến trang cuối rồi ko hợp nhau, chia tay. Hix hix...đàn ông !!!!! Chả tin được
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,867 Bài viết

• 26,259 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oạch, đề nghị trích 11 nghìn tỉ làm bảo tàng gì đấy cho 1 góc nhỏ dành cho bảo tàng đàn ông cổ lổ hũ, nhà báo viết bài này được dựng tượng đầu tiên, anh Bơ là người thứ 2, mỗi khách vào ngoài free vé vào cửa còn khuyến mãi 2 quả cà chua và 1 quả trứng thối nữa, thế mới xứng đáng ghi công. ***, nhây nhây mãi cái chủ đề này.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thằng cha viết bài này rõ dở hơi...nếu bản thân mình cũng tự kiềm chế, dám thề là trước giờ không hề đụng chạm sâu xa người con gái nào khi yêu thì hãy ngoác mồm la to là yêu cầu 1 cô vợ trinh tiết. Thế khi quen con người ta trước khi hẹn hò lần đầu tiên thì hỏi " e còn trinh không? " à ???? Tôi là tôi chúa ghét hạng đàn ông nhìn phẩm chất đàn bà dưới đáy quần. " Cho nhau hết còn gì thú vị " thế thì cưới vợ xong, chơi xong hôm sau dắt nhau ly dị à???
    • 186 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko cho nhau hết thì còn gì thú vị nữa! Yêu mà ko chén mới là ngu! Yêu mà có thêm cái đó nó thật làm ty thăng hoa lên bao nhiêu! Chỉ có cho mấy thằng hủ lậu, đầu óc tối tăm, bã đậu, đểu cáng mới là hết thú vị, lúc đó thì là thú...tính!
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 191 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Có một số (số đông ) đàn ông lúc nào cũng muốn ngừoi yêu ,vợ mình còn trong trắng thế nhưng khi yêu cô nào rồi thậm chí chưu yêu đã muốn lên dường với con người ta .Những thằng như vậy gọi là gì vậy ?đểu cáng a?
    Những ai mà có mong muốn như vậy nhé thì nên gửi gạo nuôi em nào đấy từ lúc 5 tuổi nhé.
    • 4,031 Bài viết

• 19,374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dốt như con từu.
    Thế lấy nhau rồi, ngủ với nhau rồi, cho nhau hết rồi, còn gì thú vị nữa? Không lẽ cặp nào cưới nhau cũng ly dị? Hay không ly dị được vì ràng buộc?

Thế mới nói, đôi khi mở miệng cứ cho là mình tân tiến, thoáng, bình đẳng, nhưng cái xem thường phụ nữ nó ăn sâu vào tâm vào trí, bản thân khó mà nhận biết lắm.