TIN TÀI TRỢ.

Chó bị bỏ rơi vì bị nghi “gay”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 225 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Một con chó ở bang Tennessee bị chủ từ chối nuôi vì cho rằng con vật này bị đồng tính.

Chú chó thuộc giống pitbull bị chủ đưa vào trại chó rất chật chội tại thị trấn Jackson cho tới khi tìm được chủ mới.

Theo chủ trại chó, người chủ cũ phát hiện ra con chó này “nhảy” một con chó đực khác, nên nghĩ rằng nó bị đồng tính.

Loài chó đôi khi vẫn có những hành vi tình dục với chó cùng giới, nhưng các chuyên gia động vật cho biết việc con chó đực nhảy lên lưng chó đực khác không phải dấu hiệu nói lên xu hướng tình dục khác thường, mà chỉ cho thấy chúng muốn khẳng định ưu thế.

1359651095chimjpg1359702944
    Cặp chim cánh cụt đồng tính tại một vườn thú ở Đức

Nhiều người yêu động vật đang cố gắng tìm cho chú chó tội nghiệp nói trên một người chủ mới trước khi quá muộn, vì hiện giờ trông nó khá tiều tuỵ.

Một trang Facebook đã được lập nên với thông điệp: “Đừng để chú chó đẹp đẽ này chết chỉ vì chủ nó không hiểu hành vi bình thường của nó”.

Chó đực nhảy lưng chó đực khác không được coi là hành vi tình dục khác thường, nhưng trong thực tế có tới hơn 450 loài động vật như chim hồng lạc, bò rừng châu Mỹ, và bọ cánh cứng thực sự có quan hệ tình giục đồng tính.

Một nghiên cứu thực hiện năm 2010 cho thấy 1/3 cặp chim hải âu Alaska được tạo thành bởi 2 con cái. Nghiên cứu cũng cho thấy khoảng 1/5 chim cánh cụt hoàng đế bị nuôi nhốt là “gay”.

Những người đấu tranh ủng hộ hôn nhân đồng giới thường dựa vào quan hệ đồng giới trong động vật để biện luận rằng quan hệ đồng tính là điều hợp với tự nhiên.

Trong cuốn sách Biological Exuberance: Animal Homosexuality And Natural Diversity (tạm dịch: Đa dạng sinh học: Đồng tính ở động vật và đa dạng tự nhiên), tác giả Bruce Bagemihl nói rằng hành vi tình dục đồng giới có thể quan sát được ở 1.500 loài động vật, và hành vi của 500 loài trong số đó đã được nghiên cứu khá kỹ. Trong đó, hươu cao cổ, bướm và lợn biển có quan hệ đồng tính cực kỳ sôi nổi.

http://ngoisao.vn/ky-quac/ky-quac-bo...gay-93456.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,466 Được cảm ơn

Chia buồn cùng em cún gặp phải thằng chủ đần độn và nhỏ mọn.
    • 225 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Hình chú chó "chuẩn dog":

1359651314_cho
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 243 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

nhà em ngày xưa có 1 con chó cái đẻ 1 lứa rồi, thế mà có 1 em chó cái khác chuyển đến phố tự dưng 2 em quay sang cặp với nhau. Bố mẹ em biết nhưng kệ, bảo vậy cho nó đỡ chửa đẻ lại phải đem chó con đi cho.

mà 2 bọn nó cũng xxx nhá
    SakB9nZ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 323 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà ngay cả nó có gay đi nữa thì cũng có hại gì đến ai đâu. Thằng chủ ngu độn và cố chấp!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,466 Được cảm ơn

Flavia : 2 người con gái với nhau làm sao mà xxx được nhỉ ? Không lẽ hôn mông, hôn vú ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 243 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Flavia : 2 người con gái với nhau làm sao mà xxx được nhỉ ? Không lẽ hôn mông, hôn vú ?
    cái này thì bạn tự tìm hiểu.
    SakB9nZ
    • 704 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Flavia Xem bài viết
    cái này thì bạn tự tìm hiểu.
    mình cũng chả hiểu,chắc thấy nó quấn quýt kiểu mẹ con với nhau thì lại bảo xxx.Dù gì cũng tội nghiệp chú chó ở trên,xui xẻo gạp phải thằng chủ mất dạy
    • 704 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zell_Dincht2 Xem bài viết
    Hình chú chó "chuẩn dog":

1359651314_cho
    bạn cho thêm hình ảnh chú chó"chuẩn dog" này đi,cái này nhìn mờ quớ
    • 10 năm
    • 759 Bài viết

• 1,277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Flavia Xem bài viết
    nhà em ngày xưa có 1 con chó cái đẻ 1 lứa rồi, thế mà có 1 em chó cái khác chuyển đến phố tự dưng 2 em quay sang cặp với nhau. Bố mẹ em biết nhưng kệ, bảo vậy cho nó đỡ chửa đẻ lại phải đem chó con đi cho.

2 bọn nó cũng xxx nhá
    "cũng xxx" là sao? hổng hiểu
    chén rượu ngon không làm giặc say chết, tiếng hát hay không làm giặc điếc tai
    • 337 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Ở nhiều loài đv, con đực đòi .. cùng giới để khẳng định uy thế của chúng. Ví dụ như con cá heo, sau khi đã giao phối với con cái chúng nó cũng có thể xúm lại "ve vãn" 1 con đực non khác. Mình xem trên animal planet đc biết vậy.
    Mà chó mèo gay, less.. gì thì liên quan gì đến chuyện nuôi hay ko nhỉ? Có ảnh hưởng gì đâu. Rõ thằng chủ tồi: vô trách nhiệm và kì thị giới tính.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 243 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superdod001vn Xem bài viết
    mình cũng chả hiểu,chắc thấy nó quấn quýt kiểu mẹ con với nhau thì lại bảo xxx.Dù gì cũng tội nghiệp chú chó ở trên,xui xẻo gạp phải thằng chủ mất dạy
    http://en.wikipedia.org/wiki/Homosex...ior_in_animals

Bạn nhìn cái ảnh ngay trên đầu tiên nhá.
    SakB9nZ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 827 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Khu nhà mình hay nuôi chó, mà nhà mình trước giờ cũng luôn nuôi chó, thấy bọn đồng giới ngửi và nhảy lên nhau là chuyện thường.
    • 304 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Nhà mình có con chó đực mà khi dẫn ra công viên cứ nhảy mấy con chó đực khác. Mấy con kia cũng nhảy lại, không lẽ loài vật cũng có đồng tính???? hay là đồ ăn biến đổi gen nhiều nên giờ chó cũng biến tính
    Red roses
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 243 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoahong74 Xem bài viết
    Nhà mình có con chó đực mà khi dẫn ra công viên cứ nhảy mấy con chó đực khác. Mấy con kia cũng nhảy lại, không lẽ loài vật cũng có đồng tính???? hay là đồ ăn biến đổi gen nhiều nên giờ chó cũng biến tính
    Ko hỏi đểu nhưng chó nhà bạn ăn đồ ăn thừa hay thức ăn riêng? Nếu ăn đồ ăn thừa thì bạn ko sao chắc ko có chuyện nó tự dưng biến tính đâu.

còn các nhà khoa học đã phát hiện ra hành vi tình dục đồng tính trên 1500 loài động vật. Chào mừng bạn đến với thế kỷ 21.
    SakB9nZ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,839 Bài viết

• 6,388 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật ra con chó này không gay. Chẳng qua nó còn nhỏ, muốn nhưng chưa hiểu được phải đi tìm em chó cái nên gặp chó nào cũng làm đại. Nếu nó gặp được một em chó cái đang thời kỳ kiếm chồng thì nó hiểu ra vấn đề và sau đó nó không còn nhảy chó đực khác nữa.
    Kinh nghiệm nhiều năm nuôi chó của mình là vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 26 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chưa chắc nó đã gay đâu trước nhà em nuôi con chó chihuahua đực, thỉnh thoảng cứ gặp chân người là nhảy lên ôm lấy rồi làm động tác giống kiểu đang tư thế....
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JiJi_sHe Xem bài viết
    Chưa chắc nó đã gay đâu trước nhà em nuôi con chó chihuahua đực, thỉnh thoảng cứ gặp chân người là nhảy lên ôm lấy rồi làm động tác giống kiểu đang tư thế....
    Mùa động đực bị nhốt trong nhà chó nó sanh tật đấy, phải thả cho ra ít nhất 1 lần trong ngày cho nó bớt cuồng, và đến mùa động đực phải cho nó "sanh hoạt" thì nó không cạ chân khách vào nhà. Sờ bị hoài vụ này
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,057 Bài viết

• 5,233 Được cảm ơn

Người gay còn bị coi thường , huống j chó mèo. Nghĩ cho cùng thì họ có làm j ai đâu nhỉ
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    anhso31_200909231113293274
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,822 Được cảm ơn

Nói về chó tự nhiên đưa hình...vịt lên, chán! Mình nghĩ ko phải em ý bị gay đâu, chỉ là lúc cao hứng mà ko gặp được đối tác nên làm bậy, bình thường thôi. Chó nhà mình có khi cũng xxx với ....cái chân của chủ nhân nữa kìa,
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2