Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cháu bé 14 tuổi bị đốt tóc, cắn tai gần chết trong khách sạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 189 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Đau lòng quá, con đã khiếm khuyết đủ đường rồi mà bố mẹ còn ko quan tâm, chăm sóc, cứ mặc đi như cành cây ngọn cỏ...Để đến bây giờ như thế này, sau này tâm lý con làm sao có thể quên được đây?
    Thằng biến thái kia đáng băm vằm ra rồi nhưng ông bố bà mẹ này (nếu ở nước ngoài) là cũng có thể xử tù được rồi đấy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 802 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Dã man quá ko thể nào nói gì nổi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NguyanLan
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,502 Được cảm ơn

Thằng bệnh hoạn, khốn nạn này bắt được thì cứ lột hết quần áo, thoa mật ong lên khắp người rồi đem trói chặt vào gốc cây có ổ kiến lửa....
    Còn cái loại cha mẹ máu lạnh, vô lương tâm này không có đủ tư cách nuôi con và làm phụ huynh. Nhìn mặt mụ mẹ mà mình thấy chán và nản quá , không một chút đau buồn, 1 tháng rồi chứ 3 tháng, 6 tháng ...cũng chưa chắc muốn đi tìm được con nếu thằng súc sanh kia nó không tự khai ra chỗ ở.
    Tội nghiệp, thằng bé bị hành hạ dã man , bị bỏ đói nhiều quá, nó kiệt sức rồi... Nhìn vô cả con người chỉ thấy dường như chỉ còn đôi mắt là còn chút sức sống yếu ớt... Cũng phải thôi, 1 tháng bị bạo dâm, bị tra tấn, đánh đập, bỏ đói bỏ khát không bằng con vật như vậy kia mà...
    Đề nghị bà con có quyên góp tiền thì làm cách nào đó không được đưa cho cha mẹ hay người nhà của bé, chả khác nào gieo trứng cho ác .
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 592 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lạ một điều là thằng ác quỉ kia nó hành hạ bé cả tháng trời vậy tại sao người của ks ko ai biết và can thiệp? ks thì ngày nào chẳng có người vào dọn phòng?
    Life isn't about waiting for the storm to pass, it's about learning how to dance in the rain
    • 5,745 Bài viết

• 15,147 Được cảm ơn

Bé trai 14 tuổi bị câm điếc được bác sĩ xác định nhập viện trong tình trạng nhiều vết thương, bộ phận sinh môn bầm tím, lở loét. Phía cảnh sát nghi nạn nhân bị lạm dụng tình dục.Sáng 21/9, sau bốn ngày điều trị tại khoa phẫu thuật thần kinh cột sống, bệnh viện Đa khoa Nghệ An, tình trạng sức khỏe của bé Nguyễn Văn Tú (14 tuổi, trú tại xã Nghi Phú, thành phố Vinh) đã tiến triển. Tại vùng mặt, tai và nhiều nơi trên cơ thể em các vết lở loét vẫn chưa lành. Bị câm điếc bẩm sinh nên nạn nhân liên tục la ó ra hiệu đau đớn khi bị tác động nhẹ vào người.
    20140921-103211-tu-1
    Cháu Tú bị lở loét vùng hậu môn, sau 5 ngày điều trị vết thương vẫn đang lở loét. Ảnh: VTC News
    Thất thần, kéo vội chiếc chăn lên cơ thể em, ông Nguyễn Văn Sỹ (46 tuổi), kể lại quá trình con trai mình bị đưa đi khỏi nhà gần một tháng qua.Người cha này cho biết, Nguyễn Thanh Sơn (42 tuổi, trú tại phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh) thuê phòng trọ của anh trai ông ở tại xóm 17, xã Nghi Phú gần 2 năm nay. Sơn nhiều lần qua chơi với gia đình và luôn tỏ ra bình thường và lịch sự.Ngày 16/8, Sơn qua nhà xin phép dẫn con trai đầu của ông Sỹ làNguyễn Văn Tú đi chơi và được vợ chồng ông đồng ý. Tuy nhiên hết ngày, rồi sang các ngày tiếp theo vẫn không thấy Sơn đưa con trai trở về nên gia đình tìm cách liên lạc và đi tìm.“Tôi nhiều lần gọi điện vào số máy của Sơn nhưng bên kia không nhấc máy mà chỉ nhắn tin trở lại với nội dung: “Cháu Tú đang khỏe, đang chơi ngoan, Tú hơi béo...”. Trong vòng một tháng Sơn nhắn cho tôi 13 tin nhắn”, ông Sỹ nói và cho biết tất cả các tin nhắn của Sơn đều có nội dung gần giống nhau.
    20140921-103324-tu-2
    Anh Sỹ trao đổi với phóng viên tại bệnh viện. Ảnh: VTC News
    Mặc dù con trai bị Sơn đưa đi nhiều ngày nhưng vợ chồng ông Sỹ nghĩ sự việc đơn giản, không ảnh hưởng đến tính mạng, sức khỏe nên không trình báo với cơ quan chức năng mà chủ động đi tìm ở nhiều nơi trong thành phố.Đến khoảng 18h30 ngày 16/9, ông Sỹ nhận được tin nhắn từ số máy của Sơn với nội dung: “Anh ra khách sạn Hoàng Anh 1 ở xã Nghi Phú dẫn bé Tú đi viện”. Ông liền tới địa chỉ trên thì con trai đã được công an chuyển tới bệnh viện với nhiều vết xây xát trên cơ thể, da mặt lở loét, tai phải bị vết rách, quầng mắt thâm tím..."Tú là con đầu trong gia đình có ba anh em, bị câm điếc bẩm sinh. Vợ chồng tôi là lao động tự do, bốn ngày nằm viện đã hết gần 8 triệu đồng và chưa biết khi nào cháu mới được xuất viện", ông Sỹ nói.Ông Hoàng Khắc Tuấn, nhân viên tại khách sạn nơi phát hiện bé Tú kể, ba ngày trước khi phát hiện vụ việc, Nguyễn Thanh Sơn dẫn theo một cháu bé tới thuê phòng nghỉ và có để lại chứng minh nhân dân. Sơn không dùng đồ uống, không yêu cầu dọn phòng. Vào buổi sáng và đến giờ ăn, Sơn trong trang phục bảnh bao rời khách sạn rồi trở về ngay sau đó. Bé trai mà Sơn dẫn đến không rời khỏi phòng.Ngày 16/9, trước khi rời khách sạn, Sơn bảo với lễ tân là đi ăn sáng rồi lên một chiếc taxi đợi sẵn và không thấy quay lại.“Khi phát hiện vụ việc, phía khách sạn và công an lên phòng Sơn thuê thì thấy chăn, ga đã được giặt và vắt trong nhà tắm”, ông Tuấn kể.Chiều 21/9, trao đổi với VnExpress một cán bộ công an thành phố Vinh cho biết, cơ quan điều tra đang thu thập thông tin để làm sáng tỏ vụ việc.

“Cơ quan điều tra ghi nhận nạn nhân bị xây xát vùng sinh môn, nhưng chưa có kết luận về nguyên nhân dẫn tới tình trạng này”, cán bộ công an nói và cho biết họ cũng không loại trừ nghi vấn nạn nhân bị ép quan hệ tình dục.
    20140921-103429-tu-3
    Trên mặt và người cháu Tú cũng bị thương, xây xước mạnh vùng ngực và mặt. Ảnh: VTC News
    Thượng tá Mai Chiến Thắng, Phó trưởng Công an thành phố Vinh cho biết, ngoài Nguyễn Thanh Sơn đang bị truy bắt, tài xế lái chiếc taxi chở Sơn rời khách sạn cũng đang bị cảnh sát truy tìm để củng cố chứng cứ."Sau khi giám định thương tật của nạn nhân, nếu đủ điều kiện sẽ khởi tố vụ án", Phó trưởng công an thành phố nói.

http://www.yan.vn/be-trai-14-tuoi-ng...duc-35893.html
    • 5,745 Bài viết

• 15,147 Được cảm ơn

Trích comment từ trang bạn

Con bị đưa đi mất tích hơn tháng mà ko báo công an, cứ để thế. Thấy con tật nguyền rồi cũng bỏ bê, mong cho đi càng tốt mà. Nếu thằng đó ko nhắn tin về thì sao??? Con chết cũng ko biết. Tội nghiệp em sinh ra đã khổ còn vướng phải bố mẹ vô tâm.

Trong chuyện này cha mẹ cháu bé là người có lỗi nhiều nhất .con mình đi 1 vài tiếng là phải lo lắng vậy mà đi từng đó ngày mà chỉ có 1 vài tin nhắn đã cảm thấy an tâm.đứa lành lặn còn ko làm đc gì huống chi bị câm điếc Càng đọc càng thấy máu dồn lên não .điên quá đi. Thằng khốn nạn...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,097 Bài viết

• 9,751 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không dám xem ảnh nữa, ko dám nhìn luôn, sao cũng là kiếp người mà con khổ quá con ơi.
    Thằng bệnh hoạn kia thì không nhắc đến rồi, sẽ có pháp luật và dư luận lên án xử lý nhưng ông bố bà mẹ con thì phải xem lại, có loại bố mẹ nào con đi cả tháng không thèm để ý thế không.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 67 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Nhìn gương mặt thằng bố con mẹ ko thấy có chút đau xót gì hết! Mình nghi là có sự đồng thuận thậm chí bán con để cho tên Sơn kia lạm dụng. Cái loại bố mẹ chó tha quạ mổ!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

đọc mà thấy dã man quá, đốt bộ phận sinh dục thằng nhỏ, đúng là thằng khốn nạn mà
    • 749 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Tội thằng nhỏ giờ đưa ra thưa mà ko biết ai làm chứng. Thằng nhỏ câm điếc thì làm thế nào được thằng Sơn dâm tà kia đây? Bố mẹ của em thật đần độn ngu dốt đến mức này hay sao? CA sao chưa bắt được thằng dâm ô kia????

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sachoacatim
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 145 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế là đã bắt được thằng quỷ đội lốt người kia chưa các mẹ?
    • 4,152 Bài viết

• 40,668 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái lũ bố mẹ này đáng lẽ phải triệt sản đi. Họ không xứng đáng để làm bố và mẹ
    đi không sao hết lòng mình
    không sao tìm ra giới hạn
    cỏ bỗng làm tôi rơi nước mắt...

ôi những vỉa than ngầm tuổi trẻ
    đã bao giờ cháy hết đâu em!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,502 Được cảm ơn

Nhìn mặt cả bố với mẹ chỉ thấy nổi bật 2 chữ : máu lạnh. .
    Tội nghiệp thằng bé, thà nó đừng có cha mẹ, có khi gặp người tốt người ta nhận về làm con nuôi còn sung sướng hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,048 Bài viết

• 3,071 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tội nghiệp cháu quá, chỉ mong sao công an sớm bắt được thằng chó kia, rồi vào trại được các đại ca chăm sóc theo cái cách mà nó đã ép cháu bé. Không nên tử hình luôn, cứ để cho nó cảm giác cái địa ngục trần gian đã.
    Đọc và nhìn ảnh mà trào cả nước mắt, cái loại bố mẹ gì không biết, chết đi chứ sống tiếp làm gì nữa. Bạn nào cứ nói người nông thôn hiền lành thế này thế kia, riêng mình nhìn mặt thằng bố con mẹ này đã thấy ác cảm rồi, hiền lành gì đâu, cũng là ác quỷ thôi. Bạn mình cá độ bỏ đi, bố mẹ lặn lội hàng nghìn cây số đi tìm con, rồi bán đồ trả nợ cho con, bỏ cả công việc để trông coi, khuyên răn con. Họ cũng là nông dân, cũng nghèo, và rất hiền lành, nhưng tình cảm họ dành cho con cái thì vô bờ bến.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 339 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe nói kẻ phạm tội bị S
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 320 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Nói thật là mình rất sợ đọc những tin tức như vầy lắm, mình cảm thấy thật là đau lòng, bất lực và thương em quá đỗi. Câm hận kẻ ác thủ, oán trách ba mẹ em quá vô tình, buồn vì đất nước mình không có những chính sách để chăm lo tốt cho các em. Nếu như ở nước ngoài thì ba mẹ em có thể cũng bị khởi kiện và ko được quyền nuôi dưỡng em nữa. Còn em thì sẽ được những tổ chức xã hội chăm sóc tốt, được đi đến trường, được vui chơi,...Nhưng thực tế là nếu giờ ba mẹ em ko nuôi em thì ai sẽ nuôi và chăm sóc em đây??? Mà những người được gọi là ba mẹ em, nói thật lòng họ không bằng con chó, con mèo nữa. Con vật mà ai thử bắt hay làm gì đe doạ đến con nó thì nó sẽ cào, sẽ cắn để bảo vệ con nó cho đến cùng, vậy mà họ nỡ lòng nào. Thật sự trăn trở cho trường hợp của em vì có thể có nhiều nhà hảo tâm sẽ ủng hộ tiền bạc, nhưng tiền chỉ giúp được phần nhỏ mà thôi vì mình không tin tưởng ba mẹ em lắm. Ước gì em sinh ra một nơi khác hoặc một gia đình khác chắc hẳn cuộc đời của em sẽ vẫn còn đẹp lắm em ơi. Chỉ biết cầu mong em thật sự mạnh mẽ để vượt qua.
    Các bố, các mẹ có ý kiến gì để cùng nhau giúp đỡ em ko thì loa lên cho mọi người cùng góp sức nha!
    cuILm7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 815 Bài viết

• 1,551 Được cảm ơn

Giận run người!!!! Thương em quá, chịu đau đớn nhục nhã biết bao nhiêu ngày trời mà ko kêu cứu được. Trời ơi, chúng mày có còn là con người nữa không. Bắt được thằng kia chọc cho thủng đít nó, chứ đi tù thì đơn giản quá
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 396 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Không giúp thì thương mà giúp thì trúng kế con mẹ thằng bố. Hai đứa lên báo chỉ chăm chăm kể chuyện tốn kém thế nào, vạch người con ra kể khổ. Khốn nạn chứ bố mẹ gì.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 398 Bài viết

• 666 Được cảm ơn

Quá thương tâm. Cuộc đời bé đã bất hạnh vì bệnh tật lại còn bị thằng vô lương tâm này hãm hiếp đến như vầy.
    Thằng vô lương tâm này nó hành hạ cậu bé như thế nào thì giờ hành hạ nó y chang vậy mà gấp 3 lần vậy để nó thấy tội ác của nó.
    Sau cơn mưa trời lại sáng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 747 Bài viết

• 2,083 Được cảm ơn

Đây, nạn nhân là bé trai, 14 tuổi, bằng với tuổi em bé Mỹ bị lạm dụng của Minh Béo.

Trong trường hợp này, bé đồng thuận đấy, rủ đi chơi là đi, chả chống cự gì cả. NHưng như thế, có đủ lý do để tha thứ cho kẻ hại bé không?

Mà cũng như các trường hợp khác, kẻ hại bé, hình như cũng không bị trừng trị gì cả.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3