Chàng kỹ sư Canada ăn rừng, ở rẫy chinh phục cô gái Việt nghèo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13M Lượt đọc
  • 6.59K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau mấy ngày kiên trì đọc xong vài trang của topic này em có một số nhận xét
    - Bộ giáo dục việt nam nên bỏ dạy môn văn ở trường phổ thông để mấy mẹ ở đây share mấy bài này cho các con em chúng ta học ( lời văn lưu loát quá, chửi cũng ác quá)
    - Bộ công an nên nghỉ việc vì làm việc quá chậm ( để các mẹ ở đây điều tra nhanh hơn )
    - Hội các bà mẹ bỉm sửa là vô zối(đối)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Hãy update cho em một số tình tiết mới đi các chị T.T .Pleaseee
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hihi,
    Cuối năm cũng rảnh việc chạy vô đây hóng, thấy top trồi dậy mà mừng khôn tả xiết.
    Trong lúc chờ tin mới của idol Vẩu, em up cái ảnh phục vụ mấy chị em, không biết do em soi quá hay sao mà em thấy bức ảnh này nó cứ kì kì sao á ta.
    A8tGbfi8j1GRWiyLopEhvOhUJIbCFPAJWGP-pDGNDQXroWZAHcnU0NS0tfQQ-fKhsHutqgo-gB8gqgN08st2cZeVZi75bA

Mấy ngày nữa Tết rồi, gia đình Vẩu đã chuẩn bị Tết đến đâu rồi, update cho fanclub hóng tí nào.
    • 1,087 Bài viết

• 4,879 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    em Vẩu có lẽ sắp sinh rồi nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 40 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

thi thoảng vào ủn top cho top trồi lên. chúc chị em trong top có cái Tết đầm ấm và sum vầy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 171 Bài viết

• 1,425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_fly Xem bài viết
    Hihi,
    Cuối năm cũng rảnh việc chạy vô đây hóng, thấy top trồi dậy mà mừng khôn tả xiết.
    Trong lúc chờ tin mới của idol Vẩu, em up cái ảnh phục vụ mấy chị em, không biết do em soi quá hay sao mà em thấy bức ảnh này nó cứ kì kì sao á ta.
    A8tGbfi8j1GRWiyLopEhvOhUJIbCFPAJWGP-pDGNDQXroWZAHcnU0NS0tfQQ-fKhsHutqgo-gB8gqgN08st2cZeVZi75bA

Mấy ngày nữa Tết rồi, gia đình Vẩu đã chuẩn bị Tết đến đâu rồi, update cho fanclub hóng tí nào.
    Ê, sao vợ chồng Vẩu ko ngồi cùng hàng, bố mẹ chồng không ngồi cùng hàng mà lại chơi so le kiểu này nhể?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)