Chàng kỹ sư Canada ăn rừng, ở rẫy chinh phục cô gái Việt nghèo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17M Lượt đọc
  • 6.59K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,205 Bài viết

• 2,530 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    06/05/2017

Chàng kỹ sư Canada ăn rừng, ở rẫy chinh phục cô gái Việt nghèo
    2017-05-23_18-11-19

Nguồn bài viết:
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...postcount=1009
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...postcount=1024

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 516 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chả thấy bạn này xấu ở đâu. Giản dị và đáng yêu là khác.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,015 Bài viết

• 9,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình thấy anh kia xấu hơn. Bạn này nhìn rất cuốn hút, nếu biết trang điểm vào còn hơn khối sao Việt bây giờ
    • 678 Bài viết

• 3,337 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bạn gái này nhìn duyên chết đi đuợc, chắc hồi truớc hoàn cảnh thiếu thốn không có điều kiện chăm sóc nên đen đúa khô khan thôi. Chắc bạn ấy nói chuyện dễ thuơng và có duyên nên anh này mới đổ rạp như vầy.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,086 Bài viết

• 21,706 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em gái lô 13 này cao tay ấn ấy chứ, lại tài giấu quá khứ nữa. Chứ dân lô 13 với bạn bè em ấy ai lại chả biết em ấy từng thuộc con giáp thứ 13. Thêm bà chị giảng viên nữa. Nói chung là miếng ngon tới miệng thì cứ im lặng mà tận hưởng đi lại không chịu, có chia vui thì chia vui với gia đình họ hàng thôi, chớ, thích khoe khoang lên báo lều phều thế này thì có ai ngứa mắt vô bóc mẽ cho lại bảo sao đời đen bạc.
    P.s: Anh chồng chả phải kỹ sư kỹ siếc gì đâu, nổ như bom nhiệt hạch vậy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mexiuxiu111
    • 28 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mexiuxiu111 Xem bài viết
    Em gái lô 13 này cao tay ấn ấy chứ, lại tài giấu quá khứ nữa. Chứ dân lô 13 với bạn bè em ấy ai lại chả biết em ấy từng thuộc con giáp thứ 13. Thêm bà chị giảng viên nữa. Nói chung là miếng ngon tới miệng thì cứ im lặng mà tận hưởng đi lại không chịu, có chia vui thì chia vui với gia đình họ hàng thôi, chớ, thích khoe khoang lên báo lều phều thế này thì có ai ngứa mắt vô bóc mẽ cho lại bảo sao đời đen bạc.

hóng xíu đi bạn 😳😳😳

Gởi từ ứng dụng Webtretho của baonghi150992
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trời???????????????????????????????? Lại thêm một lo lem lấy "Kỹ sư" Ca, giống vụ lọ lem lấy "tỷ phú" Ca nua a?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,205 Bài viết

• 2,530 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016

Tui nói thiệt, nhìn hình anh chồng là tui đã hơi ngờ ngợ rồi vì kỹ sư giỏi lương cao ở Canada nhìn thần thái nó khác lắm chứ ko giống anh này đâu, anh này nhìn kiểu có vẻ ăn chơi bình dân hơn là dân trí thức cao.

Tui ủng hộ bạn 2 tay 2 chân bóc mẽ trần trụi cái bọn này ra cho cái xã hội và cuộc sống này nó công bằng. Mạnh dạn lên đi bạn, nhiều người mong ngóng lắm Tặng bạn 1 nụ hồng
    • 678 Bài viết

• 3,337 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016

Thiệt sao???? Bạn buôn thêm tí thông tin cho các mẹ mở cập nhật thông tin đi. Nếu đúng là con giáp thứ 3 và nổ như bomb nguyên tử thì tui xin rút lại comment phía trên của tui. Gì cứ con giáp 13 là cho vô black list luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hỏi ngu tí, con giáp thứ 13 là con gì các mẹ?
    • 288 Bài viết

• 1,538 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Vào đây, đọc bài 1 xong định khen cô đâu xinh, xứng đôi vừa lứa bla bla...
    Đọc tiếp các bày sau, tắt điện, bật chế độ hóng bóc phốt
    • 608 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

• 1,086 Bài viết

• 21,706 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    • 1,086 Bài viết

• 21,706 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình phải hỏi ý kiến các nhân vật bị hại liên quan trực tiếp tới em NKH này để xem người ta có cho mình bóc mẽ hay không đã, vì sợ ảnh hưởng tới họ khi họ vẫn ở Việt Nam thôi.
    Riêng mình, ai có được tình yêu đẹp mình đều mừng cho người ta, nhưng tình yêu đẹp là phải được nảy nở từ những con người sống đàng hoàng tử tế, chân thật nhân hậu, chứ không phải đến từ bọn quá khứ sống như c.ư.t sắc mà lều báo lại cứ tung hô thành Lọ Lem nghị lực được gặp hoàng tử trong mơ.
    Chuyện gái Việt lấy chồng ngoại kiều hoặc lấy Tây tỷ phú triệu phú bây giờ không hiếm, nhưng kết hôn mà phát xuất từ tình yêu không toan tính người ta chả ai đi hào hứng khoe theo kiểu lấy chồng ngoại kiều là cả nhà được đổi đời theo kiểu này đâu.
    Báo chí giờ cứ ca ngợi mấy kiểu tình cóc nhái này chỉ khiến cho lũ con gái mới lớn ảo tưởng, học hành không chịu học, chăm chăm làm màu để đong trai ngoại quốc hòng đổi đời thì chả mấy chốc gái Việt ta thành bà ngoại của thế giới.
    Cô bé này với cô chị làm giảng viên thì thế hệ sau mình. Mình từng học với chị cả nhà cô ta một thời gian. Nhà có mấy chị em gái, đặc trưng chung các cô là má cao, răng hô, nói chuyện ngọt như mía lùi và gặp đàn ông là trẻ không tha già không thương.
    Chuyện mình trực tiếp dính líu là chuyện của ẻm với cậu em trai vừa là em họ (con cô con cậu) vừa là nhân viên của công ty nhà mình. Con trai một được bảo bọc từ nhỏ, khá là khù khờ tình trường, làm IT tối ngày cắm mặt máy tính nên bị gái đào mỏ sạch sẽ không còn cái lai quần mà vẫn ngây thơ. Mà gái thì nào có yêu mỗi mình thằng bé đâu, nó cặp kè từ trai có vợ tới trai tân, chia lịch hẹn hò khéo hơn cả khéo. Sau này thằng nhỏ uất quá tự điều tra mới ra cơ số chuyện hay ho.
    Chỉ tội thằng nhỏ mỗi tháng đều vác mặt đi gặp mình ứng lương cung phụng cho đủ loại học phí chi phí con bồ bịa ra. Xe máy đi cầm, điện thoại đi bán, thậm chí còn vay mình gần cây vàng tới giờ chưa trả nổi, cũng không nỡ trừ lương nó vì tội quá. Tiền vay thằng bé nói xạo mình là cho mẹ nó đi khám bịnh (cô mình bị bệnh mình biết nên nó hỏi vay là đưa ngay không chần chừ). Sau đó vợ chồng mình qua nhà thăm cô mới vỡ lỡ ra. Thằng bé giấu hết. Gái thì cặp kè ai cũng moi, moi từng cắc, tiền lẻ tiền chẵn gì cũng lấy không chê, sau moi trúng ông có vợ chằn lửa, bị bà vợ đòi lột đồ mới lạy lục thằng em mình cứu, cô bé chị làm giảng viên cũng ra mặt cứu em, mình cũng ra mặt bảo vệ thằng em mình để lấy lại tiền thì mới hay là đụng trúng ổ yêu tinh. Nhà thì nghèo thật, thằng em mình về nhà thấy vậy nên mới thương. Bây giờ thì nhờ công của mấy anh trai dại gái, nhà em ý khá lắm rồi, đã thoát khỏi lô 13 ra gần chợ KC.
    Nhà mấy chị em gái, cô chị thứ là giảng viên khoa văn trường đại học TN, bày mưu cho con em gái cách chài và cách thoát khỏi đàn ông khi đã moi xong. Cái chiêu đổ vấy là bị sàm sỡ, bị cưỡng bức, bị doạ giết nó quá cao tay, đến mức em trai họ của mình sốc tới mức phải đi gặp bác sĩ tâm lý.
    Các mẹ có tin vào tướng số không? Mời xem giùm một quẻ coi tướng răng hô gò má cao này có gì cao siêu mà khéo điều khiển đàn ông thế?

P.s: Đây là ảnh đăng trên VNE, ảnh public nên tui mới đăng lại. Hường với Hồng à, trái đất bé tí hin ý mà 2 em.

• 516 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Xong! Thế hoá ra cứ lọ lem mà lấy được hoang tử kỹ sư triệu phúc toàn con giáp 13 à--mà con giáp 13 là gì vậy? Ko thay anh cũ trước khi phẫu thuật đâu?
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,895 Bài viết

• 26,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Everyday-smile Xem bài viết
    Xong! Thế hoá ra cứ lọ lem mà lấy được hoang tử kỹ sư triệu phúc toàn con giáp 13 à--mà con giáp 13 là gì vậy? Ko thay anh cũ trước khi phẫu thuật đâu?

Hồ ly cướp chồng đó =.=
    Chả biết đúng không

Nhóm noha thì phò phạch gì đó thì phải. Em chỉ biết nó na ná nhau vậy
    Loại đàn bà cướp bóc của ng khác, kiểu thế
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,015 Bài viết

• 9,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Everyday-smile Xem bài viết
    Chắc là con hồ ly tinh
    Sao mà hốt mấy em này toàn các anh Canada là thế nào nhỉ? Gái hiếm hay đất rộng ng thưa mà phải sang VN lấy mấy em rừng rú thế, rõ chán
    Em này thì k xấu so với anh này. Báo chí dạo này tung hô mấy cái chiện tình nhăng nhít này, cứ làm như thiên hạ đui mù hết vậy.
    • 516 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Zai Ca hiền và dễ tin người, nên dễ bị lừa lắm. Mà mấy em này thường có cùng một bệnh là thích nổ, thích nổi phềnh lên báo, và mê phẫu thuật thẩm mỹ. Đang định khen em nghèo, nghị lực, vưotj khó, vậy mà tịt luôn từ nốt nhạc thứ 2.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,205 Bài viết

• 2,530 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Có mẹ nào biết về sự thật của thằng chồng kỹ sư Việt kiều Canada này ko ? Là người thế nào mà bị nó dắt mũi thế ạ ? Nổ là kỹ sư giỏi lương cao ở trời Tây mà nhìn mấy cái ảnh thấy phản phất đâu đó cái mùi vị tầm thường của đám bần nông ăn chơi vậy đó !!!
    • 964 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Có nhiều gái trong giai đoạn câu trai, họ dùng hết mọi thủ đoạn để câu cho đc, có thể 1 lúc cầm mấy câu, trai già trẻ lớn bé ko tha. Nhưng khi câu đc trai như ý, thành vợ thành chông rồi cũng chịu khó vun đắp hạnh phúc gia đình, cuộc sống đề huề hạnh phúc lắm đó. Cho nên thôi thì quá khé khép lại, mong cho hiện tại và tương lai cặp này hạnh phúc để ko còn cơ hội cho gái làm khổ nhiều người nữa.
    Chúc phúc cho gái vậy