Câu chuyện của những kẻ thích đi đường tắt trong showbiz Việt, liệu có bền?

• 445 Lượt chia sẻ
  • 5.78M Lượt đọc
  • 17.1K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,789 Bài viết

• 8,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Seko Xem bài viết
    Sáng tác hay thế này mà chỉ được có 6 likes á?
    còn hơn đứa tâm thần bợ đít con lộn mà chẳng đc like nào hahaha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 261 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Mv mới 1 trời thương nhớ mình thấy ý tưởng và cảnh quay na ná với "there you'll be" của Fail Hill theo tác phẩm Trân châu cảng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của -lavender-
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ANGEPARIS Xem bài viết
    Luật pháp ko cấm những người ly thân có bạn gái người yêu đâu bạn. Vì có những đôi ly thân cả năm trời chưa ly hôn được vì con cái tài sản thì ko có nghĩa bạn phải nhịn tới khi ly hôn xong mới được có tình yêu mới. Hồi mình làm thủ tục ly hôn thằng chồng cũ nó biết ko níu kéo được nên cũng đưa gái về nhà trêu tức mình nhưng mình thấy khinh quá rồi nên ko có tức hay ghen gì nữa chỉ thấy tởm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ANGEPARIS
    Thánh về đọc lại luật đi. Ly thân chưa ly hôn thì về mặt pháp luật vẫn là người đã ĐKKH, có gia đình, ai nói không cấm có quan hệ với người khác thế =))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Thánh về đọc lại luật đi. Ly thân chưa ly hôn thì về mặt pháp luật vẫn là người đã ĐKKH, có gia đình, ai nói không cấm có quan hệ với người khác thế =))

Vậy mình ko biết rồi. Vì thấy nhiều đôi ly thân mà có tình yêu mới và ko có sống chung nhưng chỉ đang chờ ly hôn. Nhưng chắc hình thức chứ ly thân thời gian lâu bọn đàn ông nó chịu sao nổi nhỉ? Đang vợ con đang hoàng tử tế nó còn cặp bồ huống chi ly thân. Bọn đàn ông đi cặp bồ là lũ khốn nạn, vì sau lưng họ là cả 1 gia đình, 1 người vợ đầu ấp tay gối, những đứa con đáng yêu mà chúng nó còn đi với con khác. Vậy làm sao mà bảo 1 đứa con gái ko thân thích với vợ con nó phải vì vợ con nó mà đừng có đâm đầu vào? Trong khi đó thằng bố thằng chồng thân thiết ruột thịt còn ko thèm đoái hoài tới nỗi đau của vợ con nó?

• 124 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

Ai da, lồng cmn lộn thế kia thì chị đã nói đúng chỗ đau Lộn rồi?

Trích dẫn Nguyên văn bởi MsKhottabit Xem bài viết
    Các bạn kiên nhẫn rep lại bạn Seko đó làm gì. Cứ cho các thể loại đó vào blacklist. Còn chúng mình thì vẫn cứ tiếp tục Noha thôi.

Mấy hôm nay bạn Hà lại mua hàng loạt báo. Thấy báo nào cũng lấp ló thông tin này kia kích thích trí tò mò. Nhưng chuyện chắc quay đi quẩn lại cũng là tình yêu không có lỗi, Hà không có lỗi. Chỉ có mấy bà vợ ở nhà có lỗi thôi. Các mẹ đừng click vào làm tăng view nhé.

Cái bạn Hà muốn là được quan tâm, được để ý. Chúng tà cứ lờ lớ lơ thôi. Thấy tên Hà là next.
    Đã click Cảm ơn và quote bài của mẹ nó thêm lần nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vananhgoody Xem bài viết
    Đến khổ với các thể loại "thánh nữ", cưng thích xì tai thanh cao thánh nữ quá thì vào các top khác mà thể hiện. Cứ lao vào top phò phạch rồi lăn ra trách các chị làm tổn thương cưng. Mà cưng bảo mn chửi tục tĩu, cưng lội lại page đi nhé, toàn bọn chân gỗ của con Lộn chửi ko nhé. Các chị chỉ ung dung No Ha thôi, xoắn lên làm gì.
    Mình đọc bài báo rồi bên dưới có người cmm chụp mũ là Cáo mua bài? Mình lúc đầu ko biết Cáo là ai nên tò mò đọc. Đọc đến đâu thấy ghê đến đó. Rõ ràng các bạn gắn cho H 1 quyền lực ghê gớm là mua chuộc báo chí, mua chuộc tất cả những ai lên tiếng bênh vực H. Nếu H có thể mua được báo tại sao các bạn ko bỏ tiền ra mua báo giống như H để viết 1 bài tổng hợp nói rằng H "giật chồng, chơi ngải, bán dâm" , vì nhiều bạn trong này có vẻ đao to búa lớn lắm. Hàng chục con người dùng nick chửi rủa 1 người mà ai cũng biết cô ấy là ai, còn những người chửi cô ấy thì cô ấy ko biết họ là ai? Vậy tất nhiên sẽ có người là bạn, là Fan là người nhà cô ấy vào bênh vực cô ấy là điều dễ hiểu? Còn các bạn ko là ai cả nhưng ngày đêm chửi rủa, nguyền rủa cô ấy. Có bạn mình đọc được rủa H sao ko bị bệnh mà hay bị sida rất nhiều từ ko thể tưởng tượng nổi. Tất cả cũng chỉ nghe hơi nồi chõ người nói ghét truyền khẩu người kia, đặt điều vụ khống chứ làm gì có bằng chứng đích thực để nói về 1 con người, chửi rủa 1 con người? Mình đi qua còn thấy ko nghe nổi huống chi người hâm mộ cô ấy bị quá khích khi thấy idol của họ bị bôi nhọ? Các bạn ko biết họ là ai mà họ nói lại cũng nhảy choi choi lên nói họ là liếm... nọ kia, còn các bạn cứ chửi H qua hết ngày này tháng khác thì sao? Mà ko hiểu sao wtt vẫn cứ để điều này xảy ra. Họ đang bôi nhọ 1 cá nhân bằng hình thức dùng nick name mà vẫn để cho qua chuyện chỉ nhằm cách câu view cho trang web tồn tại sao?

• 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnit123 Xem bài viết
    Ok, 1 con phò con đĩ nó làm bao nhiêu tội ác sao bạn ko nói nó ác nghiệt?. Tôi mà ác được á, tôi còn ác nghiệt nữa với những thể loại phò, đĩ. Thế nhá
    Bạn có phải người trong cuộc ko? Hay bạn chỉ nghe lỏm thôi? Những tội ác nào mà Hà làm lại ko bị pháp luật xử lý nhỉ? Bạn có bằng chứng gì về những tội ác đó ko? Vì nếu thật thì Hà ko thể nhởn nhơ được , những người trong cuộc bị Hà hại như các bạn nói thì họ cũng ko thể để Hà vẫn hoạt động nghệ thuật như thế?

• 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ui giùi, phò lợn đăng đàn nói chuyện PL cơ đấy, thế con mẹ mày sao không kiện đi?
    Khổ, đúng là Rồng Lộn nên suy nghĩ bằng nửa thân dưới. Chị mày có bị con Lộn cặp kè chồng chị đâu mà kiện ahihi. Ngu vcl. Mà kiện làm gì ở VN, cứ làm như bà VA chỉ mặt gọi tên con Hà, bố mẹ con Hà ra chửi (lạ là Lộn câm mõm, không thấy ho he phản bác nhờ trong khi người lạ vào cmt gọi hồn Lộn, chả gọi tên Hà thì nhảy ngay vào đáp lại hí hí). Thế là nhờ đó từ Nữ quàng chỉ zái thành cmn Hà Thiên Lộn, bank háng, phò quốc dân... Đấy, cần gì phải luật pháp cho lằng nhằng. À, chị Lộn sắp mở quán cháo, lũ đồng nghiệp chúng mày đi ăn ủng hộ chưa, nghe bên HHSB liệt kê có Cháo vị cu Trí, cháo vị cu Cường, cháo vị cu Hưng, cháo vị cu Khoa... và hàng ngàn vị khác, nhớ dẫn cả tổ tông ra thưởng thức nhé, nhiws mua về đặt lên bàn thờ cúng tổ tiên, vì chị tin lũ đồng nghiệp chúng mày thèm thuồng lắm chứ bọn chị các bà mẹ bỉm sữa còn lo chồng lo con, cũng tởm lợm chị Lộn nhà chúng mày, nhìn hình còn thấy buồn nôn, hiếp dâm thị giác, tất lẽ không có nhu cầu các sản phẩm liên quan đến Lộn, ha

• 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ui giùi, phò lợn đăng đàn nói chuyện PL cơ đấy, thế con mẹ mày sao không kiện đi?
    Mình nghĩ bạn nên tiết chế lại. Bạn bênh Hà mình hiểu nhưng cũng ko nên giống họ. Vì cứ chửi nhau cũng chẳng giải quyết đc vấn đề gì đâu? Cứ như kiểu trẻ con ấy:Mày chửi tao là đĩ thì tao cũng chửi cả lò nhà mày là đĩ. Rõ ràng toàn những người làm mẹ cả thôi.

• 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình đọc bài báo rồi bên dưới có người cmm chụp mũ là Cáo mua bài? Mình lúc đầu ko biết Cáo là ai nên tò mò đọc. Đọc đến đâu thấy ghê đến đó. Rõ ràng các bạn gắn cho H 1 quyền lực ghê gớm là mua chuộc báo chí, mua chuộc tất cả những ai lên tiếng bênh vực H. Nếu H có thể mua được báo tại sao các bạn ko bỏ tiền ra mua báo giống như H để viết 1 bài tổng hợp nói rằng H "giật chồng, chơi ngải, bán dâm" , vì nhiều bạn trong này có vẻ đao to búa lớn lắm. Hàng chục con người dùng nick chửi rủa 1 người mà ai cũng biết cô ấy là ai, còn những người chửi cô ấy thì cô ấy ko biết họ là ai? Vậy tất nhiên sẽ có người là bạn, là Fan là người nhà cô ấy vào bênh vực cô ấy là điều dễ hiểu? Còn các bạn ko là ai cả nhưng ngày đêm chửi rủa, nguyền rủa cô ấy. Có bạn mình đọc được rủa H sao ko bị bệnh mà hay bị sida rất nhiều từ ko thể tưởng tượng nổi. Tất cả cũng chỉ nghe hơi nồi chõ người nói ghét truyền khẩu người kia, đặt điều vụ khống chứ làm gì có bằng chứng đích thực để nói về 1 con người, chửi rủa 1 con người? Mình đi qua còn thấy ko nghe nổi huống chi người hâm mộ cô ấy bị quá khích khi thấy idol của họ bị bôi nhọ? Các bạn ko biết họ là ai mà họ nói lại cũng nhảy choi choi lên nói họ là liếm... nọ kia, còn các bạn cứ chửi H qua hết ngày này tháng khác thì sao? Mà ko hiểu sao wtt vẫn cứ để điều này xảy ra. Họ đang bôi nhọ 1 cá nhân bằng hình thức dùng nick name mà vẫn để cho qua chuyện chỉ nhằm cách câu view cho trang web tồn tại sao?

Thánh đọc từ đầu topic rồi hãy phát biểu đi ha? Câu hỏi này đã được giải đáp từ lâu rồi. Tại sao có những ý kiến như vậy, đều có căn cứ hết.
    Thêm nữa là không biết dựa cột mà nghe. Càng nói càng thể hiện idiot. Mắc mệt.
    Giờ vẫn tồn tại những con lừa bảo sao VN vẫn mãi kém phát triển.

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Bạn có phải người trong cuộc ko? Hay bạn chỉ nghe lỏm thôi? Những tội ác nào mà Hà làm lại ko bị pháp luật xử lý nhỉ? Bạn có bằng chứng gì về những tội ác đó ko? Vì nếu thật thì Hà ko thể nhởn nhơ được , những người trong cuộc bị Hà hại như các bạn nói thì họ cũng ko thể để Hà vẫn hoạt động nghệ thuật như thế?

Ngu bẩm sinh hay ngu rèn luyện vậy má? Nói lắm mà càng nói càng thấy vô tri, ngu ngơ
    Trả đĩa bay cho má về hành tinh của má đó, không biết sống ở phương zời nào mà có câu hỏi rõ hay về thể chế ở VN =)))

• 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Ngu bẩm sinh hay ngu rèn luyện vậy má? Nói lắm mà càng nói càng thấy vô tri, ngu ngơ
    Trả đĩa bay cho má về hành tinh của má đó, không biết sống ở phương zời nào mà có câu hỏi rõ hay về thể chế ở VN =)))

Các bạn loanh quanh cũng chỉ dùng mấy từ như vậy để chửi và xúc phạm người khác. Mình góp ý để các bạn tiết chế lại thôi. Bạn chửi mình vậy mình chỉ cười khinh bạn 1 cái thôi và bạn yên tâm đi, mình đã đi khỏi xứ đó từ lâu rồi và ko cóys định quay lại. Nên vn có phát triển được hay ko là phụ thuộc vào những người như bạn và con cái của bạn đấy.

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 857 Bài viết

• 6,556 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Để kể nghe. ULa cay Lộn hơn ăn phải ớt. Hơn 2 năm còn chưa ngóc đầu lên đc kể từ ngày bị tẩy chay. Ng tiêu dùng cũng đã kịp tẩy não cả một thế hệ tiêu dùng tương lai.
    huống chi Lộn chỉ là 1 con hàng sắp hết hạn sử dụng, thoi thóp lúc nào biết lúc đấy.
    Thương lắm í. Mỗi lần ra mv hoặc cần nhá đèn là thị Lộn lại xua chó đi cắn. Có bao nghề kiếm sống, sao cứ phải rúc vào háng con phò quốc dân Hà Thiên Lộn làm j!
    Hóng hớt showbiz mới up em Yến Trang đá thẳng mặt chị Lộn đẹp mặt ghê!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    À nhân tiện dạy con bluenight cách post ảnh, làm cave bao nhiêu năm mà post cái ảnh còn chả biết thì làm sao show hàng kiếm khách được hả em. Đây này, post ảnh thì nó phải ra thế này này:

20292848_1664028983607390_8046759981870324526_n
    Hihi, về dạy mẹ, chị,em gái, con gái em ấy. Quen thói chị Lộn. Chứ chị bỉm sữa, làm phò như Lộn nhà em đâu mà cần học cách post ảnh, pts nát máy để có tấm ảnh lung linh còn bên ngoài như chuyển giới phiên bản lỗi =))))

Ở VN hiếm ai vượt qua số năm kinh nghiệm của chị Lộn nhà em nhờ, lấy chồng năm 16t thì làm cave chắc năm 14, 15 à

• 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chỉ có mù mắt mới ko nhận ra 1 con đĩ.
    Mà chẳng phải mù đâu, nghiện đĩ mà
    Funny and take it easy
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Các bạn loanh quanh cũng chỉ dùng mấy từ như vậy để chửi và xúc phạm người khác. Mình góp ý để các bạn tiết chế lại thôi. Bạn chửi mình vậy mình chỉ cười khinh bạn 1 cái thôi và bạn yên tâm đi, mình đã đi khỏi xứ đó từ lâu rồi và ko cóys định quay lại. Nên vn có phát triển được hay ko là phụ thuộc vào những người như bạn và con cái của bạn đấy.

Thà nào má người zời nên hỏi câu thiếu i ốt ghê. Ở bển nên luật pháp bển cho phép ly thân vẫn được có bạn trai/ gái à =)) Tây nào thế? Hay Tây Nguyên? Hay Tây lông tây lỗ miền châu Phi, Ấn Độ
    May mà má không còn ở VN chứ với sự hiểu biết, tri thức này mà lại sản sinh, dạy dỗ thêm 1 thế hệ nữa thì chết cmnl
    Muốn ăn nói tử tế, khổ nỗi má viết lắm cmt mà cmt nào cũng thể hiện độ ngu level max. Chịu hông có nổi

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Để kể nghe. ULa cay Lộn hơn ăn phải ớt. Hơn 2 năm còn chưa ngóc đầu lên đc kể từ ngày bị tẩy chay. Ng tiêu dùng cũng đã kịp tẩy não cả một thế hệ tiêu dùng tương lai.
    huống chi Lộn chỉ là 1 con hàng sắp hết hạn sử dụng, thoi thóp lúc nào biết lúc đấy.
    Thương lắm í. Mỗi lần ra mv hoặc cần nhá đèn là thị Lộn lại xua chó đi cắn. Có bao nghề kiếm sống, sao cứ phải rúc vào háng con phò quốc dân Hà Thiên Lộn làm j!
    Hóng hớt showbiz mới up em Yến Trang đá thẳng mặt chị Lộn đẹp mặt ghê!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    Ngôn từ thế này bảo sao Fan của Hà ko chửi lại? Thật ko còn từ nào để nói với những người dị tật về tâm hồn như thế này.

• 1,941 Bài viết

• 22,953 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chị biết ngay, fan Lộn sau hồi tranh luận sẽ thò đuôi vô học, ngu dốt, láo toét, nghĩ ai cũng đĩ tính như mình =))) 100 đứa vào đây đều như 1.
    Không biết chừng Lộn lập nick vào tự bênh mình
    Đến fan page người ta nhắc Lộn còn tự vào cmt cơ mà, cũng tự nhận là Lộn Đúng là học ít vẫn không khá lên được, bao năm chắc chỉ skill giỏi hơn, háng rộng ra thôi nhờ
    Quẩy lên đi cho topic náo nhiệt. Dạo này hết tiền mua báo rồi à mà phải nhờ con bóng Đờm lên tiếng để thiên hạ chú ý Buồn nỗi toàn bị chửi chứ nào có cmt tử tế ngoài lũ não tàn.

• 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    thế sao phải chui vào háng mấy chị mà hóng hớt hả em?

Chợ động hay ko đông kệ nhà bọn chị, em về cái tổ phò mà bưng bô cho nó, chứ la liếm đây chi vậy?
    Funny and take it easy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thôi về với tổ phò mà ve vuốt nhau đi em nhá

Hix, dạo này tui cũng vui vãi, thích cãi nhau với fan quạt của phò
    Funny and take it easy
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)