Câu chuyện của những kẻ thích đi đường tắt trong showbiz Việt, liệu có bền?

• 445 Lượt chia sẻ
  • 5.78M Lượt đọc
  • 17.1K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,944 Bài viết

• 22,992 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Cặp với Kim chứng tỏ giá trị Lộn đang đi xuống. Anh Kim suy cho cùng cũng không phải đại gia, sở thích của anh là cặ gái già mà (cái này minh chứng từ xưa nhé: bồ cũ, TNA hay có thể là Lộn bây giờ)

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,270 Bài viết

• 11,561 Được cảm ơn

Đêm hôm mà mình cười như ma làm khi lướt kênh mương đọc được cái này. Lâu nay mình k kích vào xem các bài về Lộn với Đờm bao giờ, thấy Đờm giờ cũng thảm tới nỗi đu bám 4` hết thời mà cười té ghế. Lộn dạo này gọm được ít $$$ xèng đi bán râm về lại thấy mua bài khá dầy

image

123

Cường - Vi lại tái hợp, có lẽ sẽ có đám cưới thế kỷ k xa
    • 115 Bài viết

• 525 Được cảm ơn

Đang tò mò xem bói chữ ký trên youtobe, có đoạn bói chữ ký cho HTL, video xem bói chữ ký post vào ngày 6/11/2015.
    Người xem chữ ký nói: "HTL gặp 3 lần bế tắc về tình cảm, lần 1 thì nhỏ, lần 2 thì lớn hơn rất nhiều, lần 3 thì bế tắc gấp đôi lần 2. Lần thứ 3 này là bế tắc kinh khủng nhất cuộc đời, đánh dấu cho mọi sự suy bại về sau...."
    Các thầy phán cũng chuân ghê đó chứ
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

Chuyện tình Kim-Lộn??? Lộn làm chị muốn đánh rắm quá! (Xin lỗi các mẹ chứ mình chỉ muốn ghi chính xác là "mắc " cơ, chỉ sợ các mẹ chê mất vệ sinh. ) Lộn bây giờ méo có cửa "làm bà" rồi nên trò gì Lộn cũng chơi được nhể?

Chuyện tình Kim-Lộn, PR hay là hợp đồng đây?

Mẹ gì ở trên nói đúng đấy, gu của Lộn mãi mãi là các anh có tiền, ngoài ra thì là sản phẩm của chiêu trò hoặc giải quyết "nhu cầu" mà thôi.
    • 137 Bài viết

• 1,109 Được cảm ơn

Tẩy chay có não tí đi mẹ nó. Đúng là ko sợ đối thủ mạnh như hổ, chỉ sợ đồng đội ngu như heo. Lộn 2 năm trước mạnh mẽ thế còn bị các mẹ dập cho tơi tả mà giờ ko khéo phong trào tẩy chay lại bị tan rã vì loại zombie ko não như vầy thì nhục. Em nghi đây là nội gián nhà Lộn vào đánh lạc hướng phong trào quá!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miss281212 Xem bài viết
    Con lộn lại mua bài viết boc phốt Trương Ngọc Ánh quyt 300tr của cô bé sv bị tạt axit kìa. Sao con này nó khốn nạn mất dậy quá vậy nhỉ ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của miss281212
    • 91 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Đêm hôm mà mình cười như ma làm khi lướt kênh mương đọc được cái này. Lâu nay mình k kích vào xem các bài về Lộn với Đờm bao giờ, thấy Đờm giờ cũng thảm tới nỗi đu bám 4` hết thời mà cười té ghế. Lộn dạo này gọm được ít $$$ xèng đi bán râm về lại thấy mua bài khá dầy

image

123

Cái này là thật hả chị ơi>???
    • 288 Bài viết

• 1,540 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chụy Đàm đúng là bạn Hà, trơ trẽn xấc láo số 1 hệ mặt trời.
    Chồng người ta mà mình bô bô lên báo là si mê em này em kia. Dù ai cũng biết đó đã từng là sự thật, nhưng việc lên báo vênh vang, nhất là khi gia đình người ta đã hàn gắn yên ấm rồi thì quá tởm nha chụy.

Hà ơi Đờm ơi đừng ám người ta mãi thế. Hết phụ Khoa rồi lại đến Cường với Vi, cứ lôi mãi cái quá khứ (mà Hà với Đờm tự hào, nhưng người đời khinh bỉ) ra cũng chẳng vớt vát được tí chú ý nào đâu

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết

image

123

Kiếp sau xin chớ làm người
    Làm cây thông đứng giữa trời mà reo

Giao diện cũ
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Đọc báo thấy nói C có tình mới rồi. Mà xem ra tình mới của C cũng ko hiền lành dễ bị bắt nạt như Hạ Vi đâu. Chưa gì đã có bài báo có nét ra vẻ ta đây ngang cơ với Hà Lộn ngay từ bước đi đầu tiên rồi. Phải như thế may ra mới lấy được thằng Cường hãm. Vì cái thằng hãm này thì cứ gái nào ranh ma hơn là nó theo đuôi chứ nó chả biết phân biệt kẻ thật người giả.

Nhưng mà phải coi chừng, cứ im im đi thì ko sao chứ bi giờ mà Cusd lại bỏ tiền cho báo chí mua mấy cái danh hiệu đánh bóng cho tình mới giống như đã từng làm với bồ cũ, vợ cũ kiểu như: nữ hoàng mí cả ngọc nữ mí cả mỹ nữ vạn người mê thì con Hà Lộn nó lại ba máu sáu cơn, nó nổi cơn ghen lên thì rồi cũng lao đao

Mà các mẹ ở trên này mà lại dùng bài như ngày xưa với Hạ Vi, cứ khen con bồ mới của thằng Cusd, so nó với Hà Lộn thì rồi Hà Lộn nó lại vật vã khó chịu, lại làm khó cho con bồ mới đấy ạ

Gì thì gì chứ, Cường lấy ai là kẻ đó sở hữu cả nghìn tỷ đấy. Mà Hà thì từ thuở mới trăng non đã biết thèm tiền vô vũ trường rồi đấy ạ
    Funny and take it easy
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,820 Bài viết

• 15,897 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ôi, mình chỉ mong bồ mới của ku C$ dữ và thâm hơn lộn, chà đạp cho lộn chết dí dưới chân ấy, chứ hiền như em Vy thì chỉ lặng lẽ ra đi sau một loạt trò bẩn của lộn.
    Mình thấy em Vi có giáo dục và lòng tự trọng cao ngút chứ không mặt dày bất chấp như lộn. Mong em Vi gặp được người yêu thương và trân trọng em ấy.
    Phản đối dự thảo luật an ninh mạng vì vi phạm hiến chương của Liên Hợp Quốc về Quyền con người.
    • 427 Bài viết

• 4,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Ủa chị là người được Hà trả tiền viết bài đó hay sao mà phán hay vậy?
    Cái gì có hẵng nói, k nói thành có thì mệt lắm chị ơi. Dạo này trời mua nhiều sấm chớp nh chị ra đường cẩn thận ok
    😏😏😏 câu đấy thì nên dặn dò con lộn nghe hợp lý hơn đấy. Con đấy còn chưa bị thiên lôi đánh chết thì đừng lôi sấm sét ra đây làm j

• 3,056 Bài viết

• 19,950 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đọc bài viết về Đàm mà thấy tởm quá.

Nói thiệt là phúc đức của Đàm Vĩnh Hưng đã xấu rồi (mẹ nghiện cờ bạc, từ nhỏ ko có tình thương của mẹ...), thì nên tích đức để cải thiện số phận. Phúc đã xấu mà còn làm điều ác (chơi bùa ngải Phương Thanh,...) thì đừng hỏi tại sao số phận này càng bi đát. Đừng hỏi tại sao tài sản của Hưng lụn lại vì mẹ nghiện cờ bạc mà chả mấy ai thương
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 312 Bài viết

• 664 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi joyfultree Xem bài viết
    Chụy Đàm đúng là bạn Hà, trơ trẽn xấc láo số 1 hệ mặt trời.
    Chồng người ta mà mình bô bô lên báo là si mê em này em kia. Dù ai cũng biết đó đã từng là sự thật, nhưng việc lên báo vênh vang, nhất là khi gia đình người ta đã hàn gắn yên ấm rồi thì quá tởm nha chụy.

Hà ơi Đờm ơi đừng ám người ta mãi thế. Hết phụ Khoa rồi lại đến Cường với Vi, cứ lôi mãi cái quá khứ (mà Hà với Đờm tự hào, nhưng người đời khinh bỉ) ra cũng chẳng vớt vát được tí chú ý nào đâu
    Sao bên kia họ kg đấm vào mỏ cái ông khùng ĐVH này nhỉ ? ăn nói láo lếu quá, gđ người ta đã sum họp si mê thì cũng là quá khứ bây giờ bỏ của chạy lấy người rồi mà còn ráng đu theo cắn ... thiệt là loạn quá rồi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 281 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Hà Hồ - Kim Lý đã phải "vất vả" thế nào khi hôn nhau đắm đuối trong mưa?
    Nhìn hình đã biết vất vả rồi. Hôn sưng cả súng. 1f60c - một facebooker lên tiếng
    KIM_LY
    Hạnh phúc có thể tìm thấy, ngay cả trong những lúc cuộc đời tăm tối nhất, chỉ cần bật đèn lên thôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Lộn tung bài so sánh Mỹ Tâm ... haha cuộc đời Lộn chỉ có thể đu bám Mỹ Tâm haha
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,386 Bài viết

• 29,267 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miss281212 Xem bài viết
    ���������������� � câu đấy thì nên dặn dò con lộn nghe hợp lý hơn đấy. Con đấy còn chưa bị thiên lôi đánh chết thì đừng lôi sấm sét ra đây làm j

Chuyện nào ra chuyện đó
    Hà bị thiên lôi đánh là chuyện của Hà
    CHị nói k thành có bị thiên lôi đánh hay vẫn là vu oan đổ cho ng ta cái mà k có vẫn là loại vu oan giá họa
    Chị có bằng chứng Hà mua bài đổ cho Ánh?

Không có sao chị nói? Vậy là loại gì?
    Anti thì nói những cái bày ra thôi. Còn loại chuyện vậy mà chị cũng hả họng ra nói cho được thì loại như chị còn có vẻ chó hơn Hà đấy
    Thiên lôi k đánh thì chết cũng chả yên. Vậy đó

@yeuconnit: Oh tôi mong tình mới của Cường cứng vào
    Bảo gì cường nghe đó và tách hẳn khỏi Hà. CHứ k phải đang yêu ng mới mà vợ cũ sai về chụp hình là chụp, kêu ngủ chung giường là ngủ, kêu đưa siêu xe tới là đưa, kêu góp mặt vào clip hưng là bỏ cv tới góp mặt

Túm lại chỉ theo kiểu bạn bè thông thường
    Mạnh vào ng mới ơi (nếu có)
    Ủng hooj cứng với hà đến cùng, đừng để Ha Cường lầy như vụ Hạ Vi nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    @Bin: Ok, người cứng hay mềm là chuyện cứng hay mềm của người ta. Dù gì thì cũng đã li dị C rồi mà Lộn còn tham sân si quá thể. Uh thì tham thì sân thì si, thì đi mà kiếm 1 thằng khác đi, đằng này cứ phải "lượn qua lượn lại" với thằng chồng cũ để phá vỡ thằng chồng cũ với con người yêu mới. Cái thể loại, tao ko được ăn thì đừng hòng người khác được động vào là cái thể loại độc ác và khốn nạn. Loại này tui cực ghét.

Miệng con Lộn khi bị các mẹ ném đá thì ỉ ôi đánh vào lòng thương hại của mọi người, rằng thì là mà: Cùng là phận đàn bà với nhau, sao nỡ xử sự thế lọ thế chai với Hà... vân vân, mây mây. Nhưng hãy nhìn hành động của con lộn đi xem nó đối xử với phụ nữ người ta khốn nạn như thế nào. Nó kêu gọi lòng thương của phụ nữ trong khi nó thì thương ai? Cùng là phụ nữ, nhìn đường đi nước bước, cách xử sự của Lộn mới thấu rõ nó khốn kiếp thế nào, chứ đàn ông đôi khi nhìn vào ko thấy được đâu

Tui nói Bin nghe, gái đĩ trăm đứa cả trăm đứa đều là lũ mất dậy.

Bin thì nhìn gái chỉ nhìn thấy nó mạnh mẽ, xinh đẹp là Bin thích, bin ủng hộ bất kể nó khốn nạn như thế nào. Bin ko hề xem xét con người ở khía cạnh tình cảm gì cả
    Funny and take it easy
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,670 Bài viết

• 15,199 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    lộn lại lên cơn thèm kim cương xong mượn cái miệng bể phốt lẫn nhân cách bể phốt của đờm để phát ngôn thay lộn à, đến sợ team lộn đờm
    • 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Tiếp: Xưa nay you có biết vì sao tớ lúc nào cũng thấy quý you không? Vì tớ thấy you tuy mang một số "vi rút" trong người, nhưng you chỉ "giải tỏa" nó bằng cách "nghịch online" thôi, nhiều lúc hơi quá nhưng mà nghĩ thoáng thì cũng chỉ là game vui thôi, chứ you luôn kiểm soát bản thân, tránh làm điều xấu. Để làm được điều ấy có phải dễ đâu, như tui nè, nhiều lúc ko kiểm soát được bản thân là loạn xị ngậu lắm đấy. Vậy mà you thì luôn phải tự đấu tranh. Bởi vậy mà tui mới quý you lâu đến thế
    Funny and take it easy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,531 Bài viết

• 11,773 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sao cái cảnh hôn thấy gồng ghê vậy. Cái tay Hà chẳng thể hiện chút âu yếm nào mà nhìn nó cứng như kìm muốn bóp cổ bạn kia
    • 2,745 Bài viết

• 12,916 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cái movie bắt chước Phim The notebook trắng trợn quá, nhưng xem cảnh chén nhau trông hơi ghê, bắt chước nhưng k bùng cháy như phim. Câu cuối kết có vẻ như dành nhắn nhủ anh Kim nhưng k phải KL mà là KC.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của LePapillon
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)