Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Câu chuyện của cặp vợ chồng suýt tự tử vì món nợ 3 tỷ đồng

• 46 Lượt chia sẻ
  • 9.45K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko biết kiếp trc anh này tu cỡ nào mà kiếp này may mắn có được chị vợ như vậy, từ bàn tay trắng mà làm được như vậy rồi giờ còn chuẩn bị mua nhà nữa, phục thiệt.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 3,076 Bài viết

• 4,499 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenyen2011 Xem bài viết
    Không tin nổi, vừa bán mỹ phẩm, vừa đi trang điểm, vừa bán phá lấu với thu nhập khủng, bà này chắc có 48 giờ/ngày??
    chắc báo thêm mắm dặm muối vào câu chuyện rồi, thí dụ em này vừa trang điểm kết hợp bán mỹ phẩm, còn bán phá lấu thì thuê người khác. mà bán kem trộn lời dữ lắm sao?
    • 325 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_eyes_blue_sky Xem bài viết
    Trời, hèn gì nhìn mặt quen quen cứ cảm giác gặp ở đâu rồi! Lúc đó ầm ĩ quá chừng vì kem gây dị ứng. Bây giờ mình mới hiểu tại sao trả nợ nhanh như vậy. Kem trộn chứ chơi à, 1 tháng mua xe hơi ý chứ!
    c ko bênh bé này nhưng lúc lộn xộn c có xem qua thì toàn ng cạnh tranh kem trộn kiếm chuyện chứ e ấy bán đến nay có ai bị gì đâu mà càng ngày càng bán đ6ong khách mà. mà e ấy cũng bảo rõ ràng bán my phẩm chăm soc da cho khách 20tr 1 tháng . còn lại là do trang diem va bán buôn cực nhọc. tính ra thời điểm đó e ấy kiên cường ghê, vừa buôn bán, vừa phải đương đầu với thương trường đấu đá 1 mình 1chong maìa
    • 325 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi totochan1985 Xem bài viết
    Trời ơi thảo nào cứ bảo sao nhìn quen thế cảm giác biết người này ở đâu rồi y,bạn này bán kem trộn nổi tiếng bao lâu nay rồi.topic trên muare của bạn ấy là nylovehiep đông khách lắm.sao bạn lại phải che dấu thân phận người bán kem trộn nhỉ.mình nghĩ bạn này giàu lên nhờ việc đó chứ những những việc như bạn chia sẻ thì k thể.bạn này giàu từ xưa kìa bán hàng cũng ghê gớm lắm ai mà nói kem bạn vd là bạn cũng đong đỏng lên ngay.

Nhưng dù gì bạn cũng là 1 người đàn bà quá giỏi và đảm,mà thưởng trong gd vợ đảm thì chồng đoảng và ngược lại.hiém gd nào mà dc cả vợ lẫn chồng.ở hn có 1 e hotgirl e biết cũng đảm đang bán hàng chăm chỉ tháng kiếm trăm triệu ngon ơ.chồng ẻm thì ở nhà suốt ngày bóng banh điện tử,em này cứ như mẹ trẻ của chồng vậy.thiệt là....
    hahha chã lẽ bảo trên báo tui bán kem trộn, thì e ấy nói bán my pham rồi mà. E ấy chắc cũng biết thế nào lên báo cũng có những ng này ng kia soi mói việc bán kem nhưng đã thẳng thắng chia sẻ vậy là quý nhỉ. còn vụ buôn bán thì ai cũng phải bảo vệ bản thân mình keke.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 159 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Ôi e này mình biết mà ở ngoài mộc mạc đơn giản hiền lành lắm, ng nhỏ tẹo teo sao nghị lực thế nhỉ. hồi đó có tâm sự với e ấy thì e ấy cung la con nha có tiền . rồi mấy lần gặp mua hàng thấy e vui cười đâu biết e gồng trả nợ. bị trả nợ ngân hàng 1ti 3, mỗi tháng làm vừa trả lãi 22tr vừa để dành trả gốc làm 1 lúc đủ thứ nghề làm sao làm nỗi nhỉ?. Nhà e ấy giàu sao ko giúp 2vc trả nợ để e ấy vất vả thế. Còn việc e ấy bán kem trộn đông khách nên bị gato hãm hại là bt. dù sao cũng mừng cho e ấy quá.
    • 578 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sukicuame Xem bài viết
    c ko bênh bé này nhưng lúc lộn xộn c có xem qua thì toàn ng cạnh tranh kem trộn kiếm chuyện chứ e ấy bán đến nay có ai bị gì đâu mà càng ngày càng bán đ6ong khách mà. mà e ấy cũng bảo rõ ràng bán my phẩm chăm soc da cho khách 20tr 1 tháng . còn lại là do trang diem va bán buôn cực nhọc. tính ra thời điểm đó e ấy kiên cường ghê, vừa buôn bán, vừa phải đương đầu với thương trường đấu đá 1 mình 1chong maìa
    Thời điểm bạn đó bán thì thị trường kem trộn chưa bão hoà đâu chị, chưa cạnh tranh khốc liệt và đâu vẫn còn màu mỡ lắm. Khoảng đó chị meoluoi123 bắt đầu share công thức kem trộn rồi nhà nhà làm bán.

Làm gì em cũng khâm phục hết nhưng kem trộn thì em không ưng. Trắng ra là dối người, lừa gạt và hại người chị ạ.
    19 Forever
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E la ban than cua co gai nay tu thoi con di hoc.That ra ban chat kien cuong, ban linh da co san trong nguoi tu khi ban con rat nho, tuy gd ban kha gia nhung tu cap 2 ban da co tinh doc lap, tu kiem tien, len cap 3 so tien ban tich luy len den tram trieu, do la con so dang nguong mo ma trong khi do tui e van bam diu vao bo me va trang tay. Dieu dang de e kham phuc la ban rat gioi va thong minh. Tu buon ban den quan xuyen viec nha, cham con ban ko che vao dau dc. Chuyen xay den voi vo chong ban la mot bat ngo, ban bi soc nang, nhap vien... Nhung moi chien da wa, tot dep da den )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jessicangoclam
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thật sự ngưỡng mộ hai vợ chồng bạn, cả hai cùng yêu thương và vượt qua khó khăn, Chị chúc hai vợ chồng bạn ngày càng thành đạt và hạnh phúc mãi mãi,,,
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2