TIN TÀI TRỢ.

Cát Phượng kiếm tiền tỷ nhưng vẫn ở nhà thuê

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghệ sĩ hài cho biết, nếu không bỏ tiền làm từ thiện thì hiện tại chị đã có nhà từ 8 đến 10 tỷ đồng.

cat-phuong-1-5892-1423045626
    Cát Phượng ăn mặc sành điệu, khoe vẻ trẻ trung khi tới ghi hình talkshow 'Ngẫu hứng cùng sao'. Nghệ sĩ hài gây bất ngờ khi tâm sự, hiện tại chị vẫn ở nhà thuê, phải lo kiếm tiền xài từng ngày nhưng luôn vui vẻ, lạc quan.

cat-phuong-3-4839-1423045626
    'Khi gặp khó khăn, căng thẳng tôi giải tỏa bằng cách khóc. Sau khi khóc, mọi phiền muộn sẽ trôi đi, hôm sau tôi sẽ đứng dậy, làm lại từ đầu. Đôi khi vui quá tôi cũng khóc', Cát Phượng chia sẻ. Ngoài diễn hài, Cát Phượng còn thử sức làm MC. Đôi khi vẫn bị chê vì cách dẫn chưa thuyết phục nhưng Cát Phượng cho biết, chị không buồn hay nản lòng mà càng nhắc mình phải cố gắng hơn nữa để chinh phục công chúng.

cat-phuong-4-6944-1423045626
    Cây hài làm việc tích cực, không ngại chạy show vất vả để có tiền giúp đỡ các mảnh đời bất hạnh trong xã hội. 'Nhiều người nói vui vui mà em thấy đúng. Họ nói Cát Phương mà không bỏ tiền làm từ thiện thì bây giờ đã mua được căn nhà 8 tỷ, 10 tỷ là chuyện bình thường', bà mẹ đơn thân cười tươi tâm sự với MC Quyền Linh.

cat-phuong-5-7193-1423045626
    'Tôi luôn cho đi nhưng cũng được nhận lại. Có hôm tôi vét sạch tiền trong túi làm từ thiện. Khi đang lo không biết lấy tiền đâu trả cho chủ nhà thì lại có show event được trả cát-xê 40 triệu. Tôi thấy ông trời luôn công bằng. Hiện tại tôi nhìn lên không bằng ai nhưng nhìn xuống vẫn hơn nhiều người', cây hài nói.

cat-phuong-7-1486-1423045626
    Cát Phượng rạng rỡ bên MC Quyền Linh trong buổi ghi hình.

be-Tu-6098-1423045626
    Ngoài phần giao lưu với Cát Phượng, chương trình còn thông tin về hoàn cảnh của bé gái tên Nguyễn Thị Khanh Tú sinh năm 2005, quê ở An Giang, bị lõm lồng ngực bẩm sinh nhưng gia đình nghèo không đủ tiền cho em chữa bệnh. Cát Phượng ủng hộ 20 triệu đồng và kêu gọi mọi người chung tay giúp cô bé 10 tuổi ngoan hiền, chăm học.

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truon...e-3143532.html
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,787 Bài viết

• 25,799 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm nhận chung của mình là nhìn mặt CP thấy nét buồn toàn diện, khi cười nheo cả mắt vẫn thấy buồn.
    Lúc không cười thì miệng 2 khóe kéo xuống nhìn buồn khủng khiếp.
    Chị ấy có gương mặt đẹp, lúc lấy TH mình thấy tiếc bông hoa lài hehehe, nhưng sau này TH nổi tiếng thì thấy CP cũng có mắt nhìn người, nhưng chắc nội tình 2 người do tính cách nên nhìn thấy người mà không giữ được người.
    Thôi bây giờ ai cũng hạnh phúc hết thì chúc mừng. Đúng là "Chuyện gì rồi cũng sẽ qua".
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

thiệt sự CP đài từ, giọng nói thấy ghê quá
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 363 Bài viết

• 1,619 Được cảm ơn

Cát Phượng đóng kịch đóng phim được rồi, tha cho MC đi. Lần trước theo dõi CĐHH mà mỗi lần CP nói là thấy buồn ngủ, nhạt nhẽo ko tả nổi, đọc tên nhà tài trợ mà như đang đọc phúng điếu ý.
    Em rất thích chị đóng hài, đóng phim, mà làm em xi em phải thừa nhận là quá dở chị àh.
    Chúc chị luôn hạnh phúc trong cs.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 577 Bài viết

• 1,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc nhỏ xem phim Đất Phương Nam, CP đẹp dã man sau Việt Trinh trong Người đẹp Tây Đô.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cát Phượng thật là người có tấm lòng. Mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,799 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình bỏ một chương trình thtt vì Cát Phượng cứ èo éo eo kinh bỏ cha
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 250 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tưởng có mỗi mình bật thtt lên nghe giọng Cát phượng là tắt hóa ra cũng có khối mẹ kinh dị cái giọng của chị Phượng.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy thương chị, nhưng mà nếu ko có nhà bự thì kiếm căn nhà nho nhỏ vài tỷ ở chứ sao lại chỉ lo kiếm sống qua ngày, đời người lên voi xuống dog mấy hồi mà chị ko tính cho bản thân nhỉ, khổ thiệt chứ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,418 Bài viết

• 6,140 Được cảm ơn

Hồi chị này mới xuất hiện đóng trong nhà ngoài phố với Hoàng Sơn, hai người trẻ măng đẹp gì đâu. Sau này đọc bài viết về chỉ ngạc nhiên sao người xinh như vậy mà số khổ, nghèo, vất vả từ thời còn son trẻ. Có lẽ như mẹ nào đó nói, về tướng mạo của chị, nét mặt buồn và giọng nói không đẹp, là những nét tướng số không tốt của chị, phải đa đoan vất vả....
    • 748 Bài viết

• 1,824 Được cảm ơn

CP đẹp nhưng vô duyên, giọng nói chua chát, lại thiếu kiến thức xã hội, nói chuyện cứ như ở quê lên phố nên làm MC ko hợp.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,241 Bài viết

• 6,127 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủa Chị Phượng này đóng đất phương nam ah
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,182 Được cảm ơn

Chị này dạo này xinh và trẻ ra, nhưng chị làm MC ngoài cái giọng quéo quèo queo thì còn nói dai nói dài. Cho nên tui vẫn quánh giá cao nhất những MC chuyên nghiệp, nói ngắn gọn vừa phải, ngắt dừng đúng lúc, chứ ko phải kiểu quá lố vô duyên, hay nói lê thê ko biết điểm dừng làm khán giả phát chán....
    • 245 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Ủa Chị Phượng này đóng đất phương nam ah
    Đúng rồi ạ, em nhớ mang máng là vai cô đào kép, rồi bị nhà quan bắt về hầu hạ hay sao ý ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 482 Bài viết

• 1,221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honghai.teacher Xem bài viết
    Đúng rồi ạ, em nhớ mang máng là vai cô đào kép, rồi bị nhà quan bắt về hầu hạ hay sao ý ^^
    Ko phải, đóng vai vợ chủ thuyền bè buôn bán , làm nội gián .
    Hạnh phúc khi yêu là được cho đi... tình yêu đó lớn đến vỡ đôi trái tim em xanh mướt, để nhắn nhủ những ai đang kiếm tìm " may mắn không tự nhiên có được, mà đến từ tình yêu và những trái tim biết sống vị tha" .
    • 647 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Ảnh photoshop/trang điểm nhiều chứ ngoài đời nhiều nếp nhăn, rõ tướng phụ nữ phải lo toan khắc khổ. Dù sao chị cũng 45 rồi. Hồi đóng Đất Phương Nam Cát Phượng đẹp quá chừng, nhưng ko có gì tàn phá nhan sắc phụ nữ bằng thời gian và sự vất vả. Mình cũng cảm thấy giống meocara, tướng mạo chị ấy có nét rất buồn, dù tin hay ko thì nó cũng đã vận vào số phận
    nobody_knows
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 73 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng mà chị ko lo nhà cửa cho bản thân thì sau này sống thế nào nhỉ? Nói chung là từ thiện cũng 1 phần thôi chứ sống mà cứ lo từ thiện như thế thì cuộc đời cũng khó khăn lắm.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,478 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honghai.teacher Xem bài viết
    Đóng vai cô Việt gian Tư Mắm bạn ơi , sau này vợ chồng Tư Mắm đốt quán của bà Tư Ú ( Mai Thanh Dung đóng ), giết ông Ba Gù ( NS Hồ Kiểng đóng ) và xém giết bé An ( Hùng Thuận đóng ) , cuối cùng lại bị trúng cây lao của bé An phóng tới mà chết.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meine Xem bài viết
    Nhưng mà chị ko lo nhà cửa cho bản thân thì sau này sống thế nào nhỉ? Nói chung là từ thiện cũng 1 phần thôi chứ sống mà cứ lo từ thiện như thế thì cuộc đời cũng khó khăn lắm.
    Hình như còn phải nuôi con nữa
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3