Ca sĩ Như Quỳnh chuẩn bị ra mắt phòng trà ca nhạc tại TP.HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.3K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,144 Bài viết

• 3,467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aika Xem bài viết
    Về chất giọng trong, cao với cách luyến láy, ngân nga ngọt lịm thì mình thấy đó giờ chưa có ai qua được chị Như Quỳnh.
    Nghe bài Mùa xuân trên TPHCM, chỉ đoạt giải đặc biệt của tiếng hát truyền hình thì biết được chất giọng "xịn" của chị thế nào (nhạc hồi đó thấy ớn mà chỉ hát quá tuyệt luôn)

Hồi nhỏ mình coi chỉ hát trên truyền hình, chương trình văn nghệ cho thiếu nhi trước khi có chương trình thời sự 7g á, coi riết ghiền chỉ <3
    Nhớ mãi cái thời chị mới qua Mỹ, đình đám với bài Trái tim mùa đông, đi đâu cũng nghe. Từ khi qua Mỹ chỉ mới chọn dòng hát trữ tình, quê hương... Với chất giọng trong, ngọt ngào, kỹ thuật ngân điêu luyện chỉ mới tạo nên một lượng fan hùng hậu ở dòng nhạc này.
    Mong chị giữ được giọng tốt, hát hay hoài. Nếu chỉ hát ở phòng trà HCM, nhất định có dịp mình sẽ đi xem.
    Như cô Hương Lan là mình thấy khủng lắm rồi, bao nhiêu tuổi giọng vẫn khỏe, hát hay cực kỳ, nghe cô hát ở phòng trà thiệt là đã <3
    Hồi đó coi Quỳnh Như thấy chỉ xinh gì đâu, như hoa hậu. Giờ coi lại thấy chỉ giống búp bê ghê, mà như học sinh cấp 2

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 644 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Như Quỳnh năm 14 tuổi đây nhé:

lúc này bả xấu thế trời !
    chúng tôi không cần nhà máy ô nhiễm độc hại-Formosa hãy cút ra khỏi Việt Nam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,491 Bài viết

• 3,565 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bài Tuổi đời mênh mông hay nhỉ, Trịnh Công Sơn sáng tác nhạc thiếu nhi cũng hay nhỉ
    • 463 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaogaohg Xem bài viết
    Nói các chị đừng ném đá em nhưng thật lòng em thấy 2 người này hát chay nghe chán lắm ạ không có cảm xúc gì cả hay tại em ko phải fan nên thấy vậy?
    Như Quỳnh thì em nghe trên DVD PBN nhiều rồi, hát hay và đẹp xuất sắc nhưng đó là hát nhép, chỉ thu hình thôi và chất lượng âm thanh hình ảnh của BPN thì trong nước ko thể theo kịp được. Tố My thì em còn ko biết là ai luôn nhưng trước khi các má muốn so sánh NQ với bạn kia thì nên tìm nghe bản VTNT của Quang Lê hát ở nước ngoài với hát ở chương trình BHYT ở Việt Nam xem khác biệt thế nào ạ, biết đâu lại hết muốn so sánh ca sĩ hải ngoại với trong nước luôn
    comment by WTT mobile view
    Nghe Quang Lê hát live đối với tui là một thảm họa mặc dù tui thích dòng bolero.
    Con thuyền đi qua để lại sóng
    Một người đi qua để lại bóng
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3