TIN TÀI TRỢ.

Ca sĩ Đinh Hiền Anh làm lễ cưới với Thứ trưởng Bộ Tài chính

• 0 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 293 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,679 Bài viết

• 4,602 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    2 người cũng có con chung, cũng được rồi....

Chứ con của anh với vợ trước, con của em với chồng trước, cũng chán lắm lắm lắm....
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 48 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baodemmua Xem bài viết
    Đùa hãm quá, làm gì kin kín thôi, trẻ trung tử tế gì đâu mà khoe ra, con giáp thứ 13 làm tiền cướp chồng cướp cha người khác đã không biết xấu hổ còn rùm beng lên.
    Còn ông này quan chức mà sao không khôn vậy, khoe rùm beng lên để được điều tra về tài sản à, làm nhà nước mà có toàn đồ hiệu thế kia, chưa kể tặng con này nhà cửa xe cộ các thứ.
    Mình nghĩ bác bụng phưỡn đầu sân bay không muốn rình rang lên báo đâu, tầm thứ trưởng có chết vì lờ đến mấy cũng biết kìm nén sự sung sướng tối thiểu chứ. Chẳng qua nàng ca đĩ tớn lên tung ảnh cưới lên face, bọn kền kền chuyên rình xác nhảy vào rỉa thôi. Giờ lò của cụ tổng đang nóng, bất cứ bác nào lên sóng đều có thể thành củi lửa hết nên có bọn thích tung rác vào lò rồi vỗ tay đứng xem hỏa hoạn thôi.
    • 3,219 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenphamgia Xem bài viết
    Mình nghĩ bác bụng phưỡn đầu sân bay không muốn rình rang lên báo đâu, tầm thứ trưởng có chết vì lờ đến mấy cũng biết kìm nén sự sung sướng tối thiểu chứ. Chẳng qua nàng ca đĩ tớn lên tung ảnh cưới lên face, bọn kền kền chuyên rình xác nhảy vào rỉa thôi. Giờ lò của cụ tổng đang nóng, bất cứ bác nào lên sóng đều có thể thành củi lửa hết nên có bọn thích tung rác vào lò rồi vỗ tay đứng xem hỏa hoạn thôi.
    vụ này là chính chủ có ý chỉ đạo quàn lý lên bài chứ kg phải tự kền kền nhảy vào. Dân sb nếu thực sự muốn giữ gìn thì sẽ kg tung thông tin lên fb
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 384 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keobong Xem bài viết
    Mấy ông kiểu này rất thích các chị hát rân ca với nhạc đỏ kiểu Anh Thơ í ), trông phốp pháp trắng trẻo, nói chung là mặn mòi dân dã.
    Dưng mà đúng hiếm có thứ trưởng nào cưới ảnh lên báo như anh này nhể. Nhan sắc của anh đúng là đại diện cho lờ đờ VN ))).
    Kiểu như anh Khỏe í, nhìn mấy con mẻ phồn thực sến rện, đắp cả mớ vàng kim cương lên người cũng chả sang nổi, gu với chả ghiếc, phát tởm.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 384 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Xem bài viết
    vụ này là chính chủ có ý chỉ đạo quàn lý lên bài chứ kg phải tự kền kền nhảy vào. Dân sb nếu thực sự muốn giữ gìn thì sẽ kg tung thông tin lên fb
    Tui lại hem nghĩ là chính chủ, nhẽ là đồng đội đồng đoảng của anh í
    • 384 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NonS Xem bài viết
    Vầng, không thể lẫn vào đâu được, nhìn ông này tớ lại liên tưởng sang ông khác nữa cơ.
    Mụ thật là tinh té, tui nghơẹo đầu kính mụ 1 lễ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,219 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014aa Xem bài viết
    Tui lại hem nghĩ là chính chủ, nhẽ là đồng đội đồng đoảng của anh í
    vụ này tui bít mới nói. chính chủ là bên cô râu. chứ bên chú dể chắc bị động. mụ Bin mún coi deco cưới hem , lồng lộn luôn đoá. hoa xịn từ trên xuống dưới luôn

Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,219 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014aa Xem bài viết
    Kiểu như anh Khỏe í, nhìn mấy con mẻ phồn thực sến rện, đắp cả mớ vàng kim cương lên người cũng chả sang nổi, gu với chả ghiếc, phát tởm.
    Tôi lại phụ thêm với mụ là phần lớn các anh lờ đờ thích gu phồn thực trắng phốp pháp. nên các chị ca sĩ salon.( hay dân trong nghề gọi là ca si gõ đũa- hát nơi bàn tiệc nhỏ, chủ yếu dân ca nhạc đỏ, kg có nhạc đệm mà hát chay , đôi khi gõ đũa làm nhịp) cũng nhiều chị thành đôi thành cặp với các lờ đờ lớn nhỏ, chính thức lẫn kg chính thức nhưng đa phần họ giữ kỹ kg như cặp này

• 2,190 Bài viết

• 5,969 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ông này chưa ly dị vợ mà có con chung với bồ nhí thì vi phạm luật hôn nhân gia đình ah ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,604 Bài viết

• 16,969 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi lại phụ thêm với mụ là phần lớn các anh lờ đờ thích gu phồn thực trắng phốp pháp. nên các chị ca sĩ salon.( hay dân trong nghề gọi là ca si gõ đũa- hát nơi bàn tiệc nhỏ, chủ yếu dân ca nhạc đỏ, kg có nhạc đệm mà hát chay , đôi khi gõ đũa làm nhịp) cũng nhiều chị thành đôi thành cặp với các lờ đờ lớn nhỏ, chính thức lẫn kg chính thức nhưng đa phần họ giữ kỹ kg như cặp này
    Hế giờ em mới biết có loại ca sĩ hát gõ đũa ở salon đấy =))))).
    Hình như các lờ đờ cơm sườn đêu cùng gout í, hình bà vợ anh Tập chả cùng kiểu í à.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,557 Bài viết

• 9,776 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    @Mẹ Rùa: em cũng tin là bà ca sởi này hô hào om xòm thích nổi lềnh phềnh thôi. Hát hò bao năm có ai biết tên đâu. Nay bỗng có 1 quả lờ đờ rửng mỡ tấp vỉa, chả thích quá còn giề
    Cơ mà nhìn quả lờ đờ bụng to lò xo ngắn, răng giả, đầu hói, người nhăn nheo như quả táo tàu thế kia thì chị ca sởi ( trông ngọt nước) chả đc thể lên giá quá đi chứ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 880 Bài viết

• 6,113 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mong cho nhà này cả dôi bị bóc tơi tả không còn mảnh đồ lót cho đáng kiếp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của catlover
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,085 Bài viết

• 1,164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Rùa ơi chị mãi là thần tượng của em hơn 10 năm, đọc còm nào thích còm đấy hihihi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,103 Bài viết

• 9,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Li dị rồi, mới gần đây thôi, nhưng qua lại với cô ca sỡi này thì lâu rồi nhé, cũng là phường moi tiền đàn ông, chả hiểu sao ông kia bập vào xong như bị dắt mũi chứ cũng có con lớn cả rồi, làm ông rồi mà giờ như dai tân thế này. Em cô râu này một bước lên bà hoàng, ko biết đường im im mà hưởng mà lại còn tung hê lên như chứng minh với cả thế giới anh ấy giờ là của tôi, ngu thế không biết.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 880 Bài viết

• 6,113 Được cảm ơn

“Phật gia giảng: “Vạn sự tùy duyên”. Người không có duyên với bạn thì dẫu cạn lời cũng chỉ là hoang phí, người có duyên với bạn thì chính sự tồn tại của bạn cũng đã đủ khuấy động mọi cảm giác trong lòng họ. Một tình yêu đẹp hay tình bạn đẹp không phải đạt được do giành giật mà là sự cuốn hút lẫn nhau, không phải sự bám riết mà là ngẫu hợp, không phải trò chơi mà là sự trân quý lẫn nhau.
    Nồng ấm hay nhạt nhòa là sự kết nối thầm lặng trong tâm hồn, gần hay xa là sức hút tiềm ẩn, là sự mỹ lệ của khoảng cách.
    Khi ở bên cạnh những người tri kỷ, bạn có thể dốc cạn bầu tâm sự hay có thể trầm mặc không nói một lời. Bởi lẽ hai trái tim đã hòa cùng nhịp đập, đã thấu hiểu thì có thể sớm tối bên nhau, cũng có thể xa mặt mà chẳng cách lòng.”

Bố tổ em ca sỹ đang rao giảng đạo đức với phật pháp nữa mới kinh. Bọn trẻ trâu hay bảo bọn hay nói đạo đức thường sống như..., không sai.

May con này nó khoá comment public chứ không thì ăn chửi ngập mặt.
    • 695 Bài viết

• 2,089 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Nàng thì già lùn, chàng thì hói lùn già. Con anh con em con chúng ta. Ko biết mợ hiền anh này có phải người thứ 3 không nhỉ? Ông hải này chắc chắn phải có 1 đời vợ và con riêng rồi
    atqmRYdQPKcT2U42YYh6WnjttIeDzVUUPP1O8pARl9CLKBdghHupKJkDQFbc3m3US28ZnUEzauYoOEotMy7rDDhOa2XtfHIgwumqdH2QEVSh0KjWmVhMI7TasQkRclmtw2D3jo4UQTzeq2n3ekpRI38EqCnh22K4N-2I7OxQ6V3OrCKDW-_A69H86wUYg
    7aPcO7RTrVWdGOZyzwQEFdPawaTCAKQLNr8raOU3DqO8J3lD-xzzF_Y9qV4VYjdgO4GigVnCOe7EgsYdtSPQbFpUN9QT1jA
    đây nhé nhan sắc mợ này trông như bà già ý, mà lão thứ trưởng kia cũng mê được
    • 695 Bài viết

• 2,089 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con gái đầu là của mợ hiền anh với chồng cũ ạ? con gái thứ 2 với ông Hải, còn đang bầu bé thứ 3?
    • 1,039 Bài viết

• 4,032 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này 78 trông như 68.
    • 695 Bài viết

• 2,089 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender08 Xem bài viết
    Em này 78 trông như 68.
    thật già nhở, nhìn như hơn 50 ý
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,103 Bài viết

• 9,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 con gái là con riêng ẻm chứ, ông này mới li dị vợ mấy tháng mà đã có con thứ 2 lớn thế kia làm sao được, hay trong thời gian có vợ đã tòi ra đứa con này???
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)