TIN TÀI TRỢ.

Ca sĩ Đinh Hiền Anh làm lễ cưới với Thứ trưởng Bộ Tài chính

• 0 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 293 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái thứ j thế này, tui cứ tưởng thứ 7 chủ nhật hóa ra thứ chưởng, chưa từng thấy anh quan nào phô dư lày, nhìn chị vợ kiểu từ hồi quen quan là se sua hàng hịu, ăn nghỉ xang chảnh, còn anh thì nay có vợ chẻ lại đc chơi giao liu với ng nổi tiếng sâu bít anh có vẻ thích, anh cũng chăm xách túi cho vợ và tạo dáng chụp ảnh rất bờ dồ, đúng kiểu chẻ ko chơi già gấp thếp, tui mà là con cháu anh đứa nào chụp ảnh quan nhà tui ấp fb làm trò hề cho thiên hạ tui đào mả lên ý, anh đâu phải của riêng chị, anh còn bố mẹ con cháu anh chị em... nữa chứ, 1 ng làm quan cả họ được nhờ, tự dưng nay cả triệu ng biết đến ... hic

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 749 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vì cô vợ cũ là bạn của mẹ mình, bạn con gái tầm tuổi mình. Tổ sư bố cả đôi khốn nạn, con ca sĩ phòng trà con giáp thứ 13 và thằng quan trọc, cưới được nhau rồi còn làm rùm beng lên cho thiên hạ khinh cho, khôn quá cơ.
    Beauty is a treasure but graciousness is priceless
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 131 Bài viết

• 1,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi lão này mới li dị vợ tầm mấy tháng thôi nhưng cặp với mụ ca sĩ này lâu rồi, có với nhau đứa con gái tầm 6 tuổi. Khổ thân chị vợ, giờ còn cưới nhau rùm beng lên cứ như là yêu nhau trong sạch lắm, đúng là khốn nạn!
    • 1,039 Bài viết

• 4,033 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy có báo viết là em ca sĩ trước là vợ cầu thủ Mạnh Cường, chồng làm ăn thua lỗ gì đó... còn fb Đinh Mạnh Truyền thì nói em có 2 con ngoài giá thú. Xem fb thì thấy em là loại khoe mẽ rẻ tiền vớ vẩn, còn anh chồng quan chức mà ng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,192 Bài viết

• 5,974 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không phải bỉ bai ngoại hình chứ, nhưng mà quả thật làm đến tầm này rồi mà ko quản được vợ nó quăng hình lên fb thì quá kém, ôi dồi ơi đầu tuần ko muốn chửi bậy mà sao muốn thịt con mèo quá
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 249 Bài viết

• 1,198 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Bọn sâu bọ này nó hửi mùi nhanh lắm. Cứ quan tham với đại giaN là nó bâu vào chui rúc, đục khoét cho bằng được. Chỉ có xã hội này thì bọn quan tham mới được sống nhởn nhơ và phô trương như thế.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,920 Bài viết

• 16,494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quan chức, quan lộ ở đất nước này như nào ai chả biết, cô ca sỹ này không biết an phận, cứ be be lên kiểu gì cũng dính phốt... bây giờ phe cánh đang đánh nhau tơi tả mà cô ca sỹ phô trương như này là kém thông minh rồi.
    Cơ mà, giờ cứ lão nào lên thớt và nhìn lại mức độ "ăn" của bầy đàn mà phát hãi, bảo sao cái đất nước hình chữ S này ngày càng lép và trơ trụi.
    • 2,192 Bài viết

• 5,974 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi totochan1985 Xem bài viết
    Chi này vợ quan mà thích show off phết,có ảnh bác đầy tớ của dân mà toàn cầm với đeo hộ vợ Hermes cá sấu cả tỉ bạc 1 cái.Vợ thì Hublot kim cương,nói chung đã làm vợ quan thì đúng là cứ bình tĩnh sống thôi.Chư mà lồng lộn lên quá lại ko hay
    trình độ có hạn thủ đoạn unlimited bạn ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,310 Bài viết

• 6,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi totochan1985 Xem bài viết
    Chi này vợ quan mà thích show off phết,có ảnh bác đầy tớ của dân mà toàn cầm với đeo hộ vợ Hermes cá sấu cả tỉ bạc 1 cái.Vợ thì Hublot kim cương,nói chung đã làm vợ quan thì đúng là cứ bình tĩnh sống thôi.Chư mà lồng lộn lên quá lại ko hay
    trình độ có hạn thủ đoạn unlimited bạn ơi
    Họ chả dại đâu. Ô già này sắp về hưu rồi, giờ ko cần đấu đá thăng tiến thêm gì nữa, bắt đầu tậu vợ trẻ, lôi của nả tích cóp từ lúc trước ra hưởng thụ thôi. Cùng lắm sau khi về hưu bị bóc phốt gì ra thì bị xóa bỏ chữ "nguyên thứ trưởng" là xong!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 880 Bài viết

• 6,117 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ChipIn Xem bài viết
    Họ chả dại đâu. Ô già này sắp về hưu rồi, giờ ko cần đấu đá thăng tiến thêm gì nữa, bắt đầu tậu vợ trẻ, lôi của nả tích cóp từ lúc trước ra hưởng thụ thôi. Cùng lắm sau khi về hưu bị bóc phốt gì ra thì bị xóa bỏ chữ "nguyên thứ trưởng" là xong!
    Quá dại ý chứ không phải dại vừa. Cho dù là sắp về hưu nhưng tầm thứ trưởng mà không tham nhũng thì lấy tiền đâu cung phụng cho bồ mua giải nọ giải kia, xài toàn đồ hiệu khủng. Đã thế còn sống bạc ác với vợ con thì trước sau quả báo cũng đến. Bị sờ gáy thì có mà nôn hết tiền ra cũng vẫn đi tù như thường.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của catlover
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,605 Bài viết

• 16,976 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthudn Xem bài viết
    Cái thứ j thế này, tui cứ tưởng thứ 7 chủ nhật hóa ra thứ chưởng, chưa từng thấy anh quan nào phô dư lày, nhìn chị vợ kiểu từ hồi quen quan là se sua hàng hịu, ăn nghỉ xang chảnh, còn anh thì nay có vợ chẻ lại đc chơi giao liu với ng nổi tiếng sâu bít anh có vẻ thích, anh cũng chăm xách túi cho vợ và tạo dáng chụp ảnh rất bờ dồ, đúng kiểu chẻ ko chơi già gấp thếp, tui mà là con cháu anh đứa nào chụp ảnh quan nhà tui ấp fb làm trò hề cho thiên hạ tui đào mả lên ý, anh đâu phải của riêng chị, anh còn bố mẹ con cháu anh chị em... nữa chứ, 1 ng làm quan cả họ được nhờ, tự dưng nay cả triệu ng biết đến ... hic
    =))) eo sao câu này đúng thế, em là em sợ nhất mấy quả trẻ ko chơi già đổ đốn dư này đấy. Bt các anh rân chơi khác ko dại gì tậu thêm vợ mới xong cưới xin rình rang lên báo như này, nên chắc anh này anh í iêu thật đấy các mẹ ạ ))). Cho dù anh có là lờ đờ hay Đ..oảng thì tềnh êu nó vẫn là có thật; chị này các mẹ chê bôi thế thôi chứ trong mắt anh vẫn mĩ miều lắm, nhìn cái mặt nông dân được mùa bắp cải của anh với tư thế khúm núm trong ảnh là biết.
    Hồi xưa em đi chăn zai cũng sợ nhất các quả đạo mạo tướng tàu vì sợ về già sẽ hao hao anh này . Vãi nhái.
    • 3,223 Bài viết

• 7,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthudn Xem bài viết
    Bác này chịu vợ trẻ mất khôn. làm quan sắp hết đời còn để vợ nó dắt mũi rình rang show off cho thiên hạ có cớ bu vào bàn tán. Quan chức mà kg biết khiêm tốn. tổ chức cưới hoành tráng rình rang như dân đại gia làm ăn. Riêng tiền trang trí ,thực hiện concept cưới vài tỉ đồng. Bày đặt giữ kín thông tin. quét khách mời, hạn chế kg cho báo chí vào. Mà nay kg nhịn đươc sướng tự mình lên bài, tự mình show.
    Kg nhìn gương thời nay nhiều nguyên các loại vẫn bị lôi ra cho vào lò mà rút kinh nghiệm đi. Hay tự tin sắp hạ cánh nên bừa .
    Có lẽ bác đang sướng vì nghĩ mình cưới được vợ trẻ lại showbiz chăng?
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    công nhận nhìn mặt anh rất hân hoan, còn cô vợ khoe um trên fb chắc cũng được sự ủng hộ của anh quan thì chị mới bung lụa thế chứ, cứ như trai tơ gặp gái teen, thấy chị làm thơ ngôn tình, dồi là cảm ơn soái ca, cảm ơn mọi người đã đồng hành cùng chị vượt qua bao trở ngại khó khăn để có ngày hum nai, chị chửi đổng dằn mặt ai đó đã gato với chị, mà chị lại được rực rỡ dư lày... ôi tôi hãi quan bà nài quá, chị bận làm cô dâu mà vẫn chăm lai trym, đúng là khổ quen dồi sướng quá ko chịu được. Gia cang đang yên bình anh vớ quá sóng thần mạnh quá...hi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,310 Bài viết

• 6,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khổ lắm! Một số người sắp xuống lỗ rồi là sống gấp và tình iu nhí nhảnh như thế đấy! Đến bác Khỏe còn cưới bạn của con, suýt 2 bố con từ mặt còn gì. Mình biết 1 số lão bập vào "yêu đương" lúc lên thọ là sẵn sàng từ mặt hết con cái họ hàng nếu ngăn cản ty và những trò lố của họ. Họ bảo cả đời đã phải kìm nén hi sinh vì thể diện gia đình dòng họ rồi, giờ sắp nghẻo là chỉ vì sướng bản thân chớ ko thèm để ý bố con thằng nào hết! Mình thích và "nàng" thích là được!
    • 29 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gớm mẹ nào thương cho bà vợ cũ ô Thứ trưởng, tôi nói thật vợ mấy ô quan chức tôi chả thương bà nào hết.

Mẹ con bà ấy cũng ăn đẫy vào rồi chứ có phải oan ức gì như dân đen đâu mà phải thương.

Chồng thì chồng chung mà cũng sống được. Giờ ôm được mớ tiền mà ko phải đau đầu, đau tim thì lẽ ra phải sướng hơn mới phải, tiếc gì lão xấu như con ma ấy, có mà tiếc tiền thì có. Mà tiền bọn này thì toàn tiền thiên hạ ăn bẩn mới có.

Chả bao giờ tôi dư hơi tiếc cho bất cứ ai trong đống quan tham này hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 249 Bài viết

• 1,198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthao-nam Xem bài viết
    Gớm mẹ nào thương cho bà vợ cũ ô Thứ trưởng, tôi nói thật vợ mấy ô quan chức tôi chả thương bà nào hết.

Mẹ con bà ấy cũng ăn đẫy vào rồi chứ có phải oan ức gì như dân đen đâu mà phải thương.

Chồng thì chồng chung mà cũng sống được. Giờ ôm được mớ tiền mà ko phải đau đầu, đau tim thì lẽ ra phải sướng hơn mới phải, tiếc gì lão xấu như con ma ấy, có mà tiếc tiền thì có. Mà tiền bọn này thì toàn tiền thiên hạ ăn bẩn mới có.

Chả bao giờ tôi dư hơi tiếc cho bất cứ ai trong đống quan tham này hết.
    Đúng nhờ .... phải biết ói ra cho người khác hưởng cùng chứ nhờ. Các bà vợ quan tham nên hiểu chân lý này, sống trên đời muốn thọ lâu phải biết chia sẻ chứ nhờ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,920 Bài viết

• 16,494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi cũng chả thương xót gì vợ cũ lẫn con gái chung, cũng một phường ăn, và phá hoại của công cả.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NonS
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,575 Bài viết

• 9,829 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Claraetmoi Xem bài viết
    Phường con giáp thứ 13 nhưng cứ mở mồm ra là phật pháp mới cả tích đức. Mệt hết cả người
    cũng may, mẻ ca Phật pháp với tích đức mà còn làm phường cướp giật thành công. chứ mà k ca chắc còn oanh liệt lắm . bà chị ca sởi nửa mùa này chắc cả đời mặc áo tơi quen rồi, giờ một bước làm bà - cả làng chết với chụy chụy khoe hàng hiệu đến cả bà bán rau xó chợ cũng biết đọc hàng hịu chị mang.
    Nghèo đã khổ, mà có tiền k sang đc càng khổ hơn vừa ngoi lên phát đã bị bóc lòi mặt nạ Hồ ly. phản game quá!

còn vợ con quan nhớn í mà, các bà các cô í đã quen với việc chồng mình như chồng thiên hạ rồi. có chăng akay là giờ tuổi già lại bị cướp mất mỏ vàng vào tay con khác thôi, các bà k cay cú thì chị em cũng k cần thiết phải bất bình giùm. vì các bà ấy chẳng qua cũng xài tiền mồ hôi nc mắt dân đen chúng ta mà thôi.
    • 465 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phường con giáp thứ 13 nhưng cứ mở mồm ra là phật pháp mới cả tích đức. Mệt hết cả người
    • 3,103 Bài viết

• 9,723 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đùa hãm quá, làm gì kin kín thôi, trẻ trung tử tế gì đâu mà khoe ra, con giáp thứ 13 làm tiền cướp chồng cướp cha người khác đã không biết xấu hổ còn rùm beng lên.
    Còn ông này quan chức mà sao không khôn vậy, khoe rùm beng lên để được điều tra về tài sản à, làm nhà nước mà có toàn đồ hiệu thế kia, chưa kể tặng con này nhà cửa xe cộ các thứ.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)