TIN TÀI TRỢ.

Ca sĩ Đinh Hiền Anh làm lễ cưới với Thứ trưởng Bộ Tài chính

• 0 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 293 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,111 Bài viết

• 12,672 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đinh Hiền Anh vừa tổ chức lễ cưới tại Vinh. Chồng của nữ ca sĩ là Thứ trưởng Bộ Tài chính Huỳnh Quang Hải.

Phía truyền thông của Đinh Hiền Anh xác nhận với Zing.vn thông tin nữ ca sĩ tổ chức lễ kết hôn vào ngày 17/11 tại Vinh (Nghệ An). Trên trang cá nhân, Đinh Hiền Anh cũng chia sẻ clip hôn lễ, ảnh cưới với ông xã.

46173046_1075888129237356_7036366658142732288_o
    Ảnh cưới của ca sĩ Đinh Hiền Anh.
    Trước đó, nữ ca sĩ viết trên trang cá nhân: "Lễ cưới của hai chúng tôi vào thứ 7 này tại Vinh. Hầu hết thiệp mời đều đã tới tay người nhận. Tôi nói với chồng: Em không gọi đây là lễ cưới mà là một buổi tiệc em hội ngộ và tri ân những người đã cùng em đi từ những ngày đầu cho tới tận bây giờ".

Theo nguồn tin của Zing.vn, ông xã của Đinh Hiền Anh là ông Huỳnh Quang Hải, hiện là Thứ trưởng Bộ Tài chính. Một nghệ sĩ là bạn của Đinh Hiền Anh cũng xác nhận điều này. Người này cho biết Đinh Hiền Anh và Thứ trưởng Bộ Tài chính đã yêu nhau được một thời gian.

46096206_1074566902702812_6846160956242788352_o
    Nữ ca sĩ thường xuyên đăng tải hình ảnh ông xã trên trang cá nhân.
    Trên trang cá nhân, Đinh Hiền Anh từng nhiều lần công khai đăng tải ảnh chụp chung với Thứ trưởng Huỳnh Quang Hải. Đám cưới của nữ ca sĩ cũng đề tên cô dâu, chú rể là Hiền Anh - Quang Hải.

Sau hôn lễ tại Vinh, Đinh Hiền Anh và Thứ trưởng Huỳnh Quang Hải sẽ làm lễ cưới tại Hà Nội vào đầu tháng 12.

45808220_1074566832702819_5838554284207112192_o
    Đinh Hiền Anh sinh năm 1978, quê ở Nghệ An. Hơn 10 năm trước, cô là một ca sĩ phòng trà tại Hà Nội.
    Đinh Hiền Anh sinh năm 1978, quê ở Nghệ An. Hơn 10 năm trước, cô là một ca sĩ phòng trà tại Hà Nội. Thời gian gần đây, Đinh Hiền Anh quay trở lại với ca hát. Cô xuất hiện trong một số đêm nhạc của Vũ Thành An, Bằng Kiều, Tú Dưa...

Đinh Hiền Anh cũng đầu tư ra mắt nhiều sản phẩm âm nhạc, từ single đến MV, kết hợp với các nhạc sĩ như Đỗ Bảo, Tú Dưa. Tháng 8 vừa qua, nữ ca sĩ ra mắt dự án âm nhạc mang tên Thương với 3 ca khúc.

Ông Huỳnh Quang Hải sinh năm 1961 tại Quảng Ngãi, được bổ nhiệm làm Thứ trưởng Bộ Tài chính từ năm 2015.

Khuê Tú
    https://news.zing.vn/ca-si-dinh-hien-anh-lam-le-cuoi-voi-thu-truong-bo-tai-chinh-post893140.html

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 557 Bài viết

• 1,143 Được cảm ơn

thằng đầu hói có tiền tham nhũng nên bã mới chịu ưng, thử hông có tiền thì sức mấy, chế khinh
    • 696 Bài viết

• 2,100 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vừa vào Facebook mợ Hiền Anh này. Lên hình photoshop chán chê mới được thế thôi các mẹ ạ. Ảnh bình thường ngoài đời già, lùn và xấu lắm. Có 1 ảnh mà em nghĩ như kiểu mẹ em gần 60 tuổi chứ ko phải 40 nữa ý ạ hik. Mà các mẹ ơi em muốn up ảnh trên webtretho thì làm sao ạ? Em vào bằng điện thoại
    • 696 Bài viết

• 2,100 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nàng thì già lùn, chàng thì hói lùn già. Con anh con em con chúng ta. Ko biết mợ hiền anh này có phải người thứ 3 không nhỉ? Ông hải này chắc chắn phải có 1 đời vợ và con riêng rồi
    • 2,006 Bài viết

• 23,404 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lão hói kia từng có vợ chưa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,028 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn thằng cha này tởm lợm như mấy lão Nghị trong truyện Nguyễn Công Hoan í. Trâu già thò chân vào khoắng nước đục à???
    Tẩy chay tàu khựa bẩn bựa!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,920 Bài viết

• 16,494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình quan tâm lão chồng, ha hi hu... tầm chức vụ này thì tiền để đâu hết mà bụng thì chà bá như này lại thêm cái sân bay trên trán nữa thì...không thể không nghĩ khác được.
    Phản đối dự thảo luật an ninh mạng vì vi phạm hiến chương của Liên Hợp Quốc về Quyền con người.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 880 Bài viết

• 6,117 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Lấy chồng quan chức mà không biết điều tem tém miệng lại. Bon chen lắm lại bị bóc phốt cả chồng cả vợ thì hối không kịp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của catlover
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,605 Bài viết

• 16,976 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn anh già chán đời quá . Anyway chúc mừng anh chị ))
    • 9,984 Bài viết

• 37,406 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cô này cua được ông kia là ngon á chớ. Ca sĩ này chắc ca sĩ phường, chả nghe tên bao giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,574 Bài viết

• 6,152 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tiền có quyền là auto đẹp và hấp dẫn mà
    • 3,223 Bài viết

• 7,684 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi tập 2. mà bác chồng già tý nhưng giàu cũng ok.
    Bạn này yêu cầu giữ thông tin đám cưới mà vẫn tự loa loa lên rồi lại lắm thị phi . Đám cưới tại Hà nội sẽ hoành tráng lắm, Chồng thứ trưởng mà kg giữ đơn giản, rùm beng lắm tổ người ta soi xét bình luận rồi mệt người
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 384 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn cái bụng chửa 8 tháng của thím tt mà phát gúm, chưa kể cái siêu sân bay shuvarnabuhmi trên đầu thím í, anyway đây là đám cưới trong mơ của hầu hết các mụ xề wtt hám xèng Laughing
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2,420 Bài viết

• 12,106 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    ở cái xứ mà quan ăn vãi cả miệng làm rình rang thế này có mà chết sớm. Cứ như bà Thủy Hương khăn gói về ở chung chả bao giờ lên tiếng vậy mà lành.
    Đời không cho ai tất cả ăn của dân lén lút thì sống cũng phải lén lút mới phù hợp anh Thứ ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,575 Bài viết

• 9,825 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Nhìn ông thứ trưởng đúng chất lờ đờ nhà Đoảng: bụng bự, mặt xệ, đầu hói, đeo răng giả. Khẩu vị rất phồn thực mỡ màng trắng trẻo kiểu kiki công túa

Chị ca sỹ chưa bao giờ nghe tên. Có vẻ từ lúc quen anh TT thì đc lăng xê ác liệt. Mới đọc cmt Thudoll88 xong tui cũng search fb hình ảnh có tấm đẹp tấm không nhất là mấy tấm chỉnh app sơ sơ hoặc chụp bất chợt thì có hơi xấu và k đc long lanh. chị này so với ng thg thì ok, đúng tuổi.
    nghe thử mấy bài, có lẽ hơn chục năm chị bỏ nghề cs nên giờ giọng yếu và ngang phè.
    Mấy bài hát cũng nhạt như chị ca sỹ luôn, k ấn tượng gì.
    Mong chị yên ổn mà sống với anh TT. Chứ đừng ham hố ngoi lên, thiên hạ ngứa mắt thì chả mấy chốc vào lò làm củi. Gương thằng cha Tan thành cức to như cái liếp còn đấy thôi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,605 Bài viết

• 16,976 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Nhìn ông thứ trưởng đúng chất lờ đờ nhà Đoảng: bụng bự, mặt xệ, đầu hói, đeo răng giả. Khẩu vị rất phồn thực mỡ màng trắng trẻo kiểu kiki công túa

Chị ca sỹ chưa bao giờ nghe tên. Có vẻ từ lúc quen anh TT thì đc lăng xê ác liệt. Mới đọc cmt Thudoll88 xong tui cũng search fb hình ảnh có tấm đẹp tấm không nhất là mấy tấm chỉnh app sơ sơ hoặc chụp bất chợt thì có hơi xấu và k đc long lanh. chị này so với ng thg thì ok, đúng tuổi.
    nghe thử mấy bài, có lẽ hơn chục năm chị bỏ nghề cs nên giờ giọng yếu và ngang phè.
    Mấy bài hát cũng nhạt như chị ca sỹ luôn, k ấn tượng gì.
    Mong chị yên ổn mà sống với anh TT. Chứ đừng ham hố ngoi lên, thiên hạ ngứa mắt thì chả mấy chốc vào lò làm củi. Gương thằng cha Tan thành cức to như cái liếp còn đấy thôi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    Mấy ông kiểu này rất thích các chị hát rân ca với nhạc đỏ kiểu Anh Thơ í ), trông phốp pháp trắng trẻo, nói chung là mặn mòi dân dã.
    Dưng mà đúng hiếm có thứ trưởng nào cưới ảnh lên báo như anh này nhể. Nhan sắc của anh đúng là đại diện cho lờ đờ VN ))).
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,920 Bài viết

• 16,494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vầng, không thể lẫn vào đâu được, nhìn ông này tớ lại liên tưởng sang ông khác nữa cơ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keobong Xem bài viết
    Nhan sắc của anh đúng là đại diện cho lờ đờ VN ))).
    • 465 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị vào FB Đinh Bá Truyền mà đọc về đôi này ạ. Em không biết copy.
    Phía dưới còn có mấy người bạn của vợ cũ lão hói này còm men là khổ thân chị vợ cũ và thương chị ấy đấy ạ.
    Thảo nào bao năm nay làm ca sĩ không nổi được, bỗng rũ bùn đứng dậy sáng loà, đoạt giải nữ hoàng doanh nhân mới cả huê hậu kim cương. Hoá ra là phường đi lên bằng (.)
    • 233 Bài viết

• 411 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh thứ chưởng đẹp chai quạ haha
    • 485 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Chi này vợ quan mà thích show off phết,có ảnh bác đầy tớ của dân mà toàn cầm với đeo hộ vợ Hermes cá sấu cả tỉ bạc 1 cái.Vợ thì Hublot kim cương,nói chung đã làm vợ quan thì đúng là cứ bình tĩnh sống thôi.Chư mà lồng lộn lên quá lại ko hay