TIN TÀI TRỢ.

Cả showbiz sững sờ với sự 'lên đời' của Hoa hậu Kỳ Duyên sau đăng quang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 654 Bài viết

• 831 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Marukobeou Xem bài viết
    Em này đang cặp với chồng cũ hoa hậu Diễm Hương. Cặp từ trc khi thi hoa hậu rồi mn nhé. Nhà e này làm j có tiền? Nchung nhà này dột từ nóc dột xuống. Em này trẻ tí tuổi đầu mà cặp với anh cũng già lại 1 đời vợ,mẹ em ấy còn ủng hộ xong cũng chăn tiền a ấy lun. Anh này nhiều tiền,chiều hoa hậu lắm. Nhg nghe bảo,hoa hậu mua đồ thì ít,mẹ hoa hậu mua thì nhiều chả ra j
    Mn nói nhà e ấy dột từ nóc dột xuống là nói về nhân cách đạo đức hay nói về vật chất nhà em ấy. Nếu nói về nhân cách thfi mình ko bàn, nhưng nói về điều kiện kinh tế thì mn nghe được ở đâu vậy hay tự mn nghĩ ra, xin mn cho biết nguồn nghe nhé. Chứ như mình biết, e ấy ở Tp Nam Định ( mình cũng ở TP NĐ ) nhà e ấy rất giàu, giàu tư xưa rồi mn nhé, nhà e ấy có tiệm trang điểm cô dâu Kỳ Duyên trên đường Lê Hồng Phong. Ngày trước khi chị mình cưới có trang điểm nhà em ấy, đã biết nhà e ấy rất giàu rồi, nên đừng nói nhà e ấy dột từ nóc theo nghĩa vật chất mn nhé.
    Chính vì mẹ e ấy có cửa hàng trang điểm cô dâu nên mình nghĩ ban đầu ăn mặc trang điểm của em ấy hoàn toàn do mẹ e ấy làm, đúng phong cách nhà Kỳ Duyên luôn, trang điểm thường đậm, nhất là 2 cái má đánh rất hồng.
    Còn việc bây giờ thực tế e ấy có cặp với đại gia không thì mình cũng ko rõ lắm, vì đồ e ấy mặc và sử dụng liệu có phải toàn hàng hiệu hay ko thì chưa chắc, vì nếu ai là người TP Nam Định thì sẽ biết là TP NĐ rất phát triển các nhà may, may đủ các kiểu dáng luôn, con gái Nam Định cũng rất điệu đà, quần áo mốt miếc các kiểu nhé, nhiều khi dân NĐ còn chê dân HN mặc đơn giản nữa đó mn à.
    Vì vây, điều mình muốn nói ở đây là nếu biết thực sự việc gì thì hay nói, còn ko đừng nghe nói này kia, ảnh hưởng người ta
    Thêm nữa e ấy còn nhỏ, 18-19 tuổi, mới là HH thì định hướng phong cách cũng chưa rõ ràng, mới chập chững thôi, nên cũng cần thời gian càc mẹ à. có phải ai lên HH phải cũng ăn mặc đẹp sành điệu ngay lập tức được đâu, mong các mẹ nhẹ nhàng với em ấy thôi.
    Đây hoàn toàn là ý kiến của em, ko liên quan gì đến e ấy cả, cũng ko phải vì cũng dân NĐ mà cố tình bênh vực em ấy, mong các mẹ nhẹ tay với e. Em nói có gì ko phải mong các mẹ bỏ qua cho e. Em xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,203 Được cảm ơn

Bạn kumo155 làm mình phì cười! Mình người Hanoi làm dâu Nam Định đây! Bạn bảo Tp Nam Định mà phát triển là phát triển so với vùng quê NĐ thôi! Chứ mình về suốt ( mỗi tháng về 1 lần) nói khách quan là TP Nam định đg phố nhỏ theo ô bàn cờ , nhiều cây giống Hà Nội, con người NĐ chăm chỉ dễ gần, xông pha hơn các tỉnh lân cận nhưng Tp NĐ phát triển thua xa Thái Bình, đấy là ko so với Ninh Bình! Đg Phố vắng quá bạn ah, người dân và thanh niên đổ lên HN hết hay sao ý, ăn mặc bt thôi, hôm đi qua Thái Bình mà đã thấy khác hẳn! Nhà kỳ Duyên sau khi đc HH chuyển nhượng CH áo cưới rồi, bà mẹ thì hơi si ca lơ! HH trc béo lắm, là HH ai cũng bất ngờ! Dân trong nghề áo cưới ai chẳng biết! kD đc lên HH vì nhà tổ chức HH năm 2014 là người NĐ Nghĩa Hưng, nên em ý đc HH cả nhà ah! Như kiểu Thùy Dung đc HH do tổ chức tại Đà Nẵng ý! Dù sao em KD cũng đang dần xinh ra, nhìn còn đỡ xôi thịt hơn MPT ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 654 Bài viết

• 831 Được cảm ơn

hi hi, ban duclam6 à, mình ko nói NĐ phát triển về mặt kinh tế mà mình chỉ nói là về mặt ăn mặc làm điệu quần áo thôi bạn à, có thể cái nhìn của bạn khác mình, vì mình là người NĐ, các chị em mình đều ở đó nên mình thấy thế mn à
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 988 Bài viết

• 2,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duclam6 Xem bài viết
    Bạn kumo155 làm mình phì cười! Mình người Hanoi làm dâu Nam Định đây! Bạn bảo Tp Nam Định mà phát triển là phát triển so với vùng quê NĐ thôi! Chứ mình về suốt ( mỗi tháng về 1 lần) nói khách quan là TP Nam định đg phố nhỏ theo ô bàn cờ , nhiều cây giống Hà Nội, con người NĐ chăm chỉ dễ gần, xông pha hơn các tỉnh lân cận nhưng Tp NĐ phát triển thua xa Thái Bình, đấy là ko so với Ninh Bình! Đg Phố vắng quá bạn ah, người dân và thanh niên đổ lên HN hết hay sao ý, ăn mặc bt thôi, hôm đi qua Thái Bình mà đã thấy khác hẳn! Nhà kỳ Duyên sau khi đc HH chuyển nhượng CH áo cưới rồi, bà mẹ thì hơi si ca lơ! HH trc béo lắm, là HH ai cũng bất ngờ! Dân trong nghề áo cưới ai chẳng biết! kD đc lên HH vì nhà tổ chức HH năm 2014 là người NĐ Nghĩa Hưng, nên em ý đc HH cả nhà ah! Như kiểu Thùy Dung đc HH do tổ chức tại Đà Nẵng ý! Dù sao em KD cũng đang dần xinh ra, nhìn còn đỡ xôi thịt hơn MPT ý!
    Đồng ý ý kiến bạn này về tp Nam Định.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,009 Bài viết

• 2,531 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này cười như bị cắn vào môi ấy, ko tự nhiên tí nào!
    Có khi nào trên đường đời tấp nập? Ta vô tình đi lướt qua nhau?...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,009 Bài viết

• 2,531 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này cười như cắn vào môi ấy, ko tự nhiên tí nào cả!
    Có khi nào trên đường đời tấp nập? Ta vô tình đi lướt qua nhau?...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kumo155 Xem bài viết
    Mn nói nhà e ấy dột từ nóc dột xuống là nói về nhân cách đạo đức hay nói về vật chất nhà em ấy. Nếu nói về nhân cách thfi mình ko bàn, nhưng nói về điều kiện kinh tế thì mn nghe được ở đâu vậy hay tự mn nghĩ ra, xin mn cho biết nguồn nghe nhé. Chứ như mình biết, e ấy ở Tp Nam Định ( mình cũng ở TP NĐ ) nhà e ấy rất giàu, giàu tư xưa rồi mn nhé, nhà e ấy có tiệm trang điểm cô dâu Kỳ Duyên trên đường Lê Hồng Phong. Ngày trước khi chị mình cưới có trang điểm nhà em ấy, đã biết nhà e ấy rất giàu rồi, nên đừng nói nhà e ấy dột từ nóc theo nghĩa vật chất mn nhé.
    Chính vì mẹ e ấy có cửa hàng trang điểm cô dâu nên mình nghĩ ban đầu ăn mặc trang điểm của em ấy hoàn toàn do mẹ e ấy làm, đúng phong cách nhà Kỳ Duyên luôn, trang điểm thường đậm, nhất là 2 cái má đánh rất hồng.
    Còn việc bây giờ thực tế e ấy có cặp với đại gia không thì mình cũng ko rõ lắm, vì đồ e ấy mặc và sử dụng liệu có phải toàn hàng hiệu hay ko thì chưa chắc, vì nếu ai là người TP Nam Định thì sẽ biết là TP NĐ rất phát triển các nhà may, may đủ các kiểu dáng luôn, con gái Nam Định cũng rất điệu đà, quần áo mốt miếc các kiểu nhé, nhiều khi dân NĐ còn chê dân HN mặc đơn giản nữa đó mn à.
    Vì vây, điều mình muốn nói ở đây là nếu biết thực sự việc gì thì hay nói, còn ko đừng nghe nói này kia, ảnh hưởng người ta
    Thêm nữa e ấy còn nhỏ, 18-19 tuổi, mới là HH thì định hướng phong cách cũng chưa rõ ràng, mới chập chững thôi, nên cũng cần thời gian càc mẹ à. có phải ai lên HH phải cũng ăn mặc đẹp sành điệu ngay lập tức được đâu, mong các mẹ nhẹ nhàng với em ấy thôi.
    Đây hoàn toàn là ý kiến của em, ko liên quan gì đến e ấy cả, cũng ko phải vì cũng dân NĐ mà cố tình bênh vực em ấy, mong các mẹ nhẹ tay với e. Em nói có gì ko phải mong các mẹ bỏ qua cho e. Em xin cảm ơn.
    Tớ nghĩ có mình bạn hiểu theo nghĩa vật chất thôi, giải thích gì lắm thế, đến khổ...
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Ai bảo Tp Nam Định phát triển tớ thấy buồn cười quá .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 477 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Mình là hàng xóm Nam Định thì thấy rằng Nam Định Là thành phố cổ xây từ thời Pháp, những ngôi nhà nhỏ, phố bàn cờ, hàng cây xanh, đường rất nhỏ, có vẻ chật chội. Nam Định cũng phát triển đấy chứ, nhiều công ty, xưởng may, trung tâm thương mại... Có điều để quy hoạch cho thoáng, hiện đại như bên Thái Bình thì rất khó vì khu phố cổ trung tâm đã kiên cố rồi.
    Về người Nam Định thì mình chơi quen khá nhiều. Con trai thì phần đa khéo mồm tán gái giỏi hí hí. Con gái thì phần lớn giản dị, chất phác dễ gần, gu ăn mặc khá sặc so, "lòe loẹt" hihi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 78 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

• 8 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuy0101 Xem bài viết
    ngoài lề, em ngoài 30 rồi, bị khểnh cả hàm, xưa trẻ nông nổi chả buồn đi niềng ( nghĩ là trời cho xao dùng thế he he )
    Giờ chợt nghĩ, cho hàng tiền đạo của em vào tý chắc xinh lên phải biết,,,
    Giờ có muộn chưa các mẹ?
    K muộn tí nào nhé, mình niềng lúc 33 tuổi, cuối năm 2012, Tháng 7 này đuợc tháo niềng, bên diễn đàn niềng răng còn có co 55t mới bắt đầu đi niềng răng nữa đó.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 137 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e này cũng còn hơn khối hoa hậu lúc mới đầu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,704 Bài viết

• 8,857 Được cảm ơn

Về nhan sắc của em Kỳ Duyên mình cũng nhận thấy là thua Huyền My, nhưng được cái may mắn là đợt thi này mấy em triển vọng thì đều có tí scandal hoặc tin đồn hoặc ảnh ọt leng teng nên Kỳ Duyên may mắn đoạt giải. Công bằng là như thế!
    Nhưng mình thấy ko công bằng ở chỗ có những bạn đưa ra những tin đồn hết sức vô lý thậm chí có phần bịa đặt. Ở trên còn có bạn nào nói nhà em nó dột từ nóc dột xuống, nghĩa là như thế nào hả bạn? Cứ phán chung chung như thế thôi à?
    Mình cũng quê NĐ, mà TP Nam Định thì nhỏ lắm nên mình biết nhé! Bố mẹ Kỳ Duyên đều cao to, đẹp và rất yêu thương nhau! Đầu tiên nhà em ấy mở hàng áo cưới ở Hàng Đồng, sau nhiều năm tích cóp đủ vốn thì chuyển sang mặt đường Lê Hồng Phong, mua nguyên cả tầng trên tầng dưới và hàng xóm xung quanh để mở rộng mặt bằng (1 số dãy phố cổ ở NĐ cũng kiểu tầng 1 tầng 2 2 nhà khác nhau như HN ấy!) Có 1 thời gian mẹ em ấy bị bệnh, 2 vợ chồng hay đưa nhau ra Bờ Hồ tập thể dục, tình cảm lắm! Kinh tế thì cũng khá giả đấy vì cửa hàng áo cưới của cô ấy rất đông khách! Thế mà là dột thì nhà nào ko dột nhỉ!
    Các mẹ WTT đồng hành cùng bệnh nhân nghèo Viện Bỏng Quốc Gia nhé!
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...g-tuan-870346/
    • 39 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình thấy em này mới đăng quang mà đẹp sẵn vậy là ok rồi..chứ mấy hh trc lúc mới đăng quang có đẹp đẽ j đâu (ngoài hh Thu Thảo). Còn nhìn em Huyền My thì thôi rồi..đúng kiểu thác loạn..đi thi hh mà kè kè cái kính áp tròng..k biết khi tháo ra sẽ thế nào. Còn về học vấn thì em Kỳ Duyên ăn đứt rồi còn j. Ý kiến cá nhân mình thôi
    • 1,003 Bài viết

• 1,035 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì cũng mới về Tp NĐ đc 8 tháng nay thôi . Đúng là tp NĐ bé thật nên mình đi qua nhà e này suốt vì nhà cũng gần. Thằng em họ còn học cùng em này thấy bảo cấp 3 em ấy béo trắng mỗi lần đi ngoài đường ai cũng chú ý vì to béo mà chửi tục cũng ác. Còn bố em ấy thì cũng có điều tiếng chứ k phải yêu nhau thắm thiết j. Giờ cái hiệu áo cưới là selena rồi k phải THÊM nữa.
    Còn về gu thẩm mĩ thì ý kiến cá nhân là dân tp NĐ thích màu mè, sặc sỡ. Em sang đến tp. Thái bình thấy Nđ thua xa thật.Giờ dân Nđ sính Hà Nội lắm nên đi nhiều. Toàn thấy bán nhà NĐ đi lên HN ở. Thấy mẹ ch em bảo là đất NĐ là đất học nên nhiều ng học giỏi và đi hết chứ chả ai thích về NĐ cả

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 666 Bài viết

• 2,660 Được cảm ơn

Ơ tin em ấy quen ông chồng cũ Dh thiệt không hả mọi người?
    Giờ thấy đỡ sến hơn rồi.
    MÌnh thấy dân NĐ xởi lởi, có phần thật hơn một số nơi miền Bắc mình biết. Chừng 10 người mình quen từ NĐ thì hết 7 người mình thấy có thể tin được. Còn 3 người kia thì do ng tính này tính khác thôi.
    • 715 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc nói quen ông DH, lúc nói quen ông gì đó cho mượn xe hơi . Chắng biết gì là thật.
    • 4,288 Bài viết

• 18,533 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tô bích về con Cám răng hô toàn mấy mụ Nam Địn nhà quê vào tự sướng với nhao à?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,730 Bài viết

• 19,656 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có ai thấy kỳ duyên đẹp hơn Thùy Dung k thì dơ tay cái? làm mình hoang mang hay mắt mình có vấn đề. TD mặt rất xấu. bèn bẹn và quê. kỳ duyên được cái mũi đẹp
    Em iêu gâu gâu nhà em
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 633 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nam_do Xem bài viết
    Mình là hàng xóm Nam Định thì thấy rằng Nam Định Là thành phố cổ xây từ thời Pháp, những ngôi nhà nhỏ, phố bàn cờ, hàng cây xanh, đường rất nhỏ, có vẻ chật chội. Nam Định cũng phát triển đấy chứ, nhiều công ty, xưởng may, trung tâm thương mại... Có điều để quy hoạch cho thoáng, hiện đại như bên Thái Bình thì rất khó vì khu phố cổ trung tâm đã kiên cố rồi.
    Về người Nam Định thì mình chơi quen khá nhiều. Con trai thì phần đa khéo mồm tán gái giỏi hí hí. Con gái thì phần lớn giản dị, chất phác dễ gần, gu ăn mặc khá sặc so, "lòe loẹt" hihi.
    COn gái Nam Định dễ gần thôi chứ không chất phác, giản dị đâu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)