TIN TÀI TRỢ.

Bộ sưu tập "Vạn người mê" của BTV Ngọc Trinh. 🤥🤥🤥🤡😜

• 0 Lượt chia sẻ
  • 75.7K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 223 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

kiểu như bông hoa nhài....ấy nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em ML này nhìn nhạt nhòa, cũng chỉnh ối thứ, cuối cùng lại đi cắm bãi mứt trâu, nhìn cái thằng sẹo chán vãi ra =))) chả hiểu giàu đến đâu mà để nó xài đi xài lại mấy em HH hihi

Giờ phải phong cho em Ngọc Truynh mác má mì cho chính em trai mình =))))) em sẹo yêu nhiều HH sau kiểu gì cũng lấy cave =))))))))
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809
    em ML này nhìn nhạt nhòa, cũng chỉnh ối thứ, cuối cùng lại đi cắm bãi mứt trâu, nhìn cái thằng sẹo chán vãi ra =))) chả hiểu giàu đến đâu mà để nó xài đi xài lại mấy em HH hihi

Giờ phải phong cho em Ngọc Truynh mác má mì cho chính em trai mình =))))) em sẹo yêu nhiều HH sau kiểu gì cũng lấy cave =))))))))
    Hihi chả biết giàu  cỡ nào nhưng đc cả chị cả e hay nổ nên có khi mấy e HH lại thích chị ạ. Laughing
    ). Phốt đồ vài tỉ của chị e nhà này phải đọc bài của chị Eco mới vui
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vivien_cc Xem bài viết
    Hihi chả biết giàu  cỡ nào nhưng đc cả chị cả e hay nổ nên có khi mấy e HH lại thích chị ạ. Laughing
    ). Phốt đồ vài tỉ của chị e nhà này phải đọc bài của chị Eco mới vui
    mình có thắc mắc ko lẽ báo chí ko biết hay sao mà tung hô đồ nhà chị em này là đồ auth toàn tỷ tỷ tỷ nhỉ, giới soành chắc biết rõ đó là hàng Hong Kong chứ nhỉ
    • 122 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    mình có thắc mắc ko lẽ báo chí ko biết hay sao mà tung hô đồ nhà chị em này là đồ auth toàn tỷ tỷ tỷ nhỉ, giới soành chắc biết rõ đó là hàng Hong Kong chứ nhỉ
    Báo chí ở Việt Nam hầu như là viết theo đơn đặt hàng bạn ạ, Ngọc Trinh cũng là 1 BTV có tý tiếng ở ĐTH VN, nên chẳng ai dại gì tự nhiên lên bài bóc phốt để gây thù chuốc oán mặc dù dân trong nghề trong ngành biết thừa.
    Việt Nam mình truyển thông kể cả là lá cải, trước khi viết bài về một nhân vật nào đó có chút tên tuổi, trừ khi viết do chỉ đạo từ một phía nào đó (chủ định dập một ai đó), thì nội dung đều được thông qua nhân vật của bài hết.
    NT không phải nhân vật định hướng cho XH nên việc ce NT dùng đồ auth or fake nó không ảnh hưởng đến xã hội, do đó bài viết bóc phốt không cần thiết.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 132 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vẫn thua bà kia. 30 tỷ cho 300 áo dài, mà không tốn 1 xu
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đẹp gái và khí chất quá
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hình như chị này nghỉ việc rồi phải k m.n ?
    • 46 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://m.kenh14.vn/xuat-hien-clip-duoc-cho-la-tang-ham-toan-xe-sang-tri-gia-suong-suong-vai-chuc-ty-cua-nu-btv-truyen-hinh-ngoc-trinh-20190906150511218.chn

Lâu rồi mới lại thấy chỉ lên bài
    • 46 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lâu lắm mới thấy chỉ lên bài
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5