TIN TÀI TRỢ.

Bộ sưu tập "Vạn người mê" của BTV Ngọc Trinh. 🤥🤥🤥🤡😜

• 0 Lượt chia sẻ
  • 75.9K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Đứng ở góc độ bản thân để đánh giá theo em mọi người đều đúng. Nhưng là đúng cho hoàn cảnh, tính cách và chuẩn mưc của mỗi người, em không dám tranh biện với ai.
    Riêng trường hợp của TM, em dám khẳng định, cô ấy là một cô gái tốt, thật thà, sống chân thành, khiêm tốn và không phải người lang chạ, trai gái bừa bãi. Cá nhân em xin dừng loạt bài về cô ấy để tránh làm ảnh hưởng đến cô ấy. Đoạn kết không có hậu, nói thẳng là những bất hạnh của cô ấy, thủ phạm trực tiếp là con Pháo, với những thủ đoạn tán tận lương tâm mà ko ai trong chúng ta có thể tưởng tượng đc. Xin chân thành cảm ơn các mợ đã quan tâm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Dưới đây là những lời nhắn gửi của cô ấy đến các mợ trên Wtt, cô ấy cũng không biết em là ai để mua chuộc vì em là kẻ vô hình với cô ấy và con Pháo. Những điều mà cô ấy bộc bạch là sự thật, xin được tái khẳng định với các mợ������

pOdIWBtSNZWchzIrCUkPrvdBHcP8xPpsESKM_dVFsiaZITNV5XMheReHao5zWbEZbn1642L-B6j6lg0WIDqQ1puXL7TvltE
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ecorental Xem bài viết
    Dưới đây là những lời nhắn gửi của cô ấy đến các mợ trên Wtt, cô ấy cũng không biết em là ai để mua chuộc vì em là kẻ vô hình với cô ấy và con Pháo. Những điều mà cô ấy bộc bạch là sự thật, xin được tái khẳng định với các mợ������

pOdIWBtSNZWchzIrCUkPrvdBHcP8xPpsESKM_dVFsiaZITNV5XMheReHao5zWbEZbn1642L-B6j6lg0WIDqQ1puXL7TvltE
    Chào mừng chị Eco đã trở lại. Chị ơi. Em không biết nhiều về TM. Nhưng có đc gặp e ấy vài lần ở ngoài. Đúng như chị nói. E ấy là có gái chân thành tốt bụng , thông minh và ăn nói có duyên. E chưa hiểu lắm về câu chuyện của TM với quý nhân, nhưng e nghĩ là sự xuất phát từ tình cảm chân thành. Có thể đó là sai trái. Nhg ngược lại e cũng được biết trong câu chuyện đó Pháo là người ghen ăn tức ở với TM, một người đã từng coi cô ấy là chị em thân thiết. Pháo thấy người ta có được người lo lắng và chăm sóc thân thế hơn hẳn những người Pháo đã từng chăn dắt thì quay ra ghen ăn tức ở và dùng những ngón nghề bẩn thỉu để đạp đổ phía sau. Một mặt vẫn chị chị em em ngọt sớt với TM. Hồi sau khi xảy ra chuyện rồi hình như TM vẫn không tin người xấu với TM là Pháo thì phải??? Tội nghiệp cô gái. Hết lòng vì bạn nhưng lại bị bạn chơi bẩn hết hồn. Còn về Pháo, Pháo là thế. Con người Pháo xưa nay bất chấp luôn thường đạo lý sẵn sàng đạp lên tất cả chỉ vì muốn nổi tiếng và có tiền. Sẵn sàng cặp với bất cứ ai. Thậm chí đang cặp với anh này mà anh ấy chán lại có thể share ngay cho bạn, tất nhiên a bạn kia cũng phải có tiền. Rẻ rúng về đạo đức quá thể...
    Đầu xuân năm mới e chúc cả nhà ta một năm mới mạnh khoẻ bình an và vạn sự như ý. Chúc c Eco luôn vũng tay bút cho chúng e nhiều thông tin về Pháo để hiểu thêm về em ấy. Tâm sinh tướng. Các cụ nói không sai. Ai khen e Pháo này xinh và sắc em không biết. Nhưng với e tướng e này trơ trẽn và ác hiện ra khuôn mặt, con người thủ đoạn vô cùng. Nhìn đã thấy cần đề phòng. Miệng em ấy cảm giác khi nói trên truyền hình mồm 5 miệng 10 muốn nhảy bổ vào người khác và đôi lúc e hình dung như rắn độc luôn chui ra từ đó. E xin tạm hết ạ.!!!
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sanmeo86 Xem bài viết
    Chào mừng chị Eco đã trở lại. Chị ơi. Em không biết nhiều về TM. Nhưng có đc gặp e ấy vài lần ở ngoài. Đúng như chị nói. E ấy là có gái chân thành tốt bụng , thông minh và ăn nói có duyên. E chưa hiểu lắm về câu chuyện của TM với quý nhân, nhưng e nghĩ là sự xuất phát từ tình cảm chân thành. Có thể đó là sai trái. Nhg ngược lại e cũng được biết trong câu chuyện đó Pháo là người ghen ăn tức ở với TM, một người đã từng coi cô ấy là chị em thân thiết. Pháo thấy người ta có được người lo lắng và chăm sóc thân thế hơn hẳn những người Pháo đã từng chăn dắt thì quay ra ghen ăn tức ở và dùng những ngón nghề bẩn thỉu để đạp đổ phía sau. Một mặt vẫn chị chị em em ngọt sớt với TM. Hồi sau khi xảy ra chuyện rồi hình như TM vẫn không tin người xấu với TM là Pháo thì phải??? Tội nghiệp cô gái. Hết lòng vì bạn nhưng lại bị bạn chơi bẩn hết hồn. Còn về Pháo, Pháo là thế. Con người Pháo xưa nay bất chấp luôn thường đạo lý sẵn sàng đạp lên tất cả chỉ vì muốn nổi tiếng và có tiền. Sẵn sàng cặp với bất cứ ai. Thậm chí đang cặp với anh này mà anh ấy chán lại có thể share ngay cho bạn, tất nhiên a bạn kia cũng phải có tiền. Rẻ rúng về đạo đức quá thể...
    Đầu xuân năm mới e chúc cả nhà ta một năm mới mạnh khoẻ bình an và vạn sự như ý. Chúc c Eco luôn vũng tay bút cho chúng e nhiều thông tin về Pháo để hiểu thêm về em ấy. Tâm sinh tướng. Các cụ nói không sai. Ai khen e Pháo này xinh và sắc em không biết. Nhưng với e tướng e này trơ trẽn và ác hiện ra khuôn mặt, con người thủ đoạn vô cùng. Nhìn đã thấy cần đề phòng. Miệng em ấy cảm giác khi nói trên truyền hình mồm 5 miệng 10 muốn nhảy bổ vào người khác và đôi lúc e hình dung như rắn độc luôn chui ra từ đó. E xin tạm hết ạ.!!!
    Em không biết mợ là ai, mặc dù mợ nới là chỉ gặp TM vài lần nhưng em đoán mợ là người nhà Đài và rất hiểu câu chuyện "ném đá giấu tay" do đố kỵ của con Pháo. Loại người dám lừa đảo cả âm lẫn hương như gia tộc Tỷ Pháo thì chuyện gì chúng nó cũng dám làm. Qua đây, em cũng chỉ mong các đồng nghiệp ở Đài biết cái mặt thật của bọn lừa đảo, ác độc mà tránh. Thớt này chính thức đã được ace ở Đài rỉ tai, xúi nhau đọc ... thế là thành công rồi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Topic này rất hay! Cảm ơn chị Eco đã đưa những thông tin hay ho, mặt trái của em Pháo nổ

Em này dạo này thân Hồ Ngọc Hà thì cũng bước 1 chân vào giới hang động của showbiz Việt Nam nhỉ

Cả nhà dạo này có để ý em Minh Hà (Hà Cún) không, trời ơi, dẫn Cà phê Sáng VTV3, em nhìn không nhận ra nữa luôn. Sửa gì mà sửa nát cả mặt, nhìn như pê đê Thái chuyển giới, mặt bơm nhiều nhìn cứng, thô, mồm thì lệch, răng làm bị trắng sáng quá. Mà đã sửa rồi chắc như bàn chân cho vào cái tất, chắc ko về nguyên trạng như cũ được đâu cả nhà nhỉ.

Em ấn tượng với bạn Thụy V, có hôm em gặp ở Nguyễn Công Hoan đi bộ, nhìn mặt sáng, dáng đẹp, da trắng, TV chơi với con Pháo cho phí đời ra nhỉ, chẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 869 Bài viết

• 1,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    Topic này rất hay! Cảm ơn chị Eco đã đưa những thông tin hay ho, mặt trái của em Pháo nổ

Em này dạo này thân Hồ Ngọc Hà thì cũng bước 1 chân vào giới hang động của showbiz Việt Nam nhỉ

Cả nhà dạo này có để ý em Minh Hà (Hà Cún) không, trời ơi, dẫn Cà phê Sáng VTV3, em nhìn không nhận ra nữa luôn. Sửa gì mà sửa nát cả mặt, nhìn như pê đê Thái chuyển giới, mặt bơm nhiều nhìn cứng, thô, mồm thì lệch, răng làm bị trắng sáng quá. Mà đã sửa rồi chắc như bàn chân cho vào cái tất, chắc ko về nguyên trạng như cũ được đâu cả nhà nhỉ.

Em ấn tượng với bạn Thụy V, có hôm em gặp ở Nguyễn Công Hoan đi bộ, nhìn mặt sáng, dáng đẹp, da trắng, TV chơi với con Pháo cho phí đời ra nhỉ, chẹp.

Nhân nói về CSVV3, MH và Hồng Nhung là 2 nữ dẫn chương trình chán nhất của Cafe sáng, người thì lan man, người thì nói sáo rỗng. Nam thì có Sơn Lâm dẫn quá chán. Giờ format mới, trai xinh gái đẹp ngồi đọc tin như vô hồn, xem như xem thời sự. Nội dung thì góp nhặt, lủng củng chả đâu vào đâu cả. Ko hiểu ai là người đã cải tổ mà thành ra thế này.
    Tiếc quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AppleGal
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Em không biết mợ là ai, mặc dù mợ nới là chỉ gặp TM vài lần nhưng em đoán mợ là người nhà Đài và rất hiểu câu chuyện "ném đá giấu tay" do đố kỵ của con Pháo. Loại người dám lừa đảo cả âm lẫn hương như gia tộc Tỷ Pháo thì chuyện gì chúng nó cũng dám làm. Qua đây, em cũng chỉ mong các đồng nghiệp ở Đài biết cái mặt thật của bọn lừa đảo, ác độc mà tránh. Thớt này chính thức đã được ace ở Đài rỉ tai, xúi nhau đọc ... thế là thành công rồi.
    Chắc tỷ Eco còn nhớ dấu ấn nốt ruồi bài của e ở kỳ trước bị xoá rồi chứ ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ẻm Pháo đang gồng lên trên FB, tôi thấy phàm những đứa hay lên phây dạy đời và nói những lời xáo rống là những đứa chả có cái gì và muốn che giấu bản thân.
    Chiều lang thang trên phố đi tìm ánh dương mờ. Tìm về nơi ấy rất xa chiều nhớ thêm. Còn mình ta với ta lặng thầm bước chân đi tìm GIẤC MƠ MANG TÊN MÌNH.
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AppleGal Xem bài viết
    Nhân nói về CSVV3, MH và Hồng Nhung là 2 nữ dẫn chương trình chán nhất của Cafe sáng, người thì lan man, người thì nói sáo rỗng. Nam thì có Sơn Lâm dẫn quá chán. Giờ format mới, trai xinh gái đẹp ngồi đọc tin như vô hồn, xem như xem thời sự. Nội dung thì góp nhặt, lủng củng chả đâu vào đâu cả. Ko hiểu ai là người đã cải tổ mà thành ra thế này.
    Tiếc quá.

Đúng rùi, mình thấy em Hồng Nhung dẫn nhạt toẹt, nhạt lắm luông ý
    còn em MH thì mồm lệch, nói khô khan, tiếc cho chương trình đậm đà hương vị ngày xưa quá
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 869 Bài viết

• 1,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    Đúng rùi, mình thấy em Hồng Nhung dẫn nhạt toẹt, nhạt lắm luông ý
    còn em MH thì mồm lệch, nói khô khan, tiếc cho chương trình đậm đà hương vị ngày xưa quá

Có thể nói thế này hơi quá, n nhiều khi MH dress up như công chúa già nhiều tuổi, lắm lúc lại như black widow, rất khó hiểu. Bạn ấy dẫn có kinh nghiệm, n chỉ được mặt xinh, thua xa Hoàng Linh, Vũ Trang. Mặt xinh giờ còn biến dạng nữa.
    Còn xem bạn HN đối thoại với khách mời rất nông và hời hợt, thua xa Diệp Chi. Xem bạn ý Host Vương Miện Thần Kỳ, thấy tội các cháu quá, cô hỏi chán hết sức.
    Em biết điều em nói rất rất lạc đề, nhưng ở đây có nhiều anh chị, các bann làm ở Đài, mong mng lắng nghe hộ khán giả bọn em với. cái format cũ đang hay, tự nhiên ông/bà nào dựng cái mới rởm rít, tệ hại thế ạ?

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 177 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chẳng bao giờ xem truyền hình, nhưng hôm tết đang làm bếp thì mở ti vi xem tết có chương trình gì hay thì thấy em Minh Hà với 1 anh gì đó đang dẫn. Em MH nói nhầm là "phạm nhân" thay vì "nghệ nhân" làm cả nhà mình ai cũng cười Cong nhận mặt em ấy dạo này cứng đơ, méo méo lệch lệch sao sao ấy nhỉ
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giấcmơmangtênmình Xem bài viết
    Ẻm Pháo đang gồng lên trên FB, tôi thấy phàm những đứa hay lên phây dạy đời và nói những lời xáo rống là những đứa chả có cái gì và muốn che giấu bản thân.
    Đây là điển hình của con quỷ buôn chuyện thánh hiền. Xét về quan hệ nhân quả dễ dàng nhận thấy câu này vận vào chính cuộc đời con Pháo, Hạnh trố, thằng AT chồng Pháo và lũ quỷ loanh quanh như Quảng nổ ...
    Con Pháo đi lừa tình,lang chạ hại người có kết cục lấy phải thằng AT lừa tình, rách nát, đến mẹ thằng AT cũng không chịu nổi phải tống cổ cả đôi đi thuê nhà vất vưởng. Đẻ ra đứa con chung thì quăng quật. Đi đâu con Pháo cũng nói cái giọng độc thân, giấu đứa bé như mèo giấu c.ứ.t. Vậy là nó chọn sống thắt đức và nhận phần thất đức.
    Thằng AT một đời đi lừa tình, gõ gái, lấy tiều tiêu pha cơ bạc từ Việt Nam sang Đức rồi từ Đức trốn về VN, bị con Pháo chài sa vào tổ quỷ, hiện chúng nó cũng sống kiếp thân ai nấy lo, khốn khổ khốn nạn.
    Hạnh chố một đời trai gái, buôn thần bán thánh, lật lọng, cho vay nặng lãi .. kết cục cô quả, chồng bỏ, một tay nuôi hai đứa con vô dụng, ăn bám mẹ, hiện đang cặp một thằng xã hội già hết thời, là Quảng nổ để vịn vào nhau cho vay nặng lãi, kiếm đồng tiền thất đức nuôi nhau ...
    Con này học triết, lý lý luận luận ngu như vẹm, dậy đời mà quên mất dậy thân. Cả lũ chúng nó đều ăn cái nhân quả trời đầy khốn khổ, khốn nạn và sẽ còn khốn khổ khốn nạn hơn nữa ... hãy đợi đấy. Tại chúng mày lựa chọn đấy nhé, YIaoIYpnUJ6o95s_hs-U51j73GLJ96LpTErWM7TTc-FrxJ7Se66f_3R0_kKtyLsfqeI4mD7rOM-5bRYXQoUzPStk3FZd
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giấcmơmangtênmình Xem bài viết
    Đây là điển hình của con quỷ buôn chuyện thánh hiền. Xét về quan hệ nhân quả dễ dàng nhận thấy câu này vận vào chính cuộc đời con Pháo, Hạnh trố, thằng AT chồng Pháo và lũ quỷ loanh quanh như Quảng nổ ...
    Con Pháo đi lừa tình,lang chạ hại người có kết cục lấy phải thằng AT lừa tình, rách nát, đến mẹ thằng AT cũng không chịu nổi phải tống cổ cả đôi đi thuê nhà vất vưởng. Đẻ ra đứa con chung thì quăng quật. Đi đâu con Pháo cũng nói cái giọng độc thân, giấu đứa bé như mèo giấu c.ứ.t. Vậy là nó chọn sống thắt đức và nhận phần thất đức.
    Thằng AT một đời đi lừa tình, gõ gái, lấy tiều tiêu pha cơ bạc từ Việt Nam sang Đức rồi từ Đức trốn về VN, bị con Pháo chài sa vào tổ quỷ, hiện chúng nó cũng sống kiếp thân ai nấy lo, khốn khổ khốn nạn.
    Hạnh chố một đời trai gái, buôn thần bán thánh, lật lọng, cho vay nặng lãi .. kết cục cô quả, chồng bỏ, một tay nuôi hai đứa con vô dụng, ăn bám mẹ, hiện đang cặp một thằng xã hội già hết thời, là Quảng nổ để vịn vào nhau cho vay nặng lãi, kiếm đồng tiền thất đức nuôi nhau ...
    Con này học triết, lý lý luận luận ngu như vẹm, dậy đời mà quên mất dậy thân. Cả lũ chúng nó đều ăn cái nhân quả trời đầy khốn khổ, khốn nạn và sẽ còn khốn khổ khốn nạn hơn nữa ... hãy đợi đấy. Tại chúng mày lựa chọn đấy nhé, YIaoIYpnUJ6o95s_hs-U51j73GLJ96LpTErWM7TTc-FrxJ7Se66f_3R0_kKtyLsfqeI4mD7rOM-5bRYXQoUzPStk3FZd
    Chị Eco có biết thiên hạ đồn nhà Pháo làm mỏ, toàn mỏ kim cương, mỏ đá... Đúng là nhà Pháo làm mỏ nhưng là đào mỏ bởi đàn ông chứ kg phải là theo nghề mỏ địa chất. Còn vụ mỏ Yên Bái là từ việc chủ mỏ khó khăn vay nặng lãi của bà Hạnh trố và ông Quảng rồi 2 người này quay ra định cướp mỏ của chủ mỏ. Viết đơn kiện cáo nhau om sòm nhg cuối cùng nhà Pháo vẫn thua c ạ. Có một đợt năm 2006-2010 nghèo lắm, rách nát lắm luôn ấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Chị Eco có biết thiên hạ đồn nhà Pháo làm mỏ, toàn mỏ kim cương, mỏ đá... Đúng là nhà Pháo làm mỏ nhưng là đào mỏ bởi đàn ông chứ kg phải là theo nghề mỏ địa chất. Còn vụ mỏ Yên Bái là từ việc chủ mỏ khó khăn vay nặng lãi của bà Hạnh trố và ông Quảng rồi 2 người này quay ra định cướp mỏ của chủ mỏ. Viết đơn kiện cáo nhau om sòm nhg cuối cùng nhà Pháo vẫn thua c ạ. Có một đợt năm 2006-2010 nghèo lắm, rách nát lắm luôn ấy.
    Thớt trước em đã đề cập rất kỹ về tông ti, tổ tỉ của Gia Tộc Pháo. Thậm chí cả về nhân cách của gia đình thằng chồng lừa tình AT thời ở bên Anh. Gia đinh con này đến giờ phút này đang ở giai đoạn hết vị, đói đến mức phải cho TV thuê bốn tầng cái nhà bé tí ở Nguyễn Thái Học. Mấy mẹ con phải chui rúc lên tầng nóc. Mỏ đá hết vẹo rồi, ko ai làm đg gần đấy thì giữ mỏ để ăn à. Con này giờ muốn bán trôn nuôi miệng cũng khó vì bị chê là đen, già, mắt trắng môi thâm. MỌI NG ĐỂ Ý PHÂY CỦA NÓ KHÔNG HỀ CÓ ẢNH CON GÁI VÀ THẰNG CHỒNG AT. Con này vẫn muốn làm gái bao nên sợ ng ta biết nó có chồng và con, thất đức hơn con thú. Còn vụ cho vay nặng lãi bọn chủ đầu tư mỏ đá rồi định dùng giao dịch giả hòng cướp mỏ đá hiện thất thảm hại. Mẹ con chúng nó bị bọn thẩm phán chăn một mớ KHỦNG tiền mua án, có thông tin gì cần làm rõ mợ hỏi em trả lời nhé
    • 359 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    YIaoIYpnUJ6o95s_hs-U51j73GLJ96LpTErWM7TTc-FrxJ7Se66f_3R0_kKtyLsfqeI4mD7rOM-5bRYXQoUzPStk3FZd
    Mấy ảnh phâu-tâu-sóp của Ngọc Tờ-rinh nhìn ảo long lanh, ảnh ngồi với fan nhìn quá bình thường nhỉ.
    Nhớ trước đọc bài phỏng vấn khoe bộ sưu tập Patek Philip và về cái tên giống "nữ quàng đồ lót" của má Tiệp, e ý nói đại khái tên nhạy cảm, đôi khi cũng thấy phiền phức vì cái tên giống. Bây giờ muốn giống "nữ quàng" có khi còn chạy dài nhỉ.
    Lucky Mouse
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Sắp có câu chuyện dài kỳ về quả lừa của con Pháo đối với con mời Hà Thiên Lộn rồi. Sau quả này, bộ mặt nhớp nhúa của Pháo mới nổi lên rõ mồn một. HTL ăn quả lừa, đổ vỏ, thân bại danh liệt vì bọn Pháo đến chết cũng không nhắm được mắt.
    • 2,008 Bài viết

• 23,487 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sắp có câu chuyện dài kỳ về quả lừa của con Pháo đối với con mời Hà Thiên Lộn rồi. Sau quả này, bộ mặt nhớp nhúa của Pháo mới nổi lên rõ mồn một. HTL ăn quả lừa, đổ vỏ, thân bại danh liệt vì bọn Pháo đến chết cũng không nhắm được mắt.
    Hai con này chết không ai tiếc Cho chúng nó hại nhau chị ạ.
    Chúng nó đều giống nhau là chém gió. Ai thèm mua son con Lộn mà đòi cháy hành =))) Y như lên fb khoe cháy vé mà người ta nhắn tin hotline hỏi mua vé thì lòi ra ế chỏng Pháo Lộn 1 cặp

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • 244 Bài viết

• 2,348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đùa chưa KL chụp ảnh chung với Lộn sao mà trông già mà tã quá thể đáng, lộn xài hao quá hao quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quayquatqueo
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chờ hóng tin chị vụ này của con Pháo. 😍😍😍
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 664 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhắc em Trinh này mới nhớ vụ V24 điều tra tuổi của CP, em này lên dẫn mồm liến thoắng, mặt đanh lại như CP là tội đồ ý. MK cái bọn này lúc chúng nó thích thì tâng người ta lên tận mây xanh, lúc không thích thì nó tìm mọi cách dìm không ngóc lên nổi.
    Ước gì không bao giờ phải Ước.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5