TIN TÀI TRỢ.

Bộ sưu tập "Vạn người mê" của BTV Ngọc Trinh. 🤥🤥🤥🤡😜

• 0 Lượt chia sẻ
  • 75.9K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ecorental Xem bài viết
    Bức ảnh trên cùng, dễ để nhận ra hai đứa thớ lợ hai bên. Nhân vật ở giữa là Trang Răng. Con này chuyên doanh bộ nhá thẩm mỹ. Con này thuộc loại vua Ngựa, bạ đâu đụ đị ở đó, nghiện chim nặng. Hiện ng ơi này đang sở hữu một đàn con cùng mẹ khác cha, không đứa nào giống đứa nào. Con này là chân giới thiệu để con Lộn và Pháo xích lại gần nhau suốt một năm Pháo la liếm Lộn ..

Tết mở thế để hứng lên lại buôn tiếp
    Em Trang Răng nhan sắc và cơ thể bt, khuôn mặt hiền lành , mà máu mê ấm chén thế cơ ah!
    Chồng mới là người yêu cũ của Quỳnh Thư của má Tiệp ý, anh này phong độ vợ cũ Cũng xinh có 2 bé 1trai 1 gái, làm tài chính.( các mẹ kể trên này rồi) . So với chồng mới thì e Trang nhan sẮc ko bằng , chắc em nhiều tiền pk các mẹ thông thái?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Bức ảnh nhọn mồm thổi kèn này vô tình show, à lộ ra lâu đài mặt tiền hai mét rưỡi, hiện đang làm cửa hàng cắt tóc cùng TV ở Ng Thái Học. Mấy mẹ con nhà tỷ pháo chen chúc sống trên tum lâu đài hai mét rưỡi. Xin nhắc lại, đây là cái nhà chui ra chui vào duy nhất của gia tộc tỷ pháo, mỗi tháng cũng đem về cho bọn kỳ lừa đôi chục triệu tiền thuê để mua gạo.ZgUHW6CrmMkTefjtrmEfcaURw1hWLlpZuD_7JINi_odlRFqY98L7FIxyzzYSNugGlaQUb3bnj630-FMhJJ7NLWCS5QGh mua gạo.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 664 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đánh dấu hóngggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
    Ước gì không bao giờ phải Ước.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 271 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Tưởng giàu có sang chảnh thế nào, em trai còn hẹn hò với á hậu gì đó cơ mà. Chị eco bóc tiếp đi, hình như trước có top gì về em này rồi nhưng dài quá mình ngại đọc, giờ tìm lại k thấy đâu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,183 Bài viết

• 6,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ecorental Xem bài viết
    Bức ảnh nhọn mồm thổi kèn này vô tình show, à lộ ra lâu đài mặt tiền hai mét rưỡi, hiện đang làm cửa hàng cắt tóc cùng TV ở Ng Thái Học. Mấy mẹ con nhà tỷ pháo chen chúc sống trên tum lâu đài hai mét rưỡi. Xin nhắc lại, đây là cái nhà chui ra chui vào duy nhất của gia tộc tỷ pháo, mỗi tháng cũng đem về cho bọn kỳ lừa đôi chục triệu tiền thuê để mua gạo.ZgUHW6CrmMkTefjtrmEfcaURw1hWLlpZuD_7JINi_odlRFqY98L7FIxyzzYSNugGlaQUb3bnj630-FMhJJ7NLWCS5QGh mua gạo.
    nhà này cũng khủng mà, bà eco có j hay bóc thêm đi chứ, chứ cứ nhay đi nhay lại thông tin cũ chán òm trong khi ngọc trinh vẫn lên sóng đều.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Từ từ, khoai mới nhừ. Rút kinh nhiệm lần trước buôn nhanh quá thành dài, khó theo dõi. Lần này em cứ từ từ, mục đích là để con Pháo lo lắng, luôn cảm giác bất ổn vì những vụ việc khốn lạn của nó có thể bị lộ trên thớt này. Mình lại không mất công theo dõi, biên tập nội dung như lần trc. Các mợ thông cảm nhé, từ từ em buôn chuyện nó hại em TM nhé.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,904 Bài viết

• 6,579 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    nhà này cũng khủng mà, bà eco có j hay bóc thêm đi chứ, chứ cứ nhay đi nhay lại thông tin cũ chán òm trong khi ngọc trinh vẫn lên sóng đều.
    Mình theo dõi topic trước cũng thấy 1 mom kêu bóc thêm mà chờ mãi không thấy. Topic trước mình thấy rõ ràng xác thực nhất về Tr là Tr có dùng hàng fake, còn chuyện đấu đá nói xấu nhau thì không rõ lắm.
    Mình ít xem tv nên không biết Tr có lên sóng không nhưng vtv1 vẫn thấy chồng Tr lên sóng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 17 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe nói bạn F có con, nay vào miền nam thì con chồng nuôi hay là như thế nào vậy các bác?
    • 60 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hóng tin của mẹ, ko biết hại gì mà thấy em TM và PM vẫn thỉnh thoảng đá xéo trên fb
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,965 Bài viết

• 8,120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em TM với PM là 2 em nào đấy các mẹh
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Ngày đó, em TM cũng làm việc ở Đài một thời gian dài. Con Pháo khinh em ấy là con nhà quê, nghèo khó xuất thân miệt vường. Cũng không oan cho lắm vì em ấy nghèo thật, lương ba đồng, ba cọc ở Đài không đủ tiền phấn son. Bông đùng một phát, em ấy lọt vào mắt xanh của một bác tó to lắm, thuộc top 17 lúc bấy giờ. Bác này mết em ấy đến độ hôm nào cũng ngồi uống cafe, ngắm đợi em ấy đi về từ Đài. Mặc dù bác ấy có tí già nhưng hình thức vẫn tráng kiệt, ga lăng lại êu em ấy hết mực, cuối cùng cái gì đến đã phải đến, em ấy đã rơi vào vòng tay của quý nhân nọ.
    Câu chuyện còn lý kỳ, mọi ng bình tĩnh nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

ha ha, bà chị Eco câu thả quá tài. Em bái phục ạ
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

TM là một cô giái xinh đẹp, có tài, thật thà như chính nguồn gốc của của cô ấy. Thuộc tính đặc biệt của lũ kền kên là đánh hơi thấy mùi tử khí, thuộc tính của lũ bất lương lừa đảo là đánh hơi thấy cơ hội. Bọn Pháo lập tức thay đổi thái độ, vẫn dùng cái bài cũ rích nhưng hiệu quả là rác thính, nhử mồi. Bọn chúng ve vãn, tặng quà, khoẻ ảnh này ảnh nọ ... rồi cuối cùng, người lương thiện cả tin lại vẫn chết với một mẫu số chung là cả nể và cảm thấy mặc nợ vì chịu ơn.

TM và quý nhân nọ yêu nhau thật, bác ấy hỗ trợ giúp TM đầu tư mở một số cửa hàng hinh doanh để tạo điều kiện cho em ấy tự kiếm được tiền, tạo dựng cơ hội để khẳng định mình. Mọi việc đến với TM như một giấc mơ nhưng thật bất hạnh cho em ấy, chặng đường tình ái, tiền bạc và công danh của em ấy đi lại có một con kền kền lặng lẽ dõi theo là con Pháo.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,132 Bài viết

• 3,636 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TM là ai thế? Thu Minh hả thím?
    • 70 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trúc mai, còn PM thì em chưa biết.
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Có mợ nào dịch được dòng oán thán này không. Nó dành cho con Pháo đấy! 9AqFqxKRu_764MscPHC4NNEPqyWW8re_RtQ0Rnzv-fKPh6alxwqMSKMwOA9ABkDdcLJFO8ZqbYAdm1bDtJk4PuKCCJgOgg0
    • 3,235 Bài viết

• 7,804 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocmutkeo Xem bài viết
    Trúc mai, còn PM thì em chưa biết.
    Phương Mai
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 3,697 Bài viết

• 16,977 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thường em không quan tâm những nhân vật này, nhưng đọc mấy còm trên thì thấy buồn:

1. Em TM xinh đẹp, có tài, thật thà quen bác quý nhân kia, không biết ẻm có làm con giáp thứ 13 không các mẹ. Nếu có thì cũng đâu xứng được ca ngợi hoặc tự ca ngợi như thánh nữ

2. Bác kia top 17 mà hôm nào cũng ngồi uống cafe, ngắm đợi em ấy đi về từ Đài thì đúng là dân nước mình đang sống bằng niềm tin, chả hiểu rồi cái đất nước này nó đi đâu về đâu nữa
    • 271 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Mình cùng quan điểm với mẹ Kysuu nhé,không nhắc đến vụ TM là nạn nhân của Pháo thì buồn cái là 1 người có tài có ngoại hình như em TM mà vẫn bám bác như chị Eco gọi là quý nhân. Theo mình thì nếu gọi là bác thì phần nhiều bác già, giàu, có vợ con đề huề đúng k ạ, vậy em TM khác gì gái bao đâu, mình buồn ở điểm này.
    Chả lẽ một cô gái có tài, kiên nhẫn tự mình đứng lên, nhất quyết nói không với sự bảo bọc của các bác già trên đời này không tồn tại hay là mình chưa biết, các mẹ cho mình thêm thông tin nhé về sự có hay không tồn tại của gái tài mà thành công không chống lưng với ạ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,302 Bài viết

• 13,892 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nói that với mấy mẹ ở VTV mà có người tử tế mới lạ chứ. Vào đó rồi thì người tử tế cũng bị cuốn theo thôi. Các mẹ tưởng tượng nhé, gái trẻ đôi mươi có nhan sắc , sẵn sang cặp với bất cứ ai, kể cả ông lái xe chỉ để anh ấy sắm cho cái xe tay ga, tất nhiên trong lúc cặp anh ấy thì chúng cũng đi tìm mối tốt hơn. Mà chúng nó k phải dạng nghèo rớt đâu nhá, nhiều con gia đình ở HN, nhà bố mẹ to đùng khang trang ở phố hẳn hoi. Người bình thường mà vào một chốn toàn bộ gái nó bán thân như thế thì giữ mình cho đến khi được quý nhân cũng là của lạ ở đài (mình ví dụ thế chứ mình k biết chuyện của em TM). Ở đấy chúng nó mua bán thoải mái lắm, vốn tự có nên ai trả giá nào cũng bán, lấy ngắn nuôi dài các kiểu, gái xấu cũng bán, gái xinh cũng bán, có mua là có bán thế thôi.

Về em TM thì mình thấy thế này, hình như em ấy đc lên hình đc làm btv rồi mới có chuyện tình con giáp kia, thế thì mình k tin đâu. Cái đài đó tuy siêu thối nhưng k có chống lưng thì khỏi nghĩ nhé, khỏi vào lun dù là chỉ là chức bảo vệ, nói thế cho nhanh.
    METOO VN - Ngừng im lặng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5