TIN TÀI TRỢ.

Bộ sưu tập "Vạn người mê" của BTV Ngọc Trinh. 🤥🤥🤥🤡😜

• 0 Lượt chia sẻ
  • 77.1K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Bộ sưu tập 'vạn người mê' của BTV Ngọc Trinh01:45 | 14/02/2018
    fqztk-UBkNE7zC6T4VazE1EWbM7MRThMyc8lOo6oS1H-E_wjdGVLIrpFVyyTY4Qeg6hr1zIlyTH1xg2jq4b_I0iVxfPsVA - Được mệnh danh là BTV sành điệu của VTV, Ngọc Trinh rất có gu về thời trang và cô đặc biệt thích trải nghiệm ở những chuyến du lịch nước ngoài mà hàng vạn người mong thực hiện.
    Lý Nhã Kỳ chứng minh độ giàu có với du thuyền 100 tỷ
    Vì sao Tuấn Hưng giàu nhất nhì giới nghệ sĩ miền Bắc?
    Ca sĩ Hương Tràm thực sự giàu cỡ nào?

Xinh đẹp và tài giỏi, BTV Ngọc Trinh từ lâu đã trở thành một gương mặt sáng giá của VTV. Bên cạnh sự nghiệp lẫy lừng, cuộc sống của cô cũng là điều khiến công chúng chú ý.
    f1-rBH0PgDIl7oAx_yq4yyMvAcq2oJU6ScWRjewd8BuKTOJfEzaEh7A4FJ4Lj8I_UR14KD2o0cLTHfRdXprtINh25GGGFwBTV Ngọc Trinh dự sự kiện cùng Hồ Ngọc Hà cho một sự kiện khai trương cửa hàng của một người em thân thiết.eNMsMgObyaiLLcvN_QuqXQ_RU9vR_nb9fDVjG2EfQ2i9b-ftc9fspeYqcAk7bfXI6DxKoiaSmQnFlCc6aHkokKPqK7nUTúi xách và kính hàng hiệu của Ngọc TrinhQOBrC49FySfTxsWP7AcbcsjyqvvQe4uYrkFOLQTidc-8rQIM_KzBGm128rAdI9qeugLbc4KJHQlRTa3c8t62tyTDpAH2FgPhong cách thời trang xuống phố năng động và trẻ trungGy6ASqr0t8SeELb4znxBHgvxDMpH_3DYzWcBjxybJwIGdT_ZwuL0lMH5AMAas_CQnxHY1VTodch_eu4aul9aYzSLJPJAGgNgọc Trinh với một bộ đồ sang chảnh0IJw2zny32UNZ2eqUgchVTU9HHvniyRVavt5xAIEqrnSitXp0ILGrwBUkz5f8aNIGOQB7lh2z7LyqGSyVggbS9tPJA90Bên cạnh tủ đồ sang chảnh, các món đồ phụ kiện mà Ngọc Trinh sử dụng càng bắt mắt hơn.
    -6UU9IWWDtNobipD-0yUfRxvp-2yjqeDPBDSiLiSD4O2oCQ-dbUD_zvkt8N4O_JopYOrc2uq_wXktoHrmeT6VJZz5U88_wXV-P8hyUlsx5afw5wLxjX5B3GrF8te6fkPPodQkWCMyUMUsDlSs6tkpdz13x357m_gwW41g8fbQyKJzM4CL4xSUtO6BjtQBST son Louboutin và Tom Ford của Ngọc TrinhP4z6L2rFubNrb21re_c0bpu8CFLk-6QghAaPv3mxJ_dTTX0L1v84DXsdP6iFoETjUilHPFMPu8FNR2ktvTg_SclsqcZ3FgĐôi giầy thiết kế cầu kỳ mà Ngọc Trinh yêu thích

BTV Ngọc Trinh khiến nhiều người vừa ngưỡng mộ vừa ghen tị trước những chuyến du lịch trải nghiệm độc đáo. Cô từng ghé thăm các thành phố xa hoa bậc nhất thế giới như London, Paris, New York, Hong Kong, Tokyo, Seoul...
    pWuze9w2TenqMtYCqGf401SyLCii5XK1HY_G5KWlERrG0xyV12A2FEI5bo0I-s7Qm0XYt-vKCT7pkDW5_XyEpVZs6wbOBTV Ngọc Trinh trên một đường phố ở Londonp9AEeE93xCEA_yR6CtnBWiUbzVaCCTCVzoXM8A302JatXi3aFXDGlcD0giHuYiGm5CkqZ2zbXTtYjsaeGVR2NQZzb3B0ZcoBTV Ngọc Trinh đứng trước cánh đồng hoa lavender ở AnhVB49wc0ERqiFdBqLhr-BHkxgdCRQAafcEEXgzOp68dSvUTkfhJTJ4O3KREsS9E3_oGkB025G562VhvyFDbWvjD8cnVLETrải nghiệm đi trực thăng ở Anhkdf8bE0kKl1RwijikM0E0bGCVzRYdZ4omdEzkMPoN8AiesiLzSUHq8mAUfGcuohe0nOQHAXjw_WvYb1mCjpM32p21vENSABTV Ngọc Trinh thích thú với không gian đẹp như tranh vẽ của Nhật Bản4SGgzudLOT3xVh9YtERiUeJtLOArwjqZcqvsQQNhwoxpKFmcBk6FJu04_THrKHVezzHgyyspQTJ1MzdhtCIxEiwzfYrQrsAXuống phố ở VenicecCpWvSozn7tFeV2jrCwCA4utI7YiANd-J3bNaaZOKBcNeHtAIjG1WD6l20JwXR6wVHRSgXyX3vjooQG1FKChnDivx-6-kQBTV Ngọc Trinh nhí nhảnh làm Mickey ở Disneyland Hong Kong. Với cô, đây là thành phố đặc biệt yêu thích mà một năm phải ghé chơi ít nhất hai lần. mpMxS1UsIqLMxX1E6UB5Iu15EZivdZtKPEP3dzBuTRF8fiiUUzmART2Fs2L3iiTGaGR1zOHtLj-7RFW0BO2JrIny3O6BBTV Ngọc Trinh trên cầu khoá tình yêu ở Pháp_gitR9-UupUObQVpTybblVY-HstxkGq1ERDawWAWq7Tx5By8IJNGhytuC2GPPYqIZhd0pMXuNB60_R4-yVk74P7QRHT9gAThưởng thức đồ ăn đường phố Hàn Quốc như trong phimPhong Kiều

MỚI NHẤTCŨ NHẤT
    http://m.vietnamnet.vn/vn/giai-tri/the-gioi-sao/btv-ngoc-trinh-giau-co-co-nao-429709.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Bài PR "Ai đồng hồ, kính, bút, bật lửa và đồ thời trang Xê Cần Heo bán đê" cuối năm của bọn Trinh Nổ, Trinh Lừa
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,008 Bài viết

• 23,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thánh Nổ dạo này sát cánh Lộn, không biết c em trên bến đươi thuyền ngành lấy lỗ làm lãi chăng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Trước giờ giao thừa, em xin post bài này mừng tuổi con Trinh Pháo và gia tộc Kỳ Lừa. Hiệu nhiệm ra phết, con Pháo đã bắt đầu điện thoại nháo nhào, doạ nạt linh tinh ở Đài vì sợ các đồng nghiệp tham gia thớt này vạch phốt nó. Sang năm, em buôn mấy chuyện liên quan đến các nhân vật trong ảnh với những thương vụ buôn đồ hiệu bịp, ăn chênh lệnh của con Trinh Pháo và Thằng Dừa em trai nó? 😜🙀😜
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,320 Bài viết

• 2,772 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ecorental Xem bài viết
    Trước giờ giao thừa, em xin post bài này mừng tuổi con Trinh Pháo và gia tộc Kỳ Lừa. Hiệu nhiệm ra phết, con Pháo đã bắt đầu điện thoại nháo nhào, doạ nạt linh tinh ở Đài vì sợ các đồng nghiệp tham gia thớt này vạch phốt nó. Sang năm, em buôn mấy chuyện liên quan đến các nhân vật trong ảnh với những thương vụ buôn đồ hiệu bịp, ăn chênh lệnh của con Trinh Pháo và Thằng Dừa em trai nó? ���������������� �
    Ôi bà chị yêu lẽ phải lâu lắm dzồi mới thấy trồi mặt lên đây. Sau 3 ngày tết vui bà chị nhớ bắt đầu công cuộc trừ gian lột mặt nạ từng đứa một cho thiên hạ thấy để khỏi mắt lừa bọn chúng với xã hội thêm trong sạch và công bằng nhóe. Năm mới tặng bà chị đầy nghị lực một nụ hồng
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,008 Bài viết

• 23,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước giờ giao thừa, em xin post bài này mừng tuổi con Trinh Pháo và gia tộc Kỳ Lừa. Hiệu nhiệm ra phết, con Pháo đã bắt đầu điện thoại nháo nhào, doạ nạt linh tinh ở Đài vì sợ các đồng nghiệp tham gia thớt này vạch phốt nó. Sang năm, em buôn mấy chuyện liên quan đến các nhân vật trong ảnh với những thương vụ buôn đồ hiệu bịp, ăn chênh lệnh của con Trinh Pháo và Thằng Dừa em trai nó? 😜🙀😜
    Hóng tiếp chế ơi

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Qua thớt này, em xin chính thức động viên một số anh chị em nhà đài đã là nạn nhân, hoặc biết các câu chuyện lừa đảo tiền tình của hị em con Pháo hãy vạch chúng nó. Các đồng nghiệp có thể lập nick ảo, có thể kể những câu chuyện bâng quơ. Qua đó, anh chị em nhà Đài biết và tránh không rơi vào cái bẫy tình cảm, tin cậy rồi bán đồ chăn dắt giới showbiz của Pháo.Khôi hài nhất là chuyện, con Pháo buôn chuyện nổ với cả Đài là nó chi mấy chục tị để dẹp sery bài trước ở trên webtretho. Thé mà có ối con gà tin đấy,. Em đã có một số câu chuyện, nhưng từ từ sẽ kể để mọi người cùng buôn nhé!
    • 699 Bài viết

• 2,776 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khiếp, làm BTV mà " Sự nghiệp lẫy lừng"
    Thế thằng Dừa là thằng nào mẹ nó nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bencartoon Xem bài viết
    Khiếp, làm BTV mà " Sự nghiệp lẫy lừng"
    Thế thằng Dừa là thằng nào mẹ nó nhỉ?
    Mình thấy Ngọc Trinh và Lộn rất thân thiết với em Trang Dentist ngoài Hà Nội này! Mà mới thân mấy năm nay thôi. Lộn chủ yếu sống trong SG mà, trong đấy chắc ai cũng biết chất Lộn nên giờ tìm bạn thân ngoài Bắc ah!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,008 Bài viết

• 23,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duclam6 Xem bài viết
    Mình thấy Ngọc Trinh và Lộn rất thân thiết với em Trang Dentist ngoài Hà Nội này! Mà mới thân mấy năm nay thôi. Lộn chủ yếu sống trong SG mà, trong đấy chắc ai cũng biết chất Lộn nên giờ tìm bạn thân ngoài Bắc ah!
    Lộn trước bạn thân không buê đuê thì tú bà hoặc cũng phường cặp kè chồng người. Nay chả chơi được với ai ngoài thím Đờm, Mộng Hùng trang điểm, Lí Quí Nhái, Trinh pháo chơi cùng Lộn cũng đủ biết chất ra sao ) Mà pháo còn vẻ như tự hào chơi cùng ng nổi tiếng ha ha

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Lộn trước bạn thân không buê đuê thì tú bà hoặc cũng phường cặp kè chồng người. Nay chả chơi được với ai ngoài thím Đờm, Mộng Hùng trang điểm, Lí Quí Nhái, Trinh pháo chơi cùng Lộn cũng đủ biết chất ra sao ) Mà pháo còn vẻ như tự hào chơi cùng ng nổi tiếng ha ha

Ngoài Bắc thì người nổi tiếng vẫn ít hơn và chảnh hơn trong SG. Có ai nghĩ sao hạng A như Lộn ko có bạn thân là ông hoàng , bà chúa mà lại phải chơi thân với em BTV của đài truyền hình đây cơ chứ!
    • 1,917 Bài viết

• 6,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Lần trc trong topic cũ cũng có mom nào đe bóc tiếp em Trinh mà mình chờ không thấy. Topic này hóng tiếp!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 2,008 Bài viết

• 23,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài Bắc thì người nổi tiếng vẫn ít hơn và chảnh hơn trong SG. Có ai nghĩ sao hạng A như Lộn ko có bạn thân là ông hoàng , bà chúa mà lại phải chơi thân với em BTV của đài truyền hình đây cơ chứ!
    Toàn dạng cóc nhái lên làm người nhưng lại tưởng mình đệ nhất thiên hạ, Pháo chơi với Đờm nổ và Chúa phều hợp còn gì.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Bức ảnh trên cùng, dễ để nhận ra hai đứa thớ lợ hai bên. Nhân vật ở giữa là Trang Răng. Con này chuyên doanh bộ nhá thẩm mỹ. Con này thuộc loại vua Ngựa, bạ đâu đụ đị ở đó, nghiện chim nặng. Hiện ng ơi này đang sở hữu một đàn con cùng mẹ khác cha, không đứa nào giống đứa nào. Con này là chân giới thiệu để con Lộn và Pháo xích lại gần nhau suốt một năm Pháo la liếm Lộn ..

Tết mở thế để hứng lên lại buôn tiếp
    • 706 Bài viết

• 2,178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bức ảnh trên cùng, dễ để nhận ra hai đứa thớ lợ hai bên. Nhân vật ở giữa là Trang Răng. Con này chuyên doanh bộ nhá thẩm mỹ. Con này thuộc loại vua Ngựa, bạ đâu đụ đị ở đó, nghiện chim nặng. Hiện ng ơi này đang sở hữu một đàn con cùng mẹ khác cha, không đứa nào giống đứa nào. Con này là chân giới thiệu để con Lộn và Pháo xích lại gần nhau suốt một năm Pháo la liếm Lộn ..

Tết mở thế để hứng lên lại buôn tiếp
    Em vừa vào facebook bà trang dentist thấy mới lấy chồng tên là dương hoàng điệp và đang có bầu mấy tháng đầu thì phải.
    Mà thấy có bầu 3 đứa 2 gái 1 trai, có 1 đứa tên dương tuệ như chắc là con gái của chồng mới.
    Vậy đứa nào là con đẻ bà trang ạ? Chị eco buôn tiếp đi đang hay mà.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    • 706 Bài viết

• 2,178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà trang này nhan sắc bình thường, có bộ nhá đẹp vì cây nhà lá vườn là đúng rồi. Có vẻ rất thân hồ ngọc hà và ngọc trinh

• 482 Bài viết

• 3,423 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Bà trang này nhan sắc bình thường, có bộ nhá đẹp vì cây nhà lá vườn là đúng rồi. Có vẻ rất thân hồ ngọc hà và ngọc trinh

Không biết ảnh khác thế nào chứ cái ảnh trên thì bộ nhá của bạn Trang này không hề đẹp. Trông không hề thật, nhìn biết ngay là hàng giả.
    • 4 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Bài PR "Ai đồng hồ, kính, bút, bật lửa và đồ thời trang Xê Cần Heo bán đê" cuối năm của bọn Trinh Nổ, Trinh Lừa
    Lâu lắm rồi mới thấy chị trên này. Tình hình của Đ bây giờ khác nhiều rùi, Lờ Bờ đã ra đi bây giờ chỉ quan tâm đến từ thiện và cùng Zái Trắng liên minh kiếm tiền trên phây, Tờ Mờ đã quay vào Nam đem theo lòng ghê tởm con Pháo nổ bẩn, em này chất miền Nam thẳng thắn nên chửi thẳng con Pháo trên phây, em ấy còn chụp mấy tấm hình cóc ổi (trong Nam dân cóc ổi là bẩn thỉu nhất) và giật tít đi UK về ý nói con Pháo vừa bẩn thỉu vừa ảo, e HC cũng sợ con Fáo bẩn quá cũng ra đi, rồi một loạt e khác thấy môi trường ở V24 kinh quá cũng đi chỗ khác cho lành. Con F áo bệnh hoạn, kéo bè kết đảng, nói xấu hết người này đến người khác, chê bôi, ỉ ôi tạo mâu thuẫn, loại cóc nhái mà cứ như bố thiên hạ. Bây giờ mọi người ở Đ đều biết chị e nó nổ cũng để bán đồ second hand, mua bán môi giới ăn chênh lệch,... e TA cặp với thằng e con F áo lúc đầu tưởng dân có tiền học bên UK về sau đó cũng té nhanh vì hoá ra gặp thằng rách đít, học bên kia cái trường ghi danh không có ranking,... thôi nhé, các bạn đề phòng bây giờ sau vụ bắt Đi Lang Thang xong đọc báo đừng tin nhiều, bọn nó trả tiền PR để lừa nhau ấy mà! Rõ chán... có 3tr một bài PR báo chính thống, thảo nào mà dân tình u mê thế!
    • 91 Bài viết

• 5,316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi V24deeper Xem bài viết
    Lâu lắm rồi mới thấy chị trên này. Tình hình của Đ bây giờ khác nhiều rùi, Lờ Bờ đã ra đi bây giờ chỉ quan tâm đến từ thiện và cùng Zái Trắng liên minh kiếm tiền trên phây, Tờ Mờ đã quay vào Nam đem theo lòng ghê tởm con Pháo nổ bẩn, em này chất miền Nam thẳng thắn nên chửi thẳng con Pháo trên phây, em ấy còn chụp mấy tấm hình cóc ổi (trong Nam dân cóc ổi là bẩn thỉu nhất) và giật tít đi UK về ý nói con Pháo vừa bẩn thỉu vừa ảo, e HC cũng sợ con Fáo bẩn quá cũng ra đi, rồi một loạt e khác thấy môi trường ở V24 kinh quá cũng đi chỗ khác cho lành. Con F áo bệnh hoạn, kéo bè kết đảng, nói xấu hết người này đến người khác, chê bôi, ỉ ôi tạo mâu thuẫn, loại cóc nhái mà cứ như bố thiên hạ. Bây giờ mọi người ở Đ đều biết chị e nó nổ cũng để bán đồ second hand, mua bán môi giới ăn chênh lệch,... e TA cặp với thằng e con F áo lúc đầu tưởng dân có tiền học bên UK về sau đó cũng té nhanh vì hoá ra gặp thằng rách đít, học bên kia cái trường ghi danh không có ranking,... thôi nhé, các bạn đề phòng bây giờ sau vụ bắt Đi Lang Thang xong đọc báo đừng tin nhiều, bọn nó trả tiền PR để lừa nhau ấy mà! Rõ chán... có 3tr một bài PR báo chính thống, thảo nào mà dân tình u mê thế!
    Nhớ mợ rồi, sê ri bài lần trước mợ có một số thông tin nhà Đài rất chính xác. Chúc mừng năm mới mợ. Mợ nhắc đến hai nhân vật, xin được cụ thể hoá tin em ớ Hậu thế này: em TA mới chân ướt chân ráo vào showbiz đen đủi gặp Pháo, chăn dắt vẽ ra viễn cảnh trở thành người của Đ, con pháo nổ quan hệ, tiền bạc và dí cho thằng em Dừa tỷ pháo. Em TA non đòn tưởng bở đấy là đại gia liền lao bổ vào lòng thằng Dừa. Bị chị em Pháo lừa tình tiền thê thảm. Sao khi nhận ra thằng Dừa chỉ là thằng lêu lổng, thất nghiệp nghèo kiết xác ăn bám mẹ thì em từ mặt ngay. Đương nhiên, ai mà đã rơi vào tay bọn này khi ra đi cũng được sở hữu thêm mấy cái đồng hồ xê cần heo độ lại với giá trên trời và bị lợi dụng thân thế, tình cảm thê thảm. Nếu ai gặp em TA thời gian gần đây mà hỏi về chị em con Pháo thì em ấy sẽ kể cho mà nghe vụ gài lừa bán đồng hồ, thằng Dừa lừa tình chăn dắt tiền tiêu và bữa ăn hàng ngày được kiếm từ mấy đồng cát xê của em ớ hậu. Kèm theo đó là những tiếc rủa xả phẫn uất của nạn nhân. May mà bố mẹ em TA biết chuyện và ngăn chặn rồi khuyên e TA tránh xa bọn quỷ dữ, ra khỏi Đ để tránh con Pháo - thoát khỏi bọn quỷ dữ, ma cô, đói rách.
    Sắp tới em buôn tiếp chuyện TM và con Rôn Roi mượn của bọn pháo cho các mợ nghe nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 258 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ơ em TA nghỉ việc ở Đ rồi à. mình ít xem tv có dạo lâu lâu thấy ẻm đọc tin trên tv.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Shouko
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5