TIN TÀI TRỢ.

Biệt thự 105 tỷ khác người của ca sĩ Ngọc Sơn

• 1 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,689 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moonie. Xem bài viết
    Nhà này trên mặt tiền Sương Nguyệt Ánh. Cả đất, xây, thiết kế, nội thất thì 100 tỷ cũng không ngoa đâu.
    KTS nào có thể thiết kế 1 ngôi nhà như vầy?????

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,563 Bài viết

• 2,463 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contraiyeuquicuame Xem bài viết
    Trái táo thơm là ai vậy các mẹ?
    NS hay chơi paltalk , có quen 1 nàng ở nước ngoài nick la TTT , nàng ta hình như thích NS nghe nói cũng có về Vn ăn mừng sn NS này nọ , tính tình thì khùng khùng điên điên , nên với NS cũng là 1 cặp đôi kỳ lạ . NS cũng rất bệnh hoạn chơi online hết đưa ca sĩ lên mạng hát hò rồi lại on webcam hun hít gái đủ trò .
    Quay lại chủ đề thì cái nhà thấy ghê thiệt , nhìn rùng rợn .
    Mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui , chọn tới chọn lui hết luôn 1 ngày .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 345 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vìcon Xem bài viết
    biet-thu-105-ty-khac-nguoi-cua-ca-si-ngoc-son
    I mà dám ngủ lại nhìn như căn nhà ma quái ý
    Ai ngủ đây tỉnh dậy cứ tưởng như đã bị nuốt vô bụng quái vật vậy.
    ninos
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 307 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Sao các mẹ chê dữ vậy, chỉ là sến sẩm tí thôi chứ mình thấy đẹp mà với lại tính NS hơi khùng điên nhưng chơi rất dc và tính tình rất phóng khoáng và đặc biệt rất tốt với bạn bè.
    • 275 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HUNG-MY-DAM Xem bài viết
    Hưng thấy bà TTT hợp với NS, ánh tình khùng khùng điên điên y chang luôn, 2 người này kết hợp lại là vui lắm heng
    Ns đâu có khoái TTT đâu. Nhưng TTT cũng tốn bộn tiền cho sinh nhật, từ thiện...v.v..ở nhà Ns nè. Nói Ns lợi dụng $ vk ko biết có quá ko nhỉ ?? .... tTT cũng ko đến nổi nào nhưng tụi Paltalk cài game bã, Tung hô, kích bác....mần riếc nên bã tửng tửng luôn. Riếc rui Nàng ấy sống trong tg ảo . Mình thấy thương thánh nữ TTT nè..... hihihi ..... À! Ns tự phong Mình là vu nhạc sến có "quá" lắm ko ??......
    • 10 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Nói chung em thấy thường nhà ở hay đồ đạc phản ánh tính cách cũng như mắt thẩm mỹ của chủ nhà. Em Nhìn ngôi nhà thấy đồ sộ nhưng ko gây thiện cảm với người nhìn. Vào bên trong nhìn ảo ảo như miếu thờ.NS vốn tính khác người , nhiều lúc lai sến và bệnh nữa nên chắc nhà ở cũng ảnh hưởng phong cách đấy. cơ mà mình người ngoài thì thấy ghê nhưng chủ nhà lại thấy thích và tự hào.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 217 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Đẹp quá biệt thự này thiết kế theo phong cách cổ thì phải Nhìn hơi âm u
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,074 Được cảm ơn

Hay là cậu Sơn có căn đồng??
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,350 Bài viết

• 3,890 Được cảm ơn

Cuộc sống đa mầu sắc vậy mới có cái cho các bạn coi nhỉ
    • 1,487 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

hahahaha...em cười muốn lộn ruột khi xem hình này =))))) đạt ma sư tổ với quan vân trường hầu 2 bên, liên quan không? hèn chi ông này đầu óc không có bình thường =))

biet-thu-105-ty-khac-nguoi-cua-ca-si-ngoc-son
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 115 Bài viết

• 862 Được cảm ơn

Ngủ ở cái nhà này nửa đêm mất điện đi tìm đèn nến thì lẫn lộn hổng biết mình đang ở trên dương gian hay đã thác xuống địa phủ, hay tưởng mình đang ở trong miếu thờ hoặc hang động yêu quái.

Phong cách thì cái gì cũng nửa vời đan xen, nửa thánh thần nửa ma quỷ, nửa dâm loạn nửa ngây thơ...

Nhưng mà kể ra như Sơn cũng hay, mọi người biết thêm được là trên đời có những người lạ như thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 570 Được cảm ơn

TTT chính xác lãnh tiền khùng bên Mỹ. Nhà Ns nằm ở khu hotel trung tâm SG nên giá trên 100t là hoàn toàn có thể, nhưng mà ai mua chắc phải đập chỉ lấy đất quá. Bạn nào nói Ns nố biêt nhiều ngoại ngữ, mình thì chứng kiến Ns cãi nhau về nhạc lý với 1 chú nhạc sĩ người Mỹ tren Paltalk rất trôi chảy, còn tiếng Nhật thì bắn ầm ầm với 2 học trò người Nhât.Quy định ngầm các đài truyền hình không mời Ns lên sóng vì sợ him ăn nói lung tung nên nhiều người tưởng chìm chứ thật ra Ns hơn 20 năm nay vẫn đắt sô, hát hàng đêm vì him có một lượng khán giả bình dân khổng lồ và thường là Ns hát cuối chương trình để giữ khách. đi karaoke mình thấy bài hát do Ns sáng tác là được hát nhiều nhất, trong giới văn nghệ Ns cũng được nhiều người quý mến nên mình nghĩ tuy him khùng khùng nhưng tốt tính.
    • 1,122 Bài viết

• 3,763 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 452 Bài viết

• 1,173 Được cảm ơn

Cái nhà dzầy mà các mẹ chê, các mẹ có con nhỏ biếng ăn hay lười ăn, bồng con vào dụ con ăn nhanh lắm he he. Con nít mà thấy nhà dzầy chắc mê tít mắt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 392 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã từng đi qua nhà Ngọc Sơn, hình như là trên đg SNA, nhìn từ ngoài vào trông u tối, lạnh lẽo lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,066 Bài viết

• 2,754 Được cảm ơn

đó là tính cách khác người của nghệ sỹ, có gì lạ đâu, NS tính khí khác người, nhưng lại có được một số lượng Fan khổng lồ, các ca sỹ hiện nay đừng hòng mà mơ có được. các show nhạc hội, NS luôn là người hát cuối cùng, mỗi khi NS hát xong một bài, khán thính giả vỗ tay ầm ầm, khi biểu diễn thì hết mình với nghệ thuật. thử hỏi có mấy ca sỹ đương đại, có đc mấy ai làm được như vậy. tính nghệ sỹ phóng khoáng, thích là làm theo ý mình. miễn không ảnh hưởng đến ai là được.
    thử hỏi trong giới nghệ sỹ có ai sáng tác và biểu diễn thành công như vậy không. nhiều bài sáng tác của NS đi vào lòng người, không phải mấy bài hát kiểu mỳ ăn liền như bây giờ, nghe nhàm phát chán.ý
    nhà cửa cũng của NS đúng là khác người thật, nó cũng bốc đồng như người nghệ sỹ. thích là làm, mình cũng không cảm thấy có gì lạ
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,623 Bài viết

• 3,000 Được cảm ơn

Kinh khủng thật
    bqnqp8

Wofmp8
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 754 Bài viết

• 680 Được cảm ơn

Xem xong một lượt hình sao mà mình thấy đầu óc cứ u u mê mê thế không biết!
    • 355 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mới sáng thứ 2 coi hình này đã thấy chóng mặt, nhức đầu. Nếu được mời đến chơi và ngủ lại chắc phải uống thuốc an thần quá, hehe. Căn nhà đúng với bản chất Ngọc Sơn, rất độc, rất ấn tượng, rất sợ, nước mình chắc căn này là độc nhất. Rất thích Ngọc Sơn, thích lắm lắm luôn á. hihi. Lúc nào hát cũng rất sung, rất gần gũi khán giả.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 354 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Lâu chả thấy anh Sơn hoạt động nghệ thuật, hoặc anh hoạt động ở đâu ma em chẳng biết. Nhưng phong cách ăn mặc của anh thật sến sẩm- lúc nao cũng kieu áo 3 lỗ body. Nhớ nhât phát ngôn của ảnh "" Tôi vẫn còn trinh tiết đàn ông''
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4