TIN TÀI TRỢ.

Bị viết nhìn trộm gái đẹp, Tuấn Hưng văng tục và hăm dọa phóng viên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 84.4K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,363 Bài viết

• 3,074 Được cảm ơn

Cái nhóm dưa hấu hổng co thằng nào ra hồn, thằng thì 2 3 vợ, thằng thì giả tạo, thằng thì du đãng, gúm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,131 Bài viết

• 13,749 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chả thích gì TH, chưa nghe anh ta hát trọn vẹn bài nào nhưng thằng phóng viên này thật sự đáng chửi. TH nhìn cô Huệ rất bình thường, ánh mắt, cử chỉ có gì đặc biệt đâu vì cô Huệ nói thẳng ra chả có gì bắt mắt hết, mặt bự thịt, già câng. Không chừng TH vừa nhìn vừa nghĩ "Hoa khôi gì xấu thế" ý chứ.

Rõ ràng là TH có vẻ trân trọng vợ và gia đình nhỏ của mình, điểm này đáng khen sao mọi người ở trên bảo sợ vợ giàu nọ kia??? Chửi hầm hố vậy thằng đưa tin nó mới hoảng lên mà xin lỗi, biết bao bài báo của lũ đầu đất đó dìm người khác xuống bùn rồi? Ủng hộ làm mạnh tay cho bọn bồi bút đó chừa đi.
    • 1,372 Bài viết

• 2,915 Được cảm ơn

Giờ thì đã hiểu , Tuấn Hưng không có ý định sống ở nước ngoài bởi vì sự quan liêu , tham nhũng ( trên cơ sở quen biết ) ở nước nhà cũng vừa vặn với sự bố láo của ổng . Đọc kỹ sẽ thấy .
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    • 753 Bài viết

• 5,180 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Thông tin ở đâu mà kêu vợ nắm kinh tế thế nhỉ, nhà vợ TH cũng ko phải quá giầu mà, ảnh này cũng cầy cuốc lâu rồi mà cũng mạnh kinh tế chứ nhỉ ?
    Ủa, sao nghe nói nhà em Hương Baby này cho vay nặng lãi giàu dữ lắm mà? Ông Hưng kiếm được tiền nhưng bao nhiêu năm lô đề bóng bánh nên cũng phá nhiều lắm rồi, nghe nói là cái xe ổng đang đi cũng là bạn vợ mua tặng đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 106 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heosuavabosua Xem bài viết
    Giờ thì đã hiểu , Tuấn Hưng không có ý định sống ở nước ngoài bởi vì sự quan liêu , tham nhũng ( trên cơ sở quen biết ) ở nước nhà cũng vừa vặn với sự bố láo của ổng . Đọc kỹ sẽ thấy .
    Mình đọc xong cũng nghĩ y bạn này. Ai cũng như TH , vi phạm thì xin xỏ, cười bỏ qua vì cái "tình" chắc xã hội có mà loạn.
    Mà sợ thật, có nhiều bạn ủng hộ việc chửi nữa
    "Luck is what happens when preparation meets opportunity" Seneca
    • 467 Bài viết

• 2,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem hình thì rõ ràng là có nhìn còn gì, haha. Mà mình thấy kiểu nhìn để thu hút sự chú ý của em này nữa ấy chứ. Có lần mình bay cùng chuyến với TH. Anh ấy đội mũ lưỡi trai che hết nửa mặt ra vẻ sợ fan phát hiện nhưng lại nói chuyện ồn ào thấy sợ luôn. Lúc trước xem hình cũng thấy điển trai mà sao ở ngoài nhìn lùn, chắc chỉ cao hơn BKieu tí tẹo. Đọc xong bài báo thấy anh trẩu tre mất dạy quá, bao nhiêu năm ko lớn đc mấy. Như Beckham cũg có bài như vậy mà chả thấy anh Beck nói giề
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 633 Bài viết

• 1,973 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bình thường rất ghét những người chửi bậy, nhưng riêng trường hợp này thì rất ủng hộ vì dạo này quá nhiều lều báo vô nhân tính, vô đạo đức
    • 1,418 Bài viết

• 6,133 Được cảm ơn

Anh này hồi đó lâu rồi xem biểu diễn ở sân khấu, mặc đồ bó sát nhảy kiểu trai lơ khêu gợi thấy cứ đĩ đĩ thế nào ý. Hồi đó tưởng ảnh bóng chứ.....Sau khi chia tay bà HNH một thời gian tui nhớ cũng thể hiện hành động lãng mạn gì đó với bả, chắc tưởng mình sát gái bày trò dụ ẻm, ai dè mẹ này cũng hổng vừa phũ thẳng vào mặt quê dễ sợ....
    • 36 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Lần trước bay cùng chuyến ra HN voi bạn này, thấy nói chuyện thân thiện và hoà nhã lắm ko có vẻ j là ngôi sao cả

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trunganh282
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 601 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều ngươi có rõ vợ TH hồi xưa làm gì , nhà vợ làm gì ko nhỉ mà ai cũng kêu cưới được vợ giàu ? TH ko phải chuột sa chĩnh gạo gì đâu nhé . Vs cả TH chơi cá độ cờ bạc nợ nần bây giờ cao như núi rồi
    • 207 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Đàn ông đàn ang Việt nói chuyện toàn mang thân thế, vai vế, quen biết ra hăm dọa nhau.

TH chỉ cần nói "TL, mày khôn hồn thì sửa lại bài viết hay đính chính. Không thì tao hẹn mày trên octagon, đánh MMA".

Làm trai lên mang chửi nhau nhiều mất uy, nhìn không ra thể thống gì, đạc biệt khi biết đối tượng là ai cụ thể.
    ....Từ ngày có em về,
    nhà mình tràn ánh trăng thề.
    Dòng nhạc tình đã tắt lâu,
    tuôn trào ngọt ngào như dòng suối....
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 72 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mặt tối rầm như trời sắp mưa mà bảo đẹp trai.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,071 Bài viết

• 11,347 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meHieuNhan Xem bài viết
    da đen tái, mũi to như mũi trâu, mắt lồi như ốc bưu, mặt tròn như cái tô, má toàn thịt chãy xệ, cằm núc ních mỡ...ko biết ổng đẹp ở điểm nào, yêu mấy em đẹp nhưng có em nào lấy ổng đâu, họ toàn bỏ đi lây chồng giàu hơn ổng.
    TH giờ xuống sắc kinh thiệt. Nói cho công bằng thì ngày xưa cũng đẹp trai chứ bộ!

1jpg1335208228
    • 1,045 Bài viết

• 5,048 Được cảm ơn

anh Hưng ảnh nói gia đình cao sang danh giá của ảnh thích sống ở VN là vì tình người, tình người đó là khi cảnh sát bắt lỗi giao thông thì đem danh tiếng và tiền bạc ra để họ bỏ qua, chứ bọn quan chức ở nước ngoài nó vô tình, chả care diễn viên với ca sĩ, nó viết vé phạt thẳng tay, cỡ Lindsey Lohan và Justin Bieber hay con trai của DV gạo cội Thành Long vi phạm nhiều lần còn vô khám gỡ lịch, nên người có tình như anh TH chả thích sống ở mấy nơi mà người có tiền với người nghèo đều bị đối xử như nhau đâu.

Gớm, anh nhìn cô ta rõ ràng còn oan nỗi gì, cô ta có xấu có quê mùa gì là chuyện của cổ nhưng anh có nhìn cổ chăm chú đúng hông ? Đàn ông chưa chắc chỉ đi ngoại tình với người đẹp hơn vợ mình nhé, 1 cái lạ bằng tạ cái quen, huống chi tình cảm anh chị tốt đẹp thì có vì vài tấm hình mà tan nát gia cang hông ? Ảnh la toáng lên nhà báo làm cho gia đình ảnh xào xáo chứng tỏ anh cho người ta thấy vc anh không tin tưởng nhau, rằng anh có tật nên mới giật mình. Nếu vc anh tình cảm tốt đẹp, hiểu nhau, biết tánh nhau thì khi coi hình con vợ chỉ cười khảy thôi chứ có gì mà xào xáo.
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me&be Xem bài viết
    TH giờ xuống sắc kinh thiệt. Nói cho công bằng thì ngày xưa cũng đẹp trai chứ bộ!

1jpg1335208228
    Y như con bóng mà bóng xấu người xấu tánh nữa Đẹp cái cóc khô!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 724 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

Nhớ có lần đi phỏng vấn visa ,cũng gặp anh Hưng ở đó, có lẽ cái tật nhìn gái ăn sâu vào máu rồi nên anh ý cứ nhè em nó mà nhìn lăm lăm. Ông chồng em cũng hay nhìn gái,,nhưng dặn chồng là đi 1 mình thì tha hồ nhìn,nhưng đi với vợ thì đừng làm thế ,người ta cười vào mặt vợ đấy.
    ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Cái nhóm dưa hấu hổng co thằng nào ra hồn, thằng thì 2 3 vợ, thằng thì giả tạo, thằng thì du đãng, gúm
    Chính xác!
    Thằng nào cũng tinh tướng, tưởng mình là cha thiên hạ!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nuocnguon Xem bài viết
    Chính xác!
    Thằng nào cũng tinh tướng, tưởng mình là cha thiên hạ!
    Dưa bở há há Hồi mới ra lò là tui ghét rồi, có gì hay ho đâu. Nhớ có lần hát bài Get Down của BSB há há ta nói thí bắt gớm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,418 Bài viết

• 6,133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Dưa bở há há Hồi mới ra lò là tui ghét rồi, có gì hay ho đâu. Nhớ có lần hát bài Get Down của BSB há há ta nói thí bắt gớm
    Khai thiệt đi, hồi đó nó hổng thèm nhìn bà phải hôn , thấy bà đu topic này ghia
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi conyeumelammeoi Xem bài viết
    Khai thiệt đi, hồi đó nó hổng thèm nhìn bà phải hôn , thấy bà đu topic này ghia
    Quỷ! LÀm gì có mậy! Chị ghét thèng này từ lâu òi! Hồi mẽ làm mẫu cho cai MV gì của Võ Thu Hà (nội dung đại khái em Hà nhí nha nhí nhảnh, mẽ đi theo tò tò) vô duyên bà cố, xấu trai nữa, vậy mà báo Mực Tím tung hê làm thí ghê

Mà bản tánh mất dạy côn đồ mới làm chị ghét cay ghét đắng, xấu nhứt mà tưởng đẹp nhì hong à! Vậy mà trên này nhiều mẹ khen mẽ đẹp trai , men ly há há
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7