TIN TÀI TRỢ.

Bị tung ảnh 'tự sướng', cán bộ Hội Chữ thập đỏ mời luật sư

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,095 Bài viết

• 28,526 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Vừa nhục vừa nhảm. Không biết còn lôi luật sư vào làm cái trò trống gì.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,445 Bài viết

• 8,745 Được cảm ơn

Hơi nghi ngờ cái lá đơn là thật
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,688 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì từ trước đến nay, cái gọi là hội CTĐ có làm cái gì cho dân, cho nước đâu mà đòi hỏi góp sức cho quốc tế, các vị ấy chỉ trông mong quyên góp tiền của dân, của các tổ chức trong nước và quốc tế, gom về cả mớ để chi tiêu thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 159 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Đi học tập ứng phó sự cố mà thấy sự cố chạy mất, lại còn thái độ như vậy thật ko thể hiểu những người trong Hội lấy đầu vào thế nào, rèn luyện ra sao, chức năng nhiệm vụ là gì... nhà dột từ nóc ...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,216 Bài viết

• 2,706 Được cảm ơn

Con sâu làm rầu nồi canh! Nụ cười của chị ấy khiến những người còn lại rơi nước mắt vì tủi và nhục!
    24w: 592g >28w: 1242g >33w4d: 2800g >36w3d: 3200g >38w2d: 3835g
    NB: 3.5kg
    1m10d: 5.8kg
    3m1w: 8.3kg
    4m1w: 9.5kg
    5m3d: 10.3kg + 71cm
    6m: 10.6kg + 72.5cm
    7m: 11kg + 74cm
    8m: 11.3kg + 76cm
    9m: 11.5kg + 78cm
    10m: 11.8kg + 79cm
    11m: 11.9kg + 80cm
    12m: 12.5kg + 81cm
    13m: 12.7kg + 81cm
    14m: 13kg + 82cm
    15m: 12.8kg + 83cm
    17m: 13kg + 84cm
    18m: 13kg + 86cm
    20m: 13.1 + 87

0N0rQMX8m8
    • 2,305 Bài viết

• 6,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cutun123 Xem bài viết
    Em cũng nghĩ vậy ạ. Cứ lá đơn ghi vu vơ rồi kí đại cái tên thì ai cũng viết được.
    Chị Hồng gặp hoạ từ FB mà ra, còn chưa biết rút kinh nghiệm sao?
    Em mà như chị Hồng thì sau bao thị phi em đã tạm khoá FB cá nhân để tránh người đời search ra rồi ném đá chứ sao còn hí hửng viết đơn tung lên FB cho thiên hạ lấy về.
    Còn nếu thực sự chị Hồng viết và up FB thật thì em vô vàn ngưỡng mộ trí tuệ của chị, nhưng em vẫn có chút hy vọng mong manh chị chỉ là người vô tư lự hay cười khắp nơi chứ không đến nỗi quá ngu quá nguy hiểm
    aLEhm7
    • 22 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thiệt ko muốn nói gì với mẹ này.
    Ranh thi Lên trên trang 9...coi tụi nước ngoài chửi VN ko ra gì vì tấm ảnh của mẹ thay vì hằn học đòi luật sư.
    Một hệ thống thối nát, hỏi sao ko sinh ra toàn giòi...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,547 Bài viết

• 8,349 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Thế còn dáng đứng "anh hùng" như thế thì giải thích thế nào đây anh điều phối viên. hay định giải thích là do chị ấy chuẩn bị "xông pha" bới đống đổ nát tìm tiền, ý nhầm tìm người bị nạn?
    • 2,600 Bài viết

• 6,679 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế mới thấy tính 2 mặt của FB. Khi bạn trong FB của mình,bạn được một nhóm người quen biết ủng hộ tung hô,đôi khi bạn thấy mình như là cả vũ trụ.Chắc chị H được một cơ số nào đó tung hô nên nghĩ mình là hay, dấn thêm quả tiếp theo là viết đơn kiện (mà cũng không hiểu kiện ai nữa. Người ta đã hình thành trong đầu một ý thức rồi, thay đổi khó lắm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đoàn gồm những lãnh đạo cấp cao có chức năng, nhiệm vụ cấp vĩ mô và không được trang bị những kỹ năng cũng như kiến thức về ngôn ngữ bản địa. Do không hiểu ngôn ngữ và tình hình địa bàn nên Hội Chữ thập đỏ Nepal không nhất trí cho đoàn ở lại.
    Cả nhà đọc kỹ nhá, đi học tập mà k hiểu ngôn ngữ và tình hình bản địa, lại còn bị đuổi về nữa. Hết thuốc chữa!!!!!!!!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Mình thì lại nghĩ là đơn của cái Hồng thật, vì căn cứ vào kiến thức xã hội của nó từ khi tung cái ảnh tự sướng lên rồi cãi nhau trên face thì biết rằng con này thuộc dạng đầu đất, nó nghĩ rằng đưa pháp luật ra dọa những người (vô hình) sỉ nhục nó trên mạng thì ng ta sẽ sợ mà im + thêm 1 số đứa bạn đểu tư vấn kiểu khen cho mày chết + bọn vp luật sư ế khách lâu nay mới có 1 vụ để kiếm ăn (mà ko phải chịu trách nhiệm hoặc kết quả ).

Trích dẫn Nguyên văn bởi chonchon188 Xem bài viết
    Em cũng nghĩ vậy ạ. Cứ lá đơn ghi vu vơ rồi kí đại cái tên thì ai cũng viết được.
    Chị Hồng gặp hoạ từ FB mà ra, còn chưa biết rút kinh nghiệm sao?
    Em mà như chị Hồng thì sau bao thị phi em đã tạm khoá FB cá nhân để tránh người đời search ra rồi ném đá chứ sao còn hí hửng viết đơn tung lên FB cho thiên hạ lấy về.
    Còn nếu thực sự chị Hồng viết và up FB thật thì em vô vàn ngưỡng mộ trí tuệ của chị, nhưng em vẫn có chút hy vọng mong manh chị chỉ là người vô tư lự hay cười khắp nơi chứ không đến nỗi quá ngu quá nguy hiểm
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 204 Bài viết

• 1,056 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu cái đơn không có thật thì đã không có bài báo dưới đây

http://phapluattp.vn/thoi-su/can-bo-...nh-551537.html

Cán bộ Hội Chữ thập đỏ rút đơn yêu cầu bảo vệ ‘hình ảnh’

(PL)- Luật sư Trọng Hải, Trưởng Văn phòng luật sư Trọng Hải và Cộng sự (TP Vinh, Nghệ An) chiều 4-5 cho biết chị NLH đã rút đơn đề nghị văn phòng luật sư bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp của mình.
    Trước đó, trên mạng xã hội có đăng tải hình ảnh chị H. (là thành viên trong đoàn của Hội Chữ thập đỏ Việt Nam sang Nepal công tác) đang cười và chỉ tay vào một căn nhà bị sụp đổ ở Nepal sau thảm họa động đất. Có dư luận cho rằng chụp ảnh tươi cười trước nỗi đau người dân Nepal là không nên. Cũng có ý kiến khẳng định việc các trang điện tử đăng hình ảnh cá nhân khi chưa được phép của người đó là vi phạm bí mật đời tư cá nhân và quyền về hình ảnh của người khác... Ngày 3-5, chị NLH đã gửi đơn tới văn phòng luật sư Hải với nội dung: “Đề nghị Văn phòng luật sư Trọng Hải và các cộng sự cử luật sư để đại diện làm việc bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp, bí mật hình ảnh, bí mật về đời tư, bí mật công vụ trong chuyến đi công tác tại đất nước Nepal từ ngày 18 đến 25-4-2015. Bằng đơn yêu cầu này, tôi ủy quyền cho luật sư thay mặt, gặp làm việc để giải quyết những vấn đề liên quan…”.
    Đ.LAM
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

K còn gì để nói.
    • 3,097 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cần lắm một đường link fb bà này. Ngu hết phần thiên hạ, dốt, thiếu kiến thức kĩ năng mà con to mồm.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 247 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Chị cứ im thì cũng chẳng ai khen thông minh hơn đâu đằng này cứ oang oang chỉ chứng tỏ mình đầu đất thôi
    Căn hộ mini tại Định Công chỉ từ 1.8tr/tháng. https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post32303771
    • 1,062 Bài viết

• 4,278 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi baodemmua Xem bài viết
    Cần lắm một đường link fb bà này. Ngu hết phần thiên hạ, dốt, thiếu kiến thức kĩ năng mà con to mồm.
    Bạn ko phải friend ko xem được đâu, bả khóa chế độ public rồi
    • 507 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Top kia sao to tim k thay mọi ng nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thanhnk412
    • 361 Bài viết

• 2,096 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đọc cái đơn thì cũng khó tin là cô ta ngu đến thế. Nhưng mà đơn viết tay, viết chữ cũng luyến thoắng nên chắc của cô ta rồi. Chứ không phải là lu loa so kè từng nét chữ ngay.
    • 229 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Bôi bôi trét trét nhìn hó chịu.

Red_Cross_1

Red_Cross_2
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,808 Bài viết

• 6,151 Được cảm ơn

Hic,nó xấu người xấu nết ế mãi mới lấy được chồng mà cũng có đứa vơ vào là mải lo việc nước được cơ đấy. Định khen cho nó chết hẳn hở. Công nhận bọn này văn hóa lùn thật.