TIN TÀI TRỢ.

Bí thư Hải Phòng bị la ó khi nói về vụ Tiên Lãng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.79K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 568 Bài viết

• 1,398 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Canary_ng Xem bài viết

xem clip xong mà cười gần chết. google chấm tiên lãng. má ơi, trình độ thế này ko cần đến '' âm mưu nào đó" cũng tự mình giết mình rồi.

cho xin cái link đi mẹ nó .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,129 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

buồn cười té ghế, mạng google chấm tiên lãng =)) trình độ thế này mà cũng làm bí thư ah =))
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 480 Bài viết

• 1,977 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thi Mau Xem bài viết
    Thật không hả bạn, Tiên Lãng sắp thành động từ, tính từ đến rồi.
    Ối tớ móc máy ảnh ra mà chụp không kịp ý chứ. Hai vợ chồng cứ thế lăn ra cười.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 146 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lakhoai Xem bài viết
    Đúng là ko ngửi nổi, chém gió như đúng rồi . Các lão ấy cứ làm như dân cũng mù như các lão ấy vậy, huống hồ nói trước các cụ bô lão mà cứ như nói với mấy đứa trẻ mẫu giáo ấy, định mị dân à
    Hôm chưa có qđịnh của TW về vụ này, em xem qua 1 bài phóng sự của đài TH HP nói về vụ này giọng rất hùng hồn đanh thép, chối tỉ
    Lão cái gì , rã thú thì có
    • 461 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Sao năm nay lắm câu hay thế nhỉ. Đỉnh của đỉnh, google.tienlang....... ĐÚng là Anh Thành này đỉnh của Tiên lãng rồi.... Không hiểu sao như vậy mà lên làm bí Thở nhỉ.
    " Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
    Đừng để buồn trên mắt mẹ nghe không"

• 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 824 Bài viết

• 1,296 Được cảm ơn

google.tienlang
    • 5,564 Bài viết

• 5,441 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời đất, làm đến chức vụ này thì ko có trình độ văn hóa cũng p có kinh nghiệm chính trị chứ? Sao ông này lại phát biểu n.g.u vậy trời???
    b7XPB
    • 80 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

- là đảng viên
    - là người tốt
    - là người có tài

Mệnh đề kinh điển: đúng 2 cái thì cái còn lại chắc chắn sai
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 308 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Bài trên VTC bị del rồi, nó chỉ sống từ hôm qua đến sáng nay (Lúc này 14h chiều nếu vào link thì phần đầu là nghỉ tết, phần bình loạn là vẫn nói anh Thành, VTC giấu đầu hở đuôi rồi nhé.). Không biết BBT của VTC có bị sao không ? Buồn quá nói ra sự thật đâu phải muốn là được!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3,944 Bài viết

• 2,574 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Tôi hôm qua xem cái clip em cười như điên, hôm nay đọc còm của các mom lại cười té ghế. Đúng là gúc.tiênlãng, bác Thành coi thường các cụ bô lão cách mạng quá nhỉ. Mấy cụ đó là chăm đọc sách báo xem ti vi nhất, chưa kể nhiều cụ lướt nét vù vù ý chứ.
    Em cũng buồn cười quá!
    Chả ai có nhiều tin tức như các cụ về hưu đâu, cụ nhà em suốt ngày đọc báo, lướt net, xem kênh truyền hình an ninh TV đấy ạ.
    Bác ý mắng chúng ta là suốt ngày google.tienlang, k chịu lao động sản xuất gì cả, hài ghê!
    • 1,924 Bài viết

• 12,238 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hadaica Xem bài viết
    Bài trên VTC bị del rồi, nó chỉ sống từ hôm qua đến sáng nay (Lúc này 14h chiều nếu vào link thì phần đầu là nghỉ tết, phần bình loạn là vẫn nói anh Thành, VTC giấu đầu hở đuôi rồi nhé.). Không biết BBT của VTC có bị sao không ? Buồn quá nói ra sự thật đâu phải muốn là được!
    Nếu Del thì bạn vào google.tienlang mà tìm lại, đầy.
    Haha, mình cười như ma làm từ nãy đến giờ. Thành ơi là Thành
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 963 Được cảm ơn

Nhà tớ vừa cùng mấy thằng tây trong đó có cả Ran_raq nhé,tớ cho họ nghe clip,họ kg hiểu gì nội dung,nhưng đến chỗ anh Thành nói mạng Google.tienlang thì họ thắc mắc:Sao mới có cái mạng này hả?????Google kg biết có kiện anh Thành được kg ta????
    Sau khi xã tớ dịch lại toàn bộ nội dung bài phát biểu của anh Thành,mà cả bọn té ngửa....có thằng chạy mải vào toilet vì sợ tè ra quần!!!!!
    Rồi chúng hỏi:ở VN khi làm lãnh đạo kg phải ra tranh cử à?vì theo mày nói thì ông ta(Thành) tương đương với 1 thượng nghị sĩ bên này...Mà 1 thượng nghị sĩ của VN sao kg biết gì về internet à??????Vn xài Iphone nhiều hơn cả bên này mà sao 1 thượng nghĩ sĩ lại nói google.tienlang????(nó kg nói được tiên lãng mà nói lớ thành tiền làng,....)Thế sao hồi trước tụi tao có đọc 1 bài báo nói ông Hùng nào đó chê nghị sĩ Anh IQ kém,tụi tao cứ tưởng IQ thượng nghị sĩ VN cao chứ,sao lại có chuyện thế này???/
    xã cười:thì tao cũng google.I don't Known...
    Ừ,nhỉ,thế mà hay...từ nay chúng ta có rất nhiều google...Thanks thượng nghị sĩ VN,thanks bí thư thành ủy HP đã phát minh ra cho toàn thế giới 1 mạng mới!!!!!!!!!!!!!để VN 'xứng tầm" thế giới về phát minh chứ kg bị chê như bác Bạt nói nữa!!!!!
    • 105 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

Mình đang ăn cơm xem video suýt sặc vì cười, sao trên đời lại có thằng ngu và mù thông tin đến thế? Thời đại nào rồi mà không hề có khái niệm gì về IT cả, khác nào thằng mù chữ...

Cái loại dốt nát ngu xuẩn vậy mà nó leo lên làm lãnh đạo đầu tỉnh thì chắc hẳn phải mưu mẹo hiểm độc và bất chấp thủ đoạn lắm.

Toàn đổ thừa cho trình dân trí thấp, thật quá láo.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichiconuong Xem bài viết
    Trời đất, làm đến chức vụ này thì ko có trình độ văn hóa cũng p có kinh nghiệm chính trị chứ? Sao ông này lại phát biểu n.g.u vậy trời???
    cái này gọi là tới số rồi
    • 1,924 Bài viết

• 12,238 Được cảm ơn

Mấy bố Tiên Lãng với HP toàn mù loại mù internet cả. Đọc báo giấy chính thống quen rồi, đâu có biết người ta viết gì trên mạng đâu nên mới có kiểu hành xử quá ngờ u như thế. Lại còn nói ông Lê Đức Anh và Đặng Hùng Võ hùa theo báo chí nữa, hehe, đến google.tienlang với anh.
    • 105 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

Tóm tắt tiểu sử Bí thư Thành ủy Nguyễn Văn Thành
    Cập nhật lúc 20:50, Thứ Tư, 01/12/2010 (GMT+7)

- Họ và tên: Nguyễn Văn Thành- Sinh ngày 5-3-1957
    - Quê quán: Trường Yên, huyện Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
    - Thành phần gia đinh: Nông dân.
    - Ngày vào Đảng: 27-5-1982.
    - Trình độ văn hóa: phổ thông 10/10.
    - Trình độ chuyên môn: Tiến sĩ Kinh tế, Cử nhân Luật, Cử nhân Anh văn. Lý luận chính trị cao cấp.

Quá khủng, Tiến Sĩ Kinh tế Nguyễn Văn Thành phát minh ra google.tienlang...hahaha...

Chuẩn bị giấy tờ đầy đủ nữa chứ ===> MẤY CHÚ THƯ KÝ CŨNG NGU NỐT, NGƯU TẦM NGƯU MÃ TẦM MÃ, CÔ HỒN THEO MA QUỶ.

Hỏi tại sao anh Vươn phải liều chết giữ đất.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 6,981 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nucuoitoanang Xem bài viết
    Nếu Del thì bạn vào google.tienlang mà tìm lại, đầy.
    Haha, mình cười như ma làm từ nãy đến giờ. Thành ơi là Thành
    Uh, tớ cũng thấy nó nhảy sang một bài "đề nghị tăng thêm ngày nghỉ Tết", nhưng dưới bài "nghỉ tết" thì toàn comment về ông Thành. Del bây giờ cũng quá muộn rồi, trên mạng lan đầy, làm sao mà xóa được. Giống như clip Vàng Anh, một khi thiên hạ muốn xem thì làm sao mà hô biến.
    • 11,436 Bài viết

• 6,303 Được cảm ơn

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2