Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bí mật vẻ đẹp công nương Kate Middleton

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,003 Bài viết

• 8,635 Được cảm ơn

Kate Middleton không chỉ làm mê hoặc chàng hoàng tử đẹp trai hiếm hoi còn lại trên thế giới mà cũng khiến cả phần còn lại của thế giới cùng nghiêng ngả với vẻ đẹp và gu thời trang ấn tượng.

Biến hóa liên tục với một chiếc mũ cowboy, một chiếc váy dài chấm đất thanh lịch hay một kiểu tóc thời trang, cô công nương mới của xứ sở sương mù đang được cả thế giới dõi theo và trầm trồ mỗi lần xuất hiện. Hãy khám phá bí mật đằng sau gu thời trang của Kate nhé.

Mặc thật thoải mái

092123_prince-william-and-kate-middleton-arrive-at-the-official-start-of-the-calgary-stampede-parade-pic-getty-images-221716054

Một cô gái cao bồi trông thật giống một thảm họa nhưng Kate lại khiến chúng ta cảm thấy có chút hài hước nghịch ngợm trong cách phối đồ với nụ cười thoải mái trên môi. Bộ đồ trông đơn giản mà vẫn rất thời trang với jean ống rộng và thắt lưng da.

Kate tránh xa hoàn toàn với các trang phục có tua rua vô vị.

Phụ kiện là cô bạn thân

092123_kate-middleton-wearing-grey-dresses-pic-splash-pa-255939805

Một chiếc váy nhưng 2 style khác hẳn nhau. Một bên là buổi sáng nhẹ nhàng trang nhã và một bên là buổi tối quyến rũ và lịch lãm chỉ bằng cách thay đổi bóp và giầy đen!

Thanh lịch, tao nhã nhưng vẫn bắt kịp xu hướng

092123_kate-ottawa-arrival-outfit-image-3-386975389

Chính chất liệu ren trong bộ trang phục này là bí mật của phong cách trên.

Giầy cao gót là vật bất ly thân

092123_kate-middleton-polo-outfit-image-3-909994565

Dù sở hữu một chiều cao lý tưởng (1,78m) nhưng hiếm khi Kate đi giầy bệt. Giầy cao gót không chỉ làm bạn “ăn gian” vài cm chiều cao mà còn khiến dáng đi của bạn trông thanh thoát hơn nhiều lần.

Chi tiết nhỏ làm nên ảnh hưởng lớn

092124_the-duke-and-duchess-of-cambridge-william-and-kate-visit-slave-lake-in-canada-image-1-741498296

Bộ quần áo này của Kate sẽ rất mờ nhạt và cộng thêm cho cô gái 28 tuổi một vài tuổi nhưng chiếc thắt lưng và chiếc áo sơ mi cách điệu đã khiến tổng thể của bức ảnh là một cô gái trẻ và thời trang.

Màu sáng cá tính với giầy màu nude

092123_kate-middleton-wears-green-and-red-pic-rex-325316038

Đôi giày màu nude này có lẽ là vật dụng được trưng dụng nhiều nhất trong tủ giầy của Kate. Công nương kết hợp chúng với màu sáng, bóng hoặc cho xu hướng block color rất bắt mắt.

Thoải mái tiện dụng nhưng vẫn quí tộc

092122_kate-casual-outfit-image-5-154176664

Rất ít người có thể trông thời trang trong một chiếc áo hoodie đỏ như Kate. Quần skinny và giầy phẳng là câu trả lời.

Chi tiết tinh vi

092123_kate-middleton-blue-erdem-outfit-image-1-958470772

Đây có thể là một chiếc váy rất buồn tẻ nhưng phần vai được làm cho rất sắc sảo và phần eo gây chú ý bằng một đường nhấn nhẹ nhàng. Hãy ngắm nhìn và học tập nhé.

Trang điểm trung lập và có đôi chút cổ điển

092123_Kate-Middleton

Cách trang điểm này làm nổi bật vẻ đẹp tự nhiên của bạn hơn là theo đuổi một phong cách ấn tượng và có phần điệu bộ. Những yếu tố chính của cách trang điểm này là: Dùng phấn nền trùng với màu da, kẻ mắt đen hoặc nâu, lông mày tô đậm và dùng kem bóng cho môi.

Những kiểu tóc đơn giản và dễ làm

092123_Kate-Middleton-Hairstyles1

Các kiểu tóc của Kate có một điểm chung là đều xoăn nhẹ ở phần đuôi. Bạn hoàn toàn có thể làm được tương tự như thế. Đơn giản nhưng rất hiệu quả nhé!

http://dailyinfo.vn/bi-mat-ve-dep-co...35-581014.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

rất thích Kate Middleton
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,199 Bài viết

• 3,871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn này cao 1,78 thì hoàng tử phải cao 2m sao? Oài sao mà cao thế???

Bạn Kate có anh stylist chuẩn thật đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,340 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    kate_scarcloseup
    http://shine.yahoo.com/channel/beaut...pened-2600641/
    KM có vết sẹo lồi dài ngoằng trên sọ.
    • 567 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

cánh tay hok đẹp
    .Dõi......oooo0.............
    ..theo ...(.....)....0oooo..
    con........\...(......(.....)....
    .bé... ......\._)......).../.....
    .....yêu...............(_./......
    • 193 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

092123_kate-ottawa-arrival-outfit-image-3-386975389

Nhìn ảnh này Will nông dân quá... Cái quần của chàng... :")
    Bé yêu của mẹ.. Mẹ yêu bé nhất đấy...
    • 1,474 Bài viết

• 3,200 Được cảm ơn

chả thấy đẹp j cả. Báo chí có lăng xê hoàng gia Anh quá lên ko
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    • 2,226 Bài viết

• 1,069 Được cảm ơn

nàng KM không thể cao 1 m 78 được, 1 m68 còn thấy hợp lý!
    nói thật mình không hề thấy KM đẹp, thấy cô ý chon trang phục đẹp chứ cô ý gày gò khẳng khiu như Víc vậy! chả có tý sức sống gì!
    GXPbp7
    fFOIp7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 267 Bài viết

• 1,578 Được cảm ơn

Quả thật mình cũng k thấy cô ấy đẹp mà thấy không cuốn hút, nhạt nhoà, thiếu sức sông và già nua dù tuổi đời còn trẻ. Mình rất thích ngắm hoàng hậu của Giordani, công nương Tây Ban Nha hay Carla Bruni bởi dù họ nhiều tuổi hơn cô này, trải qua sinh đẻ mà họ vẫn rất đẹp, cuốn hút tự nhiên khó rời mắt bởi vẻ đẹp thanh lịch, trang nhã rất quí phái. Mình có cảm giác Kate muốn đi theo hình mẫu của họ nhưng vóc dáng vốn không mảnh mai bẩm sinh nên do ăn kiêng quá đà khiến cơ thể bị mất cân nhanh, trở men nhăn nheo, già.
    Ngoài ra cách đay nhiêu năm mình đọc 1 bài báo viết rằng khi cả 2 hoc ở trường St. Andrew ( nếu mình nhớ k nhầm tên trường) , kate đa có bạn trai. Khi chơi với nhóm bạn của william, cô ấy bỏ bạn trai và Chủ Đông tân công William . Họ nói cô ấy là người tính toán nên mình k có thiện cảm - chỉ là ý nghĩ cá nhân của mình thôi nhé !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,704 Được cảm ơn

Đồng ý với các mẹ ở trên, mình ko thấy cô này đẹp hay quyến rũ tí nào. Tỉ lệ người ko cân đối, lưng quá dài, người gầy gò, khẳng khiu, ko có sức sống. Mấy bộ đồ ở trên thanh lịch ở mức bình thường, ko có gì quá nổi bật cả.

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,140 Bài viết

• 13,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồ mặc đâu có gì xuất sắc đâu ta, mấy em sành điệu của VN phối đồ còn đẹp hơn cô này. Nhìn héo hắt k có quyến rũ gì hết. 2 vợ chồng rất là xứng đôi, già trước tuổi quá chừng luôn.
    METOO VN - NGỪNG IM LẶNG
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • 6,932 Bài viết

• 10,732 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Công nương nhìn già & gầy, ko toát lên vẻ sức sống tươi trẻ gì cả, Hoàng Gia Anh lăng xê quá đà.
    Nhìn Vic- Beck với 4 đứa con thấy thích hơn couple khuôn phép này
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)